A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
uhm, thấy ghi bật tắt tiếng Việt là F12. Forum mình tích hợp bộ gõ rồi, ko cần phải có bộ gõ trong máy vẫn đánh tiếng Việt được, Thạc chịu khó chờ nó load xong bộ gõ là đánh tiếng Việt có dấu được. thử ấn F12 như chú Hùng bảo xem :D nếu làm vậy mà vẫn ko oánh được dấu thì "vôlý" thật =)) hôm nào anh em sắp xếp giao lưu cái conference cái nhờ :D mỗi anh em chuẩn bị 1 tiết mục gì đó gọi là cho vui cửa vui nhà :D Đề nghị anh Đạt chuẩn bị "vòng tay bè bạn" ko tự biên nhưng tự diễn cho anh em...cho mấy đứa bên này nghe xong chúng nó cứ hỏi thăm anh Đạt mãi =))

Hùng con

Member
Chẹp, tiết mục à, tớ có tớ có:D oánh đc "hòn đá cô đơn", hay là tớ đàn Đạt hát đê.Hi hi.Để tớ hát thì....vỡ nhà, có động đất ngay:"> .
Chẹp chẹp, chú Đức khởi "sướng" thế này, chắc "vô lý" lắmB-)
@Đạt: tùy tâm các cô các chú:D tớ thế nào cũng được.Chú nhớ rủ Lộc "xịp" nhé.Linh cũng cố kéo theo vợ đi nhé.Lâu rồi ko giao lưu( >_< )

oài oài, Trang nấm nhìn chữ "vô cả lý" cười gần chết nhưng mà ko biết là cười cái vẻ ngoài hay là đã nhận ra cái ý bên trong nhỉ :D nhận ra được thì ghê gớm thật... phải dè chừng ngay :D

punk-rock

kha`....thế mấy đứa hỏi thăm có xinh không,,,,post ảnh cho xem cái để luyện tập có kết quả...lần sau conference còn hát cả lời TA nữa,,,^_^

smooth

Member
vãi :)) thôi khỏi post ảnh làm gì cho Đạt buồn =)) =)) nhờ ?? Còn nếu chú thích thì mình sẵn sàng post ảnh thôi ! thế anh em sắp xếp cái nhờ, tối thứ 6,7,cn gì tuần sau cũng được :) Anh nào mà ko có tiết mục gì (kể cả kể chuyện, đọc thơ cũng được =)) ) thì lần sau bắn GB anh em cho hết sống, OK ?

thang_vo_tinh

:)) Truyện thơ thì đíu thấy đâu.bắn gb toàn thấy "vô cả lý" với " đi chợ mua mỳ" thôi,thì lôi đâu ra thơ văn mà đọc cho mấy chú,chắc toàn văn vỉa hè thôi à=)).Cái khoản đó thì pro "vô lý".Mà thằng đíu nào cũng để Knight à,thôi cố gắng kiếm Dragon thay vào đê,trông nóa pro hơn :))

DVT2810

Member
Mấy hum ko lên mà trên nì nhiều tin tức nóng hổi quá cơ!!!
Cô Yên sắp có baby là chuyện hay wá còn gì. Thế là lớp mình lại chuẩn bị có dịp "hẹn hò" chơi bời lung tung "đục khoét" nhà cô còn gì. Chỉ bùn cười mãi cái hôm đến nhà cô lấy sạch đồ ăn trong tủ lạnh "ko cho chúng nó thoát"
Lớp mình bi giờ có ngôn ngữ "vô cả lý" nghe phát bật cười luôn. Nó có ý nghĩa sâu xa nữa sao??? Vậy là mình vẫn còn trẻ con wa.
To Hoàng Quân: mày nói xấu tao vừa thui đấy. Đấm cho 1 phát bi giờ!!!!
To Nấm: mày thông cảm dạo nì tao bận quá. Hum 24 ra công viên Lê nin dựng trại. Trại trường Y ngay cạnh Bách Khoa lại còn có cả Thủy lợi nữa. Thế mà ngồi chơi đó từ 10h sáng tới 2 giờ sáng hum sau chẳng có đứa nào lớp mình bén mảng ra đó. Rõ chán. Cái đĩa tao sẽ cố đưa sớm cho mày. Mà có cần tao chỉ dẫn up ảnh lên ko????

thang_vo_tinh

24-> cắm trại????trường mình cạnh trường "Đô".Ở đâu ra chế,sao mình hông bít vậy:)).chị Quỳnh "Đô" mà trẻ con á =)) --> khó đóa.cái từ đóa em và M.Quân nói cho chị nghe suốt:)) chả qua là nó hơi biến dạng tý thôi:)),phải hông các bác bắn gb :))

