A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
Chó Linh, ông dày công suy nghĩ mới nghĩ ra cách lừa bà con, mày dám làm ông lộ tấy, bắn chết mì nè...........

Chậc chậc, Đức bao phở (ko người lái), Linh bao giấy ăn, chẳng nhẽ mình ko bao anh em được cái gì, mang tiếng mua một số máy vi tính mới, cũng P4 :D , thôi được, tớ tính thế này
, riêng phần ghế ngồi, tớ bao.

A, nghe nói bọn mình sắp đi oánh ở đâu hả, tốt tốt, cạn ly

gil87

Chẳng hiểu các cậu bảo tôi lên đây viết bài để làm gì nữa,chán quá
Hết cãi nhau rồi lại rock
kiểu này thì có khác gì ttvnol hồi trc

Hùng con

Member
M. kiếp , Trang nấm lên post bài, chẳng động viên khích lệ anh em câu nào, lại còn giở trò bàn lùi, biết thế, mình đếck thèm mời nữa, hix rút kinh nghiệm, lần sau có mời sẽ lựa người mà mời.

chipcom

Member
Giá như 4# trường mình cũng có mấy cái biểu tượng như trong bài của anh Hùng nhỉ? =P~ Bao giờ mới có đây. Chắc chẳng hy vọng được...

smooth

Member
Hớ hớ, Trang Nấm xuất hiện rồi đấy hả, thích nói gì thì nói đi, nghe bọn tao làm gì, toàn chuyện vớ vẩn, có đứa nào thích bàn bạc về vấn để gì thì cứ tự do đề nghị. ok ?? Mấy cái icon quan trọng gì mà cứ phải thắc mắc nhiều thế ???

red blood

chào các chiến sĩ !!! bạn Bẹt lại có mặt góp vui cùng anh em chòm xóm đây! m.kiếp thằng chó Hùng kia chơi chị mày được đấy! chó ! tao là cứ nhớ cái mặt mày! các chú biết ko thằng này dám kêu "anh mê nhất em Giang a3" dưới một cái nick mất dạy ynhư cái mặt nó!( he mình cũng có ngoan ngoãn gì cho cam) từ bây giờ tao sẽ vô thường xuyên! các chú nghĩ món gì ăn đê! tao định khao học bổng nhưng chắc còn lâu mới có! nghĩ trước đi là vừa!!!!!he. Nghe nói dạo này này ban nhạc có quản lí mới à? bạn Giang bị sa thải vô thời hạn !!!!! hic hic, không sao đời còn nhiều tươi sáng!thế nhé!!!

smooth

Member
Tình hình băng nhạc hiện rất là tình hình. Băng nhạc đã được tham gia oánh tại buổi ọp lai lần 3 của diễn đàn trẻ, tổ chức vào hồi 18h30 ngày 30-07-04, anh chị em nào có nhu cầu thì mua vé vào tham gia, chỉ 10k 1 vé.
Nhưng tình hình lại là tay bass sấm sét (thunder bass) Vũ Linh bận đi nghỉ mát với gia đình. Mặc dù viện đủ mọi lý do để được ở lại vui cùng anh em, nhưng ko được sự đồng ý của bố mẹ nên Vũ Linh đành ngậm ngùi đi nghỉ mát, kéo theo đó là sự khủng hoảng về nhân sự của băng nhạc. Đang thiếu 1 vocal co' lửa, nay lại mất tay "Lôi Chấn bass", làm sao băng nhạc có thể tự tin đem chút nhiệt tình phục vụ bà con đêm 30 ??? Như vậy, có thể lần lên sàn đêm 30 của băng có thể phải hủy bỏ, tiếc quá, mấy khi Thanh Sơn đánh phong độ được như đợt này.
Làm sao bây giờ ??

Hùng con

Member
Hì còn ôn Giang thích lên đấy nói đểu ta ko, ta chỉ ghi la su_ong_me_gai18 mê nhất em Giang A3 :D Có gì đâu mà làm um lên thế =)) . Mà mày khao gì thì khao nhưng tao đã thấy mày được xu học bổng nào đâu :) Hi hi nói trước là bước ko có qua đâu con, lại định ngày rõ ràng rồi lại cho anh em vêu mồm lên là mày ăn đòn no đấy con ạ :D

