A3 <~~ Yeah...

*-*

Coi bộ thế này chắc còn lâu mới được đi.
Tốt nhất là đi biển đi,phụ huynh thì chỉ cần 2-3 người là đủ,chứ nếu không có bảo đảm không được đi,cuối tháng 7 này là ổn!!!!!

gil87

Vũ Ngọc Linh said:
tự do hả, dễ thôi, đứa nào khi xin phép cũng bảo là có bố mẹ đứa kia đi cùng, thế là may ra được tự do phá phách :D

đi chơi dính người nhớn vào chán lém :D

hay thật
Jake rất cùng quan điểm với mình
hay ghê
đúng thế
nhưng đừng hẹn hò như kiểu đi...công viên nước nhé
báo hại đợi 30' ở trường,----> ghét nhất trên đời cái trò chờ đợi vô ích
tất cả là tại cái thằng Smooth chết dẫm,hoãn phải bảo người ta 1 câu

DVT2810

Member
Sau gần 1 tháng ngồi ở nhà ôn thi hôm nay Quỳnh Đô mới có dịp tái xuất giang hồ... he he....
Các anh chị thi thế nào. Làm bài được không. Anh Quân em làm bài tốt lém. Đỗ đến 99,99% roài. Mà đề toán năm nay có khó lắm đâu. Chỉ có 2 câu cuối là khó thui. Còn Hóa, Lý thì ặc ặc. Đề dài vãi, chữ thì bé tí hin , nhìn vào đã thấy phát mệt.
Em có nhầm ko???? Người ngoài nhìn vào thì ai cũng nói đề dễ mà công nhận là về nhà nhìn sao nó dễ thế ko biết. Nhưng cái chính ngồi trong cái lò lửa phòng thi thì nó khác em à. Chẳng nghĩ ra được cái gì hết. 3 tiếng liền cái bụng lên tiếng lên tục => hết sức chả thèm làm nữa. Thằng Quân á?? Thông tin em biết sai bét roài. Hỏi lại đê!!!!
Chị đây mới gọi là thảm đây. Mong sao người ta nương tay, thương tình cho chị thì mới mong đỗ. Ko thì chắc là..... đâm đầu xuống sông tự vẫn mất (nói thế thui mình thi mấy trường ko đỗ trường này thì còn trường khác, lo gì )

DENNIS CHAMBER

lâu rồi không vào đây
mỗi ngày 1 đông vui. Thích thế
lớp mình đi biển à. ý kiến hay đấy
không biết lần này mình có được đi cùng cả lớp không nhi? (lần trước bỏ lỡ rồi mà)
lớp mình đi vào cuối tháng 7 là hay nhất (hình như lớp mình cũng có mấy bạn thi trung cấp vào tháng 8 thì phải)

DVT2810

Member
Thấy lớp mình bàn tán chuyện đi chơi xa sôi nổi quá cũng muốn góp vui. Ủng hộ ý kiến đi sớm sớm đê!!! Thi cao đẳng đợt cuối cùng là 21 đúng ko??? 22/7 đi luôn được ko??? Tại sợ nhiều đứa lớp mình nhiều dự định lắm. Chờ đến 1/8 đi thì chẳng còn tâm trí gì đâu. Cũng biết sơ sơ kết quả roài mà.
may que o dau daycon gai lon roi di 2 ngay thi sao
ke dua nao ko dii thi cho o nha
18 t roi ai lai sang di toi ve
chan bo mm...
Ai chả biết nhà mày thoải mái. Mà nói thẳng ra mày có là con gái đâu mà nói. Nói trước con gái tuổi này đa số vẫn theo ý gia đính đó.
Kể cả tối về còn phải về trước 11 giờ nữa cơ. Ko tin thì hỏi mấy đứa mà xen (hỏi mấy con ngoan ngoan ý) chứ còn mấy đứa con gái quen chân đi chơi, gia đình ko quản lý thì ko thèm nói làm gì.

