A3 <~~ Yeah...

tulong

ui khon ghieu sao ko danh dc
may o dau thu 7 nay tao len mua may thu ve lam wa sap co nguoi o day ve VN nen tao nho chuyen ve

punk-rock

oai` oai` ... cáo lỗi vô cùng với anh em la bây h mới lên diên đàn để chia sẻ niềm đau nỗi cô quạnh của anh em...khe` khe` ... :D..ps em sẽ cố gắng bổ túc cho Lộc ít máy tính đễ tham gia diên đàn cùng ,,,kha` tam hùng nhất bộ sẽ trở lại sớm ...;)

punk-rock

Trà....nhìn ảnh Đê chang Kưm ngồi cạnh HÙng con mà người em cứ cứng hết cả lên..:p .....
anh Hùng con ơi nếu được hôm nào gửi em vài cái ảnh đi...khe`...:>

Còn lý do vì sao bây h em mới lên ...la không biết lớp mình rôm thế này đâu nha....chứ không phải em cày GB mà quên anh em đâu...cày GB nhất lớp cứ phải kể đến phuong xo(Hùng con) ..oai` lúc nào lên cũng thấy...>:D< ...

tulong

oai het tro rui sao con gunbound minh bo gunbound duoc gan 1 nam ruou rui do hoi minh bo la hoi do Hung con nha ta moi tap ban bay gio chac minh wen het cach ban roi
bay gio thi cu VLTK thoi gunbound chan roi anh nao choi vltk vao bao danh nhe
sao ko danh dc dau nhi chan that

punk-rock

Công nhận với chú Thạch là VLTK la game online hay nhất ở VN mình...dính vào tro` đó khó dứt lém...may em đã từ bỏ con VÕ Đang 9x nhượng lại cho thằng bạn ...không ky`1 thi 6 fail 5 mất....:D

smooth

Member
chú Đạt thấy bảo có Đê Chan Kưm là tót lên đây ngay mới hay =)) trong khi anh em mời rơi rụng bao lâu ko lên :)) Thế mới biết sức hút của "giống cái" nó nhớn thế nào. Tình hình là lớp mình có vẻ xôm xôm lên rồi, thôi anh em cứ nhất trí lấy chỗ này làm nơi trao đổi thông tin đi :D Thỉnh thoản có dịp nào đấy thì lập conference ở YM vào tán phét với nhau 1 tí :))
Ảnh Quỳnh đô post lên đẹp nhở :)) xem xong rồi cũng tự thấy mặt bằng chung của trường Y. Ko biết các trường khác thế nào ?? Anh em nào cũng kêu con gái trường mình xấu, đến cả chú Hùng con với Thạch cũng bảo gái xuất ngoại xấu, ko hiểu con gái xinh thì nó trốn đi đâu nhỉ ??

DVT2810 said:
Oạch , Nhìn chị Quỳnh khác hồi học cấp 3 thía . Xinh lên bao nhiêu :"> . Thía này phải kiếm anh nào đi chị ạ . Thật ai vào ĐH cũng khác, Mỗi ông anh em là vẫn xấu xí như cũ thui, chẳng đẹp lên tẹo nào :)) =))

punk-rock

khe`...chán chú Đức quá đi...học với nhau 3 năm trời mà vẫn không hiểu anh em...khe`..ảnh Quỳnh đô nhìn thấy rồi...vừa vào forum đã đập ngay vào mắt:-O ...mọi người khen Quỳnh đô la` sinh viên thanh lịch em không tin..nay được nhìn tận mắt mới tin,,,Quỳnh đô xinh ghê...hehe...

