A3 <~~ Yeah...

Em có thấy anh Quân sao đâu. Bình thường mà. Cũng dễ thương tuy nhiên nhiều lúc hơi điên. Nhưng sao goi là "Quân ái "ạ
TO : CHỊ QUỲNH

DVT2810

Member
Em có thấy anh Quân sao đâu. Bình thường mà. Cũng dễ thương tuy nhiên nhiều lúc hơi điên. Nhưng sao goi là "Quân ái "ạ
Chết thiệt cái nì ai lại hỏi chi. Em hỏi trực tiếp anh ý có phải hay hơn ko? Chị mà để tiết lộ mấy thông tin quan trọng nì thì ngày mai chị no đòn với anh của em đó. Thằng đó ái mà đánh nhau thì dã man lắm....
To Smooth: Hình như có đứa lớp A4 nó cũng đi Sing giống mày hử?? Chẳng biết có phải nó thi ở trường mình ko nữa. Mà tháng 7 đi tức là thi tốt nghiệp xong thui rùi đi luôn chứ gì??? Mà đợt trước mày thi cái gì mà được đi siêu thế hử??

smooth

Member
A4 có thằng Thuật với cái Trang vừa đi hôm nay xong, đi trường polytechnic mà tao nói đấy, tao cũng đỗ poly nhưng mà thích SIM hơn, dự kiến khoảng cuối tháng 7 thì đi, nhưng mà chưa biết chính xác thế nào.

lucky_ghost

to smooth:sao lại thay avatar thế?chẹp!chẹp!avatar đang đẹp!.....he!he!nhìn avatar này chắc tớ nghĩ đến người yêu của ấy trong tương lai 100 năm tới quá!^_^

to Q:Q ơi,dạo này thấy bình thường rùi chứ?-_-....à mà Q định thi trường nào thế?

smooth

Member
lucky_ghost said:
to smooth:sao lại thay avatar thế?chẹp!chẹp!avatar đang đẹp!.....he!he!nhìn avatar này chắc tớ nghĩ đến người yêu của ấy trong tương lai 100 năm tới quá!^_^

to Q:Q ơi,dạo này thấy bình thường rùi chứ?-_-....à mà Q định thi trường nào thế?
hì hì, avatar đẹp thật nhỉ, lấy ảnh...làm avatar để ngày nào lên cũng thấy, đỡ nhớ :>> :>> , ấy thích thì để tớ thay lại.
Quỳnh đô dạo này vẫn bt ấy ạ, oánh nhau vẫn như con trâu cái =))
hình như nó định thi y, tớ cũng ko rõ nữa.
mấy hôm nay bạn Kiên bạn ý cứ hỏi thăm ấy, khổ thế chứ, bạn ý bảo chả biết ấy là ai. ra mặt đi, cứ núp núp thế thì làm sao làm nên chuyện được :D :D.

DVT2810 said:
Chết thiệt cái nì ai lại hỏi chi. Em hỏi trực tiếp anh ý có phải hay hơn ko? Chị mà để tiết lộ mấy thông tin quan trọng nì thì ngày mai chị no đòn với anh của em đó. Thằng đó ái mà đánh nhau thì dã man lắm....
QUOTE]
Thui chi cứ nói đi. Sợ gì. Anh Quân " mèo " ko làm gì chi đâu. ;)
To : chị Quỳnh

DVT2810

Member
Quỳnh đô dạo này vẫn bt ấy ạ, oánh nhau vẫn như con trâu cái
hình như nó định thi y, tớ cũng ko rõ nữa.
Cái thằng này phát ngôn linh tinh cái gì thế hử??? Tao là con "mèo" chứ ai bao trâu. Có biết con trâu nó đen khác xa một đứa như Quỳnh như thế nào ko hử???
Yes, thi Y nhưng mờ chắc chẳng được đâu. Khó lắm muh. Mà tính của Quỳnh thi ham chơi lắm lắm!!!! he he....
Thui chi cứ nói đi. Sợ gì. Anh Quân " mèo " ko làm gì chi đâu.
Hôm trước chị nói với Quân là "mày có tin thông tin về chuyện mày ái sẽ lên trang nhất ngay lập tức ko?" Em có biết là nó phản ứng kinh khủng như thế nào ko? Một lần và mãi mãi chắc chị ko dám nhắc lại chuyện đó. Thế này là rõ nhất: em cứ tìm gặp anh Đạt + anh Mạnh Quân đèo nhau về là hiểu muh

Thế là như thế nào. Ái đâu mà ái hả chị. Ái thì o thể có người yêu. Mà anh Quân vẫn co người yêu là chị Giang (mặc dù là người yêu cũ). Chắc là lớp chị chỉ đùa thôi đúng không. Đừng bảo với em là thật đấy.

