A3 <~~ Yeah...

*-*

Hạ Long à ổn đấy,đi 2-3 ngày vào chơi cho đã,đăng kí cho tao một suất.Chắc phụ huynh có mẹ C.Đức đi chứ?
Mấy đứa ở trên này thì cho ý kiến luôn đi!!!!Bây giờ mới đăng kí là vừa đấy mau lện
Tiêu chí la càng đông càng vui!!!!!!!!!!!!!

smooth

Member
mẹ tao ko cho cũng phải nghĩ cách mà đi. các bác 18 tuổi rồi đấy, bé bỏng gì nữa đâu, phải quyết đoán lên chứ, có tiền đóng là đi đâu cũng được, ý kiến phụ huynh chỉ đáng tham khảo thôi =))
để tao gọi con Nhung, nó cầm đầu may ra mới được, tiếng nói nó "to" lắm =))
à, đứa nào biết thì nhắn thàng Cường luôn đi, bảo nó với con Nhung đứng lên là ok. thời gian tầm sau 2-8, trước 12-8, ok ??

gil87

smooth said:
mẹ tao ko cho cũng phải nghĩ cách mà đi. các bác 18 tuổi rồi đấy, bé bỏng gì nữa đâu, phải quyết đoán lên chứ, có tiền đóng là đi đâu cũng được, ý kiến phụ huynh chỉ đáng tham khảo thôi =))
để tao gọi con Nhung, nó cầm đầu may ra mới được, tiếng nói nó "to" lắm =))
à, đứa nào biết thì nhắn thàng Cường luôn đi, bảo nó với con Nhung đứng lên là ok. thời gian tầm sau 2-8, trước 12-8, ok ??

uh,Smooth à,đi Hạ Long dc đấy ,đi đi,rủ chúng nó từ bây h là vừa đấy
đi 2,3 ngày cũng dc( lần đầu tiên thấy Tuấn máu thế) như kiểu " thoát " khỏi vòng tay mẹ nó ý
nếu dịp này mà ko đi dc thi chẳng bao h mình đi dc,biết điểm rồi chẳng muốn đi( sợ trtr...) mà gia đình dạo này bộn bề quá,lần đầu tiên thấy mình cần lo toan
hôm trc thi C Đ ,đề Lí khó hơn thi ĐH,chán , hehe,lôi áo đồng phục ra mặc,ai cũng tưởng mình dân Chu chắc học đỉnh lắm,mình cũng tưởng nhờ vả dc các bạn y,ai ngờ...... =)) -> :-( Phải tự lực cánh sinh cả

smooth

Member
hehe, lớp mình chuyển sang oánh star đê, toàn gà với nhau cả, oánh sương. mà chỉ oánh trong lớp thôi, ra ngoài chúng nó đè chết :(
rep này Linh: tớ là polymetal, thằng Đạt là FID

hoangnhat2999

Ai chả biết nhà mày thoải mái. Mà nói thẳng ra mày có là con gái đâu mà nói. Nói trước con gái tuổi này đa số vẫn theo ý gia đính đó.
Kể cả tối về còn phải về trước 11 giờ nữa cơ. Ko tin thì hỏi mấy đứa mà xen (hỏi mấy con ngoan ngoan ý) chứ còn mấy đứa con gái quen chân đi chơi, gia đình ko quản lý thì ko thèm nói làm gì.

Cái chuyện có người nhớn đi cùng thì kể ra mất vui thiệt nhưng mà thế còn hơn là vì chuyện đó mà hoãn lại hết đi. Gia đình nào chẳng thế (con trai thì ít nhưng con gái thì yêu cầu cao lắm) tình trạng chung roài. Thông cảm đê!!! Có phải girrl muốn thế đâu.
may di den 11g la may do
co dua chi di den 9h30 thoi
thẻ la thoai mai roi doi hoi gi nua
xin di con gi nua
ko xin dc tao xin ho cho
ha ha

hoangnhat2999

vừa liếc wa cái đáp án bộ, 18 điểm, trượt 90% rồi

đi chơi thôi, đời ko còn gì luyến tiếc

noi dua ha be
noi that cho anh em vui chu
nick may ;a gi nhi
hinh nhu chua add nick tao

smooth

Member
hix, vừa đi họp diễn đàn trường về xong, mưa to wá. lớp mình chả đứa deck nào đi, lần nào cũng chỉ mỗi mình mình đi. vào album trường xem ảnh nhá, chắc có ròi đấy

DVT2810

Member
lớp mình đi chơi Hạ Long được đó. Nhưng kinh phí ko phải là ít đâu. Đi 5/8 được đó. Lần này mẹ Công Đức đi cùng hử.
Còn người chủ trì thì tính sao??? Nhung + Cường là người có tiếng nói trong lớp đó. Chắc 2 người đó nói là bố mẹ cho đi liền.
Mọi người nghỉ hè sao roài? Vui hông???

