A3 <~~ Yeah...

smooth

Member
Haha, tại tao đấy, tao mà ở nhà thì chắc ko sao đâu, đằng này tao lại mở mồm ra rủ, thế cơ chứ. Cứ lần nào mình định tổ chức đi chơi là y như rằng mấy cái thằng kia nó lại ghen ghét, gây khó dễ cho anh em. Lần sau tao phải nói thầm vậy, ko thì để Linh rủ, cho mấy thằng kia đỡ nghi ngờ. Anh em tập don't cry nhé, let it be cũng được đấy, cả mấy bài của red hot nữa.

khó nói

___Thấy các chú toàn phải tự biên tự diễn thế à haha hôm nọ tau thấy thằng Đức và thằng lộc đèo nhau đi đâu chơi chỗ Cát Linh đó

Hùng con

Member
Ha thằng chó Hà Hoàng dạo này hay đi linh tinh nhỉ, vào đây chơi với anh em A3 cho vui chứ bên lớp mình nghèo nàn quá. :D
Đức ơi! Hôm nay vào hè vui vãi..., thành phần khách mời gồm có : Quân, Linh, Lộc, Hùng, Kiên . Nghe Linh bảo thì năm nay tiến bộ hơn vì có cái mặt mình chen vào :D năm ngoái có 4 thằng thôi. Cậu Đức bị ốm đúng ngày trọng đại, buồn thật :D Mà hôm nay đi lại hiểu được nhiều điều chứ :D :D
Để hôm khác, Đức khỏi ốm anh em mình làm vài trận nữa :rolleyes:

Hê hê, hôm nay là chuyến đi khá đạt yêu cầu, mấy thằng khốn nạn nghe tin Đức ốm thì hỉ hả rủ nhau đi ăn mừng hay sao ý :D thành ra trời hôm nay rất đẹp :D
Mặc dù thiếu 2 nhân vật quan trọng là Đạt - thành viên kỳ cựu năm ngoái và Đức - chưa xuất hiện lần nào cùng anh em hè năm ngoái... nhưng mọi người đã có một buổi vào hè rất bổ ích và lý thú. Ngoài mặt bổ ích về vật chất nhờ bơi lội, anh em còn trao đổi những vấn đề vô cùng bổ ích về tinh thần... :D
Mỗi tội về nhà thấy lo lắng nhiều vấn đề ^_^

metal_boy_2412

Tội nghiệp chú Linh, buổi lễ vào hè để lại nhiều lo lắng quá.
Không sao không sao, chúng ta sẽ cùng từ từ giải quyết cho xong, đừng lo lắng nghen.
Bơi về không biết bị con gì cắn đau hết cả vai, lại còn nhức đầu nữa tệ thiệt.

smooth

Member
:p Haha, chuyện gì mà mấy đứa bàn tán ầm ỹ thế nhỉ, hôm nào đi phải bàn lại đê, thiếu tớ thì có nhiều thắc mắc ko được giải quyết đâu, một bồ kiến thức...đây. :D
Cậu Quân đau vai chắc do chưa quen bơi nhiều, nên nhức mỏi, sẽ hết ngay thôi mà, ko phải lo lắng. Còn nếu là đau rát thì có thể do cháy nắng. CHứ dưới bể bơi làm gì có con gì, có con người thôi, ngày nào đẹp trời thì có thể có mấy con dê nữa, ko cắn được đâu. Yên tâm nhé.

Hê hê, thứ 2 này hứa hẹn sẽ mang lại nhiều tri thức nữa cho anh em.... hehe... chuyện... có mặt 2 cái bồ kiến thức là Đức và Đạt mà lị... Có điều bồ kiến thức của buổi trước là chú Quân đang có ý định không đi, phải dập ngay cái ý định này mới được... chẳng lẽ lại sợ cái con gì cắn buổi trước...

