A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
ngày mai (17-05-2005) cô Tú chính thức lên xe hoa với thầy CHu Hùng. cả lớp chúc cô và thầy trăm năm hành phúc. mong rằng cả cô và thầy "VUI DUYÊN MỚI KO QUÊN NHIỆM VỤ" :D :D

fruit NHO

Active Member
vui wá
chả bít cô tổ chức ở đâu nhỉ????????
chúng mình đến thăm cô chứ !!chung vui với cô
các anh chị có đi nhớ gọi em với

hôm nay bít chị Quỳnh rùi...anh Quân chỉ.....

DVT2810

Member
Thế mờ qua đám cưới rùi mà chẳng thấy ai đến thăm thầy cô cả chán ghê!!!
hôm nay bít chị Quỳnh rùi...anh Quân chỉ.....
Í ẹ... nếu chị ko nhầm thì em đi xe bus cùng chị lúc buổi sáng hử?? Đi cùng 2 bạn gái nữa. Nhưng mờ cái câu em nói nghĩa là giề zậy??

Mày ui!!! Thế cuối cùng lớp mình áo đồng phục màu gì??? Chẳng thấy thống nhất gì hết cả. Lúc thì thấy nói xanh tím than, nhưng hình như hôm nay lại chuyển sang áo màu trắng roài. Mà nếu như thế thì lớp mình + lớp D5 gần như giống nhau (áo trắng + chữ in dọc sau lưng)

smooth

Member
như phịt, đã thống nhất màu xanh tím than rồi lại còn đổi chác loạn lên. tao công nhận con gái mặc màu đấy thì hơi tối thật, nhất là mấy bạn "bánh mật" :D, nhưng mà ko thể vì thế mà thay đổi màu áo của cả lớp được. tao đồng ý với ý kiến là nam 1 mầu, nữ 1 màu nhưng xét tổng thể vẫn hòa hợp là được. vd nam xanh tím than thì nữ xanh da trời nhạt hơn 1 tý, có sao đâu nhỉ ?? thằng Cường cứ sốn sồn lên ... con gái bao giờ chả phải thanh thoát hơn. làm 1 lũ giống nhau như đúc trông phát chán, nó phải phân biệt nam nữ tý chứ. nam đậm nữ nhạt, thế là hợp lý lắm rồi.

Nho: Quỳnh đô thì việc gì phải hỏi mới biết hả em ?? đứa con gái nào đô nhất A3 (tử trước tới giò) thì là nó chứ còn ai nữa =)) =))

DVT2810

Member
Mày ơi thế là cuối cùng của những cái cuối cùng là màu trắng hử??? Chán ghê!!!
Ý mày nói là giống lớp D1 á??? Boy thì đen, nữ màu vàng. Nhưng mờ tao thấy như thế cũng tạm ổn thui chứ theo tao đồng phục lớp thì mọi người phải cùng 1 màu mới đẹp chớ.
Nhưng mờ nghĩ kĩ thì 2 màu mày nói nó hơi giống giống nhau thì kể cũng ổn.
Hôm qua tao hỏi mấy đứa con gái lớp mình nó bảo: áo trắng tay xanh da trời đúng ko? Chưa biết là nó sẽ như thế nào đây. Mai là có áo roài.
Nho: Quỳnh đô thì việc gì phải hỏi mới biết hả em ?? đứa con gái nào đô nhất A3 (tử trước tới giò) thì là nó chứ còn ai nữa
Nói đúng đó. Nhìn cả lớp chị mà ko nhận ra chị thì mới là chuyện lạ. Cứ thử 1 lần rùi biết.

Dạo này lớp mình xôn xao chuyện lưu bút quá nhẩy? Cả mày nữa cũng có sổ hử?? Tao vừa xuất xưởng sổ tao ngày hôm qua. Chẳng biết là được bao nhiêu đứa nhưng mờ kệ thích thì cứ làm.
Eo ơi tuần sau phải học hết thứ 4 mới được giải thoát. Nóng mệt quá trời!!!!

smooth

Member
hix, học hết thứ tư, tức là lại đẻ thêm ra 4 tiết toán, chết đến nơi :( :(
sao tao nghe thằng Lộc bảo học đến hết thứ 3 thôi, thứ tư nghỉ rồi. ko nghỉ thì tao cũng kiếm cớ nghỉ học hợp pháp vậy :D. nóng thế này học hành cái gì đâu, chán ốm.

smooth said:
như phịt, đã thống nhất màu xanh tím than rồi lại còn đổi chác loạn lên. tao công nhận con gái mặc màu đấy thì hơi tối thật, nhất là mấy bạn "bánh mật" :D, nhưng mà ko thể vì thế mà thay đổi màu áo của cả lớp được. tao đồng ý với ý kiến là nam 1 mầu, nữ 1 màu nhưng xét tổng thể vẫn hòa hợp là được. vd nam xanh tím than thì nữ xanh da trời nhạt hơn 1 tý, có sao đâu nhỉ ?? thằng Cường cứ sốn sồn lên ... con gái bao giờ chả phải thanh thoát hơn. làm 1 lũ giống nhau như đúc trông phát chán, nó phải phân biệt nam nữ tý chứ. nam đậm nữ nhạt, thế là hợp lý lắm rồi.

