a4_&_staying-alive

chocomog_257

Moderator
Óe' ,, tao trong sáng lắm mày ơi ,, lấy đâu ra
Đừng bôi nhọ thanh danh ta giữa chốn đông người chớ
thế bikili bà chị cũng cho là ko trong sáng ah? thời buổi nào rồi mà còn váy tắm hở trời :))

chocomog_257

Moderator
cái MTV Asia Awards chó chít!!! dám thông báo trên web là có Kelly Clarkson host cùng Wang Lee Hom, thế muh lên TV quảng cáo lại bảo là Wang Lee Hom dẫn ct cùng dzới Kelly... Rowland X( làm em mừng hụt :((

keichan_A4

Ma' may`!Tao đang ốm liệt giường liệt chiếu ra đây này!Nhục quá trời đất!
Dạo này topic lớp mình nhộn nhịp nhỉ!^^Làm em có hứng thú vào buôn chuyện nhìu hơn!
TKB mới seo hãm thía!Tao cứ tưởng mấy môn ko thi thì đít phải học nữa chứ,đến lớp để mà ngồi ngắm nhau à!!!!!!!

leehuong

;-) ;-) --- đã thi học kỳ xong rồi hả các đồng chí ??? Nhanh nhỉ, vậy là kỳ thi một sống mười chết đã sắp bắt đầu, best luck 4 uguys ;) ;)

Mục giải trí xuyên lục dịa và quốc ja :

- Tex à, tôi thấy xưa nay thiên hạ thik mặc sơ mi fanh ngực thường là những anh mông cong ngực nở :> :> --- cớ sao ông ... **** ko cong và **** ko nở lại ăn mặc theo kiểu hở hang như zi ... ??? ;-) ;-) ;-) < mỉm cười ý nhị >

- Hix , bạn ngồi cạnh Nhân đó ... :-S ... có vẻ Chinese , hoặc Hongkong ! ... tbc :p !

Ps : tình hình cái Nga thế nào rồi mọi người .. :( ... sao bụng dạ nó hay có vấn đề vậy hả trời ... hè này cấm có dám lôi con này đi ăn hàng lung tung với mình được !

Nga bây h khỏe như voi ,, no table B-)
Chúng mày ơi ,, bây h tao so lo rồi
Ai có mối nào xinh jai chút giới thiệu em đi :">
:(( :(( :((
Em thề ko yêu đứa nào cung Sư Tử nữa
Phũ Phàng ,,, thi xong lột xác hoàn toàn ,, ko vướng bận bụi trần nữa
Em muốn có NY để wên đi người ấy :((

chocomog_257

Moderator
huh??? chị nói thế ko biết là làm em sướng hay em ỉu xìu đây :-S em cũng Leo mà, chẳng bít đến lúc phải yêu mà gặp girl nào Thiên Bình thì liệu có câu đc ko =(( ko nói đối tượng là chị nhé, tất nhiên òi :D

Rồi ngày nọ,, có 1 người làm vườn xa lạ chợt đặt chân đến khu vườn hoang vu,,,quang cảnh thật tiều tụy,, tựa như vừa có trận cuồng phong cuốn qua vậy
Anh chợt thấy 1 người con gái xanh xao đang gục đầu bên rặng phong héo úa,,Anh đỡ cô dậy rồi sau đó ,, bằng trái tim đầy nhiệt huyết,, anh đã làm sống lại cả khu vườn và đánh thức trái tim đã ngủ quên của cô gái tội nghiệp ấy ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Em đang mong chờ người làm vườn của em đây :((

superstar

Òa! Nhân ơi! Vãi đái! Người đâu mà xinh thế? Hỏi xem bố mẹ nó ăn j mà đẻ được đứa xinh thế? Có phải là cái đứa ông kể hồi hè ko? Con gái Toyota VN hả? À mà anh em vẫn chờ hôm nào ông về sẽ tới nhà ông để trổ tài nấu nướng + đập phá đây!
Trong lúc chờ đợi, bọn tôi quyết định tôi sẽ đăng cai 1 phát trước khi thi tốt nghiệp. Dự định sẽ tổ chức vào 1 hôm thứ 4 nào đó (được nghỉ mà!). Nhân tiện, JaSon Long xin gửi lời mời tới chị em phụ nữ trong lớp, ai có hứng muốn tham gia cùng thì tới cho vui! Xin giới thiệu là sẽ có nhiều trò vui (tuyệt đối ko xxx) khi cùng vào bếp với anh em. Có chị em tham gia sẽ vui hơn là chỉ có 5 thằng với nhau... Cố lên!
À quên! CÒn phát nữa! Ông Nhân tìm xem bên đó có thằng nô lệ da đen nào thì giới thiệu cho mấy bà cô chống ề của lớp mình cái! Một loạt đứa đang (hoặc sắp) ở trong tình trạng gà mái nuôi thân... Thương thế!

