a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
cleopark2911 said:
To Trang:

lại còn khoe nữa chứ -----> pótay.com.Vn

Mà con gái A4, năm anh học có nhiều bạn gái xinh lắm . Mà năm nay, hình như A4 bọn em ....heee.... ko biết nói gì !!!heee
anh này có biết đang vào đất của ai ko mà ăn nói thế hử..........bọn này hơi bị tự ái rùi đấy......anh thấy snowfromheaven nói rùi đấy h thì chỉ còn em trả lời cho những gì anh post mà thui.........anh bó tay với bọn em thì bọn em cũng bó tay với độ thiếu lịch sự của anh

Vũ "nhị"

Member
Mai câu năng suất thế! Được 5 con rồi đấy :)
@Long: Ái chà, củ nhân tài năng quay phim ... của Sân khấu điện ảnh đây, hehe >:)

huyentrang said:
anh này có biết đang vào đất của ai ko mà ăn nói thế hử..........bọn này hơi bị tự ái rùi đấy......anh thấy snowfromheaven nói rùi đấy h thì chỉ còn em trả lời cho những gì anh post mà thui.........anh bó tay với bọn em thì bọn em cũng bó tay với độ thiếu lịch sự của anh
Hê , cái anh này .......láo :)) Nhìn cái avatar của anh là tụi này bít mắt thẩm mĩ của anh tới mức nào roài :-S Chị em đâu ,mau lại " hội đồng " xử lý ông anh này ,vì danh dự A4 -đời cuối , và cũng vì giai lớp Toán xưa nay vốn truyền thống bé nguời ,yếu xức =))=))=))---> kiểu gì chả thắng :))B-)

To Vũ "2" :
Cái anh này tên nghe quen quen nhey ,hình như là xư cụ cầm trịch CLB âm nhạc hồi trc thì phải ? Nếu đúng thế thì Nhẻm oai , "nguời trong mộng "của mama Chuê đây này !

Vũ "nhị"

Member
Oài, sao iem lỡ vội gọi anh là "xư cụ":(? Có biết là anh đau nòng nắm không? Rù sao anh mới đi tu được có 1 lăm mà, hàng chú tiểu thôi ...iem lói thiế nàm anh đắc tội với bốn đời bề trên rồi, oan anh quá!!

Mà chữ "nhị" là về phường bát âm iem ạ :))

Ẹc ẹc ,,mới mấy tiếng đồng hồ ko lên mà trên nầy đã nhộn nhịp như chợ tình biên jới í nhỉ =)) hảo hảo à ;-)

Hê , cái anh này .......láo Nhìn cái avatar của anh là tụi này bít mắt thẩm mĩ của anh tới mức nào roài Chị em đâu ,mau lại " hội đồng " xử lý ông anh này ,vì danh dự A4 -đời cuối , và cũng vì giai lớp Toán xưa nay vốn truyền thống bé nguời ,yếu xức ---> kiểu gì chả thắng
Thôi ,,,nể anh í đang lang bạt dời Tây mà chị em lực điền nhà ta tha cho lão í mấy chập đi ,, kẻo về vợ anh í "thấy hụt thì bỏ bố" =)) =))

@anh Vũ nhị: Nói thế nầy anh ko tin ,, chứ ngày xửa ngày xưa anh đã từng 1 thời là người trong mộng của mama Chuê lớp em ,, tức Vân 7 chuyên mề mì lòng :))
Phải báo với nó sự hiện diện của anh trên box nầy vậy >:) :) :D

.....mịe thề thi sân khấu điện ảnh xong bà tẩy mốt ruồi
Tiên xư ,, có cái lốt duồi câu chồng mầy lại vặt quách nó đi ,,, ế dài mẹt mất con ơi =)) =)) =)) ;-)

lam dek j co hoi ma chay sang gia lam ho bac,dan cao cao voi mini nha em dap dc sang day thi het cu no hoi mat
Khư khư ,, bây h bà mới biết con này là con Mai An Dương nhà ta :))
Nick máu lửa thế ,, cuỗm dc của em nào hả :p

