A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
nhận, cửa lò cũng được, nhưng mà mấy năm nay có vẻ hơi xuống cấp đấy :) Tao chưa đi sapa bao giờ mà, về hè này đi tiền trạm, noel năm sau rủ được em nào đi cùng thì nhất :"> =)) có gì anh em rủ đông đông rồi mua tour cho nó rẻ nhờ ?? tự đi có thể hơi đắt :) có gì tao về bàn sau nha :))

punk-rock

ờ ờ...nhỡ đâu lúc đó nóng quá lại khoái đi Sapa..mà ít người đi thì chắc chắn phải đi tour rồi...đi có 5 ,6 mống thì đi riêng sao nổi....khà...
D3 chúng nó lên 4rum xôm quá ...đọc topic bên nó phải có khoảng trên 10 mống viết bài...>:D<
Đức mày thỉnh thoảng post ảnh lên để câu khách đi...tình trạng thế này là hơi buồn...:( ...post ảnh gì cũng được hết à,,,thế nhá....

smooth

Member
ya, thể theo nguyện vọng của bạn Đạt , mình xin up 1 số ảnh sau đây, hôm nay buồn vác máy đi chơi :)

Mấy cái này là dành riêng cho chú Quân với T.Sơn

smooth

Member
TIếp theo là ảnh chụp vơi các bạn INDO sáng nay đi nhà thờ :

Tiếp đến là ảnh đường ORCHARD (nổi tiếng nhất Sing) và Plaza Singapura:

Hùng con

Member
Đi đâu cũng được, tớ đăng kí đi ngay:DAnh em ta cứ cố gắng, mấy mống cũng đi.
Tớ cũng up mấy cái ảnh vợ tớ mới đi Vườn Quốc Gia - Ba Vì về:

Mấy em Ngoại Thương nè:

>:D<

DVT2810

Member
Cả nhà ui!!! Tình hình rất bi đát là vụ 30-4 lớp mình đăng kí đi với Nhung + Cường ít lắm... hic hic. Dễ lần này lại tan tành kế hoạch rùi.
To Đức: vụ Cửa Lò là sao???? Định để dành hè khi nào mày về thì tổ chức đi ah???
To Nấm: Chính thức là tao ko đi chơi được 30-4 kể cả với nhóm mình luôn.
To Hoàng Quân: tao tưởng mày post bài lên muh. Cái hôm thi đó lớp mày đứng thứ mấy. Tao chỉ biết là lớp F vô địch thui. Mà tao tưởng mày thi chính thức cơ. Ai ngờ ra cầm cái biển rùi té luôn. Biết thế tao đá đít mày out luôn lúc đó. he he...

punk-rock

hihihi....mừng quá mừng quá....khà khà...có ảnh thì mới có bài để viết chứ:"> ...hehe...Tao mừng thay cho Hùng ...khà ...mong sao lúc anh em ra trường cho anh em ăn kẹo luôn ha Hùng con nha:p ....người ta nói cưới vợ là phải cưới liền tay ...chớ để lâu ngày có kẻ:-/ ....thịt ngay. ....hehe=))
To Đức: wa...đẹp wế...nhưng cũng chỉ là để trưng bày thôi ...muốn nhưng tiền đâu ra mà mua.:( ...(muốn mua chắc phải kiếm vài con Rệp may ra mới mua được)....còn chuyện đi Sapa hay Cửa Lò khi nào mày về anh em tính tiếp....>:D<

punk-rock

hehe ...nhìn thằng Đức chụp ảnh cùng với mấy ông InDo ở nhà thờ ngầu vãi...ah` mà kinh vuốt keo rồi đấy,...hehehe....trông chẳng nhận ra là người Việt Nam nữa rồi...ghê vai`:)) :))

taiyou

Hê hê!!!! nhìn Đức với mấy bạn INDO trông ngầu quá.
Không biết lại tưởng Đức cũng là người INDO mất...
Nhìn mặt bạn nào bạn nấy tròn tròn....:))
Sáng mai 8h mọi người nhớ đi lấy bằng tốt nghiệp nhá...
Bùng buổi học đi lấy cho sướng...
:))

gil87

Quỳnh à,mày điên vừa thôi,tao biết j chơi bời nhóm mình với chẳng lớp mình.vẫn chưa hiểu vấn đề hả con kia?lần trước tao bảo có mày đi là để trêu chúng nó thôi.còn mà đi ko là việc của mày chứ,ai chẳng có kế hoạch riêng....tao còn chẳng biết nữa là mày

con NgAnh khá lười,chẳng lên post bài j cả,thế thằng Smooth đã đăng kí cho em nó chưa???người ta nhờ từ bao giở bao h mà vẫn chưa xong,mlvnc

Quỳnh :chị stop ngay cái kiểu "liệt kê" có trình tự đó đi,"to" nọ với chẳng"to" kia ,mà thằng chồng chị láo ghê lắm nhé,Quân ái ý,đang đêm đang hôm,1h sáng còn thừa bơ nháy máy trêu em,chẳng lẽ em cũng điên như nó.........thức rồi nháy lại,về nhà bảo nhau đi nhớ
mà Dương à,lấy bằng làm cái quái j thế???

cuối cùng ai giúp tôi với,làm thế nào để "điều tra" ra tung tích của 1 người mà chỉ biết nick của họ nhỉ?họ biết rõ về ta mà ta thì bó tay=>kém wa fai ko?ai giúp tôi đi nào,cách nào để biết đây,...........biết đâu sẽ có hậu tạ nhỉ????hehe

punk-rock

ờ...mà chằng hiều lấy bằng tốt nghiệp sớm làm gì....để khi nào ra trường lấy bằng có được không bà con nhẩy....

