A3 <~~ Yeah...

metal_boy_2412

đi chơi à, đi với đi với,
Nhật Anh vừa tâm sự với moa chuyện đi Đức, có vẻ thật, nhưng mà không bít nó học tiếng Đức núc lào mà interview. Hi hi. Chúc anh nên đường may mắn.

metal_boy_2412 said:
đi chơi à, đi với đi với,
Nhật Anh vừa tâm sự với moa chuyện đi Đức, có vẻ thật, nhưng mà không bít nó học tiếng Đức núc lào mà interview. Hi hi. Chúc anh nên đường may mắn.
Chậc , Ông anh lên đây nhanh thía.May mà con em hay lên mạng cập nhật thông tin mới bít lớp ông anh đi chơi mà thông báo cho :)) . Cảm ơn con em đi nhé ;-) không thì cũng chẳng bít mà mò lên đây=))

smooth

Member
chúng mày ở nhà đàn đúm thế hả ?? cẩn thận anh về là có đứa chết đấy nhá =)) đi đâu thì đi, chụp cái ảnh cái để anh em chiêm ngưỡng đi, camera tích hợp của chú Hùng ngon đấy, 2.0 mpix à ?? chụp rồi up đi nha, đừng làm phụ lòng mong mỏi của anh em

punk-rock

Anh Linh mà không đi là em cũng không đi đâu:( ...chú HÙng con xem thế nào đi....hay để tuần sau nhờ...vội gì nào...>:D<

gil87

mấy hôm ko lên mà ko có chuyện j mới ,chán wa
hôm nay dẫn em Nguyệt Anh lên forum đây
Đức,khao bạn đi chứ,hehe
chẳng có xi` căng đan nào mới để buôn nhỉ ????Linh ah,tớ tưởng phụ huynnh ấy dễ lắm mà,.....hì

___Đức: Nguyệt Anh học Ngoại Thương hay sao ý.

___Trang: bố mẹ tớ chỉ dễ ban ngày thôi, đi chơi ban ngày thoải mái, nhưng mà cứ buổi tối là phải ngồi nhà. Nếu buổi tối muốn đi chơi thì phải đi vào hôm bố không về, vì mẹ tớ dễ tính. Còn như hôm thứ 7 thì bố tớ về cho nên mở miệng ra xin đi còn không dám chứ nói gì là đi :|

DVT2810

Member
To Linh: Eo ui!!! Tình hình là nhà ấy gần giống nhà các girl rùi đó. Tớ tưởng con trai phải khác chứ. Nhứt là cái tuổi nì rùi...
To Trang: Mày phải dẫn cái Nguyệt Anh lên post bài chứ nó ngồi bên cạnh thì nói làm gì.
To Quân "ái": Đấy nói 1 cái là lên mạng post bài ngay. Mày thấy trên này tình hình rôm rả hơn hồi trước chưa??? Chăm chỉ lên đi mày. Chứ ko mù tịt thông tin làm em Chi +tao cứ phải gọi đến nhà loa loa là sao????
To Đức: thì đúng là Nguyệt Anh học Ngoại Thương muh.
To Hoàng Quân: mày ui!!! Không ngờ bài "mắt bồ câu" của lớp tao định diễn hôm 24 trên trường bị loại thế mà ngày mai 11-4 được diễn lại đó. He he... Hình như lần trước lớp mày bị loại tất cả các tiết mục đúng ko??? Tối mai đi xem ko mày????
To everybody: Sao chẳng thấy các bác đề cập tới vấn đề 30-4 đi chơi của lớp nhỉ. Ko biết có bao nhiêu đứa nhắn tin cho Nhung+Cường để đăng kí rùi nhưng hình như lần này đi cũng ko đông lắm thì phải. Mà cách HN 30km mà ko phải đội mũ bảo hiểm á??? Ah mỗi đứa 75k là đóng hôm đó rùi đi mua đồ ăn luôn hay sao???? Chẳng thấy nói gì-> không thể hiểu ra sao nữa.
Quên mất. Nấm! Ai bảo mày là chắc chắn tao sẽ đi mà tuyên bố trên này nhanh thế. Chưa biết 30-4 có đi được ko nữa.

