a4_&_staying-alive

S

Shiny Pham

Guest
thấy bạn Đình Minh tham gia ác liệt nhể, đâu cũng ngảy vảo post bài được, lại còn tham gia nhiệt aifnh... trong nhưng ngày đầu thành lập thread này nữa chứ >.< (vừa mới đọc xong mấy page đầu) => sao khi ghé qua 2 4rum của 0306 nhận thấy 2 điều xương mấu: 1st lớp em rất chi là ngoan và 2nd nếu có tìm hiểu boy nào thì nên vào 4rum xem trước =((

Mr. Hunk

em thấy bà í cũng cứ vừa dạy vừa ho mà! thế cho điểm thế nào ạ? có rẻ hơn Mrs Nguyệt ko nhỉ? mọi người thấy Mrs Nguyệt dạy được ko?
Cho điểm thì chắc là rẻ hơn rồi em à...phải tội với bả thì các em cố mà thuộc thơ >< Bà này kiểm tra thuộc thơ thì phê lắm: cả quyển sách có bao nhiu bài thơ kiểm tra tuốt (kể cả chưa học), bả đọc 1 câu bất kì rồi bắt mình đọc tiếp mấy khổ tiếp =_=... lớp anh khối đứa chết vì vụ này. CÒn về Mrs Diệp thì anh ko có ý kiến gì( chả có gì để mà ý kiến mí lị ý cò, mới mấy buổi lại còn trong thời điểm này nữa chứ)

chocomog_257

Moderator
thấy bạn Đình Minh tham gia ác liệt nhể, đâu cũng ngảy vảo post bài được, lại còn tham gia nhiệt aifnh... trong nhưng ngày đầu thành lập thread này nữa chứ >.< (vừa mới đọc xong mấy page đầu)
chuyện, tớ là em <hờ> với chị QA mà :D

Đình Minh: em hờ nghĩa là gì em ? Theo anh hiểu, tử "hờ" đi với nghĩa là "tòm tem".....Có phải em cũng định "tòm tem" chị "hờ " của em ko ?

Nếu đúng, thì cho mọi người biết, mọi người ủng hộ !!!!!

keichan_A4

To Nhẻm:Chị 2 là phải cao tay hơn em út chứ!^^Mà tao đã già đâu,sao dám nói bà thế hả làm bà tổn thọ quá thể!!!!!
Em được bà Giáng Hương dạy thì cứ xác đinh xách sẵn xe mà đi đú đi em,đi học làm gì,phí time!^^Cứ chơi đi cho đời nó sướng,cô trò là hiểu nhau lắm em ạ!
To kawaii neko(cái tên này đụng hàng chị mày quá><): Xem hộ chị Ma Kết thì hợp với cái gì???Có hợp với Song Ngư ko???

chocomog_257

Moderator
cleopark2911 said:
Đình Minh: em hờ nghĩa là gì em ? Theo anh hiểu, tử "hờ" đi với nghĩa là "tòm tem".....Có phải em cũng định "tòm tem" chị "hờ " của em ko ?

cái rì thế anh? em còn pé lắm anh ơi!!! >< ý em là hờ có nghĩa ko phải họ hàng thật... nhưng muh thân nhau như chị em rụt ý ;-) mà em còn trong sáng lém, chưa hiểu tòm tem là gì nhé :-w
@ Kei-san: vào link này thử xem chị nhé :D http://www.horoscopefree.com/calconline/affinity/index.html?&S1=10
còn kết quả cho Ma kết + Song ngư này:
These signs are highly compatible: Pisces offer confidence and moral support to Capricorn, which in turn offers its determination and practical sense. This union may produce a great love story.
>> túm lại là 2 người hỗ trợ cho nhau khá tốt, có thể dựng được 1 love story thực sự <lời thầy bói nhé B-)>

superstar

Hôm nay, ở lớp shot nhiều lắm. Toàn ảnh đẹp. Thế mà về tới nhà... cắm vào thì mất bao nhiêu. Toàn là ảnh khủng khiếp, rùng rợn hay ho nhất mới đau. Tiếc nhất là mấy cái con CHuối... Chắc là tụi bay xóa hả...? Phí thế...
Trang ơi, tôi ko up lên phần hình ảnh được... chả hỉu sao... thông cảm nhé, tôi post tạm vào 4rum vậy:
Con gái nhà ai đây?

