A3 <~~ Yeah...

rikku

Active Member
y!m của em là daibacbanruoi; có chuyến nào tập thì cứ gọi cả em nhá!
cho em hỏi ở đây đã có những nhạc cụ rì rồi!?

blue eyes

Moderator
em thấy tình hình cứ thế này là không ổn rồi
ai đời anh em với nhau , các pac' thế là ko được ....thành lập ban nhạc từ thủa nào mà ko có cho con em này được thưởng thức gì cả...chẹp :cool:
gruuu.............hôm nào các bác phải cho em nghe đấy nhá >:p
quên em là không được đâu ! /:)

rikku

Active Member
yamaha_keyboards said:
He he, nick của ai thế.
@ Rikku: có trống, bass, 2 guitar điện, 1 organ :D
nếu thích có thêm 1 Solo Guitar gỗ nữa thì em tham gia nhé :D em cũng có thể chơi Org nhưng cũng chỉ phình phường thoai; ko giỏi;
nhưng vẫn thích làm Vocal nhất \:D/

metal_boy_2412

Hay qua' hay wa' chu' ri-cu roi~ thi` cu' den nha
Hom nao` tap thi` smooth se~ bao' cho, cang` nhieu` nguo`i cang` dong vui haha,
Co' them classic guitar cung~ hay lam' , day` them nen`
Phong` o Dao Tan dc day', am thanh tot' chi? toi trong' lo*m? so Thanh Son thay buc minh`

smooth

Member
to Ngọc: ban bệ gì đâu em, chơi chung với nhau cho vui thôi mà. còn nếu thích "thưởng thức" thì xin mời ra 112 Đào tấn, thời gian báo sau, khi đi nhớ mang theo bông nút tai.
tình hình là muốn thi cái của RHS cần có ít nhất 1 sáng tác, thế có chết con người ta ko cơ chứ, hay anh em lấy béng mấy bài thơ con cóc, phổ vào nghe lại vãi tè ra.

Hùng con

Member
smooth said:
to Ngọc: ban bệ gì đâu em, chơi chung với nhau cho vui thôi mà. còn nếu thích "thưởng thức" thì xin mời ra 112 Đào tấn, thời gian báo sau, khi đi nhớ mang theo bông nút tai.
tình hình là muốn thi cái của RHS cần có ít nhất 1 sáng tác, thế có chết con người ta ko cơ chứ, hay anh em lấy béng mấy bài thơ con cóc, phổ vào nghe lại vãi tè ra.
Đúng mẹ rồi còn gì nữa, bọn Motor breath chẳng đánh Cô VS Mẹ đấy là gì :D

chipcom

Member
Bạn rikku học chuyên ngữ mà làm vocal, thế hôm nào khai giảng bên trường mình làm sao mà hát hò gì được. Lại thiếu vocal à?

smooth

Member
oài, chú rikku lại chả thích sang trường mình quá ý chứ. để xem khai giảng có được lên ko đã rồi bàn tiếp. Sợ khai giảng phải làm nghiêm chỉnh, dốc diếc gì.

rikku

Active Member
sao anh biết em thích sang trường anh :D
nhớ gọi iem nhá: :D bình thường thì cứ nhắn vào cái daibacbanruoi; em thì có bận mấy cũng sẽ sắp xếp được thời gian :D ko phải lo; 1 ngày em online ít nhất 3 tiếng :D
nếu ko thì phone :D 8385748; nếu máy bận là đang online đấy :D

Hê hê, cái 4rum này đểu quá đi mất, login cả tuần trời đến hôm nay mới vào được để post bài, ngỡ là anh em sẽ bàn bạc xôm lắm rồi, chẳng ngờ vắng tanh thế này....
Cho một bài để topic lên hàng đầu nào...

chipcom

Member
Hí......
Anh Linh nhí nhảnh thế?
Post bài vì muốn topic của lớp mình lên hàng đầu à?
Hay đấy! =D>
Em cũng phải post cho bên topic của lớp em mới được.
À quên, cho em hỏi thăm tình hình band thế nào rồi nhỉ?

