A3 <~~ Yeah...

immotal

thang_vo_tinh said:
Tôi sợ quá bạn KK.Hiền dọa đánh tôi bà con ơi.Bố la bố láo.Muốn trị tao cần 10 năm nữa cho mày học võ xử lý tao đấy.Cố gắng nhớ con gái tôi....sợ quá!
ai là con gái mày hả thằng điên kia cầu mong cho mày bi sét đánh chết bà mày cười he he he mà khi tao nói thật thì chúng mày lại không tin chán thật đấy thôi tin hay ko la tùy mày ko them chấp bọn sinh sau đẻ muộn :> :>

thang_vo_tinh

Thôi mai là ngày thi môn đầu tiên chúc mọi người thi tốt trong tất cả các môn và đừng quên chúc tôi thi tốt,à ko quay tốt chứ

DVT2810

Member
Loạn!! Sắp loạn đến nơi roài bà con ơi!!!!
Mấy ngày ko vào mà suýt ko dám nhận đây là 4rum lớp mình. Chít thật!! Chửi nhau ko thương tiếc lên bờ xuống ruộng. Tất cả chỉ tại.... Kim Hiền đấy. He he.... Dom lên đây nhiều ghê!!! ko ở nhà mà học thi à?? Mày thi khối D mà có khi tao hỏi cái gì về văn mày cũng ko biết ý nhẩy.
tao cũng học tủ này, hix, nhưng mà mỗi đứa nói 1 tủ, học theo tất cả chúng nó thì đúng cha nó cả quyển luôn, nhục thế .
tao lo văn wa', em tao nó bảo tủ tiếc chả tin được đâu, tủ nào càng nhiều người biết thì càng sai . hix, nó bảo năm ngoái nó thi, biết trước đề 1 tháng, ôn có 2,3 bài văn gì đấy thôi. bạn nó là cocc, chỉ nó với 2 thằng nữa biết . bây giờ có tủ thật cũng làm gì đến lượt mình biết
Mày đổi hình "chân dung" Đức "hói" trong 4rum mình sáng sủa hẳn lên (nghĩa đen đấy)
Tủ cái gì mà đúng là cuối cùng tao vẫn phải học tất ko bỏ cái gì cả. Điên cái đầu. Tao cũng chỉ sợ như mày nói mà thôi. Phút cuối cùng mà đổi đề thì chít cả lũ. Tủ thật mà biết nhiều chắc cũng sẽ thành tủ rởm mất.

DVT2810

Member
xư thằng Thắng dám bảo bà mày la con điên à mày cứ đợi đấy rồi tao sẽ xử tội mày nhớ đấy .
Con này phải xử cái tội to mồm nói linh tinh. Sau 3 năm mày có khá lên tẹo nào cái khoản chống đối lại chính quyền đâu. Thằng Thắng nó quát cho thì lại ngoạc mồm ra hét => lớp mình ấn tượng lắm rồi đấy. =)) =))
ai là con gái mày hả thằng điên kia cầu mong cho mày bi sét đánh chết bà mày cười he he he mà khi tao nói thật thì chúng mày lại không tin chán thật đấy thôi tin hay ko la tùy mày ko them chấp bọn sinh sau đẻ muộn
Con gái là đúng roài. Chẳng lẽ KH là con trai (phát hiện mới thú vị ghê)
Ai sinh sau đẻ muộn. Sờ gáy mình trước đi Dom ơi!!!

Yêu cầu Nhật Anh lên ko phá 4rum này đấy. Mày chọc cho thằng Thắng nó cãi nhau trên này mất. Có gì 2 đứa về nhà đóng cửa cãi nhau hiểu chưa?? Hoặc hẹn nhau ra đâu đấy chửi nhau cho sướng mồm.....

