A3 <~~ Yeah...

DVT2810

Member
Thì thỉnh thoảng có vấn đề nổi trội cần phải nói nên mới viết được nhiều như vậy chứ
À lớp mình có định làm áo của lớp hay làm 1 điều gì đó đặc biệt cuối năm hông???
Sắp nghỉ học rùi mà thấy lớp cứ trầm trầm chẳng có động tĩnh gì cả chán ghê. Chắc các bạn năm nay chăm học quá quên luôn chuyện đó roài

bee2a

Cả lớp này mình biết mỗi 1 em. Con bé nó hay cực, toàn thay chị nó chat với chị. Giang đâu em. lặn tăm thế này.

smooth

Member
bạn Giang pẹt hả chị =)), nó có bao giờ mò lên đây đâu, để hôm nào em lôi cổ nó lên cho chị xử lý.
to Quỳnh đô: chúng nó lo học thi mày ạ, bận tối mắt tối mũi, làm được cái gì nữa. định làm đồng phục lớp thì phải bắt đầu từ học kỳ 2 cơ, hết béng năm thì còn khỉ gì nữa. cô Hoa bảo cuối năm liên hoan "mặn" =)), chắc là ăn dưa hấu + táo chấm muối wa' =)) =)), lớp mình nhiều đứa cá nhân bỏ bố, chán cũng phải.

DVT2810

Member
Trời đật Dưa hấu + nước ngọt+ táo chấm muối. Chắc lại giống mọi lần chứ gì. Thế thì chán phèo. Thế ai gọi là liên hoan chia tay chia chân mà gọi là sinh hoạt lớp bình thường.
Nói chuyện may áo đồng phục hình như là từ đầu năm lớp 12 chứ chẳng phải là đầu học kì II. Chẳng qua là lớp mình trầm quá chẳng đứa nào nêu ra ý định cả.
Chắc tương lai về cái chuyện áo đồng phục lớp theo như cô Hoa nói thì sẽ lấy áo thể dục cũng được or lấy áo đồng phục trường nhỉ?
Tương lai mù mịt chẳng thấy đường ra hì hì

lucky_ghost

he!he!các bạn lớp A3 làm ơn cho hỏi,lớp các bác có bạn nào tên Duy Kiên ko ?
he!he!nếu có các bác làm ơn cho em xin cái lí lịch trích ngang dọc chéo của bạn ý nhé!^_^!sẽ có cảm ơn và hậu tạ các bác ạ!

smooth

Member
ặc, nhớ hậu tạ tôi nhá, thích biết gì sẽ được biết nấy :D :D
nhưng mà hỏi Kiên làm gì thế ?? sắp thi đại học rồi, để bạn ý tập trung học ấy Thủy ạ :) . chắc ấy học thêm cùng Kiên hả ?? để mai tớ hỏi xem nó có đồng ý cho ấy biết lý lịch ko rồi tớ trả lời cho.

lucky_ghost

he!he!bạn smooth làm j mà ghê gớm thế!^_^!Tớ cũng chẳng có ý j đâu!-_-!ấy muốn có hậu tạ thì phải bí mật chứ!cho tớ đôi dòng lý lịch của bạn ý đi!

DVT2810

Member
Sắp thi thì cũng đâu có cấm người khác hỏi được. Trên nì mà còn bí mật nữa sao???
Đức nì trên này Kiên có nick ko?? Nếu có bảo bạn ý hỏi thẳng Kiên ý. Thế thì bí mật hơn chứ

smooth

Member
ừa, Kiên nó chưa đăng ký thành viên, để tao bảo nó vào đây.
to LG: bạn Kiên bảo hình như ấy với nó học thêm cùng ở Bách Khoa đúng ko :D :D thế ấy thích biết gì về bạn Kiên nào, cứ hỏi đi tớ trả lời dần, sơ yếu lý lịch ko thì chung chung wa'.

lucky_ghost

DVT2810 said:
Sắp thi thì cũng đâu có cấm người khác hỏi được. Trên nì mà còn bí mật nữa sao???
Đức nì trên này Kiên có nick ko?? Nếu có bảo bạn ý hỏi thẳng Kiên ý. Thế thì bí mật hơn chứ[/QU

He!he!bạn Quỳnh nói đúng rùi đấy!^_^!đâu phải cứ hỏi là phải thích đúng ko Quỳnh!-_-...............

lucky_ghost

He!he!bạn Quỳnh nói đúng rùi đấy!^_^!đâu phải cứ hỏi là phải thích đúng ko Quỳnh!-_-...............

to smooth:thanks ấy nhiều nhé!đến bây giờ thì tớ cũng chẳng biết phải hỏi j nữa cả!^_^.......he!he!chắc tại xúc động đậy quá....-_-.......vì bạn smooth tốt ơi là tốt!..........!