smooth

Member
lấy bằng tốt nghiệp về mà khoe mẹ chứ sao, bằng giỏi khoe cũng mát mặt đấy :)) bảo mẹ thưởng đi này, 12 năm đèn sách đây :p Hè về tao lấy phải bắt mẹ dẫn đi ăn khao mới được :))

Nhìn Đức ghê phết, ra dáng du học sinh rồi đấy :)) Chứ để quả đầu như cái avatar mặc áo mê ô thì... :))

Hùng: Tớ cứ ngỡ dân Ngoại Thương là cứ phải tầm vợ cậu với Nguyệt Anh, hoặc có kém thì cũng tí chút thôi, ai dè đẳng cấp chênh lệch thế :)) Thôi, đi du học gì thì cũng về sớm sớm cưới quách đi cho yên chí, để lâu là nguy đấy :))

Đạt: Cậu là ko nhớ gì đến anh em rồi, chỉ thấy kế hoạch với Lộc với Đức, chả thấy đả động gì đến anh em cả, hỏng rồi...

Hùng con

Member
Vũ Ngọc Linh said:
Hùng: Tớ cứ ngỡ dân Ngoại Thương là cứ phải tầm vợ cậu với Nguyệt Anh, hoặc có kém thì cũng tí chút thôi, ai dè đẳng cấp chênh lệch thế :))
Chán thế đấy, tớ tưởng đi cùng để còn có cơ "đổi đời", đành chấp nhận số phận đau thương vậy:(
Ơ, 30/4-1/5 không có kế hoạch gì à???

punk-rock

hehe...bàn là bàn thế...nói trước cho thằng ĐỨc nó máuB-) ...chứ lúc đi chơi mà không gọi cậu với Quân thì sao mà đi được.:> .....lần này thành công....anh em ta sẽ thực hiện phim bóng ma trên Cửa Lò.....cho ra trò nhá các pác:D ....lần trước đi Tam Đảo thời gian quá eo hẹp nên mới có mỗi tên phim ...còn diễn xuất chẳng có là mấy>:D<

taiyou

THÔNG BÁO NÈ:
MAI MUỐN ĐI TÂY THIÊN (DĨ NHIÊN = ÔTÔ)
VÀO NGÀY 30/4 NÀY THÌ NHANH CHÓNG LIÊN LẠC CHO NHUNG HOẶC CƯỜNG HAY HỒNG TRANG.
TRƯỚC CHỦ NHẬT TUẦN NÀY.

NHUNG:0983031887
CƯỜNG:0983754121
HỒNG TRANG:0955611987

CỐ ĐI ĐÔNG CHO VUI... :))

taiyou

Quên kô nhắc nè: lấy bằng chỉ lấy được vào sáng thứ 4 và chiều thứ 7 thôi.
Có cái bằng về mẹ thưởng kẹo cho lại kô lấy.:))
Trang muốn điều tra nick nào thì post lên đây xem nào.

DVT2810

Member
thằng chồng chị láo ghê lắm nhé,Quân ái ý,đang đêm đang hôm,1h sáng còn thừa bơ nháy máy trêu em,chẳng lẽ em cũng điên như nó.........thức rồi nháy lại,về nhà bảo nhau đi nhớ
Tao thấy mày nhầm to rùi đó... Chẳng có chồng con gì cả. Mày nói thế nhìu bạn lại hiểu nhầm tao thì chít. Mà bạn "Quân ái" hình như người iu người đương rùi tao xen vào bạn đá đít rùi lại nhắn tin chửi tao "con điên"...

Vụ đi Tây Thiên là thông tin mới cập nhập trong ngày hử??? Không biết tình hình khả quan hơn không nữa. Mà thấy có báo cho ai biết ngoài những đứa chăm lên mạng đâu. Điện thoại thì đứa nào cũng có (cố định+ di động) thế muh chẳng thấy alô tẹo nào.
À nếu em Chi có đọc được tin này thì em gọi cho "ông anh" của em nhé. Lần này chị không báo cho nó đâu...
Nấm mày cứ đưa cái nick ấy lên trình làng xem thế nào đã chứ... Mà bi giờ vẫn có người làm quen qua nick thì "quê" wa. Tao đến chịu mất. Điện thoại di động nhắn tin để làm gì????

punk-rock

ơ ....thế bằng tốt nghiệp chỉ lấy được trong tuần này thôi sao.....sáng thứ 4 học thể dục...nghỉ là mất điểm 5....hic'... nên không nghỉ được....còn chiều thứ 7 ....5 tiết triết...nghỉ là cấm thi .....ai hỏi hộ cường để năm sau lấy có được không.....thanks....

Đạt: ớ, sao ko bảo chú Lộc nhờ mẹ chú ấy lấy dùm, rồi khi nào giao lưu PS thì nó đưa :D hôm qua em vừa nhắn tin nhờ nó xong, ku Lộc dạo này văn hóa tin nhắn rất thấp, toàn dis với vô lý, sợ thế :D hè này mà làm chuyến Cửa Lò thành công thì anh em nhất quyết phải hoàn thành bộ phim dang dở từ hồi Tam Đảo đấy, sau 1 năm bóng ma bay từ Tam Đảo đến Cửa Lò...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000