A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
pigmilkloveManU said:
Tom' lai la` em khong thay' co' anh nao` ai' het' . Con gai' cung~ om nhau thi` co' lam` sao . Con trai phai? dc quyen` binh` dang? chu' .
em Chi nói chỉ được cái đúng. con gái ôm nhau thì ko sao, con trai mới dính vào nhau tý đã kêu ái ?? chả hiểu. con trai ko được thể hiện tình thương mến thương à ??
đề nghị em Chi lần sau viết bài có dấu, ko thì anh del luôn đấy, đọc mỏi mắt lắm, ko thương anh mắt kém à :D ??

DVT2810

Member
Nhung dung' la` nhin` may' anh deo` nhau ve` ghe that . Khong sua? di thi` de~ bi hieu? nham` lem' .
Yêu cầu Đức đã có công đọc thì đọc hết đê!!!! Thấy em Chi nhận xét chưa?? Mà mày việc gì phải ganh tị với bọn con gái Từ trước tới giờ con gái ôm nhau là chuyện bình thường hơn con trai nhiều
Lấy ví dụ cụ thể nhớ: Mày thấy con gái mặc quần áo con trai thì ko sao còn con trai mặc váy ra đường người ta nghĩ sao. Phải biết nhường con gái nhiều điều chứ Hơi 1 tí là so sánh
À em Chi ui!!!! anh Mạnh Quân đã biết tin mình ái đang được bàn tán xôn xao trên nì rùi Sáng nay chị vừa bị nó cho ăn đập Sắp tới chắc anh Quân sẽ lên trả lời trực tiếp về chuyện nì
Alô alô, chắc chuyện nì thì thằng Đức ko biết rùi: 1 lý do điển hình nữa để nói thằng Quân ái: mày có biết cái nick ấn tượng gần đây nhứt của nó ko? "GÀ MÁI GIÀ" ko tin hỏi nó mà xem
Có chuyện nì nữa: Sau cái vụ giúp D4 làm chào tuần mới Mày biết con gái lớp mình nói gì ko: tuyển thẳng thằng Đức +thằng Quân vào D4 khỏi cần thi.... he hehe.... sướng nhớ tự nhiên lại khẳng định mình

fruit NHO

Active Member
DVT2810 said:
Yêu cầu Đức đã có công đọc thì đọc hết đê!!!! Thấy em Chi nhận xét chưa?? Mà mày việc gì phải ganh tị với bọn con gái Từ trước tới giờ con gái ôm nhau là chuyện bình thường hơn con trai nhiều
Lấy ví dụ cụ thể nhớ: Mày thấy con gái mặc quần áo con trai thì ko sao còn con trai mặc váy ra đường người ta nghĩ sao. Phải biết nhường con gái nhiều điều chứ Hơi 1 tí là so sánh
À em Chi ui!!!! anh Mạnh Quân đã biết tin mình ái đang được bàn tán xôn xao trên nì rùi Sáng nay chị vừa bị nó cho ăn đập Sắp tới chắc anh Quân sẽ lên trả lời trực tiếp về chuyện nì
Alô alô, chắc chuyện nì thì thằng Đức ko biết rùi: 1 lý do điển hình nữa để nói thằng Quân ái: mày có biết cái nick ấn tượng gần đây nhứt của nó ko? "GÀ MÁI GIÀ" ko tin hỏi nó mà xem
Có chuyện nì nữa: Sau cái vụ giúp D4 làm chào tuần mới Mày biết con gái lớp mình nói gì ko: tuyển thẳng thằng Đức +thằng Quân vào D4 khỏi cần thi.... he hehe.... sướng nhớ tự nhiên lại khẳng định mình

ớ ớ.................hay quá!!!!!!!!!hay quá!!!!..... ớ ớ...chị Quỳnh ơi ai có sáng kiến đấy mà hay thế?????

fruit NHO

Active Member
ờ cũng hay đấy!!!!!!!!!!!!!!
nhưng mà chắc phải thông qua các chị a3 nữa chứ nhỉ??
quyền sở hữu vẫn thuộc về A3 mừ....
mình ko đc...tùy tiện! heheheh

smooth

Member
DVT2810 said:
sao cái chuyện tao với thằng Quân giúp mấy em D4 lại là đề tài để chúng mày bàn tán nhỉ ?? tao tưởng chúng mày ko quan tâm cơ mà ?? bọn tao tốt bụng nên giúp mấy em ý thôi, có gì đâu mà phải lắm điều nhờ ??
to Nho: bọn anh là bọn anh nghe chưa, chả phải thuộc quyền sở hữu của ai cả, cứ khéo lo.

