A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
cần tầm 7,8 đứa là đi được rồi, nhỉ ;;) hội anh em gần đủ rồi còn gì....Kể ra anh em đi toàn đực rựa với nhau thì tốt đấy :)) dễ quản lý, mà phụ huynh cũng yên tâm. Bạn gái nào muốn đi có khi phải viết giấy cam đoan nộp phụ huynh là sẽ chịu trách nhiệm cho toàn bộ những gì có thể xảy ra nhờ =))

gil87

Đức à
tao chng hiểu sao cái chữ kí của tao cứ mất tăm như thế,hì,có viết đơn thì vẫn bị đuổi về thì nhục
thôi,em chẳng post cái nick đó lên đâu,ngượng lém,để tự em gq thằng đó vậy

Linh ah,lần trc quên chưa nói:bố ấy hơi bị.............được đó......giống mẹ tớ kinh........hehe,cả nhà có nỗi thằng cu,cho đi để nó hư thì chit,mà avatar của ấy là hình..............Ly bơm à? hỏi thế vì nhìn mãi chẳng thấy giống

gil87

Trang muốn điều tra...........nick Dương thôi,bao h send cho t nick ấy nhá
nhìn lại chữ kí mọi người,em toàn thấy yêu với đương,nên em qd sửa lại chữ kí cho bằng anh bằng em,khổ,ở VN ko có Đảng Phụ nữ cấp tiến

smooth

Member
chữ ký con Nấm thế nào ấy nhờ =)) Nói đi đi mà còn đứng lại chẳng hóa thằng dở hơi à :)) Anh em đâu có hạ đẳng đến mức bị đuổi rồi còn mặt dày đứng lại ??? =
=)) nói đùa tí thôi, ko biết Nấm dạo này tâm trạng xáo động là sao mà phải để chữ ký thế kia nhỉ hmmm
Sắp thi rồi, sợ quá :( :( :(

punk-rock

hehe...nhờ Lộc roài nhưng chẳng thấy Ku em reply gì cả:-S ....nt trên yahoo...thì nhận được reply là dis=)) ....chẳng biết ku có giúp hay không nên mới hỏi .....mà Ku Lộc dạo này ghê lắm ....nhiễm từ ngữ chuyên môn nên ngôn ngữ nhắn tin của lộc vừa ngắn gọn....vừa mang hàm ý sâu sắc.>:) ....anh em nên học tập Lộc dần đi..nhất là chú Đức...ở xa nên dễ thua kém bạn bè lắm....không được như hồi cấp 3 nữa đâu.....toàn mít đặc .....=)) =)) .

taiyou

Eo ôi! thế thì sợ nhỉ...
Sếp ơi! nhờ thì phải có số CMT lại còn phải kí nữa.Hỏi thằng Cường rồi,nó cũng kô biết.Nhưng chắc cũng thoải mái thoai,khi nào đi được thì đi.
Đức ơi.Kô chỉ chữ kí đâu còn "take me home,baby..." hichic :))
Trang dạo này tiến bộ ghê... :))

punk-rock

uhm` ...vậy ah chú Dương ...khà cám ơn chú....để năm sau đi lấy vậy....mà 30/4 chú đi Tây thiên ...nhớ chụp nhiều ảnh post lên đây nha....nếu con Nhung để tóc xoăn ,,,chú chụp được sẽ có thưởng lớn.....:D

taiyou

Hê Hê. Sếp mất dịp nhìn Nhung tóc xoăn rồi,lại đổi kiểu rồi.
Hôm gì gặp là tóc ngắn rồi.Chẳng biết Nhung để tóc xoăn kiểu gì nữa
phí quá.
Chụp về rồi sẽ post,an tâm...
MỌI NGƯỜI ĐĂNG KÍ ĐI ĐÔNG CHO VUI,CHÁN THẾ....

garfield

chúng mày cứ liệu đấy, tưởng nói xấu tao mà tao không biết gì hả. vụ đi tây thiên đã quyết rồi nên ai đi được thì báo nhanh lên để còn thuê xe. đi có 1 ngày thôi nên trốn đi dễ mà. ai biết rồi thì báo cho hội viên tổ mình biết với, vì tớ không có đủ số điện thoại của mọi người. nhớ trả lời trước chủ nhật đấy.

garfield

bổ xung thêm về viêc lấy bằng tốt nghiệp: nếu đứa nào bận cả hai ngày thì có thể nhờ bố. mẹ đến lấy hộ, nhưng phải nhớ mang theo chứng minh thư đấy (hi vọng mẹ lộc sẽ linh động). nhớ nhắn cho mấy đứa trong tổ nhé. khẩn trương đến lấy đi, chứ đến đấy mà gặp phải bà tóc xoăn trả bằng thì chết chúng mày.

