a4_&_staying-alive

Hêh hêh , cảnh tỉnh cái dek gì ,chính mày còn kêu Bàn là thần chưởng chứ ai ? Ái dà ,bi h học lóm đc bí kíp nhà chồng sướng nhey , dám doạ xư huynh mầy
Thằng Nhàu nó là Vua nhàu rùi thì tất nhiên Mẫu nghi thiên hạ là mày , đòi hỏi gì nữa ,hay tao cho mày làm Vưong fi Ỷ Táo ( cô gái đứng dựa gốc táo , ko phải gốc lan ) hay làm Creasy cak cak ?
Eo ôiiiiiiiiii
Tởm chết đi dc ọe ọe ,, bà chỉ dọa mày 1 tí mà đã chồng chiếc j ở đây
Đã bảo cho ko cũng ko thèm
Ỷ táo mới kinh chứ lại :-& :-& :-&
Creasy cak cak =)) =)) =)) ối dời đất

Ngồi ở nhà buồn wa' :((
Hết ăn roài lại nằm :(( ko khéo đi bơi tao ko nổi dc mất =))

Thế cho hỏi về cái projekt đi chơi hôm Tổng kết năm học tiến hành đến đâu roài :-<
Đừng nói với tao là chúng mày chọn căng tin làm khu vực tổ chức :-<

Chán ,, lại ko đi Sao Mai nữa ,, nản :-<

keichan_A4

Ô???Thế là ko Sao Mai nữa ư????Vậy thì Hồ Tây chăng???Em ko thích Hồ Tây đâu!Thích đi bơi cơ!!!!
Con Hà!Tao chính thức bổ nhiệm mày vào ban biên tập!!!!!Kịch bản nầy đáng được điểm A!Ban tổ chức hân hạnh trao cho mày bằng khen vì sự nghiệp bôi bác mọi người!!!!

keichan_A4

Ô???Thế là ko Sao Mai nữa ư????Vậy thì Hồ Tây chăng???Em ko thích Hồ Tây đâu!Thích đi bơi cơ!!!!
Con Hà!Tao chính thức bổ nhiệm mày vào ban biên tập!!!!!Kịch bản nầy đáng được điểm A!Ban tổ chức hân hạnh trao cho mày bằng khen vì sự nghiệp bôi bác mọi người!!!!

keichan_A4

Tiên sư nó!tao clik có 1 lần seo nó ra 2 bài nhẩy????Not phải lỗi tại em nhé!Mod có rỗi thì xoá còn ko thì cứ để đấy cho đầy topic!Thanks!!!!! :))

b.k

Không ạ!!!Sao Mai chỉ dành cho những đứa nào muốn đi bơi thôi!! Khuyến cáo chúng mầy là chỉ còn ít tuần nữa là thi rồi !Liệu mà giữ gìn, không ốm ra đấy bố mẹ chúng mày lại chửi um bọn cán bộ lớp lên:-S :-S

b.k

Nếu ăn thì lên hẳn Phương Nguyên Ông già mà ăn cho nó đàng hoàng tử tế. Chứ ăn ở Sao Mai để mà chém chết à? Tao luôn muốn đóng góp ý kiến trong mấy vụ đi chơi. Còn quyết định thì là tùy chúng mày. To những đứa nào kêu xa : Lớp mình từ hồi quen biết nhau đã đi với nhau đầy đủ cả lớp lần nào chưa?Hãy nghĩ như thế , buổi cuối rồi!!!:((

b.k

gamegirladvance said:
Hêh hêh , cảnh tỉnh cái dek gì ,chính mày còn kêu Bàn là thần chưởng chứ ai ? :) Ái dà ,bi h học lóm đc bí kíp nhà chồng sướng nhey , dám doạ xư huynh mầy =))
Thằng Nhàu nó là Vua nhàu rùi thì tất nhiên Mẫu nghi thiên hạ là mày , đòi hỏi gì nữa ,hay tao cho mày làm Vưong fi Ỷ Táo ( cô gái đứng dựa gốc táo , ko phải gốc lan =)) ) :)) hay làm Creasy cak cak ?
Con Nhẻm là cứ phải " EM NGỒI Í Ị GỐC CÂY ĐA " , chứ táo lê dek gì ở đây!!=)) =))

keichan_A4 said:
:)):)):)) Hê , có gì đâu ,tại tau ngồi gần bàn nó quá nên ý tưỏng lúc nào chả dạt dào =))
Mí lị xư huynh thì phải có "trách nhịm " kết tóc se duyên cho xư đệ màB-) ,chứ để nó đeo giai giang hồ mãi khéo có ngày lây căn bệnh thế kỷ "như ai kia" thì hỏng ! ( hêh hêh >:) tau ám chỉ mày đó ,con yêu râu xanh ạ =))=)) )
Còn thèng Kotex 4teen gì đó tau nghĩ nên bổ sung 1 vai mới cho nó ,đại loại như là Vai con trai thủ lĩnh bộ tộc da đỏ vùng Amadôn ,ngặt nỗi mới nứt mắt ra đã đòi đặt báo tháng tờ Playboi nên bị Tộc trưởng Đam Xan Nhưn ( thay = Xim xơn Hưng cũng đc =)) ) đuổi cổ khỏi làng như kiểu " nghiệp chướng " ấy :)):)) Sau đó abc abc ( tau chưa nghĩ ra :p) sao đó mà trở thành Kotex- "người bạn đồng hành" của Phila caca :))