Cái chuyện có người nhớn đi cùng thì kể ra mất vui thiệt nhưng mà thế còn hơn là vì chuyện đó mà hoãn lại hết đi. Gia đình nào chẳng thế (con trai thì ít nhưng con gái thì yêu cầu cao lắm) tình trạng chung roài. Thông cảm đê!!! Có phải girrl muốn thế đâu.
à Quỳnh đô cũng thi cùng hội dồng thi với mình đấy (không biết Quỳnh đô có biết không nhỉ). Mấy lần định gọi chào 1 tiếng nhưng mà lại ngại (vì phòng của tó cách phòng Quỳnh cái cửa sắt mà)
Đề thi như thế này chắc lớp mình tốt lắm nhỉ
Mày nghĩ tao gặp mày rồi ăn thịt mày luôn chắc. Tao mà biết mày thi cùng hội đồng thi với tao thì có phải sẽ vui hơn ko. Cái cảnh "bơ vơ" nơi đất khách quê người chán chít. hì hì....

smooth

Member
pigmilkloveManU said:
Hu hu anh chị nào bít anh Đức độ này đi đâu ko ạ. Em o thể nào liên lạc được. Bốc hơi o để lại dấu vết. Hix
đi đâu ?? ở nhà suốt chứ đi đâu, liên lạc làm gì ?? ghi số này vào mà tìm: 0988906772
còn có 1 tháng nữa là xa gia đình, xa trường lớp, xa bạn bè, buồn ko lói lên nhời :( :( =)) =))

immotal

mọi người định đi chơi hả nhưng mà ai sẽ là người chủ trì đây ,liệu mà đi sớm đi chứ đi muộn quá dễ mất hứng lắm với lại tôi dễ bận đi chơi chỗ khác lắm

Hùng con

Member
smooth said:
tao tưởng mày đi "iu cây" hả thằng Hùng con kia ?? Đi Sing học trường nào ?? chắc lại MDIS à, tao học SIM. thế bao giờ mày đi ???
oạch... ông ja` thay đổi liên xoàng xoạch. Lại đi "ing gờ lần". Chắc cuối tháng 9 là té roài. Anh em A3 hôm nào sang nhà tui đập pahs' một bữa nhé. Lâu lắm rồi ko chơi với A3 :D

smooth

Member
oh, gì chứ chú Hùng con đã có nhời thì lẽ lào anh em lại từ chối ?? chọn ngày đi, để tao xách xô than sang nướng thịt, ăn chơi cho nó sương :D :D

gil87

chán qué
ở nhà chán thật
bây h lại ước đi học mới chết chứ
nè,thứ hai nè có đi chơi ko vậy hả bà con?
đi dâu thế?
to Quỳnh: mày à,có đi thì nhớ rủ tao đi nhé?
yên tâm,sẽ có người đến đón chị
cùng lắm là tao đến đón mày chứ gì?
hỏi smooth mà xem,tao đang tập đi xe máy rùi đó
để trở thành independent girl
không chết đâu mà sợ ( bố tao bảo ngồi sau tay lái tao giảm đi tuổi thọ vì tội lái ẩu ,đi ngốc,đâm ngay cái đống gạch trước mặt )
hehe,đừng sợ nhé!!!!:D

DVT2810 said:
Sau gần 1 tháng ngồi ở nhà ôn thi hôm nay Quỳnh Đô mới có dịp tái xuất giang hồ... he he....