Sang ja Lâm đi xe đạp chắc em bại liệt
Đi xe tắc xi đê
Theo như nhời bạn P nói thì xắp thi roài ,, phải giữ mình ,, ko lao động vất vả lăn xả đường xa dầm mưa dãi nắng
Sang Ja Lâm ,, tao đồng í cả 8 cẳng 2 càng but ứ đi xe đạp đâu :((
Mới cả , ,chả hiểu sao cứ nhắc đến Ja Lâm là tao lại thấy tòi ra nào là: Chiều Tím ,, Mây Hồng ,, Quỳnh Anh <Cái tên này thì nhan nhản khắp nơi mới kinh chứ ,, tao lổi wa' =))> rồi nữa: Mộng Điệp ,, Anh Thư thoai :))

Vũ "nhị"

Member
Ối giời ơi =)) :)) :D:|:( Sao các iem ko lói xớm?

Mà lớp tịch các em thú vị nhỉ, để anh đoán...7 là "xê vần" -> "vân xề">:). Hy vọng là ko đúng, bởi vì 1 năm nay anh mới ngộ ra chân lí "Con gái đẹp tất" hehe.

snowfromheaven said:
@anh Vũ nhị: Nói thế nầy anh ko tin ,, chứ ngày xửa ngày xưa anh đã từng 1 thời là người trong mộng của mama Chuê lớp em ,, tức Vân 7 chuyên mề mì lòng :))
Phải báo với nó sự hiện diện của anh trên box nầy vậy >:) :) :D
Cái coan này ,ai kêu mày nói bô bô ra thía huh ? Cẩn thận kẻo mama Chuê nó cho ăn kim chi độc bây h =))
To Mai :
tốt lắm ,em cứ câu bài nhiều vào ,vì a4 & stayin' alive đang lên hàng hot topic rùi đoá B-)

Ối giời ơi Sao các iem ko lói xớm?

Mà lớp tịch các em thú vị nhỉ, để anh đoán...7 là "xê vần" -> "vân xề". Hy vọng là ko đúng, bởi vì 1 năm nay anh mới ngộ ra chân lí "Con gái đẹp tất" hehe.
Éc ,, trúng póc à nha =)) tao chết mất chúng mầy ơi ,,
Thôi mama Chuê từ chức đi là vừa :p

Cái coan này ,ai kêu mày nói bô bô ra thía huh ? Cẩn thận kẻo mama Chuê nó cho ăn kim chi độc bây h
Vụ Vịt Suối nước nóng bà ko sợ nữa là Kim Tri ,, ngốn suốt ngày
Ghê thật,, box nầy bây h nhộ nhịp đề tài Sân Khấu Điện Ảnh wa' =)) Hâm mộ!!!

chocomog_257

Moderator
chị Mông toàn up ảnh cũ lên thôi :p bây h là phải kiếm mấy ảnh trong Huo Yuan Jia lên đây chứ B-)
anh Vũ nhị có mún làm Phán quan Min Chơn Hô của chị Chuê kia ko? >:) mà ko mún thì các chị ý chắc cũng bắt anh phải làm :))
Còn pà chị Nhẻm - chắc xứng nhất với vai mama Chuê con <tức Kưm Hyơng> cho nó đủ bộ ^^

Có mà nó làm đại nhưn Chuê Pan xơn tau thấy hợp hơn đấy =))

@ Nhẻm :
mày câu gì thì câu chứ cứ thả mấy cái ảnh này làm mồi mà tau thấy " ngứa con mắt bên fải ,đỏ con mắt bên trái quá "

chị Mông toàn up ảnh cũ lên thôi bây h là phải kiếm mấy ảnh trong Huo Yuan Jia lên đây chứ
anh Vũ nhị có mún làm Phán quan Min Chơn Hô của chị Chuê kia ko? mà ko mún thì các chị ý chắc cũng bắt anh phải làm
Còn pà chị Nhẻm - chắc xứng nhất với vai mama Chuê con <tức Kưm Hyơng> cho nó đủ bộ ^^
Ơ cái lũ nầy ,, rỗi hơi hay xao mà dở trò bắt nạt người hiền thế :-o
Tao chỉ dám là nương nương Dơn Xeng thui :">