smooth said:
em Chi nói chỉ được cái đúng. con gái ôm nhau thì ko sao, con trai mới dính vào nhau tý đã kêu ái ?? chả hiểu. con trai ko được thể hiện tình thương mến thương à ??
đề nghị em Chi lần sau viết bài có dấu, ko thì anh del luôn đấy, đọc mỏi mắt lắm, ko thương anh mắt kém à :D ??
Không em thương anh Đức lắm mà.Em viết có dấu rồi nì.

DVT2810 said:
Chẹp.... sao cái vụ anh Quân "ái" nì lại bị lộ ra vậy. Thui đươc em vẫn chưa tin lắm. Được rùi để anh Quân lên hỏi cho ra nhẽ.

DVT2810

Member
ờ cũng hay đấy!!!!!!!!!!!!!!
nhưng mà chắc phải thông qua các chị a3 nữa chứ nhỉ??
quyền sở hữu vẫn thuộc về A3 mừ....
mình ko đc...tùy tiện! heheheh
Các em D4 thiết kế mẫu thời trang hay lắm muh. Ko cần thông qua các chị A3 đâu. Cứ tự nhiên như nó vốn thế Nếu điều đó xảy ra thiệt thì hay quá Để con gái lớp chị coi màn trình diễn của 2 boy đó xem sao
sao cái chuyện tao với thằng Quân giúp mấy em D4 lại là đề tài để chúng mày bàn tán nhỉ ?? tao tưởng chúng mày ko quan tâm cơ mà ?? bọn tao tốt bụng nên giúp mấy em ý thôi, có gì đâu mà phải lắm điều nhờ ??
to Nho: bọn anh là bọn anh nghe chưa, chả phải thuộc quyền sở hữu của ai cả, cứ khéo lo.
Mày có biết con gái là chúa hay soi mói ko?? bít là tính xấu nhưng ko thể bỏ được thế mới có chuyện để nói Chỗ mày ngồi mấy đứa con gái nó ko nói thì đúng roài Nhưng trong lớp A3 còn rất nhiều con gái nói về chuyện này nữa cơ mà
Quan tâm chứ nhiều là đằng khác hình như cô Hoa cũng quan tâm hử????
Anh Đức nói với Oanh rùi đó: ko thuộc quyền sở hữu của ai => gợi ý cho em đó: cứ thiết kế đi ko có chuyện gì đâu. Ko ai phản đối cả =)) =))

Chẹp.... sao cái vụ anh Quân "ái" nì lại bị lộ ra vậy. Thui đươc em vẫn chưa tin lắm. Được rùi để anh Quân lên hỏi cho ra nhẽ.
Cái vụ "ÁI" nì được bàn tán xôn xao quá nhẩy Nguy to cho tui roài Thể nào cái thằng Quân cũng giết chết mình mất ặc ăc.........

smooth

Member
hix, Quân ái à ?? có cần nó chứng minh cho mày nó có ái hay ko ko hả Quỳnh đô =)), muốn biết thì dễ lắm mà.
em Chi ngoan nhờ :D, bảo viết có dấu là viết ngay, cả lớp vỗ tay khen em Xê hi nào :D :D

DVT2810

Member
Mày ko định nói nó rủ tao vào WC đó hử??? Khiếp cái lũ con trai lớp này ăn nói ngày càng bạo mồm
Mà tao thấy nó + thằng Thắng chuyên môn có cái trò rủ đi tới... cái đó đó. Mày ko nói thì nó cũng rủ rùi
hoan hô em Chi nèo!!!!

smooth said:
hix, Quân ái à ?? có cần nó chứng minh cho mày nó có ái hay ko ko hả Quỳnh đô =)), muốn biết thì dễ lắm mà.
em Chi ngoan nhờ :D, bảo viết có dấu là viết ngay, cả lớp vỗ tay khen em Xê hi nào :D :D
Làm thê' nào để chứng minh được hả anh . Em không bít cách . Anh Pooh dạy đi . Mà anh gọi em là gì ý nhở . Xê hi là gì . À anh ơi 28 -5 giao lưu 5 trường các anh có tham gia gì không . Chắc lúc đấy sắp thi nên cũng khó nhỉ .

