A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

sayang

@ Đoàn : Chúc mừng Đoàn Minh nhé ! Chuẩn bị tiền mà đi khao cả lớp đi thôi :)
@ Công : Đợi xem con Ngô kết quả sao đã rồi đi chơi cả thể ... Mà sao ko ai biết tin tưc gì của Ngô sao ?

Pok_chocolate

hate_a3 said:
ko bao h tin con Huyền đi chơi cùng lớp, mày đừng có lên đây rủ rê, biến, bao nhiêu lần ko đi rồi hả x(
Uh, đúng rồi, đừng tin nó, nó chỉ được cái mồm to thôi, hehehe :p
Paw ơi, mày đi được thì hẵng rủ, rủ mà ko đi được là bị ăn đòn đó, chúng nó ko uýnh, thì tao về uýnh hộ :p
Hehe, kể ra cũng khổ thân con bé, nhưng nếu lần này rủ rồi thì trốn học đi chơi 1 buổi đê, ko là bị đánh đấy hehehe

Pok_chocolate

tutankhamun said:
hehe. về đây đi chơi. ở bên đó mà nói đi chơi giề. hôm nào rảnh lớp mình đi đâu xa xa chơi đê ;-) :q:
:-O đừng nói là giờ này đang ở vn nhá, sao rủ lớp mình đi chơi xa vậy? hehe, hay rủ cả lớp đi chơi xa sang Anh, Khoai khao cả lớp hả? :) Thế thì vui lắm đấy ,hehehe

Pok_chocolate

pooha3 said:
anh Móm ui, vẽ hộ cái tranh biếm họa(NOTE: đừng thô bỉ wa) để tui thay cái avatar được ko?jup nha, thx!
Tranh biếm họa Paw đang ăn đu đủ hay hái đu đủ để tao vẽ hộ cho. A`, hay tranh biếm họa Paw bị cả lớp quây vì tội rủ đi chơi mà ko đi, ehehehe

pooha3

hic, ba kon tổng sỉ vả tui ghê wa, ko di chơi nhưng có ý thức kêu gọi cũng nên tính công cho tui chứ, huhu
Doan Minh: chúc mừng ông nha, năm nay lấy vợ nữa là song hỉ đó.

pooha3

hate_a3 said:
ko bao h tin con Huyền đi chơi cùng lớp, mày đừng có lên đây rủ rê, biến, bao nhiêu lần ko đi rồi hả x(
nè, chú mắng cháu jua chon đông người thế lần sau chúng nó tẩy chay ko cho cháu đi là cháu bắt đền chú đó X(

Pok_chocolate

Ơ thế chẳng may kêu gọi được 1 người đi xong rồi mày ko đi được thì bỏ rơi người ta đi 1 mình chắc, uýnh cho 1 trận bi h
Đoàn Minh năm nay lấy vợ à ? HIHI

CrazyA3

Member
:D He he , con bác Vẹo đỗ roài à????Thế này thì lớp mình lại fải đi nhậu một bữa thui.
-To Đu đủ + Khanh Nhợn: cái avatar của tiu vẽ mất 1 ngày (nghĩ ra ý tưởng+ vẽ) mới xong =>muốn vẽ thì đưa mẫu đây rùi tiu vẽ cho (đỡ mất công nghĩ ra mẫu) :q:

J'aime_mes_amis

@killondu

Sao may chui Minh Van.Tao moi biet day.O Lao may co wen ai la cudeothoi xonghan k?
Ma may thu fa cai box nay cho tao xem
May k thuoc ve tap the nay->it mom thoi ma tao thay cai kieu an noi cua may cu deu deu the nao y
Ma may la ng yeu cua Van den ha?NG ta noi Viet k=> sotannier day

J'aime_mes_amis

@killondu

doc may bai cua may tao so qua+run nua.anh Vinh oi tranh no ra khong lay benh xa hoi day.eo oi anh em Tran Nhan Tong + Thuy Văn Khuê(Thuy Khue vung nao the ha đ*,noi ho cai,tao ko gau nhung cung co bit số may anh Thuy Khue)co y tuong tra thu thi han ho cai nhe
Ma may dunh danh Vinh nhe .No nhat lam,ma nhe may so nha bao nhieu o Vn the noi ho cai cho Vinh no tim.roi thi ve day gap tao nhe.1 avec 1 par anysing

Chao King of đàn bà=ues Kotex

@ Vinh:kho cho may qua,love tous de ả sans chien

hate_a3

Member
akakaka
tình hình là tối thứ 7 or tối chủ nhật đi nhậu, Ngô Hà + Đoàn Minh là chủ yếu, anh em ở ngoài đến góp miệng ăn thôi, akakaka
nói thế là biết Ngô ra sao rồi chứ gì ;)
@thằng Hoàng nói nửa anh nửa pháp tao ko hỉu, nói 1 thứ tiếng thôi chứ :(

sayang

Ông Hoàng ơi ! Làm ơn ông gõ tiếng Việt đi . Tôi đọc mà chẳng hiểu gì cả .... Anh chẳng ra Anh , Pháp chẳng ra Pháp , Việt chẳng ra Việt

Pok_chocolate

Năm nay lớp mình còn ai đỗ nữa ko vậy? tụ tập nhau đi ăn 1 thể đi, rồi nhớ chụp ảnh post lên 4rum cho mọi người cùng xem nhé
@ Khoai: về rồi thì khao j đi chứ, ở London khủng bố kinh quá nên bác Hoan cho về à?

Linhc

Tôn Minh - Hôm qua nhìn thấy đi trên đường nhưng không kịp gọi . Jae Won kangta ra album mới rồi , nghe chưa ? Cái ava của tôi là của Jae Won đấy , hấp dẫn không ?? Nếu mua đĩa thì ra chỗ ngõ Tràng tiền mà mua . Nhiều đĩa Hàn lắm . Jae Won còn nhiều ava độc mà bi h Jae won đẹp trai kinh khủng .
Huyền : chủ nhật này tao đi thi lại triết , tao đã biết lịch học thế nào đâu .
Đoàn minh đỗ rồi a` , còn Ngô hà , ngọc quýt , hằng béo nữa . Có ai biết tin gì thì cho mọi người biết với .
To Killer Du : Tôi đọc hết những phần bạn viết rồi thì tôi mới nói vậy . Không thể phủ nhận là tôi nghiêng về phía lớp tôi - đó là điều đương nhiên . Có vậy thôi ,dù sao thì mọi chuyện cũng chấm dứt rồi . Cũng xin nói thêm là bất cứ ai vào rum của lớp tôi mà nói như vậy thì tôi cũng sẽ nói vậy thôi .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000