A3 <~~ Yeah...

Hùng con

Member
:D :lol: :lol: Ối giời ơi........... đau bụng quá đi mất........... em gái cảu Đức định học XTĐP kìa :D . Đừng bảo em câu bài nhé! Đau bụng quá không viết thêm được gì :D

smooth

Member
HÍ, bé Ngọc ngoan thật đấy. Mấy chú đừng có giở mấy cái võ công đó ra đây nhé, ko chơi thế đâu, rồi, lần sau mang máy đi sẽ ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ nhất, thế nhé. CHả biết có phải vì làm bệ phóng nhiều ko mà tớ rát hết cả vai, mặc áo còn thấy khổ, ở nhà toàn cởi trần thôi. Kiểu này đi lần sau phải bôi tý chống nắng, ko phải sợ đen mà vì sợ rát.

smooth

Member
He, hôm nay xem thời sự thấy các em thi vào trường mình nhiều thế, năm sau lại được đón khối em lớp 10, mình thành bô lão rồi, hic. 7h15 23-6 các chú nhớ đến trường đông đủ nhé, khi đi nhớ mang theo quần bơi (chị em thì mang thêm cả mảnh trên ạ). Chúng ta sẽ đi bơi ngay sau khi vào hè xong, hì thực ra anh em vào hè lâu rồi, nhỉ. Thế nhé, đến thì đừng gửi xe vội, ra hàng nước mía mà ngồi, nếu thấy ko khí có vẻ nghiêm túc thì chúng ta tếch luôn, kẻo chui đầu vào lại ko được ra. Còn nếu vào hè nó thoải mái, ai ra thì ra, ai vào thì vào thì chúng mình vào, ok ?? À, chắc tớ phải vào gặp mặt vài đứa trong forum, chờ tý tẹo vậy.

Hùng con

Member
Ối xời ......... vào hè chứ có phải vào năm học đâu............
Năm ngoái mình ko đi, chẳng ai bảo làm sao cả.
Tốt nhất là đến đấy, gặp anh em đong đủ rồi té luôn

smooth

Member
Ơ kìa, sao mày lại nói thế hả Hùng, chỉ được cái nói đúng quá thôi :D :p . hì, vào hè là cái cớ để anh em họp mặt đông đủ sau 1 số ngày xa cách (sến quá). Hôm đấy đứa nào cũng phải đi đấy, chỉ sợ bể bơi sẽ hơi đông. Cơ mà ko sao, chỉ cần chú Hùng dẹp ngay cái phép biến hóa đổi màu nước thôi, anh em chết khiếp. Chú Kiên đã biểu diễn trò tự mình làm mát mình rồi còn chưa đủ sao ?? Nhớ nhé, về tao đau mắt là tao bắt đền mày đấy Hùng ạ.

blue eyes

Moderator
hơ hơ....TXĐP là cái gì ạ??các anh chị mở mang đầu óc hộ em cái !! hic.. :(
à mà anh Hùng có quả chữ kí dã man nhẩy? :blink:

Hùng con

Member
Hơ...... cái này ko nói được đâu em Ngọc ạ.
Này thằng smooth thôi ngay cái trò chọc ngoáy anh em đi nhá, có cái trò đấy thì phía bể của mình mới ko có ai, nhẽ ra cậu phải cảm ơn tôi mới đúng chứ ạ. Mà..... đi bơi nhớ mang máy quay đi để ghi lại những khoảnh khắc đáng nhớ nhé :D ( tất nhiên..... ko phải trong phòng thay đồ đâu )

Hùng con

Member
Thằng Linh có cần phải kiếm cớ để câu bài không nhỉ?
Anh em có chữ kí đẹp........cậu ko khen thì thôi lại còn phàn làn.
Thứ tư này đi bơi, tui kéo được con vợ đi rồi :D hạnh phúc quá cơ :wub:

Hehe, ku Hùng nhầm à, bài phía trên là thằng Mạnh Quân nó tranh thủ lúc trốn học ở nhà tôi để dùng nick tôi post đấy
Chứ tôi nhìn thế này mà lại kiếm cớ câu bài à :D

Tình hình là kế hoạch chuyển sang sáng thứ 5 đi nhé
Hôm nay bà Hoa vừa cho đòn phủ đầu, ko thằng nào dám trốn đâu...

smooth

Member
Sư cha cái thằng Hùng, bỏ ngay cái chữ ký đấy đi, tao lên buổi tối, đang cầm cốc nước nhìn thấy chữ ký của mày giất mình đổ béng hết vào người rồi. Đành phải chuyển sang thứ năm thôi. Mai bắt buộc phải đến trường mới chán chứ.
Bé Ngọc thích làm quen với ai thì cứ mạnh dạn mà bắt chuyện nhé, à quên, anh nói thừa rồi, nhỉ :rolleyes: :p .

smooth

Member
À quên, cái thằng trong chữ ký mày ko có mũi Hùng ạ, chả hiểu nó thở kiểu gì. Hay là thở bằng lỗ khác. THứ 5 kéo càng nhiều chị em đi thì càng tốt nhá. Chúng mình nhớ phòng bị cẩn thận, kẻo chết bất ngờ đấy, hí hí.