Cuối cùng: Mai thi roài, chúc tất cả những thành viên lớp mình học trúng tủ, đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi làm bài và.....
LÀM BÀI TỐT, QUAY BÀI CÀNG TỐT

smooth

Member
hehe, lớp mình thi 2 môn vừa rồi thế nào ?? mệt vãi ra. đêm trước hôm thi văn cứ trằn trọc mãi, deck ngủ được, căng thẳng wá. thi xong 2 môn hôm nay thấy nhẹ cả người :D.
đã đứa nào gặp tai nạn gì chưa ?? fòng tao ngoan vãi, chả quay cuồng gì cả :D

Thế anh chị thi cử thế nào. Làm bài có tốt không. Thằng anh em năm nay cũng thi. Nó học tủ môn Sử , chẳng biết thế nào. Tồt nhầt là đừng tủ tiếc gì cả. Học hết thôi. Mà anh "sờ mút" thi văn căng thẳng quá hả. Biết anh không ngủ được có phải em gọi cho anh nói chuyện vui không , biết đâu lại bớt căng thẳng nhỉ. He he

thang_vo_tinh

Thế là ước mơ đỗ tốt nghiệp đã hoàn thành,chỉ còn lại một thử thách đại học là xong rồi.Tao chắc phải tổ chức sớm cái kế hoach đã dự định cái.Công Đức thấy sao hợp tác làm ăn chứ

smooth

Member
hehe, thi xong rồi, sướng vãi ra quần, căng thẳng wá, phải chơi bù cho mấy ngày vừa rồi. chiều thi anh trông "khó" wá, mất đến 10' mới chép được hết cả bài =)), chả bù với toán sáng này :(, ko hiểu lôi đâu lên 2 con nhà quê sắt vãi ra :(, toán kiểu này lại bôi gio trát trấu vào mặt cô Tú mất :((

DVT2810

Member
Thế anh chị thi cử thế nào. Làm bài có tốt không. Thằng anh em năm nay cũng thi. Nó học tủ môn Sử , chẳng biết thế nào. Tồt nhầt là đừng tủ tiếc gì cả. Học hết thôi. Mà anh "sờ mút" thi văn căng thẳng quá hả. Biết anh không ngủ được có phải em gọi cho anh nói chuyện vui không , biết đâu lại bớt căng thẳng nhỉ. He he
Đêm đầu tiên đúng là "thức đêm mới biết đêm dài".Chờ tin nhắn mãi, tay cầm điện thoại mà ngủ. Thỉnh thoảng lại phải dậy coi có tin gì chưa => tính ra có khi ngủ được 3-4 tiếng là cùng. Tình trạng đứa nào chả thế.
Em mà gọi điện cho anh Đức là hỏng roài:
+> Tốn tiền điện thoại, gọi đến khi nó buồn ngủ or đỡ căng thẳng chắc tới sáng
+> Nó chờ điện thoại (tin nhắn) mà em gọi điện thì ai gọi đến được....
=> tình hình này sau đợt thi mày giảm cân giống tao đấy Đức à.... =)) =))
Bây giờ thi xong roài, thấy nhẹ cả người chắc chỉ cần đỗ tốt nghiệp là được, còn cộng điểm hay ko thì coi số mình may hay ko đã....
Phòng tao trông căng nhất là Lý => đã dài, khó thì nay lại càng chít hơn => thê thảm lắm. Còn đâu hóa cũng trông kinh nhưng lớp mình thì sợ gì... Các môn khác cũng ổn ổn, may nhất là Anh. Ít ra "chép" được
Mấy đứa lớp mình ngủ luôn 1 tiếng, 15 phút dậy "chép" bài rồi ngủ tiếp. Thi trắc nghiệm hay thật.