Nho: Quỳnh đô thì việc gì phải hỏi mới biết hả em ?? đứa con gái nào đô nhất A3 (tử trước tới giò) thì là nó chứ còn ai nữa =)) =))
Lớp anh làm đồng phục nghe vẻ không thống nhất lắm nhỉ. Thấy anh Quân bảo có làm cũng chẳng thèm mặc. Mà làm đồng phục con trai con gái riêng là phải rùi. Nhưng màu xanh da trời nhạt mạc xỉn da lắm. Phải trắng mặc màu đó mới đẹp.

DVT2810

Member
hix, học hết thứ tư, tức là lại đẻ thêm ra 4 tiết toán, chết đến nơi
sao tao nghe thằng Lộc bảo học đến hết thứ 3 thôi, thứ tư nghỉ rồi. ko nghỉ thì tao cũng kiếm cớ nghỉ học hợp pháp vậy . nóng thế này học hành cái gì đâu, chán ốm.
Thấy trường PDP học hết thứ 3 cũng nghỉ mà. Chắc trường mình phải thực hiện theo phong trào chứ. Mày xem hôm nay học 4 tiết:2 Sử +2 Văn. Thế mà tao chỉ giở sách ra ngắm mỗi 1 tiết. Còn 2 tiết Sử thì lớp mình ngồi chán chả buồn học. Cũng may hôm nay cô Mai tâm lý cho nghỉ 1 tiết ko thì nóng chít người. học sao có hiệu quả được.

Cái thằng này hôm nay tao vỡ bụng vì tụi mày mất thôi. Chuyện mày tập nhảy uốn éo cái người đã làm tao tức cười muốn chết roài. Khiếp nhìn cái cảnh đó chắc tao ko dám nhìn lại lần 2. Mày mang máy quay đi thế có quay cảnh tượng đẹp đẽ của mày hôm nay ko?
Chưa hết mày + thằng Thắng phối hợp trêu tức Nấm. Trời đất chắc tao ko quên được cái bộ mặt mếu mó của mày lúc bị nó kỉ niệm cho mấy vết trên tay. Ai bảo trêu con gái, nhất là nó, tao cào chưa bằng nó cấu đâu. Tao còn phải sợ nữa là....
Cuối cùng thì tới tận chiều nay thằng Thắng vẫn giữ chiếc nhẫn "cầu hôn" của Trang Nấm làm nó tức lắm. Mày ra trêu đổ thêm dầu vào lửa => chít là phải...

DVT2810

Member
Lớp anh làm đồng phục nghe vẻ không thống nhất lắm nhỉ. Thấy anh Quân bảo có làm cũng chẳng thèm mặc. Mà làm đồng phục con trai con gái riêng là phải rùi. Nhưng màu xanh da trời nhạt mạc xỉn da lắm. Phải trắng mặc màu đó mới đẹp
Lớp nào chả thế hả em. Lớp em mai sau cũng cãi nhau như thế mà thôi.
Quân nó nói thế thôi chứ mặc tất. Ko muốn cũng mặc. Tinh thần đồng đội mà. Ít nhất thì thứ 7 này nó cũng phải mặc chứ. 1 lần mặc cũng đã là mặc roài.
Em mà nói màu trắng trước mặt mấy thằng con trai lớp chị (nhất là Quân) thì thể nào cũng bị nó nói cho. Em nhìn bọn nó trắng lắm sao? Đen như Bao công ý. Mặc áo trắng để tôn làn da Châu Á hử? Thực ra thì con gái lớp chị thích mặc màu trắng đấy chứ.

smooth

Member
ặc, công nhận, bọn tao mà mặc màu trắng thì chỉ thấy mỗi áo thôi :(, người nó lẫn màu với đất mất rồi :(. mày xem, đến áo sơ mi đồng phục mà tao cũng có cái nào gọi là màu trắng đâu =)), thậm chí có cái gọi là màu vàng cũng còn là hơi nhạt.
Q đô thích học lắc ... thế ko, tao dạy cho, free luôn. mày ấy thế tập cái đấy tốt lắm =)), đỡ phải đi thể dục nhịp điệu.
sao dạo này topic lớp mình có mỗi tao với mày thế nhỉ ?? hồi trước còn có thằng Linh + M.Quân, chắc sắp thi, chúng nó bận. thi xong phải phổ cập net thôi. Lớp mình mù net phải đến 70% :( :( :(, cứ như hs ở đâu chứ ko phải ở HN.