Hùng con

Member
Chữ kí của mình đẹp thế mà chúng nó cứ chê mới lạ chứ :huh: đành phải dùng cái cũ vậy.
Mà sao anh em A3 năm nay kém thế ? Mới bị cô Hoa phủ đầu thôi mà đã khiếp rồi ( lần nào cô chẳng thế, rồi có làm gì được đâu) :( Không đi chẳng làm sao đâu :rolleyes: các cậu cứ thử bỏ mà xem, chắc gì cô đã đến, phải biết rút ra bài học từ năm ngoái chứ. Lần này tui đã nài nỉ được con vợ đi cùng, nghe tin chuyển sang thứ năm chắc nó lại ko đi đâu.Buồn lắm.
Mà các cậu nghĩ xem đến trường làm cái gì? Ca nhạc à ? Xem có sướng bằng đi bơi ko ;)
Thôi, anh em nghe tôi, nghỉ một bữa cho nó đã, còn nốt năm nay thôi, sang năm muốn trốn cái buổi vào hè cũng ko còn cơ hội đâu :lol:

smooth

Member
Oài, thế rốt cuộc là thế nào đây, đi hôm nào?? Thôi, phòng xa, cứ mang quần áo bơi đi vậy. Đấy, thằng Hùng để chữ ký cũ bé mập dễ xương thì ai chả muốn đọc bài mày. Sao tao muốn véo má thằng ku đấy thế ko biết.

Hùng con

Member
Đành phải thứ năm chứ biết làm sao ;) mà hôm nay thằng smooth có mang quần áo bơi đầu mà to mồm, có mỗi con vợ với cả mình mang đi thôi.
Công nhận là gặp lại bạn bè sau một số ngày xa cách quả là vui :D

smooth

Member
Oài, ai bảo tao ko mang, định mang rồi, nhưng bị mẹ phát hiện, thế là kế hoạch trốn đi bơi phá sản, mà cũng nắng quá, nghỉ hôm nay là phải. Thứ 5 này là đông lắm đây, 12 đứa, khiếp.
Tao bị lột da rồi đấy, chỗ hôm trước rát, hai hôm nay lột da rồi, trông chết khiếp.

Chị em phụ nữ hôm nay ghét vãi, rủ mỏi mồm, nhận lời đàng hoàng, thế mà làm anh em hụt hẫng... Có mỗi con vợ em là ngoan nhất nhà, may sao lôi được thêm vợ bác Hùng, còn lại toàn một lũ đàn bà yếu đuối... Cái thằng Đạt đúng là thằng đàn ông nông cạn, ai lại đến tận nơi rồi, ăn uống chuẩn bị xong xuôi rồi còn té về...

Tình hình hôm nay đi như bể nước nóng, anh em lại chẳng bơi được mấy, chỉ có nghịch, hạnh phúc một điều là không ai gặp tai nạn... phù... Hôm nay Linh chơi được 1,25 vòng rồi đấy, thua ku Hùng tí... phát hiện ra chàng trai Lộc bệ....

Nhớ lúc đứng chơi chỗ 2m, vợ mình lon ton thế nào lại phóng ra khỏi bờ... tí chít, may có mình cứu... he he...

Lần trước tớ cũng bị bong da ở vai và lưng, kì một lúc ra cả đống. Hôm nay trời quá nắng, may có đội mũ... Lần sau sẽ là 6h tập trung ở trường... Không thể muộn hơn được đâu...

Hùng con

Member
Đúng đấy.............. cứ 6h tập trung rồi 7h đi là vừa :D Mà vợ tôi bị cảm rồi, chắc tuần sau ko dám đi nữa đâu, tại trời hôm nay nắng quá, nhảy xuống dưới nước mình cứ tưởng gặp mấy thằng đệ tử :D Hôm nay Đức làm bệ phóng ko được tốt cho lăm, ko cho mình lên cao được quả nào, có mỗi Linh với Lộc là phối hợp ăn ý với mình, mẹ có quả mình làm đựơc 0.75 vòng ~~> đập cái phần đối diện vớ DO xuống nước, hơi bị đau đấy :lol: Chỉ buồn cho Lộc, cha mẹ sinh ra đã ko có khả năng bay lượn :D được cái thân hình to khỏe, làm Bệ rất tốt :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000