A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
Ke ke, anh Dương tài trợ cho em 1 lần đi cắt tóc à, sung sướng we:D Chán ghê, tìm mãi ko thấy cái ảnh đấy up lên cho các bác chiêm ngưỡng.Để hôm nào có hứng em up lại vậy.Các bác ai thích xem London, mai em vác máy đi chụp một mả rồi up lên nhé.

*-*

Lau lau tao moi len 1 lan ma cung chi doc cua chung may thoi.Lan nay co chuyen dong troi nen anh tai xuat lan nua.Quynh do lot vao top 10 truong Y co a,cong nhan la khung!(cai gi khung day nho...cai nay tao biet may biet bon con trai thang nao cha biet)=)) bay gio den ca tap bong ro cung bi may anh da hinh moi chet chu.
Cong nhan chu Duc sang do trong bau binh hon truoc that,chua nhin thay anh chu Hung con dau ca

smooth

Member
hôhô, có phải ý Tuấn cái gì khủng đó là hàng khủng ko nhỉ ?? Mọi người đều hiểu mà, cậu đâu cần phải giữ ý với anh em như vậy ? với cả anh chị em Ả đều nhớn hết cả rồi :))
Công nhận Quỳnh đô dạo này là 1 bước lên tiên, đi tập bóng rổ cũng được các anh ưu ái "đá hình" =)) "THẬT LÀ GHÊ GỚM LẮM!!!" =)) Vì thế mà anh em Ả cùng đồng bào xa tổ quốc rất mong mỏi được chiêm ngưỡng dù chỉ 1 tấm hình của Quỳnh đô :)) Trăm nghe ko bằng 1 thấy mà. Mong "người đẹp trường Y" chiếu cố cho cái yêu cầu cực kỳ là nhỏ nhoi này của anh em A3 =))
to Tuấn: lần sau gõ có dấu đi mày, đọc mệt quá :))

thang_vo_tinh

ke ke,lâu lắm rồi em cũng chưa được chiêm ngưỡng "dung nhan quỷ khóc thần sầu" của chị Đô,mang tiếng gần trường mà chẳng 1 lần gặp mặt.He he,chị Đô chắc vẫn đô như xưa,hôm nào post ảnh lên cho đàn em chiêm ngưỡng =)) cứ tưởng tượng thế này thì sao bít được,hàng khủng mới được đá hình dài dài bác Đức ạ :))

DVT2810

Member
Này này!!! Hết cái để nói xấu rùi sao????
Cái gì mà "cưới trước", "có con" rùi lại con "hàng khủng". Mấy bố nói kinh quá. Nghe phát khiếp luôn. Ko có cái chuyện động trời đến mức đó đâu. Tình hình là Dương+ Tuấn lên góp chuyện vui ghê. Nhưng cảnh cáo Tuấn nhớ: mấy chuyện đó mà mày cũng nói được trên này thì tao đến chịu mày mất. Lần sau gặp tao đừng mong có ngày trở lại...
Các bác nói thế chắc em té lộn cổ chết tại chỗ mất.
Cám ơn Dương nhưng chắc tớ có sang trường ấy thì cũng ko đứng thứ nhì đâu. Tại khi đó nhất quyết tớ sẽ ko bước chân vào cái kì thi điên rồ nì.
Ko hiểu mọi người khen or chê đây mà nghe 1 lần rùi hổng muốn nghe nữa. hic hic...
dung nhan quỷ khóc thần sầu" của chị Đô
Mày khen tao kiểu đó đấy hử?? Còn ảnh thì có rùi nhưng tình hình là post lên ngượng chít người. Thui mọi người muốn hình dung thế nào thì tùy vậy nha.

smooth

Member
thôi mà Quỳnh, anh em đã xuống nước năn nỉ như thế mà vẫn ko chịu post ảnh lên là sao ?? Mày muốn bọn tao phải làm gì để chứng tỏ lòng thành nữa đấy ?? Để làm gương, tao post vài cái lên trước nhá :D

taiyou

Ấy ấy !! Em tán thành ý kiến của chú Đức cả 2 tay ...2 chân luôn
Quỳnh "đô" cứ post ảnh lên xem nào top 10 chứ có phải ít đâu nhỉ!!! Làm gì phải ngại. :))
Phải noi gương Công Đức chớ.Đức càng ngày càng phong độ đấy nhỉ. :D

