A3 <~~ Yeah...

punk-rock

híc thêm có 2 ảnh mới thôi ah`...:( ...mà sao dạo này trông em y' béo lên dữ vậy mài....hơi mất cảm tình đó nghen....nhưng dù sao cũng thankss...còn chú Hùng con nữa nhanh nhẹn lên đê....:D ..háo hức quá trời;-)

uầy, mình trở lại vào đúng cái dịp mọi người post ảnh, ảnh nào ảnh nấy to vãi cả ra, xem rõ đến từng cái mụn, sợ thế :D

bạn xu xi của Đức nhìn chụp cái thứ 3 và cái thứ 4 (từ trên xuống) thì khá đấy, đến 2 cái cuối sao tự nhiên lại phì ra thế kia... chết chết... bảo bạn ý ăn ít cơm thôi nhá... [-(

Đạt CHÍN: ấy, add nick thì add được, chứ cậu hỏi pass thì sao mà add được :)) nick MirageDragon, add đi nhá, có gì tối nay lên đê, tớ hẹn Hùng rôi ;;)

punk-rock

kha`... nhầm nhọt hết ...ok man...mà HÙng con lại về nước chơi mới lạ chứ..oach'..thế này thì GB sẽ thêm phần thú vị đây....Đức mày chịu khó cày còn góp vui cùng anh em chứ

Hùng con

Member
Chết béng, iPod của tớ,vợ cầm mất rùi, bh không chuyển vào máy ảnh Đê Chang Kưm đc.Cáo lỗi đồng bào, tớ sẽ sửa sai rất nhanh thui.
@smooth: tớ còn 2 ID gunbound, một em xinh đẹp phanmaianh, avatar đầy đủ, suýt = phuongxo, có gì tớ sẽ PM để anh em chơi cùng nhau cho vui.Khôgn thì cầy kéo đi, búa gỗ đôi là zô 9 cùng anh em đc rùi.
Hè hè, Linh đang online, tớ vào ngay:))
một số nick nè :
Hùng con : phuongxo, letti2
Thắng Bảo: thang981987
Đạt:FIDbloodgun
Linh:MirageDragon
Tạm thời để góp vui cùng anh em:D chú Đức : phanmaianh
chẹp chẹp, còn ai không??

Hùng con

Member
Chết moa chết moa, sao ảnh của ẻm này mất hết trơn rùi:( còn có đúng 2 cái là thế nào, chắc nó move hết sang máy nó rùi anh em ạ:(( còn 2 cái, các bác thưởng thức tạm

smooth

Member
cái ảnh thứ 2 tự nhiên thấy hết giống Đê Chang Kưm :)) Chú Hùng ở cùng nhà với bạn đấy hả :)) liệu liệu nha, nhớn rồi đấy =)) :p

Hùng con

Member
He he, thế là tối nay đã có thêm chú smooth, tạm thời dùng phanmaianh:)tối nào anh em cũng "kề vai quyết chiến" thế này quả là vui lắm:)) Để ngày mai lôi kéo Đạt nữa cho nó xôm, anh Thắng chắc đêm hôm khuya khoắt anh ý bắn cái khác, ko bắn GB như anh em mình.

punk-rock

ka ka..thanks chú HÙng nha...nhưng hôm nào cố tìm thêm cho anh em thường thức tiếp....thế tối thứ 5 đi....anh em lên hành hạ nhau tí....:D

DVT2810

Member
Kinh thật đấy. Chủ đề "con gái+GB" là thấy nhiều đứa lên post bài thế.
Cám ơn Chi + Hằng đã có lời khen chị. Nhưng mà nói thiệt là trong ảnh chị già hơn ngoài đời nhiều wá. Hic hic...

punk-rock

Tuy trông già hơn ngoài đời nhưng xinh lên nhìu quá xá.....
Quỳnh đô có đi tập thể dục thẩm mỹ không đấy ...:D

chomchom

Chị Quỳnh bây giờ thì kinh rồi làm sao mà ai bằng được.=)) =))
Cần nói thêm Quỳnh bây giờ còn nổi hơn cả hoa hậu trườn Y cơ vì trong toàn bộ người đi thi thì ko ai có thể thắng được Q về mặt sức nặng
Hôm trước sinh nhật Loan sao Ít người đi quá vậy

smooth

Member
chú Đạt vào trường mỏ, khoản "đào mỏ" thì ko thấy khá lên nhưng "cái mỏ" thì có vẻ khá lên nhiều đấy =)) Tối qua chú dám để 3 anh em tôi cô đơn bắn GB với 1 iem ở "phố biện" nhá :))

Hùng con

Member
Ha ha, lại chết cười em phố biến.Trình chú Linh tán gái cũng có thể nói là bậc thầy của tớ với Đức rồi:))Tối nay có thêm Đạt đây.Vui vui...
@Quân: sinh nhật em Loan các cậu đến buổi trưa à, nghe Loan bảo có Na,Hồng,...mấy đứa nữa hử.Tối hôm đấy tớ mới ghé qua được, thấy ẻm Loan đang một mình trong nhà với 4 thằng nữa, thật là "vô cả lý"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000