DVT2810

Member
Mà anh Quân vẫn co người yêu là chị Giang (mặc dù là người yêu cũ).
Nếu em nói câu nì trước mặt anh Quân thì thể nào cũng bị ăn mắng đấy.
Ai bảo em là đùa. Chuyện có thiệt 10000000% đó. Chị gợi ý cho em rùi đó: cứ tìm anh Quân +anh Đạt đèo nhau về là hiểu hết ý muh.
Ái nhưng mà kiếm người yêu để che lấp sự thực là mình ái. hì hì....
Nó mà nghe được thể nào cũng giết mình mất

lucky_ghost

to smooth:thay avatar rùi à?Chắc nhớ bạn ý quá chứ j?^_^..........à,làm bài thi tốt ko?Lý thuyết Lý có giống trường tớ ko?????????
Còn bạn Kiên thì tớ ko dám làm quen nữa đâu!Bạn ý lúc nào cũng vênh lên như cái bánh đa nướng ý!Sợ lắm!-_-.........he!he!dù sao cũng cảm ơn bạn Đức nhiều nhiều nhé!à mà ấy cho tớ cảm ơn cả bạn Kiên nữa chứ!....vì nhờ có bạn ý mà tớ biết bạn smooth tốt bụng!^_^

smooth

Member
:D, đúng là nhớ wa' phải thay lại ấy ạ :D
bọn tớ thi xong hết học kỳ rồi, đề dễ lắm, lý thuyết lý có 1/2 câu ngắn tẹo. thi tốt nghiệp nghe nói 5 -> 7 điểm lý thuyết, thế mới sợ chứ.
ặc, mà ấy nói thế nào ý, thằng Kiên nó hiền lành lắm, vênh gì mà vênh, thử hỏi cả lớp tớ xem đúng ko. thích gì thì làm nấy, đừng có ngại ấy ạ

smooth

Member
tao tưởng mày đi "iu cây" hả thằng Hùng con kia ?? Đi Sing học trường nào ?? chắc lại MDIS à, tao học SIM. thế bao giờ mày đi ???

DVT2810 said:
Nếu em nói câu nì trước mặt anh Quân thì thể nào cũng bị ăn mắng đấy.
Ai bảo em là đùa. Chuyện có thiệt 10000000% đó. Chị gợi ý cho em rùi đó: cứ tìm anh Quân +anh Đạt đèo nhau về là hiểu hết ý muh.
Ái nhưng mà kiếm người yêu để che lấp sự thực là mình ái. hì hì....
Nó mà nghe được thể nào cũng giết mình mất
Anh Quân bảo là chi nói linh tinh ko dc nghe. Mà sao anh Quân lai ko thích nhắc đến chị Giang thế hả chị. Mỗi lần em nói thì lại bị mắng là sao?

DVT2810

Member
bọn tớ thi xong hết học kỳ rồi, đề dễ lắm, lý thuyết lý có 1/2 câu ngắn tẹo. thi tốt nghiệp nghe nói 5 -> 7 điểm lý thuyết, thế mới sợ chứ.
ặc, mà ấy nói thế nào ý, thằng Kiên nó hiền lành lắm, vênh gì mà vênh, thử hỏi cả lớp tớ xem đúng ko. thích gì thì làm nấy, đừng có ngại ấy ạ
Thấy nhiều người bảo là thi thật đúng là nhiều điểm lý thuyết hơn đấy. Nhưng mà động tới lý thuyết thì cũng dễ chết lắm chứ ko phải học thuộc là ok đâu.
Chuyện bạn Kiên thì Quỳnh công nhận là hiền như cục đất. Đất kiểu gì mà bị gọi lên bảng là mặt đỏ như uống rượu. Nhưng mờ hình như bạn Kiên có yêu cầu cao lắm. khó với. Ấy thích kết bạn thì chắc Kiên chẳng nói gì đâu. Cứ tự nhiên đi. Thấy nó cũng dễ làm bạn lắm mờ.
Anh Quân bảo là chi nói linh tinh ko dc nghe. Mà sao anh Quân lai ko thích nhắc đến chị Giang thế hả chị. Mỗi lần em nói thì lại bị mắng là sao?
Nghe anh Quân hay nghe chị là tùy em. Nhưng em phải công nhận 1 sự thực với chị là cả lớp gọi anh Quân của em là "QUÂN ÁI". Sự thực ko thể chối cãi. Hay em hỏi anh Đức trong này nì thì rõ hơn. Mà chuyện của cái Giang, em thừa biết tại sao còn hỏi chị làm gì. Đến chị nói về G trước mặt nó còn bị nó mắng nữa là em. Chuyện tình củm khó nói lắm. Tốt nhất là để cho bạn ý tự nhiên

smooth

Member
Con Quỳnh đô kia, biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe. Thằng Quân mày còn chê ái thì đứa nào ko ái hả ?? =)) =)), đúng là phải hỏi tao mới biết thằng Quân thế nào, cả bọn tao đều thế, chắc mày chưa thấy tao ngồi sau thằng Lộc =)) =))

DVT2810

Member
Thì bây giờ xin đứng dựa cột mà nghe đây.
Tao ko biết nhưng tao biết cả cái lớp này gọi thằng Quân là ái. Đúng chưa???
Thế sao tao chưa bao giờ nghe thấy gọi Đức ái or Lộc ái nhỉ???
Mày định biến lớp mình dân số girl gấp mấy lần boy hử???
Mà con trai sao lại có cái trò ngồi trên xe đèo nhau về là phải thế nhi?? Nhìn ghê chết đi được. Nhìn 1 lần rùi chẳng bao giờ dám nhìn lại. Giống như hôm trước Thầy Khuê Vinh +thầy Du ý. Mày đã thấy bọn nó rú ầm lên phản ứng thế nào chưa??
Nhìn kinh chết đi được.
Hôm này Đức cũng công nhận mình ái chứ gì???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000