Oác oác ,tau kêu giống coan ma giếng đấy ,sao? =)) Nhìn cái hình này biết ngay là tay nghề của Gà roài :) Mà sao tóc tai xư đệ lại dựng nguợc lên như con ngựa cái thế nhey ? =)) P.S : hê buôn làng ,ngày mai làng ta liệu có đc xài quừn pò ko dzị ? hay lại mặc quừn đồng fục ?Mà cái xim bôn (symbol ) của lớp mình tau chả hiểu làm thế nào nó đíu chịu nổi lên gì cả ,đứa nào làm đuợc thì lên mở mang dân trí hộ cái ,hic ...

cái ảnh đen đen trắng trắng kia, là người hay ma thế các em???

Dạo này, mắt anh cận lên 2 độ rồi , nhìn ko rõ , ko hiểu là gì !?

Oác oác ,tau kêu giống coan ma giếng đấy ,sao? Nhìn cái hình này biết ngay là tay nghề của Gà roài Mà sao tóc tai xư đệ lại dựng nguợc lên như con ngựa cái thế nhey ? P.S : hê buôn làng ,ngày mai làng ta liệu có đc xài quừn pò ko dzị ? hay lại mặc quừn đồng fục ?Mà cái xim bôn (symbol ) của lớp mình tau chả hiểu làm thế nào nó đíu chịu nổi lên gì cả ,đứa nào làm đuợc thì lên mở mang dân trí hộ cái ,hic ...
Tổ xư
Tao có phải thằng Texie đâu mà pốt lên đây khoe khoang
Đang tâm trạng mờ :-<,,, bà có làm cái dek ji đâu ,, cho gamma max ,,contrast medium ,, có ji đâu mà gà với chả gô,,, Em vô học ,, ko dám tranh hàng với chị Dậu No1
Ai chả biết mày pờ rồ roài ,, :-ss đến doanminhman còn chê dc thì ghê lắm nhỉ
Sợ vãi chấy :))

cái ảnh đen đen trắng trắng kia, là người hay ma thế các em???

Dạo này, mắt anh cận lên 2 độ rồi , nhìn ko rõ , ko hiểu là gì !?
Ma đấy anh ,, mắt em 6,75 ,, lớp còn có con cận 7 độ
Anh cận 2 độ vẫn còn phong độ chán :-"

keichan_A4

Khiếp quá!TỞM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!đêm khéo tao mất ngủ!
Tao cũng đang 7love ma` tao có biểu hiện rã man thế đâu hả Nhẻm!Ặc ặc!!!!!!!!Thế mún quên người ấy là cứ phải kiếm người khác à???Màn này tao phản đối!Có khi đít quên được mà càng nhớ thếm ấy chứ!Huhuhu!!Đấy!Nhắc đến lại thấy đau lòng quá!Hị hị!!!!!!
To Lee:Anh em tình hình vẫn ổn!Bà chả chịu khai báo tình hình của bà gì cả!Phải khao anh em kẹo đi chứ nhỉ!Eheehhheee!

Tao cũng đang 7love ma` tao có biểu hiện rã man thế đâu hả Nhẻm!Ặc ặc!!!!!!!!Thế mún quên người ấy là cứ phải kiếm người khác à???Màn này tao phản đối!Có khi đít quên được mà càng nhớ thếm ấy chứ!Huhuhu!!Đấy!Nhắc đến lại thấy đau lòng quá!Hị hị!!!!!!
Con ja` này nói cấm có sai :)
Chắc em chả wên dc đâu :-<
Chuối 7luv từ bao h mà mình cũng chả biết :))
Con này ngụy trang cảm xúc giỏi thiệt :D

b.k

cứu tao đi chúng máy ơi

Ăn thai nhi - 3000 nhân dân tệ (1 USD = 8 NDT)

Các thương gia Đài loan ở Quảng đông gần đây loan truyền một trào lu bồi bổ rợn tóc gáy - Canh thai nhi. Chỉ cần 3-4000 nhân dân tệ là có thể thưởng thức món canh cực bổ làm từ thai nhi 6-7 tháng tuổi, được các thương gia Đài loan ví như "tráng dương thượng phẩm".

Đài thương họ Vương - chủ một nhà máy ở DongWan - tự nhận là thường khách của canh thai nhi, cho biết : "Thai nhi độ mấy tháng tuổi, cộng thêm ... (một số vị thuốc Đông y không dịch được), hầm trong 8 tiếng rất có tác dụng bổ khí, dưỡng huyết.". Ôm một gái bao 19 tuổi người Hồ Nam, ông Vương dương dương tự đắc nói : "Với độ tuổi 62 như tôi, mỗi tối đều có thể làm một lần (make love), chính là nhờ tác dụng của nó.".