Hùng con

Member
He he, tớ góp vui ngay mấy cái nhé:D

Tình hình là Quỳnh Đô up ảnh đi ạ, để anh em tưởng tượng thì không biết sẽ ra thế nào.Mà một số hình ảnh của Quỳnh Đô mà em còn nhớ dùng để tưởng tượng thì..."quỷ khóc thần sầu":D (bác Thắng nói chả sai tí nào)

smooth

Member
ối ối bạn ĐÊ Chang Kưm D3, thằng Hùng con sướng vãi đái :)) phải bảo thằng Đạt lên xem ảnh đấy ngay mới được :D Xinh ghê :)) :X

chomchom

Chào các bác,các bác cứ nói quá em thấy chị Đô nhà mình vẫn thế mà chỉ có cái là dạo này từ hồi Q đi thi là nhièu anh hỏi em về Q quá còn về ảnh Q thì để hôm nào em chụp được sẽ post lên cho các bác chiêm ngưỡng
:)) :)) :)) :)) :)) :))

gil87

vui thật
lâu ko lên hóa ra lớp vui hơn trước bao nhiêu
@Smooth: mày đúng là đồ gở mồm chẳng hiểu vì sao bây h đứng lên bàn cân là kim nó chỉ đến ....vô cùng max,hix hix mà mày ám chỉ j đấy?tao chẳng hiểu j cả
@Quỳnh:sao mày dc là Hoa khôi y mà ko thèm báo cho tao 1 câu hả con kia?bạn với chẳng bè Con Hà mà ko bảo tao cũng ko biết.Kinh .sướng nhé/thoảmãn chưa?là Vip của Y chứ có ít đâu.....chẹp.hôm nào xem Vô cực đi chủ nhật nhé.ko đi thì phí free đấy qd nhanh điko lại như hôm tết thì khổ lắm
@A3: lớp mình hè đi đâu xa đi .Đi hơi it cũng dc tầm 20-30 thôi,những đứa nhiệt tình nhất ý.còn mọt sách thì thôi,còn thi lại học lại thì tha thứ dc.......hehehe
tớ vừa đi Mai Châu về,chán kinh người,nhà sàn đầy muỗi.Dc cái lớp tớ thích đánh bài như lớp mình hồi trước nên thức trắng đêm luôn,ô tô tải đi trước lớp tớ 2 phút lao xuống vực....kinh hoàng
lớp ta có đi đâu thì tránh núi non đèo dốc ra nhé?hay đi biển nhỉ?nghĩ trc đến lúc nghỉ hè là vừa.chỉ sợ như hồi thi DH xong lại thôi,chán lắm

Hùng con

Member
Ặc ặc, nói nhỏ thui ấy ơi, post cái bài to tướng ở đây.Nó đọc được thì chít:D Ai lại đi chê Đê Chang Kưm(chú smooth nói nhé) như thế.
@smooth: oạch, tao có thấy con này ở trường mình bh đâu nhỉ, đúng là thợ săn gái, hình như ko con nào lọt khỏi tầm nghía của chú.

smooth

Member
hix, trình chú ra sao mà lại đòi loi choi với tụi anh, quên chưa nhắn thằng Đạt lên gặp mặt bạn Đê Chang Kưm =))
@Hùng: đừng có nói bạn gái là con này con nọ mày ơi, người ta lớn rồi, phải lịch sự tí chứ :)

thang_vo_tinh

hehe trình các anh soi gái pro quá,em thấy nó lạ lẫm vãi,chả quen tý nào,Đạt bi h gb cày điên lém,ko lên mấy đâu.Ông Đức nói nghe lịch sự vãi người ta "nhớn" rồi đó :))

DVT2810

Member
Đó các bác nghe rùi nhé. Mình vẫn thế thui muh, Hoàng Quân nhỉ. Chỉ được mỗi cái là từ lúc đó đến giờ có vẻ khoái tham gia phong trào của trường hơn trước thui...
Nấm ui!!! Mày nhìn ảnh tao rùi hết thắc mắc nhé. Mày mà vào trường tao thì còn nổi hơn tao ý chứ.
Trông Công Đức vẫn phong độ như xưa. Hỏi nhỏ mày cái nhé. Có lên cân ko zậy?
Còn Hùng thì người "nhớn" hơn nhiều rùi đó. Trông mày kiểu này chắc người iu rùi đúng ko?

smooth

Member
hmm, Quỳnh đô xem lại mình đi rồi hẵng hỏi tao có lên cân ko nhá =)) Mà nói mãi Quỳnh đô cứ ko chịu post ảnh cho anh em chiêm ngưỡng là cớ làm sao nhỉ ?? Cái tốt cái đẹp cứ mang đi cho người ngoài hết hả =))
Post cái này lên cho mày xem tao có lên cân hay ko :p :

(bỏ ảnh đi rồi :p )

Hùng con

Member
=))ôi giời ơi ông Đức=)) người bác Đức bh mẫu quá cơ=))Thằng nào đi du học mà lên cân được thì có mà loạn.

taiyou

Hịc hịc!!! Trông như ảnh ghép ý.Trông khác với cái ảnh hôm trước post lên.
Quỳnh hỏi lạ nhỉ.. Thằng Hùng nó có người yêu từ bé nên giờ nó mới không lớn được chứ.hehe
:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000