fruit NHO

Active Member
hixx.....chả mấy khi đc thấy anh cáu...chắc là trông như cái hôm...mà thôi em chả dám nói tiếp ko anh lại cáu lại bảo em cứ chọc tức anh :-( :-O
Quan tâm chứ nhiều là đằng khác hình như cô Hoa cũng quan tâm hử????
hix hix quan tâm gì vậy chị Quỳnh?? :>> :-O

DVT2810

Member
28 -5 giao lưu 5 trường các anh có tham gia gì không . Chắc lúc đấy sắp thi nên cũng khó nhỉ .
Em ru? ko du'ng luc roai` (tho^ng ca?m ho^m nay ko go~ duoc TV)
hix hix quan tâm gì vậy chị Quỳnh??
hi` hi`.... ca'i ni` em phai hoi tru*.c tie^'p cac anh a^'y chu*'

To Du*'c "ho'i" : tao tha'y tha`ng Quan ba?o del n~ ba`i tao viet ve` no'. Ma`y dinh del thiet hu? The^' thi` co`n chuyen gi` ma` noi nua~. No'i the' thui. Chu' tao cu~ng het thi'ch tre^u no' rui. Ta.i treu no' ca^u na`o tui ma`y cu*' loa loa cho no' biet => tao toa`n bi. a(n do`n. So*. che't nguo`i....

DVT2810

Member
Hôm nay đập phá lớp vui quá mức luôn. Nếu mà tao biết cái cặp trước mặt tao là cặp của Đức hói thì chắc chắn là tao ko để cho cặp mày yên đâu. Cái cặp xanh lá cây mà thằng Lộc nó nhét cả cái đĩa vào là của Hồng hử??? Mày làm cặp nó "ô uế" thế ko biết về phải dùng Ômô chắc mới hết
À mà hôm nay tao thấy mày quảng cáo với thằng Quân: muốn mày del bài tao thì hối lộ hử??? Mày chờ đợi ở thằng đó cái gì??? Chắc nó cho mày mấy gói Bim bim hôm nay là cùng chứ gì

fruit NHO

Active Member
hay quá!
anh đức ko đc del bài vớ vẩn như thế
đấy gọi là lấy việc riêng làm lẫn việc chung
ko ổn!
@anh đức!cái ava của anh............................hix

smooth

Member
DVT2810 said:
Hôm nay đập phá lớp vui quá mức luôn. Nếu mà tao biết cái cặp trước mặt tao là cặp của Đức hói thì chắc chắn là tao ko để cho cặp mày yên đâu. Cái cặp xanh lá cây mà thằng Lộc nó nhét cả cái đĩa vào là của Hồng hử??? Mày làm cặp nó "ô uế" thế ko biết về phải dùng Ômô chắc mới hết
À mà hôm nay tao thấy mày quảng cáo với thằng Quân: muốn mày del bài tao thì hối lộ hử??? Mày chờ đợi ở thằng đó cái gì??? Chắc nó cho mày mấy gói Bim bim hôm nay là cùng chứ gì
hix, kể số tao cũng may nhờ, kịp nhớ ra cái cặp trước lúc nó hy sinh =)) =)) . mà tao cũng phục con Hồng down thật, bọn tao đổ nguyên túi mận + 1 đống vỏ snack + 1 cái đĩa to đùng vào balo nó, thế mà nó vẫn ung dung đeo về ko 1 chút hoài nghi thắc mắc =)) =)) . hôm nay đến lớp nó vẫn ko biết ai làm cái trò đấy cơ, mặt cứ đần thối ra, tao nói mới biết :D , khổ thân con bé (nó đoc được chắc tao đi wa' ). eo, lúc cuối cô Tú lên đứng ở cửa, tao sợ vãi linh hồn, tưởng sắp có đứa nào bị ăn 1 cái tát lật mặt ra đằng sau rồi =)) , may mà sắp có "việc lớn" nên cô độ này mát tính ghê :D.
to Nho: công nhận cái avar ẹ thật, đổi ngay thôi, để đấy hạ thấp sĩ diện wa' ^_^. mà cái vụ del bài đấy là dọa thôi, em thử đọc xem đã có bài nào bị thây đổi 1 chữ chưa ?? dọa cho con Q đô nó sợ nó đỡ viết lung tung :D :D. Bao giờ có ảnh nhớ mang ngay cho anh nhá.