Thấy vẻ mặt ký giả đầy hoài nghi, ông ta bèn tự nguyện dẫn ký giả đi "mở mang kiến thức".

Trạm đầu tiên, ông ta dẫn ký giả đến thành phố FoShan (Phật Sơn) tỉnh Quảng đông, tìm đến nhà hàng ăn canh thai nhi, không may ông chủ Lý nói : "Xương sườn (ám ngữ chỉ thai nhi) không dễ kiếm, hiện tại không có hàng. Loại này không thể để đông lạnh, phải ăn tươi mới tốt.".

Ông chủ Lý cho chúng tôi biết, nếu thực sự muốn ăn, "có một đôi vợ chồng ngoại tỉnh đến làm thuê, hiện đang có bầu 8 tháng, vì đã có 2 con gái nên nếu lần này lại là con gái thì có thể ăn được."

Ký giả vẫn bán tín bán nghi, điều tra phỏng vấn mất mấy tuần mà vẫn chỉ đựơc nghe mà chả được nhìn tận mắt, đã tưởng phải bỏ cuộc, nào ngờ mấy ngày sau ông Vương gọi điện báo : "Tìm được hàng rồi, tiết trời đang chuyển lạnh, có mấy người bạn đang muốn đi bồi bổ.".

Ông ta dẫn ký giả đến Đài Sơn, tìm đến nhà hàng, ông chủ họ Cao dẫn cả đoàn chúng tôi xuống bếp "khai nhãn giới".

Nhìn cái xác thai nhi chỉ nhỏ bằng con mèo con nằm trên cái thớt, ông Cao hơi ngượng ngùng nói : "5 tháng tuổi, hơi nhỏ một chút".

Ông Cao nói rằng cái xác thai nhi nữ này do một người bạn kiếm được dưới nông thôn, ông ta không muốn tiết lộ giá mua vào, chỉ nói rằng giá cả phụ thuộc vào tháng tuổi và sống hay chết.

Ông Vương cũng nói thêm, ăn một bữa hết 3500 tệ, các chi tiết khác ông không quan tâm.

Ký giả nghe mọi người nói, thai nhi chết do lứu sản hoặc phá thai đựơc bán cho người môi giới khoảng vài trăm tệ, nếu là thai nhi sống đẻ thiếu tháng thì giá khoảng 2000 tệ, coi như mua làm con nuôi. Khi thai nhi được giao cho nhà hàng thì đều đã chết, còn chuyện trước đó là thai sống hay thai chết thì không quan trọng.

Bữa canh bổ này ký giả không có gan nếm thử, sau khi tham quan nhà bếp xong rất lâu không ăn đựơc gì, bèn giả vờ ốm cáo lui.

Các món ăn đều làm từ thai nhi nữ. Đây phải chăng là tác hại của chính sách một con, hay là do tập tục thích bồi bổ của người Trung Quốc?

Sưu tầm-----------
muốn biết thêm chi tiết vào http://thienthanxinh.uni.cc/an_thit_thai_nhi/an_thai_nhi.htm:(( :((

S

Shiny Pham

Guest
Chào các chị (bình thường thì chào cả anh nhưng toàn thấy các chị thui àh :p )
em học lớp 11a4, thế hệ sao này, nếu em ko nhâm thì lớp bọn chị vừa thay giáo viên dạy văn đúng ko? và nếu em càng ko nhầm thì giáo viên cũ lớp chị lại thành mới lớp em:(
P/S: các thread này tên "staying alive" máu me ghê!

Mr. Hunk

b.k said:
Ăn thai nhi - 3000 nhân dân tệ (1 USD = 8 NDT)

Các thương gia Đài loan ở Quảng đông gần đây loan truyền một trào lu bồi bổ rợn tóc gáy - Canh thai nhi. Chỉ cần 3-4000 nhân dân tệ là có thể thưởng thức món canh cực bổ làm từ thai nhi 6-7 tháng tuổi, được các thương gia Đài loan ví như "tráng dương thượng phẩm".

Đài thương họ Vương - chủ một nhà máy ở DongWan - tự nhận là thường khách của canh thai nhi, cho biết : "Thai nhi độ mấy tháng tuổi, cộng thêm ... (một số vị thuốc Đông y không dịch được), hầm trong 8 tiếng rất có tác dụng bổ khí, dưỡng huyết.". Ôm một gái bao 19 tuổi người Hồ Nam, ông Vương dương dương tự đắc nói : "Với độ tuổi 62 như tôi, mỗi tối đều có thể làm một lần (make love), chính là nhờ tác dụng của nó.".

