A3 <~~ Yeah...

tulong

ặc ặc hết trò ahf mà mang ảnh này lên hả
hỏi thăm mọi người có khỏe không ?có gì cho biết chút thông tin nhé

Anh có phải là anh Thạch học cấp 2 CVA không? Anh là bạn thân của chị Lành Phương Linh đúng không? Anh ơi! anh có giữ liên lạc với chị Linh không ạ ? Chị Linh đang dùng nick gì hả anh ?Anh cho em nick của chị Linh

DVT2810

Member
Đức ui!!! Nhìn ảnh đó tao ko dám nghĩ đó là mày đâu. Khác quá cơ.
He he... lâu lắm mới nghe được tin tức của Thạch. Mày bi giờ sao rùi??? Thấy đi từ hùi đó rùi biệt tăm luôn.
Được rùi tao sẽ post nhưng để một thời gian nữa được ko??? Dạo nì tao đang có nhiều việc quá online được một lúc thui.
to Hoàng Quân: mày cứ post ảnh của tao linh tinh là chít đòn đó. Cái gì mà chụp ảnh tao cơ chứ. Ít ra chụp lúc nào nói tao 1 tiếng mày nhé....

*-*

Công nhận có tao vào 1 cái xôm hẳn.
Nhìn cái hình chú Hùng chụp chung với 2 ban trông phong độ phết.Bạn Đê Chang Kưm đấy tao trông quen quen,hình như học với tao từ hồi đi mẫu giáo hay lớp 1 gì đấy thì phải,nó tên là Tú đúng không?Cái gì mà Cẩm Tú hay sao ấy.Trông cũng được!
To Quỳnh:tự giác post ảnh lên đi làm anh em đợi dài cổ tưởng tượng lung tung
To Dương:trường chú hình như cũng trong tình trạng dương thịnh âm suy nặng thì phải?Lớp tao bói mãi mới ra 2 đứa con gái mà hình thức thì...:(( chán vãi.:(( :(( :(( :((
To Đức:sang bên đấy học hành thế nào ổn chứ.Nó giảng bằng tiếng anh ngồi dịch cho đủ không sót ý đã mệt rồi lại còn phải căng đầu ra mà nghĩ nữa thì bái phục chú!

tulong

khong co dua nao co nick yahoo ah.chan wa tao post o truong no khong post co dau duoc chan that.con day ten la Thuy ma thang Tuan say ruou ah the nay minh phai len LonDon choi voi thang Hung mot chuyen vay.Hung oi no co chu chua(^_^)

smooth

Member
anh em nào có ảnh thì cứ post thật lực vào đi :D Lâu ngày ko gặp chắc đứa nào cũng khác nhỉ :)
nick YM này: smooth_cva

smooth

Member
cách dễ nhất là lập 1 account ở www.photobucket.com up ảnh lên đấy, sau đấy copy cái dòng
ở đấy paste ra đây là ảnh sẽ hiện lên :) Thạch post lên nhanh nhá, bây giờ đang ở thành phố gì đấy, học trường gì ??

tulong

đang ở Campuchia học trường dạy tiếng uh để chiều nay được nghỉ tôi post mấy ảnh cho toàn phong cảnh đẹp lắm.Sao Campuchia lại lanh thế nhỉ

gil87

ảnh Quỳnh xinh ghê gớm
nổi bật nhất trong số những đứa đi thi
mặc áo dài hồng cầm hoa sen hay sao ý,tóc xoăn nữa,chẳng khác công chúa là bao đâu
Quỳnh post lên để các bạn chiêm ngưỡng(nói thật lòng đấy,mày cứ tự tin đi)
hehe,mày mà hát "không đau vì quá đau "........thì chẹp.............đứt từ vòng đọc tên thí sinh......hehe
E,cái bạn ChangKum j đó hồi truoc ở VN gầy thế mà bây h béo hơn nên chúng mày ko nhận ra thôi
nhìn hao hao giống Lan Anh Hoàng Anh lớp A5,nhỉ???công nhận ảnh xinh hơn ngoài

Hùng con

Member
Móa, vào trường học nhìn thấy gái châu Á xấu xấu, hỏi phát, đúng ngay Việt Nam:( sao các ông các bà gửi con đi học, toàn gửi mấy bạn...Ít ra cũng phải đem một ít nhan sắc đi học cùng chứ.Chẹp, em Thủy đang cầm cờ vùng này, chưa thấy nhân vật nào khác xuất hiện.
@smooth: Thạch đang học ở Cambridge, trường chi thì em không biết.Gần nhau thía mà chưa đến thăm bạn lần nào:(
@Nấm & Quỳnh: các chị có ảnh thì up lên cho anh em chúng tôi chiêm ngưỡng một tí,không chỉ ảnh của Quỳnh, các chị em có ảnh thì cứ up lên, nghe nói mấy bạn gái A3 bh thay đổi dữ lắm.
Vào đọc bài, thấy toàn ảnh của mình với chú Đức, mấy thằng xem ảnh nhau thì có chi mà bàn tán chứ.

DVT2810

Member
Đó đúng theo nguyện vọng của mọi người nhé!!!
Cái ảnh cuối cùng thông cảm là chụp từ di động+ để kẹp trong sách bị dính giấy vào nên nó hơi có chấm trắng trắng. Hix hix...
Đó là 3 bộ đi diễn: áo dài, trang phục Blose của bác sĩ và trang phục dạ hội là cái váy màu đen đó.

tulong

ac ac tao co biet so cua may dau tuan truoc tao vua len LonDon xong con Thuy chac chan la xinh nhat vung do rui nhung ma cong nhan sao con gai nay no goi la tom lom khong chap nhan dc thoi stop van de nay bun non rui
Hung oi cho tao so dien thoai moi cua may de tao tuan sau tao len tao goi cho may he he dan tao di may night club (^_^)tao di cung may thang ban Thuy Si (may thang do mau di lam co gi lam huong dan vien nhe)
Quynh nguong mo monaliza oai`shock that su

Hùng con

Member
Đánh có dấu đi mày ơi, đọc đau hết cả đầu.Chú lên London đi lak lak lak à:D Mấy khoản đấy anh không ham hố,anh chỉ ở nhà Gunbound thoai, mà anh đang không ở London.Chú lên vô ích, ke ke.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000