A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
Thật tiếc, trời hôm nay thật đẹp, vậy mà ko đi bơi, quả là phí. Chỉ tại hôm qua 2 người anh em Duy Kiên, Đức Hùng bảo ko đi được, nên chúng tôi mới phải hoãn. Sinh nhật Ly bơm chán ốm, chả có gì chơi, may mà em nó về thiết kế cho quả bắn vịt, hay phết.

Hê hê... SN Ly bơm thế là vui rồi, nhớ lại năm ngoái xem, so với năm ngoái thì năm nay vui vãi ý chứ... Ngày mai hứa hẹn trời rất đẹp đấy, tại vì hiện tại trời đang rất xầm xì... hehe... người anh em Công Đức có nhiệm vụ thông báo cho những người anh em khác như Duy Kiên, anh em Ngọc Hoàng... Còn người anh em Đức Hùng có trọng trách hỏi ý vợ xem nó có đi không? Nó đi thì phone cho đồng bào một tiếng để tớ còn gọi vợ tớ đi... Mai mà trời mưa thì anh em ........... ị....ị......ị....... vào mồm nó !!!

Hùng con

Member
Này cậu Linh định ị vào mồm ai đấy? Vợ tui hay thằng Thiên?
Khổ thân vợ mình, đã đi sinh nhật Ly bơm rồi lại còn cố gánh thêm vài quả sinh nhật nữa, ko biết vì nắng mưa bão bùng hay vì bát bún của Ly bơm, bi h về nằm ốm lăn quay, thương lắm. Hỏi đi dâu cũng ko đi.
Mà hôm nay các cậu có đi bơi ko, sáng dậy thấy trời mưa, tôi ngủ tiếp đến 9h, thế là thoát cái vụ đi Tình Nguyện

Cậu Hùng nói đến phải... Sáng dậy tôi cũng thấy trời mưa... quay lại đi ngủ ngay... anh em được cái rất đồng lòng nhá... người anh em Công Đức cũng đã rất kiên quyết quay lại giường đến tận gần 9h mới dậy đó...

Mà tôi là tôi ị vào mồm thằng Thiên ý... chắc nó tức quá nên sáng nay cho mưa thật....

Hùng con

Member
Hờ, mưa thì thôi, hôm khác lại đi, có phải đây là lần chót đâu.............
Tuần sau thứ năm nhé, Linh nhớ rủ cả vợ đi nữa đậy
Hà hà cậu Linh đi trả thù đi chứ, để nó tè vào đầu anh em mà ko ý kiến ý cò gì à, tôi nhờ cậu đi ị vào mồm nó vậy. Cố lên nhé.

Tôi là tôi cũng muốn vác con vợ theo lắm....
Thế nhưng mà nó lại rất tùy thuộc vào con vợ của người anh em...
Thế nên người anh em cứ chịu khó xách con vợ đi nhá...
Tất cả sẽ ổn thỏa thôi...
Thiên nó tè vô đầu ta sáng nay...
Ta nhớ mối hận này....
Ta sẽ tè vào mặt nó mỗi sáng...
Tắm táp xong xuôi sẽ chổng lên mẹt nó mà...
Tè .....................

Thành thử ta tự thấy tuyệt......
Tinh diệu chưa, thấy cái bài post này tinh diệu chưa....
Tìm câu nào tinh diệu nhất đi....

chipcom

Member
Ah, hóa ra hôm nay mọi người lấy cớ trời mưa để trốn tình nguyện nhé! Chết chết ... Sếp Cường phải "huấn luyện" lại nhân viên thôi!