DVT2810

Member
Trời đất!!! Lâu lâu mới nghe có người khen Đức tốt bụng.
Hỏi về lý lich thì chắc hỏi họ tên đầy đủ, ngày sinh, điện thoại, nơi ở hiện tại, sở thích... chắc thế cũng nhìu lắm rùi.
Nhưng mà hỏi thiệt hỏi cho Thủy hay hỏi cho người khác. Nếu cho người khác chắc phải nghĩ lại.

smooth

Member
lucky_ghost said:
to smooth:thanks ấy nhiều nhé!đến bây giờ thì tớ cũng chẳng biết phải hỏi j nữa cả!^_^.......he!he!chắc tại xúc động đậy quá....-_-.......vì bạn smooth tốt ơi là tốt!..........!
=)), khen đúng người rồi đấy, tớ tốt bụng có thừa mà =))
cơ mà ấy giới thiệu tiểu sử của ấy luôn đi có được ko ?? rồi tớ post tiểu sử bạn Kiên cho ấy :D
con Quỳnh đô dạo này chăm lên mạng gớm nhở, hôm nào cũng thấy vào nói phét :)

Khong phai? chi? co' anh Duc' tot' bung dau. Ma` nhieu` anh 12A3 cung tot' bung khong kem'. Sap thi dai hoc roi` ma` con` giup' cac' em lop D4 lam` Chao` Tuan Moi co ma`. uay`, hom day minh` lai phai? ton' nhieu` hoa day.

DVT2810

Member
con Quỳnh đô dạo này chăm lên mạng gớm nhở, hôm nào cũng thấy vào nói phét
Chặc chăc... dám nói mình lên mạng nói phét mới tức ko cơ chứ!!!! Người ta lên gửi bài đàng hoàng cơ mà. Mà đợt trước đứa nào nói "mày ơi lên mạng viết bài cho lớp" hình như là bạn "Đức hói" thì phải. he he...
nhieu` anh 12A3 cung tot' bung khong kem'.
Em ơi chắc em nhầm lớp khác rùi!!! Chứ lớp chị thì toàn phần tử nổi loạn lấy đâu ra... Hay là tốt với người ngoài còn các bạn trong lớp thì khác. Con trai lớp mình thiệt là....
Hình như em là em gái anh "Quân ái" đúng ko? Em thấy anh Quân "ái" tới mức nào rùi chứ gì??? Con trai lớp chị.... tình hình lắm
Sap thi dai hoc roi` ma` con` giup' cac' em lop D4 lam` Chao` Tuan Moi
Cái vụ nì bi giờ mình mới biết.

oops, ku Đức đi Sing à? Thấy mấy đứa định đi Sing, đều học NTU, NUS ... ở RV Center mấy tháng, thậm chí là năm rùi. Câu có học chưa?? Sing hay lắm đấy ! Nhất là Luật Kinh Doanh !
Ủa, sao mún đi sing mà ko đăng ký phỏng vấn đi Sing học Civil Enginneer(kỹ sư dân dụng ) ở trường mình? Trước có đợt tuyển mà.
:( :-( :-( <--- tượt thẳng cẳng!

smooth

Member
:D, trình tôi vào thế nào được NTU với NUS, khó vãi chấy ra, hình như nó cho thi thử ở trường mình, chả biết có ai đỗ ko ?? tôi chỉ đỗ cái ngee ann polytechnic thôi, nhưng mà ko thích học cái đấy, trường kỹ thuật mà, tôi thích kinh tế hơn, hôm trước vừa thi được vào cái học viện quản lý SIM rồi, chắc cuối tháng 7 này đi :D. nhưng mà tiếng ngu, nó bắt sang vừa học chính vừa học tiếng, deck biết có được ko :( :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000