A3 <~~ Yeah...

Có đáp án thi tốt nghiệp trên báo đấy chị Quỳnh ạ. Khổ thân anh Quân em học không đến nỗi nào mà thi lại làm bài chán thế. À quên anh Đức dạo này đi đâu mà em chẳng thấy. Anh Đức ới ời có sang mà lấy ảnh không em đang cầm 1 đống ảnh của A3 đây này .

immotal

thang_vo_tinh said:
Thi tốt nghiệp mà trông thi kiểu này chán quá minh đặt mục tiêu 30 điểm mà bây giờ tính ra khoảng 50 thế này về nhà biết ăn nói sao với bố mẹ đây
ôi trời ơi lại còn ko biết nói sao nữa ha? bó tay luôn với mày đấy.Mà này bộ lần này thi tốt lắm hay sao ma nói nghe sướng thế ,hic con tao thì thảm lắm mày ạ.Chắc hôm đó tao bị điên hay sao ấy mà nhìn nhầm số 2 thành số 3 dẫn đến việc tính sai kết quả bài dt hình phẳng thế mới đau chứ ,nói chung lần này chỉ có môn anh là tao làm tạm ổn thôi thế mày có chép được của đứa nào ko? chắc là chép được hả?ko bị bắt chứ gì? tao thấy ông Tấn lượn qua lượn lại phòng tao mà buồn cười ko chịu được.Mày đã có ông ấy lo cho còn gì nữa phải ko xéo cẩu? =)) =)) =)) =)) :p

immotal

DVT2810 said:
À quên mất bà con ơi!!! Thằng Đức vừa gửi tin nhắn là tháng 8 mới xa rời quê hương.... he he hay quá... còn gặp mày được mà còn cãi nhau nữa chứ....
Nghe thấy thằng Đức bảo: thi xong đại học rủ nhau đi biển.
Ý kiến hay đó. Đồng ý cả 2 tay luôn. Nhưng mờ nói trước đồng ý chưa chắc tao đã đi được đâu. Tại sau khi thi xong nhà tao đưa tao vào Nam chơi chưa biết khi nào ra. Chắc hết hè. Nhưng đã có lòng thì sẽ cố gắng tìm mọi cách để đi được.
ôi trời chị đô vào Nam chơi á có thật ko đây? hay là tin vịt tao đoán là mày phải thi đỗ đại học thì ông bà già mày mới cho đi chứ ko thi khướt nhé.Tao cũng muốn vào đó lắm nhưng mà cũng fải thi đỗ đại học cái đã rồi mới mong được các cụ chiếu cố.Thôi dù sao thì cũng chúc mày thi tôt nhé biết đâu được đấy tao với mày lại gặp lại nhau trong Nam nhỉ? hi hi :p :p

DVT2810

Member
Có đáp án thi tốt nghiệp trên báo đấy chị Quỳnh ạ. Khổ thân anh Quân em học không đến nỗi nào mà thi lại làm bài chán thế. À quên anh Đức dạo này đi đâu mà em chẳng thấy. Anh Đức ới ời có sang mà lấy ảnh không em đang cầm 1 đống ảnh của A3 đây này .
Đáp án đó chị xem từ hôm thi xong cơ. Nhưng mờ nó cũng ko hẳn là chính xác đâu em à. Thấy mấy đứa lớp chị nó bảo phải đáp án ở bộ mới chính xác. Trong báo còn thiếu nhiều lắm. nói chung là lớp chị làm thì làm được đủ để đỗ, nhưng cái chính là đứa nào chẳng muốn cộng điểm thi đại học => cái đó mới là vấn đề. Chắc đến cả chị cũng chẳng thể trông mong được gì đâu.
Em thử gửi tin nhắn vào nick của thằng Đức ý. nó lên mạng nhưng chắc là ko vào đây. Chơi nhiều cũng chán muh....
Đống ảnh em nói là hôm tụi con trai lớp chị lấy máy của em chụp hử??? hôm đấy thấy thằng Quân cầm máy em nghịch suốt nhìn đến sốt cả ruột.