Hùng con

Member
He he, em chip nhầm à nha, lớp A3 đi tình nguyện từ hôm qua rồi cơ, chỉ có hội Quảng An anh em mình là phải đi hôm nay và ngày mai thội
Hí hí, cậu Linh có bài viết thật là tinh diệu, câu nào cũng bắt đầu bằng T, chắc cậu phải Luyện lâu lắm nhỉ.

smooth

Member
Hí, thế mà tớ tưởng mấy chữ đầu câu đấy ghép lại có nghĩa, hóa ra ko phải. Nhưng mà lắm câu cậu Linh hơi bị gượng ép. Góp ý cùng em chipcom và chú Hùngcon, lần sau đến nghe tập phải trật tự, tập trung nghe, cho nhận xét thật xác đáng, nếu phê bình, chê bai thì cần nêu ra điểm chưa được, chê suông nghe nhàm tai. Nhất là ko được đùa nghịch trong giờ tập, ko chấp hành thì cho đứng ngoài, ráng chịu muỗi đốt, hìhì, thế nhé. Đọc kỹ bài này, ghi nhớ, ok?

chipcom

Member
Được rồi! Đứng ngoài thì đứng ngoài. Đuổi người chơi ooc và quản lí ra ngoài à? Hay đấy! Anh Hùng ơi! Lần sau anh em mình cóc thèm đến nữa!

Hùng con

Member
Ôi em ơi, ko đi ở nàh buồn lắm, thà đến đấy gay sự với thằng Quân còn hơn là ở nhà. Rồi lần sau đi sẽ nghiêm túc hơn, ko đùa nghịc lúc các cậu đang oánh.

chipcom

Member
Thà ở nhà nghe nhạc sến còn hơn. Lão "sờ mút" nói ức chế bỏ xừ! Lần sau cứ thế này thì ứ thèm đến nữa. Không lại bảo mình không biết gì cứ đến nói linh tinh thì chết.

Hehe, em Chip có cái signature đáng nể vật, nhìn qua tưởng chịu khó post bài dài..... ặc ặc...... ai ngờ bài dài nhất được 3 dòng, 1, 2 dòng là phổ biến... he he...
Thế thôi nhé.... việc đến hay không đến thì tùy mọi người mà... he he... tranh cãi làm gì... vui thì đến chơi... thấy chán thì ra chỗ khác nghịch... thoải mái mà... cứ vô tư đi... không phải nghĩ nhiều đâu... ok?
Còn cậu Hùng: rất tiếc, thứ 5 tớ cần xách xe đi mấy việc rồi... thông cảm nhé.... <mà kể cả tớ không bận, mượn xe tớ cũng lằng nhằng lắm...>
Cuối cùng.... có định đi bơi thứ 5 không để còn chuẩn bị tinh thần?

Hùng con

Member
Hè hè ........ tớ đùa đấy, thứ năm tui có xe đi lăng nhăng rồi, định mượn cậu nhưng nghĩ lại, xe mới, có làm sao thì nguy :p
Thứ năm có đi chứ, cậu Linh nhớ gọi vợ đi nhé ( có cả bồ đi càng tốt )

smooth

Member
Thứ năm này đi là cái chắc rồi, mưa cũng phải đi, nhé, chỉ trừ khi mưa to quá thôi. Thật ra thời tiết cũng ko ảnh hưởng lắm, chủ yếu là cái bụng có muốn đi hay ko thôi. NHất là ông nào 'có bồ' thì cũng phải 'cố bò' đến bể, chứ chả nhẽ cho bồ leo cây. Thứ 5 có khi rủ em tớ đi vậy, nó đèo tớ, thằng Đạt-Lộc, Linh-Bơm, Hùng-L, thế nhé, nếu có gì thay đổi thì anh em lại đành tour de Hanoi thoi.

Hùng con

Member
Oài, Linh-Bơm may ra còn đựơc chứ, Hùng-L thì còn đang xem xét, cậu Linh phải bảo vợ cậu đi thì con vợ tớ nó mới đi cơ, phiền thế đấy. :angry:
Hì hì, tình hình là mấy hôm nay trời lúc nắng lúc mưa, ko thể nói trước được gì đâu, lần này mà đi được thì cố rủ thêm anh em Ngọc Hoàng, chú Tuấn, càng đông càng vui.
Nếu ko có gì thay đổi thì cứ 6h30 có mặt ở trường, 7h kém 15 thì đi :D

Đ

Đinh Hải Ngọc

Guest
Chào !! Chả biết mọi người nói gì ( chưa kịp đọc) nhưng nghe thằng Hùng_bảy chú lùn bảo post bài thì post . Nó bảo chi cần chòa cũng đc mà nên đành post. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000