Oài, tình hình băng nhạc thế thì buồn nhỉ :( Thiếu Linh thì đúng là ko thể phục vụ đồng bào trong đêm 30 được rôi :( Linh cố xin lại đi mà, tớ đã xin bố tớ cho đi học lại keyboards rồi ;) Câu cố gắng xin lại lần nữa đi, bảo là còn nốt lần này của mấy năm cấp III nữa thôi (mặc dù còn vụ Dạ hội) , chắc là bố mẹ cậu cho thôi. :9

chipcom

Member
Tình hình băng đảng, à nhầm, băng nhạc vấn đề đến thế cơ à? Hai tuần vừa rồi em bận nên không thể sang được. Cho em được gửi lời xin lỗi tất cả mọi người.
Còn anh Linh, tại sao gia đình lại đi nghỉ mát đúng dịp thế? Dở thật. Thế tình hình band thế nào rùi? Sao không ai cho em bít thế? X-(

Hùng con

Member
He he, em chip ko biết chữ hay những chữ smooth viết ở trên kia khó quá, ko đánh vần được thế :D Em muốn hỏi về vấn đề gì :(

chipcom

Member
He he, em chip ko biết chữ hay những chữ smooth viết ở trên kia khó quá, ko đánh vần được thế Em muốn hỏi về vấn đề gì
Còn lâu! Đọc được hết, đánh vần được hết và hiểu được hết. Em muốn hỏi về tình hình bi giờ như thế nào? Và cái hôm 30 sẽ thế nào đây? Có diễn hay không? Bi giờ thiếu bass, thiếu vocal đúng không?

smooth

Member
tình hình là sau bao nhiêu trục trặc, có thể thứ sáu vẫn lên oa'nh được, chờ xem giờ chót còn thay đổi gì ko. Vocal là anh BD, với chú Quân, bass là chú Hung bên band Cuộc sống, trình to vãi, solo bass phê đứ đừ luôn.

Hê hê, The Bassist Returns
Tình hình là Đức không biết hả?
Buổi diễn đàn trẻ chuyển sang thứ 7 rồi mà...
Tức là ngày mai cơ...
Mà sao trước khi đi thằng Quân bảo tớ là thôi rồi...
Nó bảo là có SF đánh nên thôi còn gì?
Mấy hôm đi mà thấy vắng vẻ nhỉ...
Chú Hùng cũng lười nhá...

smooth

Member
tớ được thông báo là hoãn sang chủ nhật mà, mai đi cửa lò rồi, nên đành bỏ thôi. Mà cũng mất hết cả hứng rồi, hoãn lên hoãn xuống, lúc được lúc ko, mất kiên nhẫn, lên thế nào cũng oánh sai, hì, thôi là hơn. À, mới tìm được 1 chỗ tập ngon lắm, cafe nốt nhạc 112 Đào Tấn, 25k 1 buổi từ 8h sáng đến 12h trưa, chiều từ 2h đến 6h thì phải, âm thanh khá, trống tạm, mỗi tội nóng, nhưng được cái rất hợp với túi xiền anh em. định kỳ thứ 6 ra đấy cũng ok đấy, gần mà.

chipcom

Member
Tức nổ đom đóm mắt luôn. Hôm thứ sáu vừa mới cùng đứa bạn tung tẩy đến cung để chuẩn bị xem mọi người biểu diễn thì... "chuyển sang chủ nhật em ạ" X-( Thế là hôm đấy lại phải bùng học đi coi rùi. :((

Ờ ra đấy tập cũng được Đức ạ, chủ yếu cho gần với cả âm thanh ngon lành thoải mái tí... không gian ra chất tập cho có hứng... mà em chip ơi, hôm đấy đi xem với ai thế? Hình như không có gì hay đâu, bọn anh cũng không đánh nữa mà... đi xem rock đê...

rikku

Active Member
em đăng ký làm vocal. anh BD vocal thế nào nhỉ :D yêu nhất là vocal. :D
nếu thiếu Lead Guitar; Guitar đệm (classic thôi nhé) hoặc Organ thì em cũng sẵn sàng luôn :D

He he, thế đợi đến dịp đánh trên trường <Khai Giảng và Hội Trường> thì ku làm vocal nhá... đang thiếu... hiện tại smooth đi Cửa Lò rồi, lúc nào nó về, mời ku đến thử việc :D

smooth

Member
Hey, đang ở Cửa Lò đây, ngoài này vắng lắm, đi phải mấy hôm mưa, nhưng được cái toàn mưa đêm, đến sáng là hết mưa cho mình chơi rồi, đỡ nắng, đỡ đen. Nghe chú Duy A6 nói có cái fet ti van nào đó do RHS tổ chức, chúng mình chơi ở đấy cũng được rồi, ok?? Tập đi cho trình nó lên đã, solo thi thì được, còn mọi vị trí khác hơi có vấn đề.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000