A3 <~~ Yeah...

DVT2810

Member
lớp mình chắc chả đi chơi đi bời gì nữa nhỉ, hôm nào tụ tập làm 1 phát gì đấy thôi, chán ốm
Thế là dẹp luôn kế hoạch đi biển hử??? chán thế. Tại ko rủ được đứa nào or gia đình nhiều nhà ko đồng ý. Nhiều lý do quá. Hay ít người đi thui cũng được. Có cũng là tốt lắm rùi muh.
Nếu ko đi thiệt thông báo lên trên này cho bạn bè biết cái. Có gì tao còn ở trong Nam lâu hơn.... he he....

gil87

Hôm nay la` một ngày như bao ngay` khác
nhưng tự nhiên thấy chẳng vui vẻ j`
mà thây'lo lắng
mong 1 điều j` đo'
cái cảm giác này thật ko dễ chịu chút nao`
mình bị máy mắt suốt
lớp mình có đi chơi đâu ko ?
chắc là ko rôi`
thấy tình hình thật là bi đat'
thế này thì Smooth buồn rồi
thế bao h mày định tổ chức party thế ?
du` sao hay~ nhớ đến lời hứa nhé ? ok?

DVT2810

Member
Lớp mình đỗ nhiều mà điểm cao thế thì sao lại nói là tình hình bi đát cơ chứ. Chỉ tiếc là chưa có thủ khoa nào rơi vào lớp mình nhẩy .
Đức: tao thấy mấy đứa bảo mày sắp đi thế khi nào thì tổ chức liên hoan chia tay chia chân với lớp đây . Thấy cứ im im như kiểu đi roài ý.

DVT2810

Member
uh! Lúc đầu chị quyết tâm thủ khoa đó. Nhất là sau khi thi xong Sinh +Toán, chỉ còn mỗi hóa thì .... trục trặc
Đỗ thì đỗ roài. nhưng trượt mất làm thủ khoa em à. Tức ghê!!!
Thằng Quân nó còn giỏi hơn chị ý chứ. Khiếp người đi đâu cũng mày ơi tao trượt rồi, thế này thế nọ . Thế mà lúc báo điểm ko thể tin là nó cao đến mức đó. Nó đang sợ báo nhầm điểm đó.

gil87

DVT2810 said:
uh! Lúc đầu chị quyết tâm thủ khoa đó. Nhất là sau khi thi xong Sinh +Toán, chỉ còn mỗi hóa thì .... trục trặc
Thằng Quân nó còn giỏi hơn chị ý chứ. Khiếp người đi đâu cũng mày ơi tao trượt rồi, thế này thế nọ . Thế mà lúc báo điểm ko thể tin là nó cao đến mức đó. Nó đang sợ báo nhầm điểm đó.
Quỳnh a`,phản đối chat riêng tư
haha
đua` thôi
thằng MQ dở hơi,thế mà đòi sống đòi chết kêu là trượt

immotal

chán quá chúng mày ạ chưa gì tao dã thấy lớp mình có 5đứa trượt rồi mong rằng sẽ ko ai trượt nữa còn tao thì đỗ rồi khoa của tao lấy có 25/40 điểm trong khi tao được đến 29/40 điểm cho tao hỏi tình hình mấy đứa thi khối D cái nào?tao mới biết điểm của 3 đứa thi khối d thôi còn con linh trang thì chưa biết chẳng biết nó thi ra sao nữamà còn cái hà phương nữa nó bảo thi đại học văn hóa ma tao có thấy nó đâu

gil87

immotal said:
chán quá chúng mày ạ chưa gì tao dã thấy lớp mình có 5đứa trượt rồi mong rằng sẽ ko ai trượt nữa còn tao thì đỗ rồi khoa của tao lấy có 25/40 điểm trong khi tao được đến 29/40 điểm cho tao hỏi tình hình mấy đứa thi khối D cái nào?tao mới biết điểm của 3 đứa thi khối d thôi còn con linh trang thì chưa biết chẳng biết nó thi ra sao nữamà còn cái hà phương nữa nó bảo thi đại học văn hóa ma tao có thấy nó đâu
KH a`
lần sau cậu cho mình cái dấu vào nhé
nhìn chẳng có chấm phẩy,đau hết cả mắt

