a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
trời ui con nhẻm này sao lại pót mấy cái trong wc lên thế????????xxaaus hổ quá.........mày cho hết vào galerry đi để tao cho vao usb

huyentrang

Member
superstar said:
Hôm nay, ở lớp shot nhiều lắm. Toàn ảnh đẹp. Thế mà về tới nhà... cắm vào thì mất bao nhiêu. Toàn là ảnh khủng khiếp, rùng rợn hay ho nhất mới đau. Tiếc nhất là mấy cái con CHuối... Chắc là tụi bay xóa hả...? Phí thế...
Trang ơi, tôi ko up lên phần hình ảnh được... chả hỉu sao... thông cảm nhé, tôi post tạm vào 4rum vậy:
Con gái nhà ai đây?

Bóng giặc "dầy vò" những nét môi xinh (Bên kia... tổ 2)

Vợ quá cố ngồi bên cửa sổ

Đây là Ruồi và tôi...

Lạnh lùng như con thạch sùng

Hình như Trang rất thích cong mông lên khi chụp ảnh hay sao ấy?

Trang sợ ngã nên mấy ngón chân quặp chặt vào thành cửa sổ

Trang và Mít - 2 đứa "ăn to nói lớn" nhất tổ 3 (có lẽ là nhất lớp luôn)

Và cuối cùng là JaSon Long và w800i --> hoàng đế nhạc số

tôi đã chết đâu mà dám bảo là quá cố hả?????chihj kho up thử lại vào galerry hộ tui nhé

huyentrang

Member
cái gì cơ?????sao lại nói em thế????????trông thế thui em hiền lành lắm ý,toàn bị bọn ở lớp bắt nạt thui:)) nhìn ảnh thì biết

Chời ,, Duồi ko điêu em đi đầu xuống đất
Thôi đê hạ màn đi mầy B-)

@ chị Mông: cái fanart của Archer trông cũng kool đấy nhỉ, tiếc là em chán PT òi chứ ko thì ...
Thế thôi, bây h em ko tò mò hóng hớt gì nữa nhíe bb em đi cắt tóc đây...
Ối ,, đời còn dài mà đã đi tu hả em :eek:
Cái wả dấu 3 chấm kia là đáng nghi lắm :-?
Ảnh con Arch đấy thấy đẹp nên up cho vui :))

@Cả lò A4: 9 tuần nữa :)) em lại vác cày xắn quần xuống ruộng :-"
Nói thế ai hiểu dc thì hiểu =))
Tao chết chứ ko soloist =)) =)) =)) =(( =(( =((
Suỵt be bé mồm thoai nhá :> :> :> :> :>

hoahoahoa...

snowfromheaven said:
Sao đây là màn trình diễn đặc xắc do bà chủ xị
<tất nhiên là tao sẽ ko up hết vì sợ load lâu lắm :> ^^!>

trông ngứa nhỉ :-&

tiếp =)) =))

"
Lâu lắm rồi, mới lại thấy lại phong cách A4 ...haa=))

keichan_A4

Bầu cho Xim xơn Hưng là boy của năm!!!!!
Mai tao với thằng Tex đinh lặp kịch bản để way video clip đấy!Lương Sơn BÁ với Chúc Anh Đài hẳn hoi nhé----->con nào tình nguyện bị ung thư thì xung fong để tao còn casting đây!Nhào vô!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!đứa nào nhanh tay nhanh chân sẽ đựơc ưu tiên đóng cặp với hoàng tử .....Phila caca!C'mon!!!!!!!!!

leehuong

B-) --- Chuối làm director à , kinh đây kinh đây ! Hix, chụp thằng Hưng được 3 cái ảnh thì ko thấy cái nào trông ra hồn cả _ rất mang tính giải trí :)) :))

Mịe ,, thằng Phila mà làm hoàng tử thì có biếu thêm cốc trà sữa :x bà cũng ko thèm đếm xỉa đến cái ngữ ấy =)) =)) =)) =)) chết mất :-&
Mà vai ung thư hả ,, cho tao đóng với B-)
Bao h khởi way để tao còn trang điểm cho giống xác chết ;-) ;-) ;-)

Oh yeah :))

huyentrang

Member
cleopark2911 said:
Lớp em, thế này, đúng là ko hổ danh con gái A4 .. Rất đúng phong cách !

