A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

hate_a3

Member
thôi ko bật mí nữa đâu, chị hứa thưởng cho em bao nhiêu cái kẹo rồi biết ko, răng em đang tốt đợt này Vân về chắc thành anh móm luôn quá :q:
@ Vân: gửi cho chị rồi đó, mà tiền đắt lắm chắc chị ko có tiền trả đâu để từ từ cũng đc lolz.về chị phải cắt ra đã rồi mới dán đc đó, nó to hơn mà.em định mua cho chị thêm mà ở gần trg K ko có bán nên thôi, có 2 cái thôi chị mà làm hỏng thì chịu khó nhá :D

piggy

hate_a3 said:
@ Vân: gửi cho chị rồi đó, mà tiền đắt lắm chắc chị ko có tiền trả đâu để từ từ cũng đc lolz.về chị phải cắt ra đã rồi mới dán đc đó, nó to hơn mà.em định mua cho chị thêm mà ở gần trg K ko có bán nên thôi, có 2 cái thôi chị mà làm hỏng thì chịu khó nhá :D
Đấy, nhắc đến vụ gửi quà :-( Mặt tao dễ thương thế này mà bố mày nhìn như kiểu tao đến lừa đảo á :-(

Pok_chocolate

hate_a3 said:
thôi ko bật mí nữa đâu, chị hứa thưởng cho em bao nhiêu cái kẹo rồi biết ko, răng em đang tốt đợt này Vân về chắc thành anh móm luôn quá :q:
Hehe, hứa thì cứ hứa thôi, chắc j đã có kẹo ăn đâu mà sợ móm :p

Còn cái kia thế nhỡ cắt hỏng thì sao dùng? :-/

Pok_chocolate

piggy said:
Đấy, nhắc đến vụ gửi quà :-( Mặt tao dễ thương thế này mà bố mày nhìn như kiểu tao đến lừa đảo á :-(
Hehe, tại bố tao biết tao nhờ mày mà mày quên nhiệm vụ nên mới nhìn thế,
Lần sau có nhờ mày cái j thì chắc phải nhắc 100 lần 1 ngày mới nhớ, hehe, may mà có thằng em tốt bụng ko thi toi, Vinh nhẩy? ;)

Pok_chocolate

uh, ok, chỉ sợ đến lúc chị về ko thấy mặt mũi Vinh đen đâu thôi, hehe.
Thế vào học hết rồi sao? Có ai làm ăn j hè vừa rồi ko?

CrazyA3

Member
Ọe !!!!!!! :-S
Mọi người bị con bò già lừa mà ko bít ah =)) ? Ko nên tin vào những tin vịt ấy:D
He he , tui còn lâu mới có người iu, mà nếu có thì pà kon cũng ko thể bít được đâu =)) :D :q:

CrazyA3

Member
Ah` tí quên, ngày mai bọn con trai có đá bóng ko đấy ? sao chẳng thấy thông báo j` cả?
Hình như mai lại đá với lớp Lanh hả? Lần đầu thua, lần thứ 2 hòa => đá thêm lần nữa chăc là ăn được đấy!!!!!!:D

sayang

CrazyA3 said:
Ọe !!!!!!! :-S
Mọi người bị con bò già lừa mà ko bít ah =)) ? Ko nên tin vào những tin vịt ấy:D
He he , tui còn lâu mới có người iu, mà nếu có thì pà kon cũng ko thể bít được đâu =)) :D :q:
:q: ai là con bò già hả ? X( Tin vịt đâu mà ... Đây là tin ngỗng :p
Tía ơi ! Có ròi thì cứ nói. Việc gì phải giấu.. Hay là đã làm chuyện gì không phải với người ta rồi nên bây giờ đang tìm cách chạy trốn ;)

sayang

CrazyA3 said:
Ah` tí quên, ngày mai bọn con trai có đá bóng ko đấy ? sao chẳng thấy thông báo j` cả?
Hình như mai lại đá với lớp Lanh hả? Lần đầu thua, lần thứ 2 hòa => đá thêm lần nữa chăc là ăn được đấy!!!!!!:D
nhục quá :-( A 3 mà phải thua bọn chíp hôi đó sao ? Bọn tép ziu đó mà đá thủng được hàng tiền đạo của tía à ;-)

pooha3

thế cuối cùng anh Món có người iêu chưa zaay
Chú: chú kiếm wa ảnh em nào xinh ghê ta
Pok: tao vô cùng xin lỗi vì trót cố tình wen gửi lưu bút cho mày,tha cho tao nha

Pok_chocolate

pooha3 said:
Pok: tao vô cùng xin lỗi vì trót cố tình wen gửi lưu bút cho mày,tha cho tao nha
Xin là xin thế nào, vớ vẩn thật, ai bảo mày quên thì bây h tự mang ra bưu điện mà gửi đê, ;-)

piggy

@ Vân đen: Bác M về chưa cu, nhớ gửi cho chị em ít quà về nhá. Bọn tao sẽ đến nhà mày nhận ngay, dù mặt bác có hình sự mấy, ko phải ngại đâu ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000