DVT2810 said:
Ông Quân thì chị tin lam` gì . Nói một đằng kết quả lại một nẻo :)

gil87

hic
Smooth đi rôi`
đến 1 chân trời rất xa (chắc khoảng 1k km )
hic,dốt địa lí
KH à,tớ cũng đỗ,nhưng không cao lắm đâu
è,cao dẳng sư phạm mình cũng dc 26 đó
một sự cố gắng phi thường
mà sao bọn con trai lớp mình chết đâu rồi ý nhỉ?
cứ để chị em độc thoại nội tâm thế này à?
chán thật
các bạn đã dc quà j` chưa?
truớc khi thi thì hứa xe này xe nọ,quần nọ áo kia,di động ko là vấn đề,thế mà bi h lại thê thảm thế này đây
Smooth à,nhớ làm giúp tao cái avatar nhé
mày chỉ post bài cho lớp khác thôi ma` lớp mình bỏ bê

smooth

Member
Nấm đỗ rồi à, giỏi nhỉ. thế các cụ định bùng phần thưởng của mày hả :) hứa để cô con gái có động lực thi thôi, thi xong rồi thì còn cần mấy cái đấy làm gì nữa =)) mà đỗ thì ấm vào thân mày chứ cho ai :p
Thông báo với cả A3: tớ đã sang đến Sing, ở nhà thuê với 2 đứa em họ nên thoải mái lắm, ko phải lo gì cả. 25 tháng 8 này pama lại sang thăng nữa :) bạn nào có nhã ý gửi quà gì cho tớ thì mang đến nhà tớ nhờ pama chuyển hộ nhá :D :p

gil87

hi`
Đức à,tao biết chứ
đỗ thì sướng thân mình dầu tiên,hôm nay nhận giấy báo trúng tuyển rôi`
nhưng vẫn thấy tức lắm:(
thôi vậy,truớc sau j những cái đó chẳng có,chỉ sớm hay muộn mà thôi
mày à,hôm mày đi,mưa to nhỉ ? định tặng mày quà nhưng chẳng biết tặng con trai cái j cả
thôi ,sang bên đấy cố gắng mà học hành
có em nào xinh thì send ảnh về nha
đừng quên avatar của tao và .....................my shoes(tao cũng chẳng nhớ từ này viết như thế nào nữa)thế nha(ko phải cái loại xuất khẩu 200k đâu,mà phải đúng những j mày hứa đó)
mày làm đê,tao sẽ viết mail thường xuyên cho,khỏi lo buồn,hihi

DVT2810

Member
Nấm ơi mày bị bố mẹ bùng rùi à???? Chán ghê!!! Phải phản đối kịch liệt đi chứ. Lớp mình đứa nào thi xong cũng thấy đòi di động oai ghê!!!
Cũng may là bố mẹ tao ko thất hứa cái chuyện thưởng đi chơi xa, sắm quần áo. Chỉ tiếc còn khoản di động thui. Có máy rùi, nhưng chưa được mua Sim. Nhà nói mua rùi buôn chuyện lung tung tiền ai trả hàng tháng thế có tức ko.
Kim Hiền dạo này oách ghê, đỗ này, di động này. Thế mà chẳng thấy mặt mũi đâu cả.Có thay đổi ngoại hình nữa ko? Để tao còn chuẩn bị tinh thần gặp mặt 1 lần.

Thằng Đức này đi mà chẳng thông báo trên forum 1 câu trước khi đi. Chỉ nói cho Nấm bít thui là sao??? Chuyển quà cho mày á. Tao nghĩ ngược lại thì đúng hơn. Quà phải từ phía mày cho tụi tao chớ.
Hình như Linh Trang cũng trượt rùi thì phải. Lớp mình mấy đứa trượt rùi. Tiếc ghê!!!!

to Chi: Chị cũng biết vậy rùi. Tin nó thì bán nhà đi mà sống.... sao em có thể chấp nhận 1 đứa như thế làm anh trai nhỉ????

gil87

nay`
sao mấy lần post bài mà ko dc
buồn thật
sao dạo này lớp mình chẳng có vụ j động trời vậy ?
làm 1 phát đập phá đê
để Gil chủ tri` nha
đề nghị mọi nguời hưởng ứng

smooth

Member
:) mày mà đứng lên tổ chức thì chả ma nào nó tham gia đâu Nấm ạ, ít ra phải là người tiếng nói "to to" 1 tý, như con Nhung hay thằng Cường mới được. tốt nhất mày có kế hoạch gì thì cứ phác thảo ra rồi trình bày với chúng nó, lớp đi đi rồi chụp ảnh gửi cho tao. hôm nay tao vừa đến trường chụp ảnh, tý tao up lên cho mà xem :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000