A3 <~~ Yeah...

chipcom

Member
Vụ lên công viên nước là thế nào thế?
Biểu diễn à?
Đừng có nói là lại biểu diễn hụt giống hôm Chào xinh tươi của diễn đàn trẻ nhé.
Em viết xong lời rui.
Hôm nào rảnh em vứt qua cho.

smooth

Member
Haha, lên mod hết rồi à, mình sợ lớp 12 bận, ko xin anh Lam làm mod, làm rồi vô trách nhiệm thì....mấy đứa nhớ đỡ cho anh Lam, anh ý vất vả quá.
Lên cv nước chơi thôi mà, à, tớ có lên sân khấu biểu diễn ăn kem, sân khấu to vãi, mà cao, đứng sướng phết. Buổi chiều mắc mưa, nhưng mà cũng ko sao, chơi càng vui. Cả buổi đi ok, chỉ hối hận mỗi phát ăn kem tươi lúc đi về, kem gì vừa chua vừa lắm bột, ăn phí hết cả $.
Rất tiếc là trong lúc thủy chiến với phe L, K, L, tao xuất chưởng nhầm vào tay thằng nào đó, nên trẹo mất ngón tay giữa bàn tay trái, đâm ra ko cầm nổi bát cơm, nhưng mà khổ hơn là đeck bấm được đàn nữa, hix. Cậu Linh cũng bị sứt 1 miếng da ngón tay cái bàn tay phải, đành oánh bass = 2 ngón vậy. Tình hình như vậy là rất ko ổn, nếu ko kịp bình phục trước khai giảng thì .....???? Nhất là thằng MQ, ko biết đã cử động được chưa.

rikku

Active Member
đánh Eguitar có khác với Classic Guitar nhiều ko anh :D chắc chỉ có cái phím Lead thích hơn thôi ;)) thì phải ;))

smooth

Member
Haha, chú Hùng lần sau phải gọi điện thăm dò tình hình ngay, chứ chiến dịch thần tốc, quyết định phương án hành động và thực hiện chỉ trong vòng 2 ngày, làm sao dề dà được.
Eguitar khác guitar thùng cũng khá nhiều. E guitar thường có 22 phím, thùng thì ít hơn (nếu chuyên dụng thì vẫn đủ), đôi khi 24 phím. cần eguitar cũng nhỏ, nếu chưa quen thì hơi khó bấm. Dây eguitar cũng mềm hơn nên dễ thực hiện 1 số kỹ thuật như nhéo dây, luyến láy. Eguitar nếu ko nối ra loa thì đánh kêu bé tẹo, nhưng nếu tập 1 mình thì vẫn nghe thấy. Có eguitar cũng phải có thêm cục phơ, để tạo nhiều loại tiếng và nhiều kỹ thuật lạ(cái này mình đeck thạo). Có gì hỏi thêm thằng Quân, mình hiểu biết có hạn, hix. THứ 6 tuần sau sẽ có buổi tập, thông báo trước cho anh em, sẽ là ở 112 Đào Tấn nếu thuê được, ko thì lại Lâm Gia Trang thôi.

chipcom

Member
người đâu mà khôn như chấy thế?
Gần quái gì mà gần?
Có mà gần bến xe Gia Lâm ý. :D
Anh Hùng trông thế mà cũng dzụ lợi ghê nhỉ?

smooth

Member
smooth tái xuất giang hồ.
hix, mỗi mình chăm viết cho cái topic này.
Thứ 6 có thể có buổi tập, tùy vào tình hình sức khỏe của cậu M quân. Dự kiến là tại đào tấn. Dạo này cậu Linh lười thế, chửa thấy viết bài nào cả.

smooth

Member
đề nghị thằng vửa viết bài chuyên cần hơn 1 tý, mãi mới thấy post 1 bài, mà có vài dòng, tiết kiệm thế hả ?? Tập ở đâu đây hả ?? Vẫn bổn cũ soạn lại ??
mà thằng vừa viết bài rất là đáng ghét, hôm trước bảo đi duyệt vn thì ko đi, chán thế, sao lại hành động thiếu suy nghĩ vậy, mất hết cơ hội của anh em, liều liệu đền bù đi.

Tèn ten, Linh trở lại... sau gần 2 tháng vắng bóng do một vài sơ sót kỹ thuật, nay nhờ người anh em vừa bốt cái bài trên này <tức xờ mút> cho lại cái linh đến pho rum nên mới vào được.... trở lại thấy thật là buồn LẮM.........nhi..a............ có thêm lèo tèo vài bài, các người anh em phải năng vào đây hơn chứ.... thôi té đây... hẹn tái ngộ....

smooth

Member
sao cái box 0205 này nó vắng thế, xuất hiện được mấy cậu, vào hô hào vài câu, rồi lại vắng tanh như chùa bà Đanh. Mấy người anh em MQ, NL, ĐH sao lâu lắm ko thấy xuất hiện, đừng có để tôi nói tôi nghe chứ.

Hùng con

Member
Choài, post thì biết post cái giè:) Dạo này tớ bị cấm dùng net rồi, khó lên đây post bài lắm:)
Oài, năm nay lớp A3 có đội ngũ giáo viến khủng quá nhỉ:( Như hôm nay, vừ lên lớp đã thấy em Hồng bị ăn con 0 Toán:( chỉ vì không diễn đạt nổi cách viết x^n Khiếp thật, năm nay cô Hoa lại còn dạy hóa lớp tôi nữa chứ:( Khủng khiếp đâyyyyyyyyyyyyyyy

God bless u

Member
Cho em hỏi lớp A3 của các anh chị năm ngoái làm chương trình chào tuần mới kiểu rì mà hay thế.;)
Thử vào topic các sư huynh học hỏi xem có gì hay ho không. :)Năm nay lớp 12 học khối sáng nên dạo này chả thấy mặt mũi anh smooth đâu:D Thấy anh ý gửi cho mình cái ảnh chụp hôm khai giảng ngố hết biết=))

smooth

Member
Hix, em Ly dê mò vào tận lớp để chê anh hả, kinh thế.
11A3 định làm CTM hả, cho bọn anh 1 chân đi, có gì cần giúp đỡ cứ nói, thầy Kim khoái vụ làm CTM lắm. Hix, ct năm ngoái nhớ lại vẫn còn thấy ....... chuẩn bị thì bung bét, may mà lúc làm thật còn khá. Vào bản tin trường, topic chào tuần mới của lớp gì đó ý em ạ, có nhiều kn lắm.

A3 thấy MR ĐẠT thế nào?? Thật phong cách, độc đáo, lạ lùng và tàn bạo ! :(( ! Ước gì thầy cứ amatuer như thế, nhưng cho bài, chấm bài đỡ hóc hơn chút !

smooth

Member
Nếu thứ 4 này mà ổn thì phải oánh cho ra thật nhiều trò nhiều trò.
HIx, buồn cho cái cổ họng quá anh em ạ. Tự nhiên dở chứng. Đang định tập paranoid để thứ 7 lấy le với........mà họng hẹo thế này thì làm ăn gì. Năm nay lên nhớ đầu tư phần giao lưu, giới thiệu nhá anh em. Cái vụ tên band xem ra cực kỳ là nan giải, hix. Có ai có ý tưởng gì ko ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000