A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

killerDu

Hi Ha!!!
lại có sự hiểu nhầm ở đây rồi. Dù sao mỗi người có 1 sự hiểu khác nhau, có phải ai cũng giống ai đâu, cái quan niệm của D là trước lạ sau quen vì cùng là thanh niên với nhau. Thế nên Du cũng có cách giới thiệu của riêng mình nhưng cũng đã biết là có thể mọi người ko hiêu nên D cũng đã nói nhưng câu đại loại như là " đấy chỉ là sự hiểu nhầm, có gì thì bỏ qua cho nhau".
CÒn về việc ý Hà nói là D ko tôn trọng mọi người trong 4 rum thì có lẽ là hơi sai 1 chút. Thực sự thì chỉ có giữa D và Vinh, tại gần đây khi D liên tục nhận toàn bài post chửi mình, thử hỏi đấy là Hà sau 3 lần nhận được bài như vậy thì Hà có lên tiếng ko? tại D là con trai lại đang ở cái tuổi lớn nên tất nhiên là cách suy nghĩ và hành động khác con gái rồi. CÒn mục đích cùa D là vào 4rum làm gì thì D cũng đã nói là cùng nhau xây dựng cho cái 4rum mặc dù trước đấy D vừa bị người khác chửi. Nếu muốn phá các bạn thì thiếu gì cách đâu đúng ko. Mọi người muốn góp ý gì với D thì cứ nói thẳng nhưng đừng có chửi vì D có thể tự nhận thức được, ý kiến của mọi người D rất tôn trọng.
D cũng tự thấy mình có sai sót vì đã ko hiểu mọi người mà ko giời thiệu ngay lúc ban đầu. Thành thật xin lỗi và mong mọi người bỏ quá cho.
Qua đây cũng có lời này tới mod. qua vài ngày nói chuyện trên 4rum D thấy là Hà nên đọc kỹ các bài của thành viên hơn và góp ý với những bài post ko lành mạnh, ko đúng với quy định của 4rum. D ko nói là Hà hay các bạn khác bênh vực bạn mình là sai nhưng tại có vài chỗ Hà trách D ko đúng nên D cũng cảm thấy hơi bị thiên vị. Đấy chỉ là suy nghĩ nhất thời thôi, nếu D trong hoàn cảnh ở lớp mình thì cũng phải bênh bạn minh chứ.
Mong là được vài câu trả lời tư Mod nha, cám ơn nhiều :D

@ Vinh: cái chuyên tao và mày thì cũng là những chuyện hiểu nhầm thôi. tao là bạn trai của Vân, mày cũng là bạn thân. tao tuy ko được sống gần gia đình nhiều lắm nhưng tao rất tôn trọng người nhà tao, co gì muốn góp ý thì nói thẳng với tao đừng đụng đến mấy người đấy làm j cả. cùng là con trai lại là thanh niên với nhau, có đánh nhau thì vẫn có thể làm bạn được; tao cũng thấy tao sai vì đã bảo bạn tao tìm để đánh mày, có gì thì bỏ qua cho tao. ko biết mày tin hay ko nhưng tao đảm bảo đấy là lời nói thực sự. Nice meeting you!:)

killerDu

@ Huyền tôi vào đây chửi nhau đâu, mong các bà có vào đọc mấy bài post thì nên đọc từ khi mà bạn ngừng post, còn bạn đoc được 1-2 gần đây rồi post trả lời thì liệu cái bạn đánh giá có đúng hết với thực tế ko.
@ Linh: cái việc chào đón thì người lạ thường ko được chào đón, lại nhất là tôi post mấy bài như vậy nữa. Nhưng nếu tôi đoán ko nhầm thì bạn có đọc thì cũng chỉ đọc những bài của tôi mà ko đọc những bài trước đó. Mong là bạn đọc bài có trước có sau.

hate_a3

Member
ehehehe xin lỗi cả nhà vì mấy bài đầu tớ chửi ko ls bằng killerDu nên mấy bài sau ko lịch sự nữa luôn lolz
@killerDu: lần trước lạ sau quen chứ đừng giống ruồi tự nhiên quá, k? dù gì thì cũng phải giới thiệu trc, k? đừng có nói cái kiểu làm ng ta khó chịu thì ko bị chửi đâu lolz ;-)
bumps

hate_a3

Member
killerDu là thằng đíu nào thế, có bà con với mình ko mà ăn nói có vẻ thân quen thế nhỉ, lạ hoắc, ko khai tên ra thì e rằng còn phải phiền nhìu đấy, ko bít tuổi tác thế nào nhìn trên này kém tuổi là tao look down tất
lần cuối cảnh cáo chú, thay sign đi, ảnh to chiếm nhiều bandwidth + nội dung hình ảnh có thể gây shock cho trẻ em, phụ nữ có thai và người đang cho con bú nếu ko biết cách làm nhỏ ảnh thì vào photobucket chọn edit/resize 25% ori
and da snapback
thì có ai cần quan hệ gì đâu, vào nói chyện cho đỡ buồn tại ngồi nhà chán quá thôi. muốn đọc giới thiệu thì bây giờ giới thiệu vậy, còn từ trước tới nay, ngoài họ hàng ra, ko bao giờ phải cúi đầu trước ai cả hehe.