DVT2810

Member
.ôi trời ơi lại còn ko biết nói sao nữa ha? bó tay luôn với mày đấy.Mà này bộ lần này thi tốt lắm hay sao ma nói nghe sướng thế ,hic con tao thì thảm lắm mày ạ.Chắc hôm đó tao bị điên hay sao ấy mà nhìn nhầm số 2 thành số 3 dẫn đến việc tính sai kết quả bài dt hình phẳng thế mới đau chứ ,nói chung lần này chỉ có môn anh là tao làm tạm ổn thôi thế mày có chép được của đứa nào ko? chắc là chép được hả?ko bị bắt chứ gì? tao thấy ông Tấn lượn qua lượn lại phòng tao mà buồn cười ko chịu được.Mày đã có ông ấy lo cho còn gì nữa phải ko xéo cẩu?
Sao lúc nào mày cũng ôi trời ơi thế hử?? Gọi đất đi cho nó gần, trời xa lắm ko thấu đâu.
Mày thắc mắc bài toán của mày hử??? NGU, nghe câu này quen nhẩy => chắc nghe nữa cũng ko thấy lạ. Tao với cả thằng Thắng chép mà còn để bị bắt thì mày nghĩ mười mấy năm luyện rèn để đâu. => ngu he he.....
mày thì nhìn cái gì chả cười.....
ôi trời chị đô vào Nam chơi á có thật ko đây? hay là tin vịt tao đoán là mày phải thi đỗ đại học thì ông bà già mày mới cho đi chứ ko thi khướt nhé.Tao cũng muốn vào đó lắm nhưng mà cũng fải thi đỗ đại học cái đã rồi mới mong được các cụ chiếu cố.Thôi dù sao thì cũng chúc mày thi tôt nhé biết đâu được đấy tao với mày lại gặp lại nhau trong Nam nhỉ? hi hi
Con này dạo này bạo mồm ghê. Chẳng có ông bà nào ở đây cả, mày tập cách nói đấy từ thằng Thắng hả???
Tao trả lời nhớ: mày là mày, tao là tao, nhà mày khác nhà tao, nhà mày suy nghĩ cổ điển hơn nhà tao => mày ko đi chơi được như tao, tức chưa.... ha ha....
Nhà tao ko có chuyện thi đỗ hay ko đâu, thích đi thì đi ko ai cấm. Thế mới là tao chứ.

gil87

Thấy Thắng thi tốt wá chẳng nói dc câu nào luôn
trong khi mình thì chẳng biết đường nào mà lần
nói trước bươc khong qua

smooth

Member
tao thi như shit, hix. chán ốm lên được. chắc kỳ này điểm tao thấp nhất lớp wá.
à, cô Hoa lớp mình được chọn đi ra đề đại học đấy, 16 này vào trại thì phải. vinh dự ghê cơ, có phải ai cũng được chọn đi ra đề đâu , học sinh như mình cũng thơm lây :)

DVT2810 said:
Đáp án đó chị xem từ hôm thi xong cơ. Nhưng mờ nó cũng ko hẳn là chính xác đâu em à. Thấy mấy đứa lớp chị nó bảo phải đáp án ở bộ mới chính xác. Trong báo còn thiếu nhiều lắm. nói chung là lớp chị làm thì làm được đủ để đỗ, nhưng cái chính là đứa nào chẳng muốn cộng điểm thi đại học => cái đó mới là vấn đề. Chắc đến cả chị cũng chẳng thể trông mong được gì đâu.
Em thử gửi tin nhắn vào nick của thằng Đức ý. nó lên mạng nhưng chắc là ko vào đây. Chơi nhiều cũng chán muh....
Đống ảnh em nói là hôm tụi con trai lớp chị lấy máy của em chụp hử??? hôm đấy thấy thằng Quân cầm máy em nghịch suốt nhìn đến sốt cả ruột.
Ui zoi` sốt ruột gì hả chị. Em quẳng máy cho ông Quân suốt ý mà. Em có cầm mấy đâu. Phim cũng là của em luôn. Anh em với nhau mà , thoải mái một tí. Còn ảnh thì em mang sang cho anh Đức hết rùi. :)

smooth

Member
hix, sao lại có cái ảnh anh xâu thế ko biết, hỏng hết cả hình tượng, thằng Quân chụp cái đấy đúng là hại mình :(

thang_vo_tinh

Lâu lâu chưa vào cũng thấy vui vui ko hiểu học thi có vào liên tục ko đây.Hay quá nhờ TTTT vào đây loạn xới đấy hả.Tao lên Đội Cấn học 1 mình rồi,ai rỗi ghé qua chơi nhớ
Địa chỉ :1/204D OK?

