a4_&_staying-alive

superstar

Con Nhẻm nhá! Tao ko phải là Texie... Nói cho bít, anh là Jason Long. Tao lại dí bàn là Philip vào mông mày bi h. Muốn mông mày = Philip hả?

Wa' thể :((
Ngoài đời bà xinh xắn mĩ mìu thế mà vào ảnh chụp by thằng Texi lại như cáo jà í bất công thay :((
Ko chịu đâu :-s

ui, chị Mông trong cái ảnh "trở lại tuổi thơ" trông nhí nhảnh ghê ^^
Hờ hờ ,, wa' khen B-) ,, mặt cáo ja` như thế mà vẫn có đứa khen mới tài
Lại nói chuyện nhí nhảnh ,, hôm nay ra đường gặp người quen wa mạng,, nó ko biết tuổi tao ,,tao biết là tao hơn nó 4 tuổi :(( thế mà vẫn chào nó = chị
Về nhà lôi chuyện oan ức kể với mẫu thân ,, jảng jải cho 1 lúc mới thấu hiểu khi già các cụ quý báu nâng niu tuổi trẻ lắm,, ganh nhau từng nếp nhăn 1 :p
Hóa ra mình cũng ko đến nỗi nào :"> =))

@XĐ: mịa ,, con gái lớp mình ra gió là kêu oai oái ,, ko nói ji đến áo 2 dây váy ngắn ra đường nữa là bi ki li =))
Chắc Texie lại đi lượm ở đâu rồi :-< ,, suy đồi :-<
Hồi trước nó cũng khoe với tao ;)

chocomog_257

Moderator
Mr. Hunk said:
hơ hơ, nó còn có mấy ảnh bikini và sexy cơ em ạ =))
chắc là ảnh chị ý bị phát tán lung tung xong rồi qua mấy đời photoshop
>> mấy thể loại bikini kia có khi toàn là đời Fn của cái ảnh gốc đấy =)

Mr. Hunk

Êu Nhẻm ơi, lớp đàn em nó nghi ngờ sự hư hỏng của đàn chị kìa...trưng cả ảnh lẫn phim ra cho nó sợ đi =))

Óe' ,, tao trong sáng lắm mày ơi ,, lấy đâu ra
Đừng bôi nhọ thanh danh ta giữa chốn đông người chớ :">
Hôm wa có thằng bạn gửi cho mấy web tưởng jao' ju.c joi' tinh' ai ngờ web xếch ,, may mà chưa khám fa' ,, suýt hỏng người :"> :-ss

haaa...

snowfromheaven said:
Óe' ,, tao trong sáng lắm mày ơi ,, lấy đâu ra
Đừng bôi nhọ thanh danh ta giữa chốn đông người chớ :">
Hôm wa có thằng bạn gửi cho mấy web tưởng jao' ju.c joi' tinh' ai ngờ web xếch ,, may mà chưa khám fa' ,, suýt hỏng người :"> :-ss
Quỳnh Anh trong sáng nhẩy ?:p ...
Thế mà anh cứ nghĩ, các bạn gái A4, kinh lém ...:D ...

Anh nghĩ, chỉ có con trai D1 bon. anh, là trong sáng nhất, ko biết gì cả !:">

huyentrang

Member
anh này giải thích hộ em chữ "kinh lém"mà anh vừa dùng với.........nghe ngóng từ đâu vậy ta....???????đang o australia mà........đẫ thấy người thật việc thật đâu
mà có thật là d1 các anh trong sáng ko???????nghi ngờ lắm

Quỳnh Anh trong sáng nhẩy ? ...
Thế mà anh cứ nghĩ, các bạn gái A4, kinh lém ... ...

Anh nghĩ, chỉ có con trai D1 bon. anh, là trong sáng nhất, ko biết gì cả !
Nói con gái A4 kinh còn có lý ,mà thực ra số đứa xứng đáng với từ "kinh" chỉ chiếm 40% thôi anh,, bọn em nổi tiếng nhu mì hiền thục ,, lẫy lừng 03-06:)) D4 còn phải gài gối xin hàng [-( chẹp ,, anh nói con trai D1 trong sáng em cũng hơi thấy gượng gạo
Thời buổi bây h khác xưa nhiều lắm anh ơi :"

Mà cái anh này cũng buồn cười lắm cơ ,, có 1 lần post 1 đống ảnh vào mục ảnh của lớp mình
Chẳng hiểu có họ hàng hang hốc ji ko hay là BLS nhỉ8-} :>Vào xem ảnh thấy 1 ông lạ hoắc :))

To Quynh Anh: Anh ngày đó post nhầm, anh xin lỗi . Thực ra, anh định post trong A4 của 99-02. Vì ngày trước, anh yêu 1 người con gái của A4. ai ngờ, vào nhầm lớp em ! sori !hee..Rồi sau này, ko biết làm thế nào remove chúng. Mà anh có duyên với A4 thật ! haaaa..

To em Trang: kinh lem' nghĩa là .... Anh cũng ko biết . Tóm lại, con gái A4, mà anh hay chơi cùng, thường là :" fantastic in all terms !"

Hy vọng khoa 03-06 này cũng not too bad !heeeee...

keichan_A4

Hahaha!Ta đã trở lại sau 1 time dài mù thông tin!
To Nhẻm:Mày ơi!!!!Tao choáng!Tao shock!Tao chết nà!Kinh dị quá!!!!!!Không ngờ Đam San lớp mình h "hoành tráng" cỡ này!Ặc ặc!!!!!!!!!

huyentrang

Member
to chuối: con này quà cáp đâu cấm đánh trống lảng nhé.........mai đi học mà ko có quà là bà cho mày lên thớt:))
mịe đăm săn lơpa min trông thế mà có cô ng iu xinh quá trời à
to nhân và anh linh::::::::có ông bạn nào người nước ngoài hay thui dân mnf học bên đấy cũng đc giới thiệ hộ em cái nào...........đang xính hàng ngoại:))

huyentrang

Member
cleopark2911 said:
To Quynh Anh: Anh ngày đó post nhầm, anh xin lỗi . Thực ra, anh định post trong A4 của 99-02. Vì ngày trước, anh yêu 1 người con gái của A4. ai ngờ, vào nhầm lớp em ! sori !hee..Rồi sau này, ko biết làm thế nào remove chúng. Mà anh có duyên với A4 thật ! haaaa..

To em Trang: kinh lem' nghĩa là .... Anh cũng ko biết . Tóm lại, con gái A4, mà anh hay chơi cùng, thường là :" fantastic in all terms !"

Hy vọng khoa 03-06 này cũng not too bad !heeeee...
kinh nghĩa là thế nào cũng ko giải thik đc thì lần sau ko đc fat ngôn bừa bãi nhé ông anh..........tha cho anh lần này vì annh cùng họ với em:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000