DVT2810

Member
Cái áo của mày: Đứng cạnh con Nhung: "trắng gì mà sáng thế" Tao nhìn cũng phát kinh lên được. Sắp có đứa đồng cảnh ngộ với mày roài. Ko phải vàng mà là 1 đống màu cơ: tao này. Trời đất hôm nay quét sơn xong cái lớp mình, tao ko còn nhận ra đấy là áo tao nữa, chỗ nào cũng be bét màu, quần đồng phục cũng chít luôn. Nhưng bọn nó bảo thế để làm kỉ niệm.
Q đô thích học lắc ... thế ko, tao dạy cho, free luôn. mày ấy thế tập cái đấy tốt lắm , đỡ phải đi thể dục nhịp điệu.
Xin mày!!! Đợt trước thằng Quân nó cũng bảo tao đi tập đê nó chi tiền cho. Nhưng mờ cái lời nói gió thổi bay vèo của nó chẳng thể tin được. Bây giờ đến lượt mày dạy tao free thật nhưng mà nhìn cái kiểu lắc của mày tao sợ eo ko bé lại mà lưng lại đau, hỏng hết cột sống của tao.
sao dạo này topic lớp mình có mỗi tao với mày thế nhỉ ?? hồi trước còn có thằng Linh + M.Quân, chắc sắp thi, chúng nó bận. thi xong phải phổ cập net thôi. Lớp mình mù net phải đến 70% , cứ như hs ở đâu chứ ko phải ở HN.
Ai bảo tụi nó ko lên. Hôm qua thằng Thắng + thằng Quân lên đọc đấy chớ nhưng có thèm gửi bài đâu => rất thiếu tinh thần đồng đội. Mà thằng Thắng đang trục trặc lập nick => ko post được bài => thông cảm cho nó. Sau này nó bảo nó post bài cho.
Tao với mày nói chuyện mà được bao nhiêu trang đấy nhẩy => trình độ buôn quá siêu

Chị Quỳnh ui. Đồng phục lớp chị không đep. Chữ in nhỏ quá làm em nhìn mãi không ra. May mà anh Hoàng SH mặc mới biết là của A3. Mà màu như rứa chắc anh em không mặc nổi. Anh Quân đen mừ.

Lớp em chuẩn bị đi Tam Đảo. Em cũng chưa đi nhưng chắc là chán lắm nhỉ. Năm ngoái lớp chị đi mỗi người góp bao nhiêu. Nếu không rẻ hơn Hạ Long là mấy thì em về cổ động bọn nó đi HL còn hơn.

smooth

Member
to Chi: hình như năm ngoái lớp anh mỗi đứa đóng 200k thì phải.

Ảnh lớp mình tao đã up len album trường rồi, Q đô bảo mấy đứa lên đấy mà xem, để tao mượn máy mấy đứa kia thêm rồi in ra đĩa 1 thể :D

fruit NHO

Active Member
công nhận là mấy hình đấy quá đỉnh
chắc lớp em muốn làm cũng ko đc mất !!!!!
hị hị
mà anh đức lắc gì đấy?

thang_vo_tinh

Bà con chú ý,bà con chú ý!Tôi là Ngọc Thắng, mong vào đây sẽ làm loạn xới room này, mong bà con giúp đỡ nhiệt tinh...Náy Quỳnh Đô,mày lên đây nói thằng Quân hơi bị nhiều đấy,cứ chờ đi Quân sắp lên cơn điên rồi đấy....hê hê hê!Roẹt ->Duyệt!

smooth

Member
anh Thắng bẩu ghê :D :D. vừa lên dọa cái con Quỳnh đô đã ướt hết cả quần rồi =)) =))
Thằng M.Quân lâu lắm ko thấy lên đây, hình như có lên đọc bài mà ko dám cãi Q đô, khổ thế :( :(
ảnh lớp mình này <-- vào khóa 0205, chọn A3 :D

DVT2810

Member
Áo lớp mình hỏi đứa nào cũng kêu là... Nói chung là nhìn đằng trước thì cũng chỉ hơi ổn ổn mà thui. Còn đâu nhìn đằng sau thì chán chẳng buồn chít. Nhất là áo bọn con trai thiếu nước gọi là váy ngủ thui.... =))
Còn khoản vẽ tranh thì quá hay rùi!!! Có lớp nào copy được đâu, của độc muh. Nhưng mờ chán mỗi cô Hoa nói chuyện dọn dẹp nhiều wá. Hình như hôm làm còn lên lớp nói ngừng ngay trò này. Thầy Mão còn khen nữa là... Sáng nay hay nhất là lúc cô Tú hỏi:" Lớp mình có thấy giống mẫu giáo ko?" Thế mới hay chớ....
Bà con chú ý,bà con chú ý!Tôi là Ngọc Thắng, mong vào đây sẽ làm loạn xới room này, mong bà con giúp đỡ nhiệt tinh...Náy Quỳnh Đô,mày lên đây nói thằng Quân hơi bị nhiều đấy,cứ chờ đi Quân sắp lên cơn điên rồi đấy....hê hê hê!Roẹt ->Duyệt!
Cái thằng này vừa lên đã dọa tao rùi. Trên lớp đánh nhau chưa đủ hử?? Nhưng mờ mày lên rùi cũng vui. Có thêm đứa cãi nhau với tao. he he...
Thằng Quân còn lâu mới lên cơn điên nó nhìn thấy tao hết dám nói gì roài. Nói thế thôi chứ lúc nó lên net tao đâu ở cạnh mà đánh nhau. he he...
Hình như là nó đọc rồi đấy chứ có thấy nói gì đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000