A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
He, lâu lắm không vào forum A3.Các bạn chăm chỉ vãi.Lớp mình thì đã tịt ngúm cái khoản lên post bài.:(Chú Đức thế nào, vẫn ở nhà hay lại đi rùi, về nhà chơi tết vui ko?

DVT2810

Member
To Nấm: khổ thân con bé. Chưa kịp mặc gì cả thì đã ốm roài. Nhưng ko sao cái áo đó mua đẹp phết. Còn nhiều dịp để mặc. Tao chỉ thắc mắc ko biết mẹ mày nói sao thui. Cái tính lề mề của mày từ hồi cấp 3 tới giờ vẫn giữ nguyên. Xe máy rùi mà còn đi học muộn 5 phút ko hiểu xe đạp như trước thì mấy giờ mày bò đến trường. Mà lên đại học rùi muộn 5 phút thì nghỉ luôn đi có sao đâu.
Tình hình là tao biết điểm thi gần hết rùi. May mà ko thi lại môn nào. Tao cũng chỉ ước mơ thế thui. Còn Hoàng Quân ra sao nhỉ???

To Thắng: mày kiếm được cái hình độc quá cơ. Nhìn cái biết ngay dân A3 chính gốc.
Mấy đứa post bài lên cứ vãi... vãi.... quen mồm rùi à.
To Hoàng Quân: mày ui!!! Từ từ rùi mày sẽ có hết nick lớp mình. Mày chỉ cần đưa nick mày lên cho lớp mình biết. Tụi nó add nick là ok ngay muh.

gil87

@Đô: tao thì chẳg sao cả,nhưng cái chính là muốn làm j thì làm thôi
đi học muộn là chuyện thường ngày,lớp tao h toán muộn đến 30 đứa cơ,có sao đâu,ai đi Mai Châu chưa? xem có đẹp ko? để lớp t tổ chức đi

hoangnhat2999

halo klasse a3!
lau lam tao khong mo len cai cho nay
nghe noi Nam co nguoi yeu rui ah?chuc mung nhe!
hom cong duc oi!dao nay the nao, lau cung chang co tin tuc j tu chung may .tao mun noi voi chung may 1 dieu
ihr seid dumm!!!!!!!!!
ich hasse euch so viel.......

DVT2810

Member
Lớp mày đi Mai Châu à. Còn lớp tao tổ chức đi Chùa Hương. Eo ui mình cũng sợ nghe nói tình hình an toàn trên Chùa Hương dạo này kinh lắm. 2 người chít rùi đó...
tao mun noi voi chung may 1 dieu
ihr seid dumm!!!!!!!!!
ich hasse ihr so viel.......
Có ai hiểu cái nì là gì hông??? làm ơn dịch hộ cái coi....

smooth

Member
hôm trước xem wc của con Nấm, rõ ràng thấy nó béo ra mà nó cứ cãi là nó gầy đi :)) chắc là thài lài gặp phải .... rồi nên người nó phổng phao lên, tốt thôi mà :p
hè này có tổ chức đi chơi đâu ko nhờ, cuối tháng 5 là tớ lại về rồi :D

DVT2810

Member
Chít nhớ! Nấm bị các bạn nói là béo lên. Kiểu nì chắc nó về nhịn ăn hàng ngày mất. Đùa thui chứ Nấm ko béo lên nhiều chỉ nhớn hơn thui.
Hè nì lớp mình tổ chức đi chơi xa đê. Mà tình hình là các trường đại học chỉ cho nghỉ hè tối đa là 1,5 tháng đúng ko nhỉ??? Thế thì chán chít mất

smooth

Member
để tao về rồi có khi lớp mình tổ chức đi chơi cái nhờ. dạo này lớp có vẻ chán chán hay sao ý, Tết tụ tập được có mấy đứa. Mà lớp mình hình như cũng chưa bao giờ vui thật sự được cả lớp :))

thang_vo_tinh

he he,hay nhất là tổ chức đi chơi xa đúng ko Đức béo :).chứ cứ chơi ở cái HN này tao thấy chán rồi,chả vui vẻ mấy

smooth

Member
uhm, có tổ chức thì đi chơi đâu xa xa 1 tý, hè này về tao cũng phải xin đi nhiều nơi, còn nhiều chỗ mình chưa biết quá. Mà dạo này anh mẫu rồi, gọi ĐỨC béo động chạm quá :)) hồi trước cũng có béo đâu ?? có gì anh em cứ tổ chức đi với nhau thôi, ko đi đông được đâu, mất công mất sức bỏ cha, đứa nào thật sự thích thì đi thôi.