DVT2810

Member
quynh oi tao biet may thick thang bo day nhung no co dep trai ko vayyyyyyy
Nói mày bao nhiêu lần rồi, viết cái dấu vào, chẳng lẽ nó khó khăn đến mức mày ko thể làm được hay sao????
Mày nói cái gì kia, chẳng hiểu gì cả??? :-S
Thế là ước mơ đỗ tốt nghiệp đã hoàn thành,chỉ còn lại một thử thách đại học là xong rồi.Tao chắc phải tổ chức sớm cái kế hoach đã dự định cái.Công Đức thấy sao hợp tác làm ăn chứ
Mày nghĩ đến bây giờ tao sợ muộn roài đấy. Nhanh lên đi tìm chỗ mà thực hiện kế hoạch đê. Đợt này dân các tỉnh về thi đại học tao sợ là người ta chiếm mất chỗ cho mày kinh doanh roài. =)) =))
lớp ả học cô tú à , chết rồi, thế là coi như tử hình
Sau 1 năm học mới thấy rõ quan niệm trên là rất sai lầm. học cô Tú ghê thật (chửi nhiều mà thâm) nhưng mờ được cái đi thi thì rất yên tâm. Tại học cô Tú xong thấy chắc kiến thức lắm. Cô có nghiêm thì mới bắt mấy đứa lớp mình chăm làm bài để còn "lên đời" chứ... đúng ko???

Blueroses1411

Cho tớ bon chen vào một tẹo với! mấy bạn A3 thi cùng fòng 13 với tớ làm bài tốt cả chứ? Tại tớ thấy tội lỗi wá vì hôm thi anh tớ cố lắm mà cũng chỉ nhắc được mỗi bạn Thạch với cái bạn gì STT 15 ngồi trên tớ ý,mà không bít là có được 10 ko nữa, đề này lớp tớ chỉ làm khoảng 5-10' thôi nhưng mấy môn tự nhiên thì đúng là tắt điện!!!Chúc bọn ấy thi đỗ DH nhé!!!:p :)

Kinh nhỉ thi xong rồi đấy. Không hiểu anh Quân em làm bài thế nào mà về lại kêu là chán lắm , buồn lắm. Thôi bây giờ bước 1 đã qua. Còn thi Đại học nữa. Chúc anh chị thi tốt.

thang_vo_tinh

Thi tốt nghiệp mà trông thi kiểu này chán quá minh đặt mục tiêu 30 điểm mà bây giờ tính ra khoảng 50 thế này về nhà biết ăn nói sao với bố mẹ đây

DVT2810

Member
Kinh nhỉ thi xong rồi đấy. Không hiểu anh Quân em làm bài thế nào mà về lại kêu là chán lắm , buồn lắm. Thôi bây giờ bước 1 đã qua. Còn thi Đại học nữa. Chúc anh chị thi tốt.
Quân á???? Nó làm bài chán lắm em à!!! Nói chung là ko hiểu tại sao mấy hôm đó đầu nó lại hơi điên điên nghĩ cái gì cũng ko được. Mà cũng có thể là do 1 phần nó căng thẳng quá. Em mà nhìn nó hôm đấy chắc hết nhận ra luôn, mặt kinh lắm, sắp đi giết người hay sao ý.
Thi tốt nghiệp mà trông thi kiểu này chán quá minh đặt mục tiêu 30 điểm mà bây giờ tính ra khoảng 50 thế này về nhà biết ăn nói sao với bố mẹ đây
É é!!! kinh đây. Cuối cùng cũng có đứa lên tiếng than trời tại sao mình thi tốt đến thế!!! Tao cũng mong được như mày lắm. Nhưng về coi lại thì chít rùi, sai nhiều ko thể tả nổi, nhất là môn Lý. Chắc chẳng có đứa nào học lệch tủ lý thuyết nhiều như tao. Nói chung là kinh khủng đã qua....

DVT2810

Member
À quên mất bà con ơi!!! Thằng Đức vừa gửi tin nhắn là tháng 8 mới xa rời quê hương.... he he hay quá... còn gặp mày được mà còn cãi nhau nữa chứ....
Nghe thấy thằng Đức bảo: thi xong đại học rủ nhau đi biển.
Ý kiến hay đó. Đồng ý cả 2 tay luôn. Nhưng mờ nói trước đồng ý chưa chắc tao đã đi được đâu. Tại sau khi thi xong nhà tao đưa tao vào Nam chơi chưa biết khi nào ra. Chắc hết hè. Nhưng đã có lòng thì sẽ cố gắng tìm mọi cách để đi được.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000