A3 <~~ Yeah...

gil87

À quên,nếu vụ đi chơi này thực hiện dc thì sẽ có khơ khớ ảnh post lên đó,máy kĩ thuật số của Nguyệt Anh mà

smooth

Member
gần 1 năm ko gặp mà thấy con Nấm vẫn thế nhờ, vẫn thế là vẫn cái tính thế, còn ngoại hình thì ko thế =)) Mày bảo hè tao về mày cho tao xem cái gì cơ hả Nấm ??

Hùng con

Member
gil87 said:
chứ Đức,thạch,hùng có ở đây đâu mà mời
:D he he, Nấm cứ nói thế nào, lại vơ cả nắm hay là ko muốn rủ mình đi nhỉB-) Đường đường anh đây là tổ 4 chính gốc, lại còn đang xờ xờ ở VN.Tớ đùa thế thôi, chắc chủ nhật tớ không đi đâu.Mà cứ cho kế hoạch cụ thể, hay hay thì đi một chuyến.
Linh: thứ 7 này là chắc như đinh roài, cậu phải cố gắng đấy nhé.Hôm nay lại rủ từ sáng sớm thứ 2 nè.:))

Ô kìa, giờ mới có hơn 6 rưỡi sáng thứ 2, vừa ngủ dậy lên đã thấy chú Hùng rủ thứ 7 đi chơi rồi =)) Không biết lần này đến ông nào bận đây =))

__gil: Trang làm gì mà hè sẽ thấy khác nhiều thế? Sắp đi tập thể hình ah :p

tổ 4 đi chơi thế nào nhỉ? hôm trước mới gặp Thanh Sơn, thấy Sơn có nhắc rồi...

hoangnhat2999

oh hung oi may sang anh hoc gi ma di ve nhanh the
co gap thang thach ko
hai thang co hoc cung trg khong
2 thang chung may di ma anh em chung tao o hn cu muing cho cuoc doi chugn may len huong tu day

Giang Coi

hẹc hẹc, mình lên đc có một tẹo rồi chuồn, chúng mày đã fun đc hơi bị nhiều thế nhỉ?rôm rả thế nhỉ?
các chú thứ 7 tụ tập hả?cho chị đi với đi!!!!lâu rồi chị toàn ở nhà chả đi đâu cả, thật đấy không các chú lại nói chị điêu thì chít!chú đạt tu luyện giọng cho kỹ nhé để chị còn đánh giá lại.nếu chú Linh đi thì đây là lần đầu chú đi nhỉ?chú có định lôi ẻm của chú đi không hả?chú đức không đc tham dự!cho chết, đáng kiếp,về đi rồi chị dẫn đi chơi nhé!sướng thế còn j, không có ai đc ưu tiên thế đâu nhé!
he chú Nhật Anh cập nhật thông tin hơi bị kém đó nhé!nhưng chú nói cũng đúng đời chúng nó lên hương thật,lên hương đến nỗi có người đi du lịch là chính, đi học là phụ!!!!có đứa tức nổ mắt mà không làm đc j kìa!
mọi người chủ nhật này đi chơi hả?tiếc nhỉ?tao mải kiếm miếng cơm manh áo nuôi thân nên không thể đi đc.hu hu
không hiểu mình dạo này trông có khác lắm không nhỉ?hôm sau gặp nhau nhớ cho nhận xét nhé!

Hùng con said:
Hơ, có đứa dở hơi, đi bon chen.Lượn, cho nước nó trong.Anh em ta GB với nhau, chỗ của mi ở đây đấy à.
Giang còi said:
lên hương đến nỗi có người đi du lịch là chính, đi học là phụ!!!!có đứa tức nổ mắt mà không làm đc j kìa!
có 2 anh chị nhà nọ, đá nhau ở nhà chưa chán, lại lên đây đá nhau tiếp kìa anh em =))

trước sự việc đó, 1 anh hùng chỉ đứng ngoài lề cười bất lực

Quân đại hiệp said:
Hí hí hí!!! He he he !!!