DVT2810

Member
hix, kể số tao cũng may nhờ, kịp nhớ ra cái cặp trước lúc nó hy sinh . mà tao cũng phục con Hồng down thật, bọn tao đổ nguyên túi mận + 1 đống vỏ snack + 1 cái đĩa to đùng vào balo nó, thế mà nó vẫn ung dung đeo về ko 1 chút hoài nghi thắc mắc . hôm nay đến lớp nó vẫn ko biết ai làm cái trò đấy cơ, mặt cứ đần thối ra, tao nói mới biết , khổ thân con bé (nó đoc được chắc tao đi wa' ). eo, lúc cuối cô Tú lên đứng ở cửa, tao sợ vãi linh hồn, tưởng sắp có đứa nào bị ăn 1 cái tát lật mặt ra đằng sau rồi , may mà sắp có "việc lớn" nên cô độ này mát tính ghê
May cho nó là hôm đấy về phát hiện ra ko thì chuột tấn công cái cặp của nó thì kể như toi luôn. Cái lúc cô Tú lên á?? Tao còn đang cười, dậm chân ầm ĩ về cái vụ bẩn thỉu của lớp mình. Tao còn sợ hơn tụi mày nhiều. Lúc đó hình như cô nhìn thẳng vào mặt tao thì phải. Mà mày có biết là Nguyệt Anh + con Hà nó còn sợ tới tận hôm nay vì 2 đứa gọi tên nhau rõ to trên cầu thang ý. Chưa ăn tát như Linh Trang là may

Hôm nay lớp mình hay ghê: Tụi nó định viết lên bảng trước khi vào giờ: Vui duyên mới ko quên nhiệm vụ. Với thầy Hùng thì có khi còn chẳng sao chứ cô Tú thì... í ẹ sợ chít!!!
Cái thằng này hôm nay mày đọc cái bài gì lúc ra lấy xe đấy hử?? Mà tao chưa đánh đã kêu như là bị ăn đòn kinh lắm rùi ý!!! khiếp nghe lúc đấy xong chắc người ta tưởng bạo lực học đường thiệt!!! sợ mày quá cơ!!!
chào cả làng cho tui làm wen cả làng nghen
Cứ post bài thoải mái dân trong nì vô tư lắm!! Chỉ sợ U ngại ko nói chuyện thui.. hì hì

fruit NHO

Active Member
smooth said:
hix, kể số tao cũng may nhờ, kịp nhớ ra cái cặp trước lúc nó hy sinh =)) =)) . mà tao cũng phục con Hồng down thật, bọn tao đổ nguyên túi mận + 1 đống vỏ snack + 1 cái đĩa to đùng vào balo nó, thế mà nó vẫn ung dung đeo về ko 1 chút hoài nghi thắc mắc =)) =)) . hôm nay đến lớp nó vẫn ko biết ai làm cái trò đấy cơ, mặt cứ đần thối ra, tao nói mới biết :D , khổ thân con bé (nó đoc được chắc tao đi wa' ). eo, lúc cuối cô Tú lên đứng ở cửa, tao sợ vãi linh hồn, tưởng sắp có đứa nào bị ăn 1 cái tát lật mặt ra đằng sau rồi =)) , may mà sắp có "việc lớn" nên cô độ này mát tính ghê :D.
to Nho: công nhận cái avar ẹ thật, đổi ngay thôi, để đấy hạ thấp sĩ diện wa' ^_^. mà cái vụ del bài đấy là dọa thôi, em thử đọc xem đã có bài nào bị thây đổi 1 chữ chưa ?? dọa cho con Q đô nó sợ nó đỡ viết lung tung :D :D. Bao giờ có ảnh nhớ mang ngay cho anh nhá.
hay wá mọi ng vui ghê ha...dạy em đi để em về xử lí cái bọn lớp em <amen..tao vẫn chưa lfm gì chúng mày đâu nhá!>....
@anh smooth:cứ để đấy ối ng chết vì yếu tim... =))
mọi ng có biết bao h cô cưới ko?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000