killerDu

hate_a3 said:
cả lò nhà mày là thằng nào vào đây vậy, sao dám chửi con bác Vạn là thằng cùng cha khác ông nội hả, bố mày là cái giống gì thế ku, tinh trùng lẫn lộn đầu đuôi à con??
Đỗ ơi, kiếm lại cái bài các kiểu chết của tinh trùng đi, post lên đây cho thằng này nó xem xem ngày xưa ông nội nó bị kiểu nào mà vào đến lỗ đít rồi còn bị thằng khác nó đút cho đến nỗi bố nó đẻ ra kiểu gì bây h thằng bé lại có thằng anh em cùng cha khác ông nội
akakaka
tao rất ghét thằng nào vào nhà người khác mà ko thèm chào hỏi gì
bài này coi như là tao chào mày đấy con 4`
ngay từ đầu được chào bằng 1 bài như thế này rồi thì bảo sao ko đáp trả

Pok_chocolate

tutankhamun said:
anyong ha se o. Chào mọi người. lâu rồi ko gặp ko biết mọi người thế nào. hehe.
Ặc ặc thằng Khoai đó hả? Chui từ chỗ nào về vậy?
Thế sau mấy vụ khủng bố ở London mà vẫn còn sống xót về gặp bạn bè cơ à? Hehehe, kiểu này lớp mình phải tổ chức đi chơi bữa nữa để ăn mừng thui, hehe.

CrazyA3

Member
Pok_chocolate said:
Ặc ặc thằng Khoai đó hả?... Hehehe, kiểu này lớp mình phải tổ chức đi chơi bữa nữa để ăn mừng thui, hehe.
Hôm nọ lớp mình( nói đúng hơn là bọn con trai ) đã đi nhậu một bữa roài
To Sayang: Đã biểu là ko kiếm được đĩa xin đâu, chỉ có đĩa đểu thui

pooha3

bà kon tổ chức đi chơi thì làm sớm đi, tui sắp đi học rùi, hic.
Chú và Du:a di đà phật, cảm ơn chúa, hình như hòa bình được lặp lại thì fai.

pooha3

anh Móm ui, vẽ hộ cái tranh biếm họa(NOTE: đừng thô bỉ wa) để tui thay cái avatar được ko?jup nha, thx!

piggy

Paw ơi! Mày đừng có mà to mồm đòi đi chơi, đến lúc triệu tập lại trốn là chúng nó cho ăn đập đó cu. Mà mày ko qua nhà tao lấy quà nhanh đê, lâu quá thất lạc tao ko bít đâu á
Chiến tranh kết thúc, hòa bình lập lại :x Phù, nhẹ người
Thiếu răng đẹp zai ơi! Vẽ hộ tao cái vỏ ĐT nữa nhá :>

tutankhamun

Pok_chocolate said:
Ặc ặc thằng Khoai đó hả? Chui từ chỗ nào về vậy?
Thế sau mấy vụ khủng bố ở London mà vẫn còn sống xót về gặp bạn bè cơ à? Hehehe, kiểu này lớp mình phải tổ chức đi chơi bữa nữa để ăn mừng thui, hehe.
hehe. về đây đi chơi. ở bên đó mà nói đi chơi giề. hôm nào rảnh lớp mình đi đâu xa xa chơi đê ;-) :q:

hate_a3

Member
pooha3 said:
bà kon tổ chức đi chơi thì làm sớm đi, tui sắp đi học rùi, hic.
ko bao h tin con Huyền đi chơi cùng lớp, mày đừng có lên đây rủ rê, biến, bao nhiêu lần ko đi rồi hả x(

sayang

Cuối cùng hòa bình cũng được lập lại !!! :)
KillerDu là bạn trai của Vân hả ? Kinh nhẩy !
Tuyên dương Vân đã có bước đột phá là rủ bạn trai vào 4rum chat cùng cả lớp cho vui. Đề nghị cả nhà noi gương bạn Vân nhé !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000