Thấy thông tin là có điểm thi roài chẳng biết sao nữa. Thấy lớp mình tình hình cũng thê thảm nhiều nhỉ.
To Nấm : Tao nói mày rồi mà. Đề thi Cao đẳng còn khó hơn Đại học. Hôm đi thi tao cũng "lấy le" mặc đồng phục lớp mình cho oai đó. Nhưng còn may là đề cao đẳng trường tao nó dễ hơn là Sư phạm nên ko đến nỗi cắn bút quá lâu.

gil87

=)) [

Thấy thông tin là có điểm thi roài chẳng biết sao nữa. Thấy lớp mình tình hình cũng thê thảm nhiều nhỉ.
To Nấm : Tao nói mày rồi mà. Đề thi Cao đẳng còn khó hơn Đại học. Hôm đi thi tao cũng "lấy le" mặc đồng phục lớp mình cho oai đó. Nhưng còn may là đề cao đẳng trường tao nó dễ hơn là Sư phạm nên ko đến nỗi cắn bút quá lâu.[/QUOTE]

cảm ơn mày đã đồng cảm với tao
nhưng tao không có thói quen cắn bút,ko làm dc ngồi nhìn chúng nó.....nhìn nhau =)) =))
kệ đê,chán
bây h chỉ đi chơi là sướng,chơi tối thì đỡ nắng
mẹ có mắng thì xin lỗi rồi tái phạm cũng dc mà
với lại có đi thì dc cả 1 đoàn hộ tống về nhà
hôm qua buồn cười quá,cái ngõ nhà tao bé tẹo mà chúng nó phi 5,6 cái xe vào,may cái là hàng xóm ngủ hết rồi,ko lại dị nghị,hàng xóm tao tốt đến phát sợ

to Smooth: mày à,sao con Nguyệt Anh bảo là mày bảo nó lớp mình ko đi chơi nữa /

DVT2810

Member
Ủa lớp mình hộ tống mày về nhà or tụi lớp 9. Mà ngõ mày nhỏ như thế thì định xếp hàng 1 đi vào ngõ hử??? Phát sợ luôn.
Chơi tối á??? Tao tưởng nhà mày hạn chế lắm mờ. Dạo này sao roài??? Còn thê thảm như hồi trước ko???

gil87

DVT2810 said:
Ủa lớp mình hộ tống mày về nhà or tụi lớp 9. Mà ngõ mày nhỏ như thế thì định xếp hàng 1 đi vào ngõ hử??? Phát sợ luôn.
Chơi tối á??? Tao tưởng nhà mày hạn chế lắm mờ. Dạo này sao roài??? Còn thê thảm như hồi trước ko???
bọn lớp 9 ý mà
lớp mình mà galang thế hay sao?
HỎI LẠ?
nhưng phải bùng nổ thôi,kệ
bây h 18t rồi chứ bé bỏng j nữa
có lẽ phải vậy thì bố mẹ mới đỡ,mày hiểu mà

DENNIS CHAMBER

Kinh đây "nấm" đã khẳng định chính mình rồi đấy
nhỡ đâu bố mẹ ấy "bùng nổ" lại thì sao.
Không hiểu lúc đó "đỡ" cái gì Trang nhỉ

DVT2810

Member
Mày chắc ko Nấm. Tao chỉ sợ mày cố sức mãi thì trong mắt bố mẹ mày vẫn chỉ là 1 baby cần trông nom cẩn thận.
Nhưng tùy mày tiến được 1 bước là sướng lắm rùi. Như tao bây giờ vào Nam thay đổi toàn bộ từ tính cách tới bên ngoài rồi.

smooth

Member
ghê, ko biết chảy ra được mấy cân mà ăn nói mạnh mồm thế Quỳnh đồ?? bao giờ mày ra đấy hả?? mai tao vào đấy, ghi số mobile của tao đi còn liên lạc chứ: 0988906772
lớp mình chắc chả đi chơi đi bời gì nữa nhỉ, hôm nào tụ tập làm 1 phát gì đấy thôi, chán ốm

gil87

DENNIS CHAMBER said:
Kinh đây "nấm" đã khẳng định chính mình rồi đấy
nhỡ đâu bố mẹ ấy "bùng nổ" lại thì sao.
Không hiểu lúc đó "đỡ" cái gì Trang nhỉ

tớ hiểu mà
tớ vẫn chỉ là 1 con nhóc bướng bỉnh trong mắt bố mẹ thôi

DVT2810

Member
Đức sao tao tưởng mày bảo là về quê. Quê mày ở trong này hử???? Tao cũng sắp ra rồi. Hết chỗ chơi thì ra chứ ở mãi trong này sao được. Khủng hoảng nặng nề mỗi ngày đi chơi 1 chỗ từ sáng tới tối mới về. Ko biết còn đủ sức lết về HN ko.
Mạnh mồm chứ!!! Tại vào trong này đi rồi mày thấy cách sống mày cũng thay đổi nhiều hơn đó. Chẳng qua là mày có thích thay đổi hay ko thôi.

Nấm ơi!!! Mày mà bướng bỉnh thì tao là sư phụ của bướng bỉnh đó. Chắc tại dòng họ tao từ nhỏ tới lớn đều thế. Chẳng qua là ngoại hình của mày nhỏ con quá nên: "Em còn bé lắm" Nhưng chắc chuyện đợt trước mày kể tao nghe giải quyết ổn thỏa rồi chứ gì nên bây giờ thấy ngày nào cũng lên mạng.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000