DVT2810

Member
Thế là mày ko biết tin tức gì ở trường rùi. Hum đó nhiều trường cắm trại lắm muh. Các trường đại học lại còn cho các em cấp 3 dựng trại ké nữa. Vui lắm. Dựng trại từ sáng 24 đến trưa 25 mới dỡ trại muh. Ở lại qua đêm ăn uống hát hò tưng bừng. Thật phí cho mày. he he....
Mày + M Quân nói nhìu câu nhồi nhét vào đầu tao lắm. Làm sao tao hình dung ra cái "vô cả lý" nó đồng nghĩa với từ nào??? Theo như kinh nghiệm bấy lâu ngồi cùng MQ+Thắng thì cũng đủ hiểu cái đó nghĩa "trong sáng" đến mức nào...

gil87

em hiểu rồi
"vô cả lý" hay đấy!!!hehe
nghe các bạn gợi ý tớ hiểu ngay
hì,hay thật,pro ko chịu dc(oai`,đầu óc mình nhanh đến vậy sao?)xấu xa wa
Linh a`,cảm ơn ấy,vốn từ con trai các ấy làm tớ kính nể
thôi ,điểm 9 cho sự hiểu nhanh
Quỳnh à,chị có hiểu nó ko? đừng dùng bừa bãi nhé?
Ặc,thế mà hôm nay tao vừa hỏi bọn con trai lớp tao nó có nghĩa j,chúng nó nhìn tao như 1 con từ trên trời rơi xuống.....

gil87

À,bây h cứ bật MTV ra là thấy bài Geek in the pink ,hay kinh khủng
mình vốn ko thích hip hop mà ko thể tắt dc Tv,anh ý mặc áo hồng,tông cũng hồng nhưng manly ko chịu dc,,,,I 'm in love with geek in the pink....hehe
Smooth kiếm hộ cái lyrics nhá!!!!
còn gửi ảnh thì đợi nhé,để tao xem cái nào khả dĩ có thể up lên đã

punk-rock

ặc....từ ''vô cả lý'' mà con gái hiểu được là quá ''oach' '' đấy....thế còn từ đi chợ mua muối của Hùng thì tính sao đây chú ĐỨc///

smooth

Member
:)) kể cũng được, nhưng hơi khó sự dụng ko ?? Bây giờ gặp thằng bào bắn ngu, lại bảo "đi chợ mua muối" , sợ nó ko được hợp cái lẽ logic cho lắm =))
Chưa thấy đứa nào như con Nấm, đi hỏi bạn nó "vô cả lý" là gì =)) hỏi ông nào chuyên toán quốc tế chắc cũng ngậm tăm quá :)) THế mà nó cũng mang đi hỏi được, giỏi !!!!!

punk-rock

ặc...con gái mà hiểu được từ đó là hơi '' oách '' đấy....:-O ...thế còn từ đi chợ mua muối chắc cũng chăng có gì khó khăn nữa rồi...Hùng con nghĩ từ mới đi thôi...>:D<

punk-rock

oài...lúc trước tao gửi bài nó báo lỗi....thế mà bây h lại được ,,thế la tao gửi 2 bài giống hệt nhauX( ....uhm` trang nấm đi hỏi bon con trai từ đó ..tao cũng công nhận là giỏi thật... nhưng trách sao được ...ham học hỏi mà...:D

punk-rock

thế chú Đức còn ý định conference nữa không nhỉ....sắp đến cuối tuần rồi....hay mấy chú down bản skype đi...conference ở đó tuyệt hơn yahoo nhiều...

smooth

Member
ko biết skype la cái gì, quê quá :)) anh nào vào giải thích hộ cái nhờ :D hay dùng MSN đi, voice ở đó thấy cũng tốt :), webcam xem = msn thì khỏi chê, nhanh lắm :D ko giật như YM

*-*

Tinh diệu vãi,mãi hôm qua tao mới hiểu "vô cả lý" là cái gì,gợi ý từ cái "đi chợ mua mỳ" thế mà hôm nay lên đọc thấy bạn Trang nấm dám đi hỏi bọn con trai giải nghĩa hộ ==>pó tay=)) =)) =)) .

*-*

Hội Gb lớp mình toàn thằng rìu vàng trở lên à?Tao mới búa đá đôi đành bất lực đứng ngoài vậy chán wa...:(( Con của tao:lionheart252

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000