Hùng con

Member
Ôi xời...... nó cắn vào đâu thì mới sợ chứ cắn vào vai thì vấn đề gì :D
Hà hà để xem thứ hai này 2 cái bồ kiến thức kia đem lại điều gì cho anh em hay lại toàn lí thuyết như cậu Quân hôm trước, học phải đi đôi với hành chứ ạ. Ko biết anh em chỉ giáo vài chiêu chú Linh đã TẬP chưa :D :D

Hê hê, tui còn vụng dại lắm, đầu óc sạch sẽ, về nhà là quên sạch, còn TẬP cái gì nữa. Tối về còn xem thiên LONG bát bộ, thời gian đâu mà... :D

Hùng con

Member
He.... he.... cậu xem TLBB có học hỏi được chiêu nào mới không?
Có mỗi cái chiêu XTĐP anh em dạy mãi cậu có TẬP được đâu. :D cậu phải chịu khó chứ ạ........
:D : ai muốn biết XTĐP là gì thì hỏi em ở Ym nhé :D viết ở đây Mod xóa bài mình ngay <_<

smooth

Member
Hừ, chiếu số này có vẻ mới lạ đây, mình phải tìm bí kíp để tu luyện mới được. Nhìn thằng bé trong chữ ký của thằng Hùng xinh thế, cái má phính phính, chỉ muốn véo cho mấy phát.

Hê hê, chiêu này bí hiểm đây, theo kinh nghiệm giang hồ, chiêu này có thể là 1 trong những tuyệt chiêu bí truyền của cụ Hùng con trong quyển bí kíp X......Ấ....T....... T.....I....N..... :D không dám viết hẳn ra, kẻ gian nhìn thấy đánh cắp bí kíp thì khốn :D

Hùng con

Member
Chà chà thằng Linh giỏi ghê, biết được hai chữ đầu là có tiến bộ lắm rồi đấy, thôi anh em cũng không giấu diếm làm gì B) Hai Chữ sau là hai chữ Đại Pháp thôi chứ có gì đâu :D :rolleyes:

smooth

Member
Oài, tưởng môn công phu bí truyền gì chứ, cái món võ công đấy ta luyện từ hồi mới nhập môn, chả có chi là tinh diệu cả. Để hôm nào có thời gian xin lĩnh giáo các chú vài chiêu nhá, để tớ được mở rộng tầm mắt.

blue eyes

Moderator
ă.c cái topic nè có khoảng gần chục người tham gia ...thế mà có những 15 trang lận
đúng là A3 !! hihi ..các lớp khác đuổi dài nhá :rolleyes:

smooth

Member
Haha, nó dài đến 15 trang chắc cũng do 1 phần đóng góp đáng kể của em Ngọc, 1 bài mà post 3 lần, thế có phải hơi quá ko?? Hì, kệ, thế càng vui.
Hôm nay đi bơi sướng nhỉ, trời đẹp vái, nắng vừa phải, gió mát, thật tiếc cho đứa nào ko đi, hì. Ko biết chúng mày có sao ko, tớ về đỏ hết vai, hơi rát, lần sau có lẽ phải phòng thủ trước.
À, em blue eyes là em tớ, có gì cứ làm quen đi nhé, dễ thương lắm đấy.

Hùng con

Member
ha ha em của Đức câu bài giỏi quá nhỉ ,cứ thế này forum cảu A3 có khi lên luôn hai mấy ý chứ. :D
Hôm nay đi bơi vui thật, về nhả ngủ phát 2h mới dậy, đi học nhà cô Hoa muộn ngay 30' :lol: Lần sau có khi phải mang cái máy chụp ảnh đi làm vài kiểu tớ với Đức phối hợp ăn ý :p.......... à quên còn của Linh nữa chứ.

He he, vui thật đấy, mình sắp làm được 1 vòng rồi, lần sau sẽ cố gắng...
Cậu Hùng làm phát cao vãi... khiếp thật, cũng do Đức làm bệ phóng tốt...
Tớ về mặt đỏ bừng, ai cũng hỏi là mới đi nghỉ mát à, chít thật...

Em Đức câu bài hơi khiếp đấy nhá, không tốt, không tốt...
Mà trên này mới đổi giao diện đẹp phết...

blue eyes

Moderator
á á á .....oan uổng cho tiểu nữ quá các bác ới !!!!!!!!!!!!! :eek: :(
em ko biết sao nó lại thành 3 bài liền em nhớ là em chỉ gửi có một lần thôi :ph34r:
hichic...chứ em thì co thiết tha gì cái chuyện câu bài đâu ạ :(
à mà A3 đang có thế võ công gì đấy ạ ??dạy cho em với :D
em sẽ truyền bí kíp võ công ''tẩu vi thượng sách '' của em [ chính xác là em ''xin'' từ người khác ]
hihi....thế là mình có 2 ông anh cùng tên là Đức !!!thực ra chỉ có mỗi một ông anh là tốt :rolleyes: [ anh smooth] còn ông kia thì miễn bàn <_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000