Hùng con

Member
Hé hé, giờ lại có chú Đạt, xôm lắm rồi đây, để em đi động viên một số anh chị em.
@Đạt: ảnh của em Đê Chang Kưm tớ có nhiều lắm, đc cái là bạn này rất thích chụp ảnh:D " xấu xí gây chú ý" chăng.Mà tớ có cày gunbound điên đâu, lên nốt wand 2 thì tớ nghỉ.Hì hì:D
@smooth: thế gái Vn trường chú thế nào, có chút nhan sắc chi không?

smooth

Member
trời Hùng, sao cứ giấu ảnh Đê Chang Kưm làm của riêng thế hả ?? Chú là rất xấu tính :)) Phải post lên đây để cho anh Đạt thỏa lòng.... bấy lâu nay chứ =)) càng nhanh càng tốt, càng nhiều càng tốt, post thật lực vào :D
Vn trường mình thì kể cũng có chút nhan sắc, nhưng mà chúng nó cất má nó ở nhà rồi hay sao ý =)) Chỉ có con gái INdo là nhìn vãi hàng :x

smooth

Member
hô hô Linh lại tái xuất giang hồ à ? :D Dạo này học hành sao rồi ? tình hình ấy ấy là vẫn bình thường chứ hả ?? ai có ảnh cứ up thật lực đi :( sao ko có ai up ảnh nữa vậy ??

Ôi ngày xưa lập topic này chỉ có mình, smooth, thỉnh thoảng là Quỳnh đô và Hùng con, tung hoành mãi có vài người buồn quá đành đi tìm niềm vui chốn khác. Nay anh em hội tụ vui vẻ vậy mà chả ai đánh tiếng 1 câu, không có Hùng con tốt bụng thì mình đâu biết đường mà về...

Quả thật là chả ai nhớ tới mình nữa rồi...

punk-rock

he he ...thêm Lộc nữa ắt hẳn sẽ vui lém...Hùng hôm nào post ảnh lên cho anh em nha ...chú Đức cũng thế mấy em IN DO nào cũng post hết lên...khà phải cho anh em có niềm tin vào cuộc sống chứ..

cứ như bây h ...trong trường Mỏ này em chẳng biết mình phấn đấu và cố gắng vì gi` nữa:D ...gái xấu HN tập trung hết về đây rồi....>:D<

Hùng con

Member
Lâu lắm rồi hôm qua mới tụ họp một vài đứa A3 trong zone9 Gunbound:D vui không chịu được.Chú Linh mới chơi mà ghê gúm phết.Để tớ xem thế nào, tối thứ 7 này anh em ta đụng mặt nhau cái, Linh+Đạt nhỉ.
He he, hứa hẹn là tối nay tớ sẽ post ảnh.Cứ phải thông báo cái đã không các chú cứ ngóng:D

smooth

Member
chơi Gunbound có zone nào cho gà ko ?? các chú búa sắt búa đồng gì rồi, deck ai vào bắn với các chú được :)) chờ đấy anh cài lại gunbound vào để vui chung :)) THể theo nguyện vọng của đồng chí Đạt, tí nữa sẽ có 1 serie các bạn Indo ngay :))

punk-rock

cha` cha`...chú Linh pass là gì cho anh em add cái...của em la FIDbloodgun...
Đức hói cũng cài GB vào đi ...rồi anh em lập 1 guild riêng ....sẽ sôi động lắm đây...PS: cảnh cáo chú Thắng là từ khi Moa vượt P là chăng thèm nói chuyện với anh em luôn.X( ..khó nghĩ quá đi ...hay là làm theo lời mày Hùng nhỉ..:D

smooth

Member
thể theo nguyện vọng của chú Đạt, post ảnh bạn SUCI lên này :)) lần trước vừa post cái đã thấy ảnh của mình xuất hiện ngay bên ams với galworld rồi :( lần này anh oánh cái dấu SIM bự vào cho nó có bản quyền :)) Bạn SUCI trông cũng dễ thương, phải cái ko ăn ảnh, nhìn ảnh chỉ = 1/2 ở ngoài :) Bạn mặt tròn, hơi đỏ đỏ là ertinny, nhí nhảnh dễ thương lắm :)) :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000