Bóng giặc "dầy vò" những nét môi xinh (Bên kia... tổ 2)

Vợ quá cố ngồi bên cửa sổ

Đây là Ruồi và tôi...

Lạnh lùng như con thạch sùng

Hình như Trang rất thích cong mông lên khi chụp ảnh hay sao ấy?

Trang sợ ngã nên mấy ngón chân quặp chặt vào thành cửa sổ

Trang và Mít - 2 đứa "ăn to nói lớn" nhất tổ 3 (có lẽ là nhất lớp luôn)

Và cuối cùng là JaSon Long và w800i --> hoàng đế nhạc số

superstar

Lý Hương và Nhân hè này về chứ? Dạo này chẳng nhận được tin tức j từ mấy đứa bây cả! Hôm trước Lý Hương và Nhân vào post được vài bài rồi bỏ đấy luôn hả? Chán đời...
Ông Daniel Đạp ơi, ông đổi ngay cái ava đi... Sợ ông thật... Đàn ông con zai j lại để ảnh con mèo thế? Ông làm mất hình tượng 1 đấng nam nhi đầu đội mũ chân đạp xe rồi đấy! Thay đi...
To thằng iem Minh: nói thẳng nhé! anh ko ưa việc chú mầy quá năng nổ trong box lớp anh đâu. Có thể là như thế sẽ có lợi cho box nhưng mà hình như chú hơi bị nhiệt tình quá đấy... Bớt đi, in ít thôi... Đàn ông con zai nên dành thời gian đi... soi gái thì vui hơn là cứ đập lia lịa trên 4rum. Ban đầu, thấy cũng ko sao nhưng càng ngày, anh càng thấy chú hơi bị "ngọ nguậy", thoang thoáng thấy bài chú thôi con đỡ... đằng này, mở page nào ra cũng thấy chi chít bài chú --> chán chả buồn đọc, chán chả buồn vào 4rum trường mình nữa...

Hơ ,, cứ như thường lệ ,, lại có thêm 1 đứa hỏi thăm về cô Giáng Tuyển cua chúng ta kìa =))
Cô nổi tiếng mà
Chỉ có đôi nhời nhắn nhủ tới mấy bé từ lớp người đi trước :> :))
+Nếu như năm sau dc học cô Hương thì số dzách 100% rồi ,, tốt nhất là nên theo chủ nghĩa Học thêm là chính ,, Học chính chỉ là phụ B-) ,, đúng ngàn đời luôn :) :) :) :) :>
+Học cô Hương thể nào cũng dc nghỉ ít nhất <20 tiết ,, ko tin à ,, cứ thử coi :>

Chỉ biết nói vậy ,, ko mún nói nữa,, chỉ sợ ảnh hưởng đến 4rum và môi trường xư phạm :)

Con chồng em bình tĩnh nèo ,, đừng chấp mấy cái lũ Tầu mọi rợ í ,, tất nhin ko nói đến anh Dây của bà rồi :)

Cái anh nầy ,, sao lại nói niếc đầy ẩn dụ thế
Box này toàn trẻ con ,, anh lưu í chút ,, ko khéo chúng nó bị ngộ độc anh ạ
Mà anh nói thế chẳng khác nào xúc phạm bọn em :-L

@Meo: Em jai,,cho em lên level ,, bây h có muốn làm em jai chị ko :))
Đang có 1 con em gái nghịch như quỉ sứ đè đầu cưỡi cổ bứt tóc bứt tai véo má vặn mồm
Khổ lắm
Thấy chú em có vẻ hiền hậu ngoan ngoãn lại hay lam hay làm =)) =)) nên chị mời làm em kết nghĩa đó =)) :> :> :> B-)

