A3 <~~ Yeah...

Giang Coi

giang còi lại tái xuất đây! tao mất mặt trên này cũng khá lâu rồi đấy!mang tiếng nhà có mạng mà lười lên kinh, đã vậy khi nào lên cũng không máy nó đơ thì lại "bận"!
he he, còn bi h thì thôi rồi, cũng chả có lí do j nữa để lên mạng cả!bó tay chưa
chúng mày bàn tán toàn thấy gb thôi à, hết chuyện để nói rồi à, tối thì toàn tụ tập hội để bắn thôi hả?đến lúc ốm ra đấy cả lũ ý thì mới sáng mắt ra, nhỉ?
dạo này có thêm nhiều thành viên nên rôm rả thế không biết, nhưng xem xét đi xem xét lại thì thấy toàn một lũ con trai gb với nhau!con gái ư?có mỗi Quỳnh với Nấm, thỉnh thoảng có tao bon chen tí chút!còn hội kia chả bao h thấy mó mặt lên đây ý nhỉ?
To đạt:em yêu, mấy hôm trước qua nhà em rủ em đi tụ tập, với cả một hôm có kế hoạch rồi mà em không đi đc!chị là chị muốn gặp em lắm rồi đấy!he he
To Dương dê con bác D

Giang Coi

Hừ máy nó bị điên, các bác thông cảm em nó đang viết dở
to Dương dê con bác Dũng bác Hà:hôm sau nếu có tụ tập thì chú nhớ đi nhé!Tuần này thì không đc rồi vì có cái thằng đáng ghét không đi đc chú à!he
to Đức: mày khi nào thì về thế, chính xác là tháng mấy hả?thông báo thì mới bít mà còn gọi hội đi chơi chứ.Nhưng tao nghĩ nhiều lắm thì cũng chỉ đc khoảng 14,15 đứa thôi, có khi còn ko đc như thế
to Linh:hôm trước kỉ niệm 2 năm có vui ko Linh?chúc mày hạnh fúc nhé!

punk-rock

khà...chú Giang còi có quả ảnh răng sún hơi oách đấy.,,,B-)
tại thằng người yêu chị nó bận làm cho anh em mình không gặp được nhau:"> ...hê hê....
thằng củ chuối kia tuần sau thứ 7 đi nha'...hôm đó Moa không bận gì....
Moa là MOa muốn nghe Phương Thanh hát lắm rồi đấy...lâu lâu không được nghe MOa thấy nhớ rồi đó....kha`:p

Hùng con

Member
He he, thứ 7 tuần này fair về quê béng rồi, thứ 7 tuần sau thì...sao phải nghĩ.Chắc chắn luôn.Tuần trước được nghe Phương Thanh cất cao giọng ca, phê thật (không phải là "vô cả lý" đâu nhé).Chài chài, mất công rủ cậu Linh từ thứ 2 :)) thế mà ông già chốt ngay vào mõm câu"về quê".Ức..

Đấy, cái tội cậu Hùng cứ lanh chanh, kế hoạch thứ 7 mà sáng sớm thứ 2 mình vừa ngủ dậy đã thấy nhảy vào rủ như đúng rồi :)) đấy, cuối cùng thì chính cậu vỡ mồm :))
Chết rồi tớ trót rủ Nấm đi rồi, thứ 7 này Nấm mà hỏi thì cậu Hùng chịu trách nhiệm nhá :))

Giang: oài, yên ấm rồi là ko thèm lên mạng nữa hả, giờ thì tao biết lý do tại sao cái dạo trước mày chăm lên mạng lắm rồi nhé :))

smooth

Member
tớ còn biết trước cả Linh cơ :)) dạo trước hay gặp nó trên mạng thật =)) vãi linh hồn...các cậu cứ bí mật như bộ đội đánh đồn địch vậy :))
đầu tháng 6 về, có 1 cậu bạn INDO cũng rất thích về VN, có thể về cùng nó, có gì dẫn đi chơi cùng lớp mình, OK ?

punk-rock

khà... dắt về ra mắt bố mẹ chồng tương lai chứ đứa nào thích về VN mình....hehe ...Đức bên Sinh đã có em thổi cơm ..''tắm rửa'' cho thế thì nhất ...Có lẽ Đức 'nhớn' thật rồi....=)) =))

Hùng con

Member
Chẹp chẹp, chú Đạt cứ lói thế lào:D Đức bảo có cậu bạn INDO cơ mà, sao lại là về ra mắt bố mẹ chồng chứ.
Đức: mày có ẻm nào thổi cơm "tắm rửa" cho thế, up cái ảnh cho anh em tớ nghía phát nào:)

smooth

Member
chú Đạt dạo này làm sao mà tâm hồn bay bổng, trí tưởng tượng phong phú thế nhờ ?? Tao mà có được thế thì thật là phúc phận lớn lắm đó :)) Cũng đang phấn đấu, nhưng mà xem chừng khó ghê ha :) Về luyện 1 tháng tiếng Indo đã xem có khá khẩm gì hơn ko =))

