a4_&_staying-alive

Ờ Peace
Tao ko hay Văn tốt chữ nên cũng ko bít nói j nhiều :))
Có điều đừng xé lẻ :| ... Đã "hòa bình" ,, đã "peace" rồi thì còn j mà mâu thuẫn :| :)

huyentrang

Member
to long::::::::ông gửi off cj\ho tôi làm gì sao ko lên thẳng 4rum mà nói......sao ko pót những lời lẽ ấy lên cho mọi người cùng đọc.....còn tôi nói để ông bit chưa bao h tôi lên mặt với ai cả........việc tôi đỗ NT cũng chẳng fai giỏi giang gì........chỉ là may mắn mà thôi.......tôi luôn ý thức dc diều đó......làm sao = ng đỗ thứ 82 của trường đc????tôi chỉ nói vậy.......ông hiểu sao thì tùy........tôi ko thik nói nhiều.......còn chuyện con thu cứ coi như tôi là đứa hẹp hòi ick kỉ đi.........ông nghĩ sao cũng đc........tôi tin là ko ai hiểu nó như tôi đâu......

huyentrang

Member
mọi người ko fai đi cổ vũ cho iem nữa đâu.......vì vé mời nó cho ít quá đc có vài cái.......thôi em cảm ơn tấm lòng mọi người:x

huyentrang

Member
mọi người hòa bình rồi à........vậy thì chào mọi người.......đây sẽ là lần cuối em lên 4rum........thông cảm..........em vốn là ng ko hiểu đạo lí mà

superstar

Định thứ 7 đến ông Việt nhưng tụi nó muốn đợi bọn NV 2 đã
Còn lớp cô Phượng Anh thì Chủ Nhật tới thăm cô. Cô vừa mổ xong và đi dạy được mấy hôm rồi. Thế thì Chủ Nhật 8h sáng ở cổng trường. Sẽ là 2 lớp khối A + D.

Nhớ đấy, 8h sáng Chủ Nhật ở cổng trường

superstar

Định căng thẳng ntn cả đời hay sao
Căng thẳng j chứ? Coi như mọi người lại như xưa rồi còn j nữa? Kể cả việc của con Thu cũng rõ rồi. Ai xấu ai tốt cũng rõ luôn rồi còn j? Nếu đứa nào muốn biết rõ nguồn gốc và diễn biến vụ này thì liên lạc với người trong cuộc. Nói tóm lại là con Thu đã được minh oan.
Bi h chỉ là vấn đề... đi chơi!!!! Tưởng là đầu tháng 9 ông Việt đi Mỹ rồi nên mới phải đi sớm nhưng hóa ra ông í sau Tết mới đi cơ.
Còn cô PA mổ j tao cũng chả biết, chỉ biết là cô mổ, phải nghỉ 2 tuần, vừa đi dạy đc mấy ngày. Con Thu gọi cho cô rồi mà.
Nếu ko có j thay đổi thì nhớ là 8h sáng Chủ Nhật nhá! Đứa nào đi được thì cứ đi (ko cứ j học thêm cô mới đi) nhé! Nhắn cho bọn Mù căng "Trải" nữa.

Mr. Hunk

Móa, BK thiếu nửa điểm mới đau chứ, phúc tra phúc bố chưa chắc đã lên nổi. Chán thiệt. Thôi đành chịu khó 3 năm CĐ, 3 năm ĐH vậy.

superstar

30 tuổi mới lấy vợ còn trước đó thì chơi j?
Người ta bảo tao 24 tuổi lấy vợ mà lại lấy 1 con tuổi dê nữa mới phê chứ (nghĩa là kém mình 3 tuổi).

superstar

Con hâm, tao vừa quen 1 em xinh lém. he he he, bên đài truyền hình gửi thư bảo qua vòng 1 nhưng gửi lộn địa chỉ, may quá em í nhắn bảo tao đến lấy, xinh lém

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000