Cưm Miêng ác wa' ,, tao lại hiền dịu thế này ,, ko duyệt dc :>

CHuê Pan Xơn =)) nghe cứ như là Pâu li của con Dậu =)) :-&

@Meomeo: Dạo này thấy chú em chị vắng bóng trên box nầy nhỉ ,, hay là bị Texie dọa cho 1 cái nên phải chạy nhỉ :))
Mấy cái ảnh nầy trông rồ man tích thì up thoai ,, Huo Huan Chia thì khỏi nói về độ hoành tráng lun ;-)

keichan_A4

Mịe!Phản đối con Nhẻm spam kiểu này nhá!đau mắt tao quá!!!!!!!
Hềh hề!Tao thấy lên nhân dịp buổi cuối lên Gia Lâm Trang,chúng ta hãy lên kế hoạch chính thức cho video clip của chúng ta cái nhấy!
Con Trang muốn vai hiền từ ngây thơ phải ko???được roài!đã thế bà bảo con Hà viết kịch bản cho mày vai gái quê ngây thơ lên TP nàm ô-shin!!!Eheheh!
Cái này thì có mà bố của ngây thơ ý chứ nị!!!!
Con Hà nhớ lên kịch bản cho chu đáo nhé!!!!Cho con Nhẻm làm tú bà,phu nhân của tú ông Phila!Rồi abc abc gì đấy mày nghĩ đi!Rùi tao đạo diễn cho!Thằng Long quay phim nhé!^^Phụ trách âm thanh ánh sáng thì đã có 1 đọi quân vô cùng hùng hậu rùi!Ko cóa lo!
*Theo tao thì kiểu ngoại bang phát biểu nhảm như anh ji` L...(tên ko đủ đẹp để tao cho vào bộ nhớ) thì tốt nhất nên tự té trước khi bị đuổi chứ nếu ko cũng ê mặt lắm!Hèm!

Mịe!Phản đối con Nhẻm spam kiểu này nhá!đau mắt tao quá!!!!!!!
Hềh hề!Tao thấy lên nhân dịp buổi cuối lên Gia Lâm Trang,chúng ta hãy lên kế hoạch chính thức cho video clip của chúng ta cái nhấy!
Con Trang muốn vai hiền từ ngây thơ phải ko???được roài!đã thế bà bảo con Hà viết kịch bản cho mày vai gái quê ngây thơ lên TP nàm ô-shin!!!Eheheh!
Cái này thì có mà bố của ngây thơ ý chứ nị!!!!
Con Hà nhớ lên kịch bản cho chu đáo nhé!!!!Cho con Nhẻm làm tú bà,phu nhân của tú ông Phila!Rồi abc abc gì đấy mày nghĩ đi!Rùi tao đạo diễn cho!Thằng Long quay phim nhé!^^Phụ trách âm thanh ánh sáng thì đã có 1 đọi quân vô cùng hùng hậu rùi!Ko cóa lo!
*Theo tao thì kiểu ngoại bang phát biểu nhảm như anh ji` L...(tên ko đủ đẹp để tao cho vào bộ nhớ) thì tốt nhất nên tự té trước khi bị đuổi chứ nếu ko cũng ê mặt lắm!Hèm!
Hi hi hô hô =))
Đúng là con 3nana ,, lên phát biểu câu nào ra câu đấy =))

Làm Tú Bà thì tao ok ,, nhưng mà liên wan đến thằng Phi La Phi Leo thì bà ko dám với tới ;-)
Bạn í cao xang wa' :))
Nếu bắt buộc thì bà xung fong đeo kính đen ,, headfone để ko nghe và nhìn thấy j >:) >:) =)) =)) =))

Ê ,, vấn đề trang phục ,, tao đề nghị ăn mặc tự do ,, càng sếch si càng gút :)
Cấm mặc đồng phục lớp
Tao ko muốn bọn mình trông as Đoàn Lao Động Công Ích Cao Bằng về thăm miền xuôi =)) :))

Thí dụ: Quần đùi áo may ô thắt cà vạt hoặc Quần yếm rạch đũng đi kẽm với áo sơ mi chim cò ----> Texie đảm nhiệm =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000