A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

piggy

sayang said:
Full House đâu không thấy nhưng cái con xanh xanh đang nhẩy nhẩy kia thì hình như thiêu thiếu 1 cái gì đó trên tay đúng không , Khanh nhợn ? ;)
Hic, thiếu cái gì hả sếp, sao em ko bít nhỉ? :-O

CrazyA3

Member
He he , bọn con trai làm quả hattrick nhậu hoành tráng quá, tiếc là tao đi được đúng 1 lần :D
Ah` , hình như thứ bảy này lớp mình đá bóng (với lớp Lanh) xong roài đi nhậu hả ?????? Có j` báo lại tao 1 câu!!!!!!!

sayang

Tin nóng hổi đây !!!
Trịnh Sơn nhà ta đã có người iu !!
Hiện nay em đang là học trò của mẹ Móm ( kém Móm 5 tuổi )
Người cao ráo , dáng thanh tao
Tóc dài ngang vai , sợi trắng sợi vàng
Số đo 3 vòng 70 - 60 - 50
Đề nghị các đồng chí ở nhà tìm hiểu thêm !!!
Nếu được thì cố gắng chụp kiểu ảnh rồi post lên đây cho cả nhà chiêm ngưỡng nhé ! :?

hate_a3

Member
số đo 3 vòng 70 60 50 :eek: kém 5 tuổi, em này sinh năm 91, năm nay lên lớp 9 hả, sao số đo 3 vòng kì thế, dáng người em ý như thế này hả bò già :

\ / ngực 70
\ / eo 60
\ / mông 50
chết mịe sơn ơi, chắc em này hay đi tập thể hình nên ng chữ V mày ơi =))

ai pờ ri phơ 1 em 70 58 75 hơn >:)
có đứa nào xem hht mới ko, có 1 em bé sn 91 ng ngon vãi lúa lolz
sao nó ko cách ra đc như lúc tao soạn nhỉ T__T

sayang

mày ngốc thế ! Người chữ V tức là Victoria ... dịch ra tiếng việt là gì mày ko biết sao ?
mà nghe nói em này toàn gạ Móm đi bắn Gunbound rồi tâm sự mày ah ! Khiếp vãi

hate_a3

Member
a` a` a`
tao biết em này roài :D
victoria dịch ra tiếng việt là thắng à ;)) mà sao mày lại viết hoa chữ victoria thế, tao có phải dịch viết hoa như thế ko =))

Linhc

Chết cười luôn , victori = thắng =)) tao chưa thấy ai có người iu lý tưởng như anh móm nhà ta .
Này , trường mình bây giờ sao nhiều em xinh thế , thấy bố đoàn minh mỗi lần gửi mess cho là một em khác . Chẹp .
con bác đạt học khoa gì đấy huyền ? Tao thấy chẳng có cái trường nào như cái trương tài chính này , học kiểu dek gì nghỉ thứ 5 , học thứ 7 mới ghét chứ . Chết tiệt . :9 amen , dạo này phát ngôn không được lịch sự lắm . Mọi người thông cảm .

CrazyA3

Member
Êu êu, mới ko lên đây có 1 hôm mà đã bị nói xấu roài. :-( huhu
3 đánh 1 ko chột thì cũng què,tốt nhất là tui rut lui, miễn bình luận

sayang

Thằng Móm này khôn ghê ! Sợ bị lộ tẩy nên đánh bài chuồn đây mà ! Anh em đâu chặn nó lại , nọc 1 trận cho đến khi nào khai ra thì thôi.
Đề nghị tất cả hợp tác tham gia điều tra xem người iu Móm thế nào ! Chắc là xinh lắm nên mới giữ bí mật như thế

Pok_chocolate

Ặc ặc móm nhà ta có người yêu rồi hả? Giỏi quá,vỗ tay =D>
Móm ơi, thấy chúng nó dọa chưa, khai mau đi, ko có còn mỗi mấy cái răng mà bị oánh rụng nốt thì tội nghiệp lắm, lai bắt em đấy nấu cháo cả đời thì khổ, hehe ;)
Hôm nào post ảnh lên 4rum cho cả lũ xem nào, hồi hộp wa đi, thế nó có bị móm giống móm ko? hihi

Linhc

Thôi anh bật mí đi anh , nha` ta có 4 người , phải biết chia sẻ chứ . Dù gì anh em minh` cũng cùng điểm khởi đầu mà anh . Mà em đâu dám " đánh " anh chứ . Anh mà rụng hết răng thì " em " của anh giết em ah` .
Vân ạ , chọn người iu thi` phải chọn người có thể bù trừ khiếm khuyết của mình , em ý mà móm nữa thì cháu nó thế nào . Có cái câu ca dao gi` ý nhỉ . Ha` , mày nhớ không . Tao chưa nghĩ ra .....

hate_a3

Member
bù trừ khuyết điểm, thế có nghĩa là em đấy răng to răng nhỏ lổn nhà lổn nhổn tranh nhau làm tổ trưởng hả con :-/
thế thì tình hình gay go ra phết đấy
bật mí tí: em đấy bắn GB cