A3 <~~ Yeah...

DVT2810

Member
[/quote]anh Thắng bẩu ghê . vừa lên dọa cái con Quỳnh đô đã ướt hết cả quần rồi
Thằng M.Quân lâu lắm ko thấy lên đây, hình như có lên đọc bài mà ko dám cãi Q đô, khổ thế [/quote]
Cái gì mà ướt quần cái thằng này. Ko dám đâu. hì hì...
Thằng Thắng thì có gì mà tao phải.... ướt quần.
Nó lên nhưng làm gì dám cãi lại tao. (Chít thật! Nó nhìn thấy câu vừa rùi là tao no đòn he he....)
Ảnh lớp mình bọn nó lên xem nhiều lắm roài. Tại nhiều đứa biết mày post hình lên mờ. À tao hỏi luôn: Cái hôm đi ăn tối ý. Cái ảnh mà mày chụp tao, Ngân, thằng Quân là máy nào, máy mày đúng ko?? Nếu đúng thì mày ra hàng rửa giùm tao cái ảnh đó được ko? À quên cả hình tổ 4 mày post lên nữa. Tao đặt hàng mày rửa ra giùm tao. Tiền nong tính sau

smooth

Member
hix, dạo này bận wa', ko có thời gian đâu, để thi TN xong thích cái nào tao rửa cho. với cả hình như HQ làm đĩa ảnh cho lớp mình, mỗi đứa 1 cái, tha hồ mà xem :D. rửa ảnh số đắt lắm, 3k 1 cái cơ, rửa ít thôi :D

DVT2810

Member
Thế thì chắc là phải đành chờ tới lúc đó vậy. HQ nó làm đĩa lâu ko?? Khoảng bao giờ thì có. Mà đĩa đấy là có đủ tất cả các hình ở các máy hử???
Tao biết là đắt thế nên tao mới nói: "Tiền nong tính sau" Hiểu chưa
Hôm nay mày tìm thấy ảnh chưa??? Bạn nào hâm mộ mày lấy mất rồi...

smooth

Member
hix, mấy cái ảnh đẹp như thế mà đứa nào nỡ lấy mất, tao kết nhất là cái đeo kính của Xuân Hoàng, đội mũ của Ngân, đẹp vãi ra mà mất :((. Hôm nào tao mượn cuộn phim rửa lại nhá Q đô, để tối tao gọi cho mày mượn vậy.

thang_vo_tinh

Con Kim Hiền đưa lên mạng ảnh Kanga ngầu quá.Bỏ đi được rồi đấy,nhìn trông nhà quê quá đấy.À mà mày vào định moi móc thông tin gì đấy ,người yêu đâu rồi mà lại lang thang ở trên mạng thế này ,khổ quá.Con gái bố khổ quá mới bé tí yêu đương để rồi ngồi chồm hỗm ở nhà đợi người yêu.Không biết nó có đá đít cho không.Hê Hê....
TVT

DVT2810

Member
Con này láo nhờ,ông mày đây mà mày dám trêu cơ à,mày nhận án tử hình đi là vừa.Chết với tao và thằng Quân nhớ......
Nghĩ LPQ là ai cơ chứ???? Án tử hình cơ á? Eo ơi sợ ghê!!! Nhưng mờ bi giờ ko gặp nữa đâu giết được ai cơ chứ!!! he hehe.. :q: :D
hix, mấy cái ảnh đẹp như thế mà đứa nào nỡ lấy mất, tao kết nhất là cái đeo kính của Xuân Hoàng, đội mũ của Ngân, đẹp vãi ra mà mất (. Hôm nào tao mượn cuộn phim rửa lại nhá Q đô, để tối tao gọi cho mày mượn vậy.
Thế là con Nấm nó nhất định ko buông tha cho mấy cái ảnh của mày hử??? Sao tao tưởng mày bảo sẽ "đè" nó ra cơ mờ. Kinh quá cơ!!! Thấy bảo gọi điện mà cho tận hôm nay chẳng thấy alô tiếng nào....
À hôm qua đọc dòng mày viết cho Nấm ở trên áo ý. Khiếp người. Nấm đọc xong suýt ngất, cái gì mà anh với cả em....
Bây giờ muốn trị Nấm (diệt tận gốc) ko phải dùng Nizoral mà phải dùng Thắng vô tình mới là của độc... =))

DVT2810

Member
tôi có thằng bạn là QUốc Anh với cả Huy Anh ko biết bọn nó học A2 hay A3 nhỉ
Lâu lâu thấy Dom lên nói câu ngu ngu. "Chắc là" cái gì nữa. Lớp mình làm gì có thì phải chắc chắn chứ. Quốc Anh á? A2. Cái thằng nghịch như quỷ ý. Đen đen suốt ngày mặc quần đùi or quần ngố đi học.
Con Kim Hiền đưa lên mạng ảnh Kanga ngầu quá.Bỏ đi được rồi đấy,nhìn trông nhà quê quá đấy.À mà mày vào định moi móc thông tin gì đấy ,người yêu đâu rồi mà lại lang thang ở trên mạng thế này ,khổ quá.Con gái bố khổ quá mới bé tí yêu đương để rồi ngồi chồm hỗm ở nhà đợi người yêu.Không biết nó có đá đít cho không.Hê Hê....
TVT
Nó để ảnh đấy lâu roài, hiền kangta mờ. Nó thấy mày vào + hôm gì gì tao với mày bảo nói xấu nó trên mạng => thăm dò tình hình => nó vẫn ngu như ngày nào => Dom... =))
Yêu đương á?? Lớp mình chưa ai yêu nhiều như KH, mà ko biết thằng điên nào nó chịu được Dom nhẩy??? Ý quên bạn Dom nữ tính nhất lớp => chắc chắn nhiều người yêu roài. Nhưng mờ.... hình như toàn thấy nó khoe người yêu chứ đã thấy thằng nào vác mặt tới lớp đâu.
Lần trước tao gửi ảnh người KH yêu cho thằng Quân. ko biết nó coi chưa. Đúng là nồi nào vung ấy.
Đợt trước thằng Quân nó còn khen KH là "hoa hậu" lớp mình đấy. Mày chê vừa thôi ko thì nó nổi điên lên là mày chít =)) =))
À lần sau ký tên ko cần thế đâu. Vào phần hồ sơ mà sửa chữ kí...

thang_vo_tinh

Con Quỳnh Đô này nói thế bạn KH nghe thấy lại lên cơn điên bây giờ,bạn xinh đẹp thế mà mày nói bạn ý chả ra cái đáo gì cả.Nhưng nghe xong cũng thấy có lý lắm đấy.KH có người yêu bây giờ -> trời sập

DVT2810

Member
Thế mới nói trời tới tận bây giờ chưa sập. Đơn giản vì chỉ có nó yêu thôi chứ có ai thèm yêu nó thật lòng đâu. Toàn thấy các anh xa tít mù tắp.
Mọi người học ôn thi hết chưa? Sau đợt này chưa thấy thi đại học đâu chắc đã chết ốm roài. Học toàn những môn học thuộc khó nhai, ko biết hôm nay học rồi ngày mai có còn nhớ nổi ko???
À có ai học tủ ko??? Tiết lộ tủ cái đê nhẩy???

thang_vo_tinh

DVT2810 said:
Thế mới nói trời tới tận bây giờ chưa sập. Đơn giản vì chỉ có nó yêu thôi chứ có ai thèm yêu nó thật lòng đâu. Toàn thấy các anh xa tít mù tắp.
Mọi người học ôn thi hết chưa? Sau đợt này chưa thấy thi đại học đâu chắc đã chết ốm roài. Học toàn những môn học thuộc khó nhai, ko biết hôm nay học rồi ngày mai có còn nhớ nổi ko???
À có ai học tủ ko??? Tiết lộ tủ cái đê nhẩy???
sư bố mày chỉ được cái nói đúng thôi.Mà KH nhìn thấy dòng này lại điên lên như con điên bây giờ.Học tủ à,khỏi đi năm nay lệch tủ hết cho chết cả lũ.

smooth

Member
tao cũng học tủ này, hix, nhưng mà mỗi đứa nói 1 tủ, học theo tất cả chúng nó thì đúng cha nó cả quyển luôn, nhục thế :( :(.
tao lo văn wa', em tao nó bảo tủ tiếc chả tin được đâu, tủ nào càng nhiều người biết thì càng sai =)). hix, nó bảo năm ngoái nó thi, biết trước đề 1 tháng, ôn có 2,3 bài văn gì đấy thôi. bạn nó là cocc, chỉ nó với 2 thằng nữa biết :(. bây giờ có tủ thật cũng làm gì đến lượt mình biết :(

smooth

Member
bài gì cơ ?? chả hiểu gì. hix, tao cũng ko tin tủ lắm đâu, em tao đã cảnh báo rồi. thông tin càng nhiều ng` biết thì càng xa sự thật :D

mattucach

Member
hehe, anh chị sang các 4rum các trường í, đừng hỏi gì, nhưng mà đọc thôi, thể nào mà chả nghe ngóng đc gì đấy ;;)

immotal

thang_vo_tinh said:
sư bố mày chỉ được cái nói đúng thôi.Mà KH nhìn thấy dòng này lại điên lên như con điên bây giờ.Học tủ à,khỏi đi năm nay lệch tủ hết cho chết cả lũ.
xư thằng Thắng dám bảo bà mày la con điên à mày cứ đợi đấy rồi tao sẽ xử tội mày nhớ đấy . X( X( X( X( X(

thang_vo_tinh

immotal said:
xư thằng Thắng dám bảo bà mày la con điên à mày cứ đợi đấy rồi tao sẽ xử tội mày nhớ đấy . X( X( X( X( X(
Tôi sợ quá bạn KK.Hiền dọa đánh tôi bà con ơi.Bố la bố láo.Muốn trị tao cần 10 năm nữa cho mày học võ xử lý tao đấy.Cố gắng nhớ con gái tôi....sợ quá!

hoangnhat2999

con hien voi thang thangbao ve nha ma chui nhau

smooth: thằng Nhật Anh lần sau viết tiếng Việt có dấu cho tao nhờ cái, đọc mãi mới luận ra được. mà đừng có chửi nhau, mất công tao sửa bài :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000