MK :))
thà rằng chia tiền mua đường sữa cân cam cân quýt bánh trái ở nhà mà ôn thi hô hô
Đc đó :))

Đi bơi 1 hôm là về bị ung thư phổi ,, chết hết thi
Ý kiến vĩ đại thay =)) =)) 8-}

Tuần nào mình cũng đi bơi 3 lần ,, chạy bộ 2 tiếng,, mà chả ốm đau j,, lại còn ăn nhiều hơn ---> đô hơn =))
Con này phản khoa học

Hô ,, cùng 1 cái địa điểm gần Hồ Tây
Ông ja` chắc hẳn có cái khuyến mại cho hs hay xao mà kêu rẻ hơn
Thêm nữa ,, ,chỗ đó đang xây cất link tink ,, đường đi vầo bẩn bỏ bố :))
Khốn nạn cho con nào mặc áo trắng quần trắng hôm đấy
Gần hồ nhưng ko dc nhẩy xuống hồ ,, hàng wa'n đông đúc ,, vài cái quạt bé tẹo tèo teo thổi như thiếu hiệu điện thế
Em đến vài lần cạch rồi =))
Nhưng thôi ,, để con Duồi quyết định ,, mình có là cái khỉ khô j đâu mà lớn tiếng nhỉ ;))
hehehihi

Cũng thông cảm cho những bạn nào ko bơi dc chứ nhỉ =(( :) :) :)
Riêng tao ,, và 1 số đứa khác vẫn ko change wyết định đâu :d

Hê , có gì đâu ,tại tau ngồi gần bàn nó quá nên ý tưỏng lúc nào chả dạt dào
Mí lị xư huynh thì phải có "trách nhịm " kết tóc se duyên cho xư đệ mà ,chứ để nó đeo giai giang hồ mãi khéo có ngày lây căn bệnh thế kỷ "như ai kia" thì hỏng ! ( hêh hêh tau ám chỉ mày đó ,con yêu râu xanh ạ )
Còn thèng Kotex 4teen gì đó tau nghĩ nên bổ sung 1 vai mới cho nó ,đại loại như là Vai con trai thủ lĩnh bộ tộc da đỏ vùng Amadôn ,ngặt nỗi mới nứt mắt ra đã đòi đặt báo tháng tờ Playboi nên bị Tộc trưởng Đam Xan Nhưn ( thay = Xim xơn Hưng cũng đc ) đuổi cổ khỏi làng như kiểu " nghiệp chướng " ấy Sau đó abc abc ( tau chưa nghĩ ra ) sao đó mà trở thành Kotex- "người bạn đồng hành" của Phila caca
Trí tưởng tượng fong fú wa' con dời =))
Bao h tiến hành
Hay tao đề nghị thế này
By h có khi gấp rút chuẩn bị kịch bản cộng với dàn diễn viên nam thanh nữ tú hùng hậu đi là vừa ,, có khi hôm đi liên hoan lại có phần văn nghệ mới hoành xờ tráng chứ lị :> :> :> :> :> :> :> :> :> :> :>

huyentrang

Member
chúng mày định làm fim ảnh gì thế????????sao tao ko bít nhỉ?????????đừng quên diễn viên "tài lăng"này đấy nhé!!!!!!!!nói trước thik vai hiền lành ngây thơ cơ(cho đúng bản chất:)) )faan cho vai điêu là tao chối từ à nha.....mịe thề thi sân khấu điện ảnh xong bà tẩy mốt ruồi:))

huyentrang

Member
vụ tổng kết hum nay tao vừa có ý kiến là sang gia lâm ,câu cá ăn uống chạy nhảy như oqr quê ý.......mệt qua hay có nhu cầu gì thì đẫ có hẹn hò 1 hẹn hò 2 do dương bà bà làm chủ xị......ăn uống đã có đào cô nương quen bít giảm giá 30%..............thế nào oki nhá???????????
vấn đề còn lại là chuyện xe cộ.........nếu ko đủ xe máy chắc fai gọi chuyến taxi tải thành hưng mất..........mọi người cố gắng đi xe của mìn hết dc thì càng tút

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000