Nhớ năm anh học , A4, cũng hoành tráng lém !
bây h ông anh mới biêt về a4 thì đúng là 1 thiếu xót lớn lắm đấy........đấy mới chỉ là chuỵen vặt vãnh thường ngày thui:))

To Trang:

lại còn khoe nữa chứ -----> pótay.com.Vn

Mà con gái A4, năm anh học có nhiều bạn gái xinh lắm . Mà năm nay, hình như A4 bọn em ....heee.... ko biết nói gì !!!heee

Tao nghĩ kịch bản thía này : Phila Caca là chàng hiệp khách giang mai ,à nhầm , giang hồ ,trên đường tìm bí kíp "bàn là di mặt " (ko phải lăng ba di bộ =)) ) thì gặp sơn nữ Nhẻm ,vốn là yêu quái tu hành lâu năm ở núi Táo tầu .....vv và vv ... cuối cùng abc abc sao đó rùi 2 ngưòi rủ nhau du học trên núi như Lương Xơn Pá dzới Chúc Anh Quỳnh ,hêh hêh hêh ---> happy endin'

Hoặc là:
chàng hoàng tử Nhàu xưa kia cũng đâu nỗi nào ,một ngày nọ bị thần bàn là nguyền cho nhàu băm nhàu bổ ,đành khăn gói quả mướp đi tìm lại nhan xắc =)) một ngày nọ đi hộp đêm gặp pà chủ xị QA ,bị mụ lừa cho uống nhầm thuốc ung thư vú (đấy nhá ,có ung thư nhá ) thế là chàng Nhàu ng*c to như độn bàn là =)) =)) sau đó ,để đền bù thiệt hài ,Nhẻm Nương nương đành xuất giá theo chồng =)) =)) :)) :))

Tao nghĩ kịch bản thía này : Phila Caca là chàng hiệp khách giang mai ,à nhầm , giang hồ ,trên đường tìm bí kíp "bàn là di mặt " (ko phải lăng ba di bộ ) thì gặp sơn nữ Nhẻm ,vốn là yêu quái tu hành lâu năm ở núi Táo tầu .....vv và vv ... cuối cùng abc abc sao đó rùi 2 ngưòi rủ nhau du học trên núi như Lương Xơn Pá dzới Chúc Anh Quỳnh ,hêh hêh hêh ---> happy endin'
Hoặc là:
chàng hoàng tử Nhàu xưa kia cũng đâu nỗi nào ,một ngày nọ bị thần bàn là nguyền cho nhàu băm nhàu bổ ,đành khăn gói quả mướp đi tìm lại nhan xắc một ngày nọ đi hộp đêm gặp pà chủ xị QA ,bị mụ lừa cho uống nhầm thuốc ung thư vú (đấy nhá ,có ung thư nhá ) thế là chàng Nhàu ng*c to như độn bàn là sau đó ,để đền bù thiệt hài ,Nhẻm Nương nương đành xuất giá theo chồng
Con già kia sao mầy ko nể mặt xư đệ cùng ban phái chúng ta ,, lại còn rỗi hơi đem tấm thân ngà ngọc của ta ra để bêu rếu cũng cái quân phẳng ko ra phẳng ,, nhĩ ko ra nhĩ kia :((
Oan uổng wa' ,,

Lại còn ung thư v* nữa chớ ,, hết trò roài à =))
Ối dời ,, abc abc là cái j ,, con dở kia có muốn ăn bàn là thần chưởng ko =))
Tởm :-& :-< :-< :-<
Việc làm trên của con Dậu đã réo lên hồi chuông cảnh tỉnh cho giới trẻ mê Kiếm hiệp :-<
Hỏng cả 1 thế hệ người VN ta :>
=))
Thà cho bà là công chúa hoặc nữ hoàng thì tao còn nghĩ lại =)) :>

Hôm nay dc nghỉ sướng wa' =))
Sáng nay,, 6h 30 tao ngứa nghề lấy xe đạp ra đi vài vòng wanh Hồ Tây ,, Hồ Gươm ,, Hồ Hale :> ;-)
Sướng phết ,, ối cuộc sống tươi đẹp :">

@Duồi: mầy cứ tiếp tục mà đối đáp với anh Juy Linh j j đấy nhé ,, bà cũng hết ngôn từ roài =))
Đúng là BóTay.gov.vn :))

Hêh hêh , cảnh tỉnh cái dek gì ,chính mày còn kêu Bàn là thần chưởng chứ ai ? :) Ái dà ,bi h học lóm đc bí kíp nhà chồng sướng nhey , dám doạ xư huynh mầy =))
Thằng Nhàu nó là Vua nhàu rùi thì tất nhiên Mẫu nghi thiên hạ là mày , đòi hỏi gì nữa ,hay tao cho mày làm Vưong fi Ỷ Táo ( cô gái đứng dựa gốc táo , ko phải gốc lan =)) ) :)) hay làm Creasy cak cak ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000