A3 <~~ Yeah...

uầy, hôm qua em "phố biện" định cho "wedcam" mà cậu Hùng với cậu Đức đứng bên cạnh cứ Lê Na Lê Na làm mình không dám xem...

hehe hôm nay vui thế, CÔNG NHẬN không? :D

thang_vo_tinh

he he,bố thằng Hùng Con,đêm hôm khuya khoắt ko bắn gb còn bắn gì ngoài cái đó chứ :)) anh ko như chú đâu,mà chị Quỳnh post ảnh lên trông pro vãi,vẫn làm "quỷ khóc thần sầu",em bái phục:)) dạo này mấy chú bắn gb rôm rả quá,làm anh phải sợ :)) trình độ các chú pro thật nhưng spy sao bằng anh :))

Hùng con

Member
He he, hôm nay tụ họp hơi đông đủ:)) vui "vô cả lý":)) Tại hôm qua em ý bảo tên là Na, tớ mới giật mình thốt ra câu Lê Na đấy chứ.Biết đâu Lê Na online đêm, đi bắn GB như anh em mình:))
Tớ mới làm Guild nè : —A3—CVA—™

smooth

Member
bảo post ảnh nữa ko ai chịu post hả ?? sao lười quá vậy :( Chị Nhung hôm trước gửi tin cho mình hỏi email để send ảnh, mình đã hồi âm rất cẩn thận, tính đến nay là trên dưới 1 tháng rồi mà ko thấy động tĩnh gì, anh em giúp hộ vụ này cái đi :D

punk-rock

khà mấy hôm không đi họp lớp...nghe bảo vụ Nhung để tóc xoăn...vô hết cả lý.....em về nhà mà không tài nào hình dung nổi...NHung để tóc xoăn sẽ thế nào nhỉ....ai mà có ảnh Nhung lúc đó...em xin hậu tạ hậu hĩnh...:D

taiyou

Phải đó! "anh" Nhung nhà ta để tóc xoăn thì không biết thí nào nhể! :))
Đức : Còn em bé nữa chứ bộ đâu phải có mỗi Đức nhể!!!!
Hùng: Hix Lê Na mà online đêm thì tao đi đầu xuống đất cho mày xem luôn ...
Đạt : Đê Chang Kưm của sếp không cẩn thận là bị thằng Hùng nó cho đi ... tàu bay đấy :))

hêlô các pác, em học sau các pác 3 khóa, hôm nay sang chơi thử ( hình như sang một lần rồi thì phải ), khổ cứ khi nào kt hóa 1t là y như rằng em bị đánh dấu vì tội hỏi bài :((

à cho em hỏi với ngày sn của cô Hoa là bn thế nhỉ
các anh chị ngày xưa có học TA cô Yên dạy ạ ? Bây giờ bụng cô như quả bóng rổ bọn em vẫn chơi, chết thật, khi nào cô Yên sinh baby thì lại phải chuyển thầy cô thì chán lắm :(

wow, cô Yên sắp có baby hả, tin hay ho nhỉ :D nhớ cái hôm đến nhà cô Yên, mình với chú Mạnh Quân cứ mở tủ lạnh ăn hết bánh kẹo của nhà cô, lại còn vơ luôn mấy hộp Cô gái Hà Lan vào túi áo :))

smooth

Member
mẹ ơi, cô Yên sắp có em bé chúng mày ơi, chuẩn bị cái gì bây giờ nhỉ :)) Chú MQuan với chú NLinh thật là xấu tính, cô Yên vào loại mini như thế mà các cậu dám vét tủ lạnh của cô hả ?? thế thì cô bồi bổ bằng gì ? [-( thật chán các cậu quá, mong là hè này về được xem em bé của cô Yen nhỉ :D :D :D vui rồi vui rồi :D

tulong

ac ac po tay roi khong lam the nao danh duoc dau ca(noob wa)ban GB the nay chac minh cung thinh thoang ghe vao thoi add nick GB nhe CoNuongMeo ban khong hay nhung ma co nhieu kinh nghiem thu vi tro nay`

thang_vo_tinh

hehe,bụng cô Yên như trái banh:)) Lâu lắm chưa gặp cô Yên với dáng người "baby pro".Bọn khóa này lại được nghỉ học cô Yên rồi,dốt chưa,cô ý dễ tính vãi,cứ đến h Tiếng Anh là tao chả phải học gì, con Hiền "Dom" nó học hộ rồi:))

gil87

ôi!!!
chết cười cái bọn lớp mình
ngoài khoản girl+gb+....là các bạn mình cứ tuôn ra những từ chỉ có "họ" hiểu với nhau(mình hiểu 1 chút nhưng sợ sai nghĩa nên ko muốn hiểu thêm...)
À,cái từ "vô cả lý" pro như thế ai design vậy? bái phục,làm tớ cười gần chết
hay là mình cng tự tin nhw Q nhỉ/ công nhận ảnh Q mặc áo bác sĩ là xinh nhất
nhưng công nghệ thông tin tớ mù lắm,up ảnh như thế nào nhỉ?
mà có up lên mọi người đừng chê,......

gil87

cô Yên có em bé á/sao nhanh thế/hôm 20/11 đến người cô vẫn bé tẹo nhw xwa, nhưng nửa năm rồi thì phải khác,bao h đến nhà cô đi.....mà sao tớ thấy chỉ có nấm+quỳnh là girl thế,Smooth ko hô hào các bạn lớp mình nữa à/Nguyệt Anh thì mù wa,để tao lôi kéo nó vậy

smooth

Member
Nấm kêu NgAnh lên đi :D thỉnh thoảng có Trang béo nữa, nhưng mà nó ko đăng ký được hay sao ý, ko hiểu :) Có gì Trang nấm gửi ảnh vào mail cho tao rồi tao up lên hộ cho. Nếu muốn tự làm thì mày lập 1 account ở www.photobucket.com rồi up ảnh lên đấy, lấy link sang bên này (copy cái dòng có chứ
đấy sang bên này là được.

Hùng con

Member
He he, chú Thạch mù chữ hay là quên hết Tiếng Việt rùi:D tớ đã ghi rõ ràng rồi mà.Đọc lại bài đi nhé.
@A3: hum nào đi thăm cô Yên, cho tớ đi với.Nhớ ngày xưa học ngu(giờ đỡ hơn tí):D cô phải dạy kèm, khổ không chịu được.
Ai kêu được ai lên thì cứ lên đi, nhớ lên là kèm theo ảnh ngay, lâu lắm rồi không gặp mọi người.Thứ 7 vừa rồi chú Đạt với lí do về quê nên không gặp được.Để thứ 7 tuần này, Linh với Đạt nhớ đi nhé, rủ cả Lộc nữa, tớ sẽ cố rủ thêm em Loan.Được ai thì càng tốt.
Ha ha, Đức ơi, tao còn thấy có thằng nó nói là "vịt có lông" nữa cơ:))
@Thạch: hình như ấn F12 thì oánh có dấu được đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000