chomchom

xin báo cáo cho các thần dân A3 biết
Bạn Quỳnh của lớp ta được cử đi thi nữ sinh thanh lịch của trường Y và đã vào đến vòng 10 người đẹp nhất đấy
P/S:nick của tớ là:sinh_vien_y_khoa87

smooth

Member
úi giời ơi mẹ ơi, uy lực của Quỳnh đô quả là ghê gớm nhờ =)) lâu nay mình được vinh dự học với nữ sinh thanh lịch ẩn dật mat ko biết này :)) Hì, nói đùa tí thôi, chúc mừng Quỳnh đô nhá, có cái ảnh nào thì post lên xem độ này nữ sinh thanh lịch trông thế nào rồi nào :)) À, có đứa nào tiện nhắc cái Nhung cho tớ, nó bảo tớ gửi địa chỉ mail cho nó để nó gửi ảnh mà gần 1 tháng rồi ko thấy nó đâu

thang_vo_tinh

Nữ sinh thanh lịch trường y =)) Đô lắm mà nên mới loại được các thí sinh khác vớ vẻo hơn,Quỳnh Đô này thích đi làm mấy cái này ghê,nổi trội đó =))

DVT2810

Member
Thế đấy!!! ko có bóng dáng mình là 3 đứa chụm đầu vào bàn tán... Hic..
Trước tiên xin cám ơn lời chúc ko biết là "có cánh" ko của mọi người.
Này Hoàng Quân đáng lẽ mày phải thấy vinh dự vì quen biết 1 trong số 10 người đẹp trường mình chứ. Chỉ khổ nỗi là bi giờ đi đâu cũng bị soi, tập bóng rổ cũng ko nên hồn. Ai đời lại mình tập dưới sân mà mấy đứa cứ đứng trên ký túc gọi ầm ỹ.
Để Quỳnh tìm cái hình nào ra người rùi post lên. ok??
Thắng ui!!! Đâu phải tao có hứng tham gia. Lớp tao đem tao ra làm vật thí mạng để tụi nó xem hình thức thi thế nào năm sau tham gia. Số mình khổ đến thế là cùng. Y như rằng đến vòng tài năng là mình phải good bye luôn. Từ bé tới giờ đâu có năng khiếu gì gọi là "con gái" một tý đâu.
Cảnh báo Hoàng Quân nhớ: Mày trêu tao vừa thui. Hum trước tập bóng rổ ngu vì cái tội đi suốt ngày cả tuần trước. Mày cứ thử ở trường từ sáng 7h đến tối 11h về đến nhà xem. Lại còn hôm thi 1h sáng tao mới về nhà nữa chứ.

taiyou

He He. Chào các pác.Cho em nhảy vào tí coi.
Quỳnh "đô" ở Trường Y nên mới phải ở top 10 người đẹp nhất trường chứ ở trường tớ thì không nhất cũng nhì.XD.
Buồn thay Dương dê mà phải vào lớp 100% là con trai thế này.huhu.

thang_vo_tinh

ke ke,anh Dương xuất hiện như tiên,chả bít đâu ra làm em giật mình tý lộn cổ xuống ao.Đô bây h là nhất ở Y,mà này đừng có cưới trước tao đó =))

taiyou

Hehe.Kể được như tiên thì tốt keke thích làm gì thì làm( đừng nghĩ bậy àh nghen)
Hic Hic em nói HOA đấy anh Thắng tha cho em .Hê hê
Mày cắt tóc chưa đấy Hùng;trông như con gái ý.Hay ở đấy không có chỗ cắt; bay về đây tao cắt một cái là đi đời nhà.... gái luôn. hehe

smooth

Member
thằng Thắng phải dặn thêm là ko cưới trước mà cũng đừng "có con" trước là được =)) Dạo này topic lớp mình có vẻ xôm nhờ :)) chả bù với đợt trước mình mình độc thoại. Để tí nữa post mấy cái ảnh lên cho nó zui ze nào :))

taiyou

hehe "có con" để "nói Hoa đi ku" hả :SS .Em sợ lém.
Với tình trạng này thì chết
Chẳng biết đến bao giờ Valentine mới được ra khỏi nhà đây. hic hic.
Ảnh gì thế post lên xem tí coi .Tò mò ghê

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000