Em có nhầm ko???? Người ngoài nhìn vào thì ai cũng nói đề dễ mà công nhận là về nhà nhìn sao nó dễ thế ko biết. Nhưng cái chính ngồi trong cái lò lửa phòng thi thì nó khác em à. Chẳng nghĩ ra được cái gì hết. 3 tiếng liền cái bụng lên tiếng lên tục => hết sức chả thèm làm nữa. Thằng Quân á?? Thông tin em biết sai bét roài. Hỏi lại đê!!!!
Chị đây mới gọi là thảm đây. Mong sao người ta nương tay, thương tình cho chị thì mới mong đỗ. Ko thì chắc là..... đâm đầu xuống sông tự vẫn mất (nói thế thui mình thi mấy trường ko đỗ trường này thì còn trường khác, lo gì )
Lâu lém mới thấy chị Quỳnh lên. Còn cái việc thi cử của anh Quân hả. Hôm thi xong em hỏi thì bảo làm tốt. Lại còn chắc là 3 môn 10 rùi. Nhưng tuần sau gọi lại đã :" Anh trượt rùi bé ơi. Năm sau thi lại cùng em vậy " Thế đấy chẳng bít sao nữa. Chưa bít kết quả mà ông ý cứ loạn lên. Anh chị đi đâu thì đi nhanh nhanh lên . Kéo ông Quân ra khỏi nhà đi. Độ này ông ý điên lắm , ở nhà toàn nghĩ linh tinh thui.

gil87

gil87 said:
chán qué
ở nhà chán thật
bây h lại ước đi học mới chết chứ
nè,thứ hai nè có đi chơi ko vậy hả bà con?
đi dâu thế?
to Quỳnh: mày à,có đi thì nhớ rủ tao đi nhé?
yên tâm,sẽ có người đến đón chị
cùng lắm là tao đến đón mày chứ gì?
hỏi smooth mà xem,tao đang tập đi xe máy rùi đó
để trở thành independent girl
không chết đâu mà sợ ( bố tao bảo ngồi sau tay lái tao giảm đi tuổi thọ vì tội lái ẩu ,đi ngốc,đâm ngay cái đống gạch trước mặt )
hehe,đừng sợ nhé!!!!:D
tiêu biểu cho câu nói" Nói trước bước ko qua "

*-*

C.Đức đâu rồi,hô hào chúng nó đi!!!!!!!!!!!!!
Mỗi đứa chịu khó gọi điện thoại cho 1 đứa khác ko thì làm sao chúng nó biết được mà đi.Thi xong rồi ko nói chuyện kết quả nữa,tập trung vào chuyên môn đi,trượt hay đõ tháng sau khắc biêt.
Công nhận ở nhà bây giờ thấy cuồng chân thât,chỉ muốn đi chơi đâu cho đã thôi.
Chính xác thì ngày bao nhiêu C.Đức đi thế????

Anh Đức nói là 12-8 anh ạ. Không biết còn thay đổi gì nữa không.
A`tiện thẻ nhắn anh Đức luôn. Khoảng 26-7 cô Nga đi Sing về thì đi Cửa Lò sẽ vào mồng 1 tháng 8 và chắc là khoảng 7-8 về. Bác Huy bảo thế , anh có đi thì đi. :>

thang_vo_tinh

Quyết định hộ cái nhanh lẹ đi,ở nhà mãi thế này chán quá rồi,toàn lượn hồ thôi chẳng có việc gì làm cả,tao đang học thêm tiếng anh ở cửa bắc xa lớp học thấy nhớ nhớ nên đi học thêm cho vui,mặc đồng phục oai kinh khủng,chẳng bù trong năm học bà Đờ Kim Hoa bắt mặc chẳng thèm mặc....

smooth

Member
ê, thằng Thắng hay đấy, hôm nào tao cũng phải vào lò học thôi, trong năm chưa được nếm cảnh lò nhiều lắm, để bây giờ nếm vậy. ý tưởng của thằng Thắng quá hay, hay mày chọn 1 hôm nào đấy tao, mày, thằng Lộc với thằng Đạt làm hội đến học lò, quậy tưng bừng luôn =))
dự kiến là khoảng mùng 5 tháng 8 lớp mình sẽ đi Hạ Long hoặc Đồ Sơn. các bác cho ý kiến biểu quyết đi. cần lấy danh sách người đi gấp để còn đóng tiền mua tuor.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000