Đấy, 2 cậu kia lần sau có làm gì thì cứ công khai ra nhá, lớn rồi chứ có phải bé bỏng gì đâu mà cứ phải bí với chả mật. Cứ như Đức nhà mình kìa, chuyện tắm rửa còn tung lên tự tin thế cơ mà =))

gil87

còn nữa nhưng do dk eo hẹp
mà một số cái to hơn sao tao ko thể up lên dc
po' tay
tao đi hỏi đã làm sao nhỉ?chúng mày ích kỉ thật
thấy Thanh Sơn bảo nếu rỗi thì tổ 4 đi chơi với nhau
kính mong đồng bào xa nhà,kiều bào về nước tham gia đầy đủ
tớ mới gọi dc cho mấy người thôi
@Linh; yên tâm,tớ ko đi đâu mà sợ,không ai mời mà đi vô duyên lắm,ai lại thế nhỉ?khi nào mời đã nhá(ko fai mình kiêu)Linh còn dùng D Đ ko đó,gọi mãi mà ko dc
@Quỳnh:thank for Cds,tao thấy khả năng của mình hơi bị khá đó,học dc bài "hao xiang hao xiang " rồi,hiểu dc mấy câu,thế là học hành có tiến bộ,chứ ko thì ko thể kiểm tra khả năng mình dc,nhưng nó toàn ghi chữ chính bản ,mà tao lười học chữ chính bản lắm nên đọc hơi khó,nếu có thể tao mượn mày 1 thời gian nhé?

gil87

à,mọi người thấy mình khác nhiều ko?thông cảm,mình ko biết làm ảnh to ra ntn ,so sánh tạm với hồi cấp 3 vậy

ĐỨC: mày post lắm cái trùng thế, mất công tao xóa

punk-rock

kha`...so sánh ảnh hôm chia tay ở BT với ảnh Trang nấm chụp với lớp DH ...Trang nấm phải béo lên chục kg các bác nhờ...(mà sao Trang béo nhanh thế...hic'...mới 1t chưa gặp..khác nhìu wá...)mà sao post 1 lúc 3 ảnh giống nhau thế...hi~hi~

Trang: à, chắc tại Linh đang dùng số viettel, ghi lại nhé 0989653330, hehe, Linh có 1 sim viettel 1 sim mobile 1sim vina, cứ tháo ra lắp vào suốt ấy mà :D

Mà dạo này bạn nào lớp mình cũng béo lên nhỉ, ghê thế :D

smooth

Member
hehe, thằng ku đứng chụp ảnh cạnh Trang nấm cao phải biết các bác nhờ =)) kể ra chụp ảnh với Trang nấm cũng có cái lợi đấy chứ, ng ta nhìn Trang nấm xong ng ta nhìn mình, cứ tưởng mình phải 1m8 =))

chomchom

Chú Tuấn dạo này kinh quá cũng bắn GB cơ đấy
To Quỳnh:tao nói xấu gì mày tao nói đúng đấy chu
em sắp thi lại các bác ơi

DVT2810

Member
To Trang: Hóa ra mày mượn tao cái đĩa vì chuyện đó hử. Thế mà ko nói sớm. Gì chứ vì chuyện học hành của bạn Trang thì bạn Quỳnh cho mượn ... mấy ngày thui. Nói thế chứ tao biết cái đĩa của tao chắc lưu lạc ở nhà mày còn lâu. Mà mày cám ơn tao chuyện chỉ dẫn mày post ảnh thế nào đây??? Quà cáp đàng hoàng chứ mày .... À mày tiết lộ cho mọi người bít cái bạn đứng cạnh mày trong ảnh là ai đê. Để mọi người đỡ nghĩ này nghĩ nọ.
To Quân: mày có nick của Xuân Hoàng chưa?? Nó lập nick mới rùi: superpikachu_id. Đáng đời quân gian ác... mày thấy mày nói xấu tao nhiều wa nên phải thi lại là đúng rùi. He he. Đời mày đúng là "khổ như con hươu cao cổ"

gil87

thôi chết rồi,1 phút sơ sẩy đã như thế này đây
lại ngồi gõ lại từ đầu vậy
tình hình là thế này ạ:em đã cố post lên rồi,mấy cái ảnh này vừa bé lại chẳng chất lượng,chẳng phản ánh đúng thực tế khách quan j cả,cứ click vào cái link nó lại ra cái khác,=>pó tay luôn,chứ em có dở hơi đâu mà up lên 3 cái liền giống nhau
@Đạt: ấy muốn chết ko?có nói xấu thì nói thẳng như thằng công Duck,quên,Đức,chứ????cứ bóng gió này nọ.Mà từ hồi hè đi với Đ+Loan chúng ta đã gặp nhau lần nào đâu nhỉ?text nhầm à? bọn nó nói cậu béo kém j tôi,trình của ấy chỉ là trứng thôi,chưa lên dc gà đâu,hehe(BỒ CÂU PHÁP)
@Đức:mày trêu tao ít thôi nhé,hè về sẽ thấy tao khác nhiều,tin đi....
@Quỳnh:bạn ý à....hehe,hay lắm nhé,muốn nghe kể ko?.....
chắc tò mò phải ko"?đùa thôi,lớp phó lớp tao đấy,from chuyên tin Ams,tốt cực,buôn chuyện hơi hay luôn,hay rủ tao đi ăn kem,hì......nói chung là rất tốt.cuối cùng:có người yêu rất xinh và 2 đứa rất yêu nhau=>rất yên tâm khi kết bạn
@tổ 4: Thanh Sơn mời mọi người trong tổ 4 chúng ta về Đông Anh picnic đó,tớ gạ gẫm dc nửa tổ rồi,j chứ đi chơi ai chẳng thích
Q+trang+Nguyet Anh+hà+sơn chắc đi rồi
còn Thắng,Thủy ,Nhung ,Luân ,Hằng ,Tuấn,Linh,Kim Hiền sẽ liên lạc sau
sở dĩ tớ nói là tổ 4 vì tổ 4 nhiều người lên forum này nhất
chứ Đức,thạch,hùng có ở đây đâu mà mời
còn ai thích cứ đi nhé...vô tư đi
time:chủ nhật tuần sau 9/4
tớ chỉ băn khoăn có phải đội mũ bảo hiểm ko?sẽ hỏi Sơn sau vậy(Linh đi chơi thứ bảy mệt rồi chắc ko đi với hội này đâu nhỉ?:D đi luôn nhé?)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000