A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

CrazyA3

Member
Hôm nay là 6/8 roài , có đi chơi thì đi sớm một tí vì 15 tao fải đi học roài.
Chán thật , sao mùa hè hết nhanh thế ?

piggy

Chúc mừng các cu vừa đỗ đại học nhá
@ boys: hôm qua đi nhậu nhẹt hả? Nghe giọng đứa nào cũng lè nhè á :p

pooha3

hehe, zui thi zui, nhưng yêu cầu mấy ông lớp mình vào forum ít chửi bậy thôi, jin ju ''nét trong sáng of tiếng Việt''.

piggy

@ Vinh đen: ê cu! Anh uống rượu say, thấy ai cũng chửi à :-/ sao tự nhiên lại chửi em :-O X(
Với lại có phải ông phao tin đồn nhảm là tui thích thầy giáo ko? Oan quá :-( oan quá :-( Nếu đúng thì chuẩn bị ăn đòn đấy :cool:

hate_a3

Member
lolz
em ui, ko phải anh phao tin đồn mà là anh truyền tin đồn........ chuẩn bị ăn đòn thôi :(
tối nay đi tiếp anh Hoàng Đạt hả chúng mày :D

piggy

Lão già này chứ, thì ra đúng là anh à :( ??? Tại sao lại phao tin đồn nhảm thế chứ :-/ , làm mình tự nhiên trở nên nổi tiếng :-O Anyway, lần sau gặp biết tay X(

pooha3

hate_a3 said:
lolz
oh, thế Bầu đao về rùi ah, thế sao ko thấy lên forum nữa nhỉ, mà mấy tên lớp mình dạo này ăn nhậu zui ghê :)

J'aime_mes_amis

hate_a3 said:
lolz
uh, tối nay đi Hoàng Đạt, coi như bữa chia tay mùa hè của lũ con trai chúng mình.
ĐCM đứa nào k đi
7.30 tối ở nhà Hoàng Đạt

hate_a3

Member
piggy said:
Lão già này chứ, thì ra đúng là anh à :( ??? Tại sao lại phao tin đồn nhảm thế chứ :-/ , làm mình tự nhiên trở nên nổi tiếng :-O Anyway, lần sau gặp biết tay X(
ko phải anh mà, anh chỉ truyền tin thôi :cool:
em nổi tiếng sướng thế còn gì, chả mấy khi có cơ hội, akakaka :q: :p
lần sau gặp thì biết tay em á, anh biết rồi mà, thôi cũng đc, thế biết chỗ nào để anh còn chuẩn bị :d: ==>sẵn sàng rồi nà =)) :-S :?

Pok_chocolate

hate_a3 said:
ko phải anh mà, anh chỉ truyền tin thôi :cool:
em nổi tiếng sướng thế còn gì, chả mấy khi có cơ hội, akakaka :q: :p
lần sau gặp thì biết tay em á, anh biết rồi mà, thôi cũng đc, thế biết chỗ nào để anh còn chuẩn bị :d: ==>sẵn sàng rồi nà =)) :-S :?
Kekeke, Béo ơi mày thích thằng thầy nào thế? có phải thằng việt kiều từ Mĩ về ko? Hihi, thế thì vui đây, <:p

Pok_chocolate

Các ông dạo này chơi bời nhậu nhẹt kinh nhỉ? Thế con gái lớp minh ko đi nhậu cùng à? Phí thế hehehe
Ơ, thế thằng Khoai về rồi có đi cùng lớp minh ko thế? Hay lại trốn rồi ?

hate_a3

Member
em ơi, tình hình là chính em đi bơm xì căng đan chứ hông phải anh nha lolz
tôn về máu lắm chị ơi, lớp mình làm phát hattrick 3 hôm liên tục, vãi lúa anh em ơi
con gái lớp mình toàn nhậu nhẹt chơi bời trên net à, có bao h đi chơi với lớp đâu mà ( trừ Khanh-hơi-bị-quá-khổ lần trc đi chơi xa cùng anh em nên đc tha :D )

piggy

Pok_chocolate said:
Kekeke, Béo ơi mày thích thằng thầy nào thế? có phải thằng việt kiều từ Mĩ về ko? Hihi, thế thì vui đây, <:p
:-( Chán, chả muốn thanh minh

sayang

Full House đâu không thấy nhưng cái con xanh xanh đang nhẩy nhẩy kia thì hình như thiêu thiếu 1 cái gì đó trên tay đúng không , Khanh nhợn ? ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000