Thấy vẻ mặt ký giả đầy hoài nghi, ông ta bèn tự nguyện dẫn ký giả đi "mở mang kiến thức".

Trạm đầu tiên, ông ta dẫn ký giả đến thành phố FoShan (Phật Sơn) tỉnh Quảng đông, tìm đến nhà hàng ăn canh thai nhi, không may ông chủ Lý nói : "Xương sườn (ám ngữ chỉ thai nhi) không dễ kiếm, hiện tại không có hàng. Loại này không thể để đông lạnh, phải ăn tươi mới tốt.".

Ông chủ Lý cho chúng tôi biết, nếu thực sự muốn ăn, "có một đôi vợ chồng ngoại tỉnh đến làm thuê, hiện đang có bầu 8 tháng, vì đã có 2 con gái nên nếu lần này lại là con gái thì có thể ăn được."

Ký giả vẫn bán tín bán nghi, điều tra phỏng vấn mất mấy tuần mà vẫn chỉ đựơc nghe mà chả được nhìn tận mắt, đã tưởng phải bỏ cuộc, nào ngờ mấy ngày sau ông Vương gọi điện báo : "Tìm được hàng rồi, tiết trời đang chuyển lạnh, có mấy người bạn đang muốn đi bồi bổ.".

Ông ta dẫn ký giả đến Đài Sơn, tìm đến nhà hàng, ông chủ họ Cao dẫn cả đoàn chúng tôi xuống bếp "khai nhãn giới".

Nhìn cái xác thai nhi chỉ nhỏ bằng con mèo con nằm trên cái thớt, ông Cao hơi ngượng ngùng nói : "5 tháng tuổi, hơi nhỏ một chút".

Ông Cao nói rằng cái xác thai nhi nữ này do một người bạn kiếm được dưới nông thôn, ông ta không muốn tiết lộ giá mua vào, chỉ nói rằng giá cả phụ thuộc vào tháng tuổi và sống hay chết.

Ông Vương cũng nói thêm, ăn một bữa hết 3500 tệ, các chi tiết khác ông không quan tâm.

Ký giả nghe mọi người nói, thai nhi chết do lứu sản hoặc phá thai đựơc bán cho người môi giới khoảng vài trăm tệ, nếu là thai nhi sống đẻ thiếu tháng thì giá khoảng 2000 tệ, coi như mua làm con nuôi. Khi thai nhi được giao cho nhà hàng thì đều đã chết, còn chuyện trước đó là thai sống hay thai chết thì không quan trọng.

Bữa canh bổ này ký giả không có gan nếm thử, sau khi tham quan nhà bếp xong rất lâu không ăn đựơc gì, bèn giả vờ ốm cáo lui.

Các món ăn đều làm từ thai nhi nữ. Đây phải chăng là tác hại của chính sách một con, hay là do tập tục thích bồi bổ của người Trung Quốc?

Sưu tầm-----------
muốn biết thêm chi tiết vào http://thienthanxinh.uni.cc/an_thit_thai_nhi/an_thai_nhi.htm:(( :((
Tin cũ rồi, mình biết chuyện này cũng 2-3 năm rồi...bọn này...không còn gì để nói nữa....
em học lớp 11a4, thế hệ sao này, nếu em ko nhâm thì lớp bọn chị vừa thay giáo viên dạy văn đúng ko? và nếu em càng ko nhầm thì giáo viên cũ lớp chị lại thành mới lớp em
P/S: các thread này tên "staying alive" máu me ghê!
Hả, bà Giáng H dạy văn lớp em hả? Thế thì lớp em sướng rồi. Bà này nghỉ thì unlimited ^^' . Tính ra trong 7 tháng dạy lớp anh thì bả nghỉ ngót nghét 2 tháng lận +_+
Thắc mắc tên topic thì lật lại trang đầu...hiểu ngay í mà ><

Quên mất, bữa nay vừa thấy mấy cái hộp cơm này của bọn Nhật...sao chúng nó làm đẹp thế nhỉ?!! Nhìn phát thèm...
http://www.gamevn.com/forum2/showpost.php?p=3033187&postcount=1
http://www.gamevn.com/forum2/showpost.php?p=3033205&postcount=2

S

Shiny Pham

Guest
em thấy bà í cũng cứ vừa dạy vừa ho mà! thế cho điểm thế nào ạ? có rẻ hơn Mrs Nguyệt ko nhỉ? mọi người thấy Mrs Nguyệt dạy được ko?

chocomog_257

Moderator
@ chị Mông: sody em nhầm, chị là Scorpio :D Leo đúng là hợp giơ với Libra hơn :) >> so don't regret any more!!! :)
còn cái vụ ăn "xương sườn" này em xem cách đây độ 1 năm gòi, nhắc lại làm gì mà em lại sởn gai ốc ra :-&

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000