A3 <~~ Yeah...

A đây rồi anh tìm mãi mới ra chú em .
hì hì xin lỗi cả nhà hì hì ....
Hóa ra sư đệ học A3 hả ? Em Nho học ở đâu zậy chú....tìm giúp anh nhé !
Anh sẽ ủng hộ chú mọi chuyện nhưng chú cũng vậy với anh nhé ;)
Hợp tác làm ăn mà.....
Thời buổi bây giwuf làm ăn kém lắm nên....hì hì ....;)

A đây rồi anh tìm mãi mới ra chú em .
hì hì xin lỗi cả nhà hì hì ....
Hóa ra sư đệ học A3 hả ? Em Nho học ở đâu zậy chú....tìm giúp anh nhé !
Anh sẽ ủng hộ chú mọi chuyện nhưng chú cũng vậy với anh nhé ;)
Hợp tác làm ăn mà.....
Thời buổi bây giwuf làm ăn kém lắm nên....hì hì ....;)

smooth

Member
ờ, anh aptech vào đây chơi cho vui. em Nho học 11D4 chuyên văn, năm ngoái có tên trong ban chấp hành đoàn trường, năm nay thôi rồi thì phải. em Nho học giỏi văn lắm, hình như sắp đi thi văn thành phố. dạo này ít gặp em Nho nên ko biết nhiều thông tin lắm, anh chờ lần sau.

gil87

mọi người à,lâu lắm mới có thể lên viết bài cho lớp
nhưng công nhận bây giờ chán hơn hồi ở ttvol nhiều
không phải bản thân mình chán hay chúng nó toàn buôn chuyện nhạt nhẽo
nói vậy thôi,đọc mấy trang mà vẫn chưa hiểu gi
thấy toàn ảnh NA với hằng,biết ngay la gu cửa thằng "Hói" smooth
tóc đã xoăn rồi lại còn để ngôi giữa,chuối v.. ... heehe

sayang

A3 ( 02-05 ) cho hỏi thăm tình hình các thầy cô chút coi. Thầy Kim chủ nhiệm các em phải không ? Các thầy các cô năm nay thế nào ? Thỉnh thoảng qua box A3 ( 01-04 ) nói chuyện cho zui nghe mấy em :D

BlackDragon

Active Member
smooth said:
Nếu thứ 4 này mà ổn thì phải oánh cho ra thật nhiều trò nhiều trò.
HIx, buồn cho cái cổ họng quá anh em ạ. Tự nhiên dở chứng. Đang định tập paranoid để thứ 7 lấy le với........mà họng hẹo thế này thì làm ăn gì. Năm nay lên nhớ đầu tư phần giao lưu, giới thiệu nhá anh em. Cái vụ tên band xem ra cực kỳ là nan giải, hix. Có ai có ý tưởng gì ko ???
Chú Smooth lên làm Vocal bao h thế mà bây h lại quan tâm đến cái cổ họng :q:

smooth said:
Nếu thứ 4 này mà ổn thì phải oánh cho ra thật nhiều trò nhiều trò.
HIx, buồn cho cái cổ họng quá anh em ạ. Tự nhiên dở chứng. Đang định tập paranoid để thứ 7 lấy le với........mà họng hẹo thế này thì làm ăn gì. Năm nay lên nhớ đầu tư phần giao lưu, giới thiệu nhá anh em. Cái vụ tên band xem ra cực kỳ là nan giải, hix. Có ai có ý tưởng gì ko ???
Anh Duc chua cong bo vu chi PDP à. sao lai... Ma em van cua bit ten chi y. Lo gi hong heo o sao ca. Tam long la chinh

immotal

he he bây giờ mới có dịp vào web chơi thây bọn lớp mình lười lên mạng quá .Đúng là chăm chỉ quá mà chẳng như tui đây sắp thi đến nơi mà vẫn còn thích đi chơi.

unni_x

Active Member
sayang said:
A3 ( 02-05 ) cho hỏi thăm tình hình các thầy cô chút coi. Thầy Kim chủ nhiệm các em phải không ? Các thầy các cô năm nay thế nào ? Thỉnh thoảng qua box A3 ( 01-04 ) nói chuyện cho zui nghe mấy em :D
A3 0306 mới do thày Kim chủ nhiệm chị à :D :d: Hum Hội trường bọn em bán quán, có bao nhiu anh chị A3 0003 qua mua hàng cho :>>

DVT2810

Member
He he lần đầu tiên viết bài cho lớp mình đây.
Thế mà mình tưởng trong nì nhiều bài lớp mình gửi lắm cơ
nhưng công nhận bây giờ chán hơn hồi ở ttvol nhiều
không phải bản thân mình chán hay chúng nó toàn buôn chuyện nhạt nhẽo
Nấm ơi cái chính là lớp mình có thích gửi bài mà nói chuyện ko ý chứ.
he he bây giờ mới có dịp vào web chơi thây bọn lớp mình lười lên mạng quá .Đúng là chăm chỉ quá mà chẳng như tui đây sắp thi đến nơi mà vẫn còn thích đi chơi
Á à Kim Hiền cũng vào đây gửi bài cơ đấy. Có khi ngày mai thi vẫn thấy Kim Hiền trên mạng đúng ko? Ẹ .... ẹ cái coi nèo
3 ( 02-05 ) cho hỏi thăm tình hình các thầy cô chút coi. Thầy Kim chủ nhiệm các em phải không ? Các thầy các cô năm nay thế nào ? Thỉnh thoảng qua box A3 ( 01-04 ) nói chuyện cho zui nghe mấy em
Anh biết cô Hoa dạy hóa ko?? Cô chủ nhiệm lớp em đó. hình như là thầy Kim chủ nhiệm lớp Hóa mới vào năm nay nì.

smooth

Member
thôi ông anh đừng có nhắc đến đá bóng với A3 0205, đội bóng tan từ đầu lớp 11 rồi. hồi trước đá lần nào cũng chỉ có đúng 7 thằng đi, nhìn đội các lớp khác thằng chính thức, thằng dự bị đứng đen cả sân, đội mình bói mãi mới đủ 7 thằng. :( :(. mà ai chả biết A3 0104 các ông vô địch trường :), rủ mấy em A3 0407 ý, có khiếu lắm.

svdhy

Member
A3 giờ học hành thế nào
được mấy giải Hóa thế
hóa ra cô Hoa đang chủ nhiệm à
hồi trước cô cũng dạy bọn anh đấy
A3 năm nay có ai thi Y không
lớp A3 98-01 có đến 4 người đang học Y đấy nhé.
Hy vọng sẽ gặp được A3 02-05 trong năm học tới

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000