Giang Coi

chú Linh đc lắm, chú cứ đứng giữa mà trục lợi như thế là chị sẽ nhất định không tha cho chú đâu nhé!đang yên đang lành còn đổ dầu vào gây chiến tranh hả?
cứ liều liệu đấy,có j để chị xem xét tình hình thứ 7 này chị hỏi tội chú nhé!
anh hùng quân tử 10 năm trả thù chưa muộn

punk-rock

trà...tình hình Giang với HÙng là....chậc chậc....;-)
đánh giá khách quan của em là trông họ khá 'vừa đôi phải lưá'>:D<

smooth

Member
à há, ra là thế, anh em nào gặp 2 đứa này thì chụp phát ảnh lên cho chúng nó hết chối cãi nhờ ?? sắp thi rồi các chú ơi, mấy hôm này revision class hoảng quá :(( ko biết năm nay có qua ko đây :((

Hùng con

Member
Vũ Ngọc Linh said:
hê hê, trưa nay 2 anh chị nào lai nhau trên con uây an pha lượn giữa trưa hè nắng ấm trông rất là "vừa đôi phải lứa" thế nhỉ ;-)
Hừ, cậu có nhìn thấy đeck đâu mà trông rất "vừa đôi phải lứa".Dẹp đê, chuyện nhà nào nhà đấy biết, "kon bé" kia, xuống bếp, chỗ này của các cụ bàn chuyện nhớnB-)
Tình hình Gb dạo này là rất tình hình, các bác cày GB kinh quá, chú Thắng lúc nào mình hỏi cũng..."em là em anh Thắng", chẹp, các bác cứ boot thế này, tớ chạy sao kịp.:-S

taiyou

Các chú toàn chuyện GB làm mình chẳng chen vô được.hix hix.
Đức an tâm, hôm nào rảnh đi rình vậy.hehe.Chú Hùng là cứ cẩn thận.

hoangnhat2999

bon chung may roi viec hay sao toan buon may chuyen tam phao
doc nghe ma nhuc ma qua
buon tu thu tren gioi xuong duoi bien
hom cong duc oi
may o tan troi xanh-ga-po ma van nghenh co sang sang troi vietnam hong chuyen ah
dung la cai lop a3 ngay nao van te nhat nhu xua
phai co hoat dong gi chu
lam viec kieu day sao nen nguoi duoc
au cung hieu cho phan may dua
nao la xung "chu" xung "anh"
nghe ma thay la tai qua chung
bun cuoi wa hehe
khong sao nhin duoc cuoi
tre con nay da lon
hoho
giu loi chao cua anh den voi cac cau be, co be "nhi dong thoi tai" nay da tro thanh nhung... thieu nien
thoi cu o vietnam voi mong gunbound hay Wtam chin tran ji ji day
anh di day
chan cai dat vietnam nay rui
khi nao quay tro lai vietnam,hy vong cac co cac cau da ..lon roi
auf wiedersehen!!!

smooth

Member
ơ chú Nhật Anh sắp đi ĐỨC hả ?? Bao giờ đi thế ?? anh em chả biết khỉ gì cả hmmm Có gì thông tin chi tiết đi. Mà mày viết gì sao đọc khó hiểu vậy ? Cảm xúc dâng trào quá hả =))

gil87

@"bạn"Hùng: mình quả thật ko biết bạn đang "sờ sờ" sống giữa thủ đô
nói thế chứ đi chơi ai chẳng thích,nhưng hé hé.......1/4 mình câu dc nhiều cá quá.....
lúc đầu định đi thật,nhưng tại các ẻm tổ mình lúc nào cũng"chúng nó đi nhiều thì tao đi"=>dẹp luôn,mà mình thì có 2 bài kt+1 bài tiểu luận,có cho tiền cũng ko dám đi
nghe Nhung bảo 30/4 đi 1 thể mà
A`,thông báo 1 tin vui nha: mình vừa thi lại thể dục,qua mới lạ chứ,may wa,ko tốn xu nào...
đến trường thấy các bạn thi lại TD như trẩy hội
thấy đủ bộ lớp mình luôn:mình+mai+hồng+n trang
Nhìn Mai đi thi lại thể dục mà cứ như Đoan Trang vậy,make up cứ gọi là carefully,chẳng hiểu đi học bình thường thì nó ntn nhỉ?
@Đức: tao thì làm sao,tất nhiên con người ta ko nên thay đổi tính cách thường xuyên vì như thế sẽ ko có lập trường.hé hé....hè sẽ biết,đừng sốc là dc,bây h béo để có năng lượng cho kì thi thôi,cũng như ngủ đông vậy,sao mọi người hay thế thế nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000