smooth

Member
Lâu lắm mới thấy Linh, tưởng đi đâu mất rồi, hóa ra ko login được, khổ ghê.
THứ 2 này thi vượt rào rồi, lo ghê, nghe nói Huy Quân ko thi lên lớp mình mà sang lớp Anh (A4 chăng??), Dương, Tú cũng phải thi, khổ nhỉ.
Tình hình ban bệ dạo này chán quá, vẫn dậm chân tại chỗ, căn bản bận học thi với đi nghỉ mát, chả tập tành gì được cả. Mà chả hiểu khai giảng năm nay có được lên ko đây ?? Hình như khai giảng chỉ dành cho các em hát múa nghiêm chỉnh, nhảy nhót, dốc dếch là cặt xoẹt hết, chả xơ múi được tý gì.
Hay anh em mình chơi phát enter sand man đi. À, em chip com hứa viết lời hộ, chả thấy mặt mũi đâu, chán thế.

Hùng con

Member
Kinh kinh........ chú Linh có mặt một phát là topic "xôm" ngay :D
Ke ke thứ hai tuần sau các bác đã thi lên lớp rồi cơ à, khổ nhỉ, ta đây học giỏi quá đựơc lên thẳng:D Hì, mặt khác ta đây già cả rồi đành lấy A6 làm chỗ nương thân, lui về ở ẩn, ko tham gia đấu đá như mấy cậu A3 đâu =)) Các chú thi thì cứ thi đi, cố lên nhé, cái thằng HQ máu me nhỉ, thi sang A4 cơ đấy, ka ka, chắc lại bồ kết em nào lớp A4 rồi :D
Hì, tình hình là rất tình hình, có mấy đứa lớp khác đang có ý định thi vào A3 đấy, đầu tiên xin kể là Hữu Hoàng nhà ta, vẫn nuôi trí thi vô A3, thứ hai,ba, bốn...... là vài đứa lớp khác, đang có ý định thi vào A3 =))
:( Mà Dương với Tú vẫn phải thi à X-( Vô ní nhỉ, trường mình thật là, chúng nó toàn "đi giải" đem về, à đi đem giải về, thế mà vẫn bắt chúng nó thi X-(

chipcom

Member
À, cái vụ viết lời hộ thì em sẽ làm.
Nhưng mà mấy anh phải viết nhạc đi chứ nhỉ?
Không có nhạc thì lời lẽ thế quái nào được???
Đưa sớm thì sẽ có bài hát sớm nhé.

Hùng con

Member
:( Ô hay, từ bé đến bi h mình mới chỉ biết người ta viết lời rồi phổ một ít nhạc vào, chưa nghe viết nhạc trước bao h cả :D

smooth

Member
Viết nhạc trước là mấy cái thằng có khiếu, có cảm xúc, chứ mình thì có lời mới rặn ra được 1 tẹo nhạc, hix. Cứ phải làm cái kiểu thô thiển đấy vậy. Em chipcom cứ viết lời trước đi, để anh viết là nhạc hiếu ra nhạc hỉ, nhạc hỉ thì ra thô bỉ đấy.

Hùng con

Member
Oài, khổ các bác A3 thật, đến lớp 12 rồi mà vẫ phải thi vượt rào.Hi hi các bác thi tốt nhé, đi thi về nhớ lên đây, biên vài dòng ngay.

smooth

Member
Thi xong cha nó từ sáng rồi, thấy anh em làm cũng được, tạm yên thân, à, chỉ có TS nói là nó hơi bi đát, ko hiểu nó nói đùa hay nói thật, cái mặt nó lúc nào cũng thế, khó đoán quá. Mai hội mình tự thưởng = 1 cuộc cv nước. Lên kế hoạch và quyết định trong 1 ngày. tất nhiên thành phần vẫn gồm những gương mặt quen thuộc trừ chú MQ do viêm cơ vai phải, (đàn còn ko cầm được nói gì đi chơi).
Thay mặt toàn bộ anh em, tôi yêu cầu chú MQ mau khỏi bệnh để anh em còn kịp lên khai giảng. 12 rồi, ko còn nhiều thời gian đâu, tranh thủ đầu năm với hội trường đi, cuối năm lại sốt vó lên.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000