Chi Quỳnh nói anh Quân em làm gì:)) . Không ăn thua gì đâu:p . Lười lên mạng lém:D . Lớp anh chị có đi đâu thì nhắc nhở ông anh em một câu;-) . Còn bảo ông ấy hỏi trước thì còn lâu:( . Hix(ông ấy cũng thích đi chơi lém nhưng lười)

punk-rock

trà....30-4 coi bộ khó àh nghen..hôm đó đi cùng với gia đình roài>:D< ....chú LInh chưa biết ah`...đi hồ đại lải anh ời...lên đó tha hồ ăn thịt chó với thịt dê...hehe...>:) >:)

Giang Coi

chep!tao thấy cái tình hình này là lớp mình khó đi lắm, rủ đi thăm thầy cô còn chả thấy ma nào vác mặt đến, toàn những gương mặt quá quen thuộc rồi, quanh đi quẩn lại cũng chỉ từng ấy đứa!chán nhể?không có tinh thần lớp chi hết.thế tầm bao nhiêu đứa thì đi được?chú Đức ơi, nếu lần này đi thì cho chú chết thèm nhé!ai biểu tháng 7 mới mò về!
nhưng mà nói chung nếu chúng mày đi thì tao luôn sẵn sàng có mặt, fụ huynh nhà tao coi thế mà dễ hơn nhà cu Linh nhỉ?hôm trước cuối cùng lớp mìh chả đứa nào đi,Linh không đi kéo theo cu Đạt và Lộc sịp cũng không đi nốt.
to Nhật Anh:ôi còn tin sốt dẻo là chú Nhật Anh tạm biệt chúng mình mà tao chưa đc cập nhật!hoan hô, chúc mừng chú nhé!Thành người lớn thì sang đấy chắc kiếm đc người iu đấy chứ ở đây toàn trẻ em nhi đồng thiếu niên nên không ai đáp ứng nổi yêu cầu của chú đâu!Tớ thành thật mừng cho ấy!!!mà sang đấy chắc chú fải học nhiều bận lắm nhỉ?thế thì chắc ko có thời gian lên post bài với lũ thiếu niên này đâu nhi?May ghê!ơ mà này sao tớ tưởng ấy ở nhà mua xe ô tô cơ mà?không mua nữa mà đi du học à?sướng thế không biết!

smooth

Member
ah ha, mua NA sắp mua ô tô, hay ghê ha, thế là lớp mình thỉnh thoảng được mượn đi chơi rồi :)) Mà mua loại nào tử tế, ko chơi mấy cái gì gì mà Rumani vừa đi vừa đẩy đâu nha, thế thì đi xe máy còn sướng hơn =)) :"> :p

Hùng con

Member
Chài, chán chuyện roài.Tớ và chú Thắng cùng rủ nhau đi tù:(( Hết cả vui.
To NA: ở nhà bố mua ô tô cho chở gái thì còn gì bằng nhỉ? hôm trước gặp, chẳng nhẽ táng đầu cho mày 1 phát:)) gọi là chào hỏi.Chú bé đi mặt vẫn vênh vênh váo váo như ngày nào, thật là ghê gúm.
To smooth: chú nghĩ thế nào mà lại nói NA như thế, nhà bạn ý có điều kiện, chắc là mua mui trần về đi đường hút bớt bụi HN chứ sao lại mua mấy cái của Rumani được.

punk-rock

Chán ốm...chẳng có ai thèm viết bài nữa ...hết chuyện rồi sao...mà sao chú Đức khinh thường nhau thế...WTO sắp kí kết...thì ôtô khác gi` xe máy đâu mà phải xài của đểu nhờ NA nhờ....

punk-rock

ah` mà chú ĐỨc học bên SInh bao lâu nữa nhờ...liệu lúc đó có ''hạ mình'' chơi PS cùng anh em nữa không nhẩy...vẫn đều đặn với Lộc vào cuối tuần...nhưng có thằng thầy dùi ngồi bên cạnh vẫn khoái hơn Hói ạ....(...chơi hay nghỉ đây...hehehe...)

smooth

Member
chú lại gãi đúng chỗ ngứa anh em rồi =)) Nói khí ko phải chứ kỳ này 2 chú cứ ngồi ngoài vừa xơi nước vừa làm thầy dùi nghe =)) ĐỨC nay khác rồi :p Hồi Tết về thấy phong độ vẫn ổn định chứ hả ?? Dạo này sắp thi bận lắm rồi, ko có thời gian chơi...hẹn thi xong luyện về tiếp chiêu 2 chú nghe...

Có ai thích đi sapa ko nhỉ ?? Đang rủ người đi cùng đây, chắc tầm tháng 6, tháng 7. Ai thích thì bàn kế hoạch nha :)

punk-rock

tháng 7 mới về hả mài ....đi Sapa làm đ** gì ...anh em tổ chức làm quả Cửa Lò cho nó oách ...thằng Lộc khoái lắm ...anh em làm chuyến 4 ngày là ổn...hehehe...nhận không chú....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000