2 bà con,, hôm nay tao cũng thu dc khá nhìu ảnh ,, độc cực kì ,, phải nỗi nhà cửa đang sửa ,, tan tác chim muông nên đành lỡ hẹn bà con dịp khác B-)
Hảo lớ :D

Box nô nức như trấy hội ,, cảm ơn Dời Phật hức hức

em thấy bà í cũng cứ vừa dạy vừa ho mà! thế cho điểm thế nào ạ? có rẻ hơn Mrs Nguyệt ko nhỉ? mọi người thấy Mrs Nguyệt dạy được ko?
Chào các chị (bình thường thì chào cả anh nhưng toàn thấy các chị thui àh )
em học lớp 11a4, thế hệ sao này, nếu em ko nhâm thì lớp bọn chị vừa thay giáo viên dạy văn đúng ko? và nếu em càng ko nhầm thì giáo viên cũ lớp chị lại thành mới lớp em
P/S: các thread này tên "staying alive" máu me ghê!
Các cụ có câu "Gừng càng già càng cay" B-) ,, đừng tưởng các anh các chị xắp về miệt vườn nên mất fong độ nhé B-)
Phải Staying alive cho nó lành mạnh chớ :))

leehuong

Hơ, chính ông mới là người biến mất tăm mất tích cả một thời gian đấy chứ ?

-- :( -- dạo này tôi bận quá, cả tháng 6 này chỉ có cắm đầu vào thi thôi nên phải ôn mới xong -- btw , tôi được LSE , UCL và 3 uni nữa nhận vào học ở trường rồi ( Bristol , Nott với BAth <-- trường của Nhân chọn thì fai ) _ ko gặp ông trên Y!M nên ko báo được !

Ông làm ji mà nặng lời với em Minh thế :p

superstar

Đâu có. Tôi chỉ nói cho thằng píe nó bít thôi chứ có j` đâu mà nặng lời... Chỉ là khuyên iem nó nói in ít đi thôi chứ có j` đâu

superstar

Tao rút ra được 1 cái này: mỗi lần bà Hương tay phải cầm phấn, tay trái đặt vào cổ, mặt thì nhăn nhó, méo mó, ko thốt ra câu nào thì y như rằng ngày hôm tới có tiết thì cứ xác định là ngồi giao lưu văn hóa giữa các tổ

keichan_A4

@Meikun:Lời thầy ko đúng rùi thằng em giai ạ!Chính xác là nó đúng có 1/2!TT_TT Thực tế đã chứng minh rằng chỉ có Ma Kết có thể hỗ trợ cho Song Ngư thôi còn love story thì...nó end mất rồi!TT_TT
Hum nay ngày đầu diện áo lớp nên ảnh chụp cứ gọi là bét xe nhe!^^

Sao đây là màn trình diễn đặc xắc do bà chủ xị
<tất nhiên là tao sẽ ko up hết vì sợ load lâu lắm :> ^^!>

Người mẫu wảng káo Joy mới của Pepxi chăng

Ruồi Vãi tử chiến :))

Sự thật về con yêu râu xanh A4 =))

Cựu thầy trò hộ ngộ

Ko biết nói j hơn :"> :">

Xờờờờiiiiiiiiiii!!!!!

trông ngứa nhỉ :-&

Nhào dzô=))

Xì căng đan của Ruồi

tiếp =)) =))

Chàng jai "Tự Do"

chocomog_257

Moderator
Êu ông anh, chính ra là suốt nửa năm nay em post có thể nói là cực kỳ ít, riêng topic này thì chắc cũng chỉ 1 bài/2 ngày :p thời gian on của em cũng có nhìu đâu mà ^^ Đừng có nói em xí xớn mà tội nghiệp thằng nhóc này T___T cũng phải để cho topic lớp ông anh stay alive cái chứ... buôn chuyện có vài 3 câu thôi muh >< mà anh cũng chả post hơi bị nhiều còn j`
@ chị Mông: cái fanart của Archer trông cũng kool đấy nhỉ, tiếc là em chán PT òi chứ ko thì ...
Thế thôi, bây h em ko tò mò hóng hớt gì nữa nhíe :D bb em đi cắt tóc đây...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000