DVT2810

Member
Lần đầu tiên thấy sếp lên post bài đó. Cho "em" hỏi sếp ơi!!! Chỉ trong 2 ngày đó nhưng thời hạn là đến hết tháng nào vậy????
Hay lớp mình hẹn đi lấy bằng cùng ngày cùng giờ cho zui...
Dạo nì Nấm tình hình yêu đương thế nào rùi??? Đến tao là bạn mày mà tao cũng không biết. Đến chít mất thui. Chán mày wa.

Hùng con

Member
Nhung:có chuyển đi Tây Thiên sang 1-5 được không??? Hay là hôm đấy phụ huynh ở nhà, các bạn lại khó trốn đi.Em muốn đi lắm nhưng 30/4 không đi được:(

taiyou

He he.Thằng Hùng kia
Mày chỉ biết bám váy vợ thôi hả
Hay là nó kô cho mày đi vì sợ mày hú hí với con nào... haha :))

immotal

Tinh hinh nay la tui ko di duoc roi,hom do tui ban viec quan trong voi 2 phu huynh cung rat quan trong.Hic!Chuc moi nguoi di choi vui ve!

Hùng con

Member
taiyou said:
He he.Thằng Hùng kia
Mày chỉ biết bám váy vợ thôi hả
Hay là nó kô cho mày đi vì sợ mày hú hí với con nào... haha :))
Chó lài, cậu ma phải sợ vợ à konB-) hú hí là việc của tao, nó cấm hay không lag việc của nó, mà đi có 1 ngày, hú hí vào răng à.

punk-rock

hehe....1 ngày thoảng qua...tuy ngắn ngủi....nhưng hú hí mới nhiều...vì ít thời gian nên dễ làm liều>:) >:) ....kha`.....ah`mà vừa nói xấu sếp Nhung là sếp lên liền ha`...thiêng quá:p ....chị Nhung ơi ...post ảnh chị để tóc xoăn đi....năn nỉ đấy....nhiều người muốn chiêm ngưỡng quá....:)) :)) (nói đùa đừng giận em cho mệt xác:D )

gil87

Dương ah,take me home là đưa "tớ" về nhà "tớ" ý(đi chơi muộn fai bít đường về chứ,k hôm sau mẹ cho đi típ làm sao dc,hehe....)các cậu chả thông minh j cả
em chả thích ai,chúng nó thích thì kệ chúng nó chứ
mà chị Q dạo này rất chi là ghê gớm nhá,em bit rồi đấy
sếp cta kinh nhỉ?lên rồi đấy
chủ nhật là hạn cuối ah?để xem nhé,thế bao nhiêu tiền thế,chẳng thấy ai nói j

gil87

smooth said:
chữ ký con Nấm thế nào ấy nhờ =)) Nói đi đi mà còn đứng lại chẳng hóa thằng dở hơi à :)) Anh em đâu có hạ đẳng đến mức bị đuổi rồi còn mặt dày đứng lại ??? =
=)) nói đùa tí thôi, ko biết Nấm dạo này tâm trạng xáo động là sao mà phải để chữ ký thế kia nhỉ hmmm
Sắp thi rồi, sợ quá :( :( :(
èn en,xáo động quái j,đang thi giữa kì lo lắm đây,máy thì tạm khóa để "yên tâm kinh sử"
khổ,suốt ngày chúng nó tra tấn mấy cái màn"tâm sự",mất thời gian lắm...để thi xong thì liên lạc vậy....chứ tao cũng như mày thôi Đức ơi,chúa ghét cái kiểu yêu đương vớ vỉn ảnh hưởng học hành
công nhận ko,12 năm trời đèn sách để đổi lấy 1 thằng có wen biết =1/3 cuộc đời thì phí.....thời gian

punk-rock

éc.....còn 1 tháng nữa là thi ...mà vẫn chưa có chữ gì trong đầu....hic' hic'....khéo kỳ1 lên voi kỳ 2 xuống chó mất.....ai giúp tôi môn triết với lịch sử triết với.....T_T...dài wa'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000