A3 <~~ Yeah...

DENNIS CHAMBER

Kim Hiền làm sao thế? Thằng Thắng nó muốn thay đổi thì phải giúp bạn chứ. Chán KH thế
từ xưa tới nay lúc nào cũng chỉ trách mắng thằng Thắng thôi (hay là Thắng thấy KH nữ tính nên nhường nhỉ)
Còn 4 ngày nữa là thi rồi chúc lớp mình thi tốt nhé

immotal

DENNIS CHAMBER said:
Kim Hiền làm sao thế? Thằng Thắng nó muốn thay đổi thì phải giúp bạn chứ. Chán KH thế
từ xưa tới nay lúc nào cũng chỉ trách mắng thằng Thắng thôi (hay là Thắng thấy KH nữ tính nên nhường nhỉ)
Còn 4 ngày nữa là thi rồi chúc lớp mình thi tốt nhé
tôi có trách mắng nó cũng có lí do đấy chứ nó thì lười như hủi có mỗi chuyện trực nhật thôi mà cũng lười nữa đúng là chán chẳng buồn chết

smooth

Member
anh em A3 thi tốt nhá, vượt qua nốt thử thách này là anh em phẻ rồi. cố gắng lên, tự tin vào mình là đỗ đến 50% rồi :D

smooth

Member
hôm nay thi xong 2 cái môn khoai lù rồi, chưa thấy mem nào lên tường thuật sự việc nhỉ. thôi để cố gắng nốt ngày mai, cái môn sở trường của lò mình :) ko lo mấy phải ko :D. CHúc lớp mình đỗ đại học 100% nhá. thi xong phải tính 1 quả đi chơi đâu đấy đi, tốt nhất là trước khi biết KQ thi, thế cho nó thoải mái. biết KQ rồi lại đứa này đứa kia....các bác về thăm dò phụ huynh trước đi, tinh thần là 2 ngày, thời gian, địa điểm, ng` đứng ra tổ chức tạm thời chưa có, sẽ cố gắng có thông tin chi tiết trong thời gian sớm nhất :). à wên, nếu 2 ngày ko được thì 1 ngày cũng đi, nhớ thu xếp :D

gil87

smooth said:
hôm nay thi xong 2 cái môn khoai lù rồi, chưa thấy mem nào lên tường thuật sự việc nhỉ. thôi để cố gắng nốt ngày mai, cái môn sở trường của lò mình :) ko lo mấy phải ko :D. CHúc lớp mình đỗ đại học 100% nhá. thi xong phải tính 1 quả đi chơi đâu đấy đi, tốt nhất là trước khi biết KQ thi, thế cho nó thoải mái. biết KQ rồi lại đứa này đứa kia....các bác về thăm dò phụ huynh trước đi, tinh thần là 2 ngày, thời gian, địa điểm, ng` đứng ra tổ chức tạm thời chưa có, sẽ cố gắng có thông tin chi tiết trong thời gian sớm nhất :). à wên, nếu 2 ngày ko được thì 1 ngày cũng đi, nhớ thu xếp :D
suong quá nhi?
the la da^n khoi A co the nghi ngoi roi
chi con chờ dân khối B và D của lớp mình nữa thôi
mình lên mạng sớm thật
nhưng đang ốm bệt đây
chán chê thì ko sao
hai hôm thi tự nhiên ho,sốt ,cúm
ngồi trong phòng ho như 1 con cuốc
mệt thật
nhưng may là bài làm cũng tạm ổn
nói wa tình hình vậy thôi,chứ nói trc bước ko wa thì ngượng lắm

to Jake/ Linh à,cảm ơn vi......... đã nhận ra tớ
tưởng Linh ko nhận ra cơ

to Smooth: hôm nào tao có thể "viếng thăm" nhà mày thế
hôm nào có nhã ý thì fone nhé!

to DVT: chị à,làm bài ntn vậy?khối B là khối tủ,nhưng chị học giỏi lắm,chắc chị sẽ đỗ 2 khối thôi

to all A 3: khi nào biết kq fải thông báo cho nhau đó

DENNIS CHAMBER

thi xong rồi nghỉ ngơi thôi (nói thế thôi nhưng cũng lo lắm chứ không biết có đủ điểm không)
Ở nhà 1 năm thì cũng buồn lắm chứ
à Quỳnh đô cũng thi cùng hội dồng thi với mình đấy (không biết Quỳnh đô có biết không nhỉ). Mấy lần định gọi chào 1 tiếng nhưng mà lại ngại (vì phòng của tó cách phòng Quỳnh cái cửa sắt mà)
Đề thi như thế này chắc lớp mình tốt lắm nhỉ

Các anh chị thi thế nào. Làm bài được không. Anh Quân em làm bài tốt lém. Đỗ đến 99,99% roài. Mà đề toán năm nay có khó lắm đâu. Chỉ có 2 câu cuối là khó thui. Còn Hóa, Lý thì ặc ặc. Đề dài vãi, chữ thì bé tí hin , nhìn vào đã thấy phát mệt.

smooth

Member
ghê, thằng Quân đỗ BK chắc rồi, giỏi thật. hôm thi xong 2 môn, gọi cho nó hỏi thăm thì mẹ nó bảo nó đi chơi đâu rồi :D, tự tin vãi, hôm sau thi hóa, chắc ko đáng lo.
anh em thi nốt kD đi rồi bàn xem đi đâu xả hơi đây :D

smooth

Member
có khi 20 tháng bảy đẹp đấy nhỉ, ko thì 1-8. nhưng mà chả biết có tổ chức kịp ko , với cả bàn xem có phải mời "người lớn" đi cùng ko ?? 2 ngày hay 1 ngày ?? sợ 2 ngày deck nhà nào dám cho con gái đi =))

thang_vo_tinh

Khoảng sau 22 đi nó còn thi cao đẳng mà,tao nghĩ chắc có phải mời cứ đi khoảng 2-3 ngày gì đấy Tam Đảo còn đi được sao ko đi được bây giờ

gil87

thang_vo_tinh said:
Khoảng sau 22 đi nó còn thi cao đẳng mà,tao nghĩ chắc có phải mời cứ đi khoảng 2-3 ngày gì đấy Tam Đảo còn đi được sao ko đi được bây giờ

cũng đúng mà
chắc phụ huynh sẽ cho thôi
mỗi cái thằng Smooth đầu óc....đen tối nên mới sợ
đi biển dc ko bà con
cứ mời các bác,nhưng em nghĩ cứ cho mình tự do là....no 1
nhỉ????
;)

tự do hả, dễ thôi, đứa nào khi xin phép cũng bảo là có bố mẹ đứa kia đi cùng, thế là may ra được tự do phá phách :D

đi chơi dính người nhớn vào chán lém :D

hoangnhat2999

chao duc

smooth said:
có khi 20 tháng bảy đẹp đấy nhỉ, ko thì 1-8. nhưng mà chả biết có tổ chức kịp ko , với cả bàn xem có phải mời "người lớn" đi cùng ko ?? 2 ngày hay 1 ngày ?? sợ 2 ngày deck nhà nào dám cho con gái đi =))
may que o dau daycon gai lon roi di 2 ngay thi sao
ke dua nao ko dii thi cho o nha
18 t roi ai lai sang di toi ve
chan bo mm...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000