A3 <~~ Yeah...

fruit NHO

Active Member
nhìn mặt anh Đức trông cứ .....
ko bằng lúc ở nhà mấy cái ảnh chụp nghệ thuật thế
ng` be' ty'......
thấy anh quảng cáo
đang tưởng bở ......

gil87

smooth said:
:) mày mà đứng lên tổ chức thì chả ma nào nó tham gia đâu Nấm ạ, ít ra phải là người tiếng nói "to to" 1 tý, như con Nhung hay thằng Cường mới được. tốt nhất mày có kế hoạch gì thì cứ phác thảo ra rồi trình bày với chúng nó, lớp đi đi rồi chụp ảnh gửi cho tao. hôm nay tao vừa đến trường chụp ảnh, tý tao up lên cho mà xem :)

ai bảo là tao rủ lớp mình đi
tao chỉ rủ những đứa thân với mình thôi
đứa nào cũng rủ thì loạn à/
ko hợp nhau đi cùng khó chịu lắm
với lại,cuộc sống của mày chẳng buồn nếu thiếu đi vài đôi tất,Đức nhỉ ?
nhìn nhà bạn ý như khách sạn ý

smooth

Member
ôi Nấm ơi, tao có làm gì đâu mà mày lỡ cắt mất niềm hạnh phúc (mấy đôi tất) của tao thế ?? lo dùm tao đi mà, chả mấy khi có việc nhờ mày, nhá :D

gil87

Thằng điên này quê thật
sao ko tim` hiểu từ lúc ở nhà đê
đến bây h mới cuống cả lên,chết chưa ?
ma` thôi
thứ bảy này lớp có đi với nhau thì tao bảo cả bọn lo cho
chứ tao mua đồ con trai bao h mà biết

DVT2810

Member
Trời đất!!! Đức này nhà đó là nhà "của" mày hay nhà mày thuê. Nhìn hoành tráng ghê!!! tao cũng chỉ thích nhất cái bể bơi đó thui. Nhưng mà dạo này nhìn mày có vẻ nhỏ con hơn là hồi ở VN. Thế sang đó học được nhiều chưa. Người ta toàn nói tiếng Anh cho mày nghe hử????
Hôm thứ 7 lớp mình đi chơi vui ghê!!! Hát hò nhiều thiệt nhưng ko hiểu là hẹn hò kiểu gì mà có mỗi hai mấy đứa đi. Đức sang bên đó nên hội thằng Đạt, Lộc trốn hết hay sao ý. Tình trạng này 20/11 phải rủ tích cực hơn.

Nấm: Hôm qua sang nhà con Hà đập phá thế đủ chưa??? hay hôm nào hẹn đi công viên nước nữa. Tao chán bọn mày lắm. Hẹn đứa nào cũng ừ. Nhưng đến phút cuối thì điện thoại reng liên tục mày ơi ko đi được. Mà còn chuyện xe cộ nữa, mày hay như tao này ko có xe thì đi xe bus. Chỉ vì mấy chuyện xe mà cãi nhau ko biết khi nào đi được thì chán lắm.

to Chi: ông anh của em dạo này biến mất hút roài. Gọi tới nhà lúc nào cũng đi vắng. Họp lớp cũng chuồn luôn. Cứ như kiểu đang mải cưa gái ko đi được ý.

DVT2810

Member
Lại lập ban nhạc Rock hử em????
Thảo nào thấy suốt ngày đi. Chẳng biết đường nào mà tìm. Nhưng mà lần này lập là cùng với mấy đứa lớp A3 hay dân bên ngoài. Em có biết ko???

Hôm trước anh Quân vừa gọi cho em . Anh ý bảo hôm họp lớp anh ý đi Tam Đảo với cả nhà . Còn band mới này thì không phải của A3 hay sao ý :-/ . Tại mấy lần thấy anh ý đi tập với anh Phong hàng xóm .
À chị Quỳnh có tài liệu nào về ôn thi Đai Hoc môn Sinh không ? Con bạn em nó muốn xin . Chị có thì cho em mượn .

gil87

trời
cái bọn này chán thật
để cái room này tẻ nhạt ghê
nghe ai khởi xướng là 5/9 tụ ở truờng thì phải
chắc Gil sẽ khó có mặt
vì vứong cái Test English ở trừong KT
khổ thân em qua'

gil87

Hi`
vừa sang đọc phần Tiếng Nhật j đó của bạn Đức D1,các bạn đã đi học 1 thứ tiếng khác ở đâu chưa ?
hôm nay sẽ là ngày đầu tiên mình đi học tiếng Trung đó( với Nguyệt anh) có ai muốn đi cùng không ?
chắc là sang năm sẽ "ủa ái nỉ "thoải mái
người ta bảo là biết tiếng trung và tiếng Anh là có thể đi khắp thế giới mừ
với lại bây h nói những câu như " you took my heart away " hay " I 'll wait for you forever" bằng Chinese mình cũng nói dc rôi`
hehe
mọi nguời đã đến truờng mới chưa?
tớ đến rôi` đó
cũng khá vui
nhưng thật lắm thành phần,chủng tộc,kích cỡ ......haha
khá nhiều bạn xinh,duyên ,đẹp trai,nhưng bù lại những thành phần ko thể tiêu hóa cũng có khá lắm
nếu ai cũng phải nhập học từ 8h đến 12h như mình thì cũng là chuyện thường thôi,đông dã man
mọi người có nhập trường mới thì cũng phải thường xuyên buôn nhé

đặc biệt : thấy dạo này Kim Hiền lớp mình rất hợp với bạn HMD D1(cùng trường,cùng khoa,cùng sở thích,rất chi la`"tình chàng ý thiếp"),nè,tớ cũng quen D đó,KH cần giúp j cứ fone cho tớ nha
hihi,đùa thôi,nếu hai bạn đọc dc thì cũng đừng trách mình

smooth

Member
ô hô, Kim Hiền với ông M.Đức D1 hả :D hay hay
Nấm cũng học tiếng Trung hả, để tao làm wen với mấy đứa Chinese rồi về đọ tiếng Trung với mày nhá :D Tao học chắc giao tiếp tốt hơn mày, mỗi tội deck biết viết tiếng Trung thôi :p

gil87

hey
đua` hả Đức
tao con` phải học phát âm
hóa ra đi học rồi mới biết mấy câu mình học khi xem phim chỉ là đúng tiếng nhưng phát âm chưa đúng cao độ,nặng nhẹ,mà Tiếng trung có những cái phát âm rất giống nhau,chỉ phân biệt = 2 môi,đầu lưỡi,sau đầu lưỡi,gân luỡi,lưỡi và răng.........
nghe như 1 mớ bòng bong
chứ ko dc học chữ luôn đâu
thế nên thử sức với bọn bạn Chinese của may` đành hoãn vậy
ma` ai bảo mày giao tiếp sẽ tốt hơn tao
tao học 1 thầy 1 trò,là người Hoa chính gốc bắc Kinh,là thông ngôn hơn3 chục năm rồi đo'
nhưng nghe bà ý nói tiếng việt thi` lơ lớ
nhưng mày suóng ở chỗ tiếng anh và tiếng Trung đều tập dc cùng lúc
hic,chán thật,lại sắp đi tập trung rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000