A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

piggy

hate_a3 said:
i think it should've been"calm down" kekeke
gửi vào mail nào hả em, hum nào anh gửi thì nhớ reply nhá ;)
cứ từ từ mà dịch thôi, nhá
iu nắm cơ :) :p :q: :>> :d:

hix hix, quên mất, khi nào dịch đoạn nào suồng sã thì nhớ phải chú thích suồng sã vào nhá, ko có thì chết à, kkk
Tôi lạy ông, iu iu cái gì! Vớ va vớ vẩn. Keep calm với calm down, cái nào chả dc

piggy

2 paw: tao cũng định ném rồi, nhưng mà lúc đấy nó chưa chấm bài, nhỡ ném xong, nó cho tao zero thì ngồi khóc à. Nhưng tao sẽ trả thù X( (thù dai), hehe. Mà con khỉ này, trả đĩa đê, xem xong tập nào chả tập đấy cũng được, ko bạn tao nó cứ lải nhải, điếc cả tai :-(

piggy

Quên mất, còn vụ chụp ảnh, mày sắp xếp tgian nhanh lên, tao sắp thi rồi, đú đởn tý trc' khi lên thớt, nhá nhá

sayang

Trùi trùi , chết tổng bí thối nhé ... Làm gì mà để cho con gái nhà người ta vào tận đây để tìm thế .... Chậc , không ngờ dạo này bí thối lại hư hỏng đến thế ... Hư quá hư quá

Linhc

này bố tôi có người yêu rồi hả. Lại còn kêu nghèo nữa . Đúng là đã nghèo còn mắc cái eo . Em nào thế , xinh không ? . Thế là có mm rồi , ko còn cảnh gà trống nuôi con nữa . Anh móm đâu rồi . Vào đây . Họp gia đình cái nào .
Tao dạy hóa . chiều nay dạy một thằng nhóc lớp 9 , xinh trai , dễ thương lắm , nhưng học chả nhớ gì hết , làm tao phải kiên nhẫn lắm đấy , dạy nhiều đâm ra thành " cô giáo " ngoan hiền mới chết chứ . kiểu này tương lai là không ế đâu .

vthuyduong

Ặc ặc mới có xin xen vô chào một câu thui mà đã ... :SS 8-}
Hóa ra lão này còn là người " có chức có quyền " cơ đây! Thế mà bây giờ mới biêt. :-B Anyway, có gặp lảo thì cho hỏi thăm cái nghen ! thank u !

doanducminh86

sayang said:
Hơ, tao tưởng thằng Phong học Mỏ cơ mà. Kinh nhỉ ! Vào phân viện báo chí thì cưa gái lên tay phải biết ! :D Bạn nào có nick của Phong không ? Rủ nó vào đây đi :p

Phong vào đấy la đúng sở trường ........... rùi còn gi :q: :q: :q:

Linhc

này đoàn minh , sao ông post lên có một cái ảnh thôi vậy .nhiều nhiều vào chứ . Ít quá . Dạo này sao rồi ?

sayang

J'aime_mes_amis said:
Duong a

anh cung binh thuong,e ra sao rui

con thien ha dung ban tan lung tung,em ho tao day

Họ hàng nhà tổng bí thư lớn nhỉ ! Lớp nào cũng thầy Hoàng có em họ ;) hehehe.....

pooha3

hate_a3 said:
chả hiểu con này nói gì cả, về ăn đu đủ đi
tình hình này tuần tới kiếm cái host làm riêng cho lớp mình cái forum nhá, thằng Vẹo đâu roài
:( chú ko hiểu thì chú mới fai ăn đu đủ chứ sao lại là chau, hay nhi. Lau chu ko lam quả ảnh nao nua nhi. lam nhanh len chu nha, nho thong bao ngay cho ba con day

pooha3

piggy said:
Quên mất, còn vụ chụp ảnh, mày sắp xếp tgian nhanh lên, tao sắp thi rồi, đú đởn tý trc' khi lên thớt, nhá nhá
tai tao chang biet may luc nao ko học ca. cuối tuần nay dược khong, tao trả film luôn , hix.. xem xong het học hành luôn. :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000