thang_vo_tinh

immotal said:
ôi trời ơi lại còn ko biết nói sao nữa ha? bó tay luôn với mày đấy.Mà này bộ lần này thi tốt lắm hay sao ma nói nghe sướng thế ,hic con tao thì thảm lắm mày ạ.Chắc hôm đó tao bị điên hay sao ấy mà nhìn nhầm số 2 thành số 3 dẫn đến việc tính sai kết quả bài dt hình phẳng thế mới đau chứ ,nói chung lần này chỉ có môn anh là tao làm tạm ổn thôi thế mày có chép được của đứa nào ko? chắc là chép được hả?ko bị bắt chứ gì? tao thấy ông Tấn lượn qua lượn lại phòng tao mà buồn cười ko chịu được.Mày đã có ông ấy lo cho còn gì nữa phải ko xéo cẩu? =)) =)) =)) =)) :p
Con này dạo này ăn nói bạo mồm gớm nhờ chẳng lẽ lai đập cho mày 1 trận bây giờ chứ lại.Lâu lâu chưa bị ăn đòn nên thấy nhớ nhớ hả.Mày chắc thi ngu nên ghen tức với tao chứ gì.Đồ con Dom

DVT2810

Member
à, cô Hoa lớp mình được chọn đi ra đề đại học đấy, 16 này vào trại thì phải. vinh dự ghê cơ, có phải ai cũng được chọn đi ra đề đâu , học sinh như mình cũng thơm lây
Thông tin chính xác ko mày??? Nếu thế thì ít ra lớp mình cũng được sướng sướng 1 tẹo. Tại cô mà ra đề thì chắc phải có cái gì đó đã dạy lớp mình rùi chớ. Giáo viên tốt thì thường làm thế mờ. Cầu mong là được vậy. he he....
hix, sao lại có cái ảnh anh xâu thế ko biết, hỏng hết cả hình tượng, thằng Quân chụp cái đấy đúng là hại mình
Ảnh thế nào thì post lên cho bà con trên này được chiêm ngưỡng dung nhan cái coi. Chứ ai lại giữ trong nhà làm của riêng cho mình. Thế ko hay đâu. Thằng Quân mà nó chụp thì tao cũng tưởng tượng ra hình mày trông như thế nào roài =)) =)) Mấy lần nó lấy máy tao chụp linh tinh nhìn phim mà chẳng muốn rửa thành ảnh luôn.
Chi này !!! Em cho ông anh của em mượn máy để nó nâng cao tay nghề chụp ảnh hử???

DVT2810

Member
Lâu lâu chưa vào cũng thấy vui vui ko hiểu học thi có vào liên tục ko đây.Hay quá nhờ TTTT vào đây loạn xới đấy hả.Tao lên Đội Cấn học 1 mình rồi,ai rỗi ghé qua chơi nhớ
Địa chỉ :1/204D OK
Tao nghe cái vụ mày chuyển nhà sang ĐC lâu roài cơ mờ. Mà hình như còn có cái tin là mày sẽ rủ tụi tao tới đập phá nhà mày sau khi thi nữa hử???
Thời gian này đang ôn thi chắc gì đã lên mạng được chứ đừng nói là đến nhà mày =)) =))
He he.... chờ sau khi thi xong ko mời tụi tao cũng kéo tới.
Con này dạo này ăn nói bạo mồm gớm nhờ chẳng lẽ lai đập cho mày 1 trận bây giờ chứ lại.Lâu lâu chưa bị ăn đòn nên thấy nhớ nhớ hả.Mày chắc thi ngu nên ghen tức với tao chứ gì.Đồ con Dom
Kinh nhỉ!!! Thắng mà phải chấp con Dom đó hử??? Bây giờ nói cho nó tu tỉnh trong mấy ngày này. Dom ơi mày cẩn thận ko thì lần sau gặp thằng Thắng khó lòng yên thân đó.

To chị Quỳnh: Em cho anh Quân mượn máy nâng cao tay nghề. Nói dại thất nghiệp thì còn xoay ra nghề chụp ảnh đươc chị ạ. Mà tay nghề cao phết rồi đấy. Đâu phải ai cũng chụp được cái ảnh lúc anh Đức xấu nhất đâu. Mấy cái ảnh anh Đức post lên toàn là ảnh đẹp không hà.

gil87

thang_vo_tinh said:
Địa chỉ :1/204D OK?
chán ốm,người ta lên thì lại kêu người ta loạn xới,ghét thật

gil87

smooth said:
à, cô Hoa lớp mình được chọn đi ra đề đại học đấy, 16 này vào trại thì phải. vinh dự ghê cơ, có phải ai cũng được chọn đi ra đề đâu , học sinh như mình cũng thơm lây :)
thôi đi mày
thi DH đã ko fải lo còn lắm chuyện
cô Hoa ra đề đọc xong cái đề đã buồn ngủ rồi nói gì đến làm

to Thắng: làm ơn đừng gọi tôi là TTTT dc ko? lôi cả họ cả tên người ta ra

smooth

Member
gọi nó là "Trần Thu Trang" được rồi Thắng ạ =))
lớp mình thi TN điểm vãi cao, để tý tao post điểm cả lớp lên đây.

DENNIS CHAMBER

Thắng nó thích gọi thế mà (tôn trọng sở thích của người ta chứ)
lớp mình điểm cao lắm à, chắc mình thấp nhất rồi
tớ nghe nói cô Hoa có ra đề thi đâu
hình như chỉ góp ý kiến về đề thi thôi thì phải

DVT2810

Member
To chị Quỳnh: Em cho anh Quân mượn máy nâng cao tay nghề. Nói dại thất nghiệp thì còn xoay ra nghề chụp ảnh đươc chị ạ. Mà tay nghề cao phết rồi đấy. Đâu phải ai cũng chụp được cái ảnh lúc anh Đức xấu nhất đâu. Mấy cái ảnh anh Đức post lên toàn là ảnh đẹp không hà.
Em chờ thằng đấy thất nghiệp thì đến Tết nhớ!!! Đợt vừa rồi thi TN làm bài tốt đấy chứ thế mà cứ hét ầm lên => ko tin vào mồm nó được đâu. Mà nó mà trượt đại học thì dân Hà Nội có mấy đứa đỗ. Ko phải là chị khen nhưng mờ học với nó lâu thì thấy thế thui. Nhất lớp chị đấy : 9,2 => khỏi lo cho nó.

To Đức: Sau lời nói của em Chi tao nghĩ mày nên post mấy hình để đời của mày lên đê!!!
thôi đi mày
thi DH đã ko fải lo còn lắm chuyện
cô Hoa ra đề đọc xong cái đề đã buồn ngủ rồi nói gì đến làm

to Thắng: làm ơn đừng gọi tôi là TTTT dc ko? lôi cả họ cả tên người ta ra
Thế Trang thích mọi người trong này gọi là T4 hay là Trang Nấm chứ gọi "Trần Thu Trang" thì mất đi "cái hay" trong tên đúng chưa???

Cô Hoa chẳng biết có được ra đề hay ko? Nhưng mờ nếu chỉ là góp ý kiến thui thì cũng lo. Cô sẽ nói gì nhỉ. Đề cơ bản, ko nên khó quá, có chỗ lừa, nhưng mà nhất định phải..... dài. Trời đất làm 10 đề của cô chắc 9 đề là dài. Cái đó cũng đủ chít roài.

Ui trời em biết anh Quân học giỏi rùi. Thi Đại Học đỗ là cái chắc , vừa giỏi lại vừa chăm nữa. Mà điểm lớp chị cao phết đấy chứ. Lớp Hóa có khác Hóa toàn 10. Trường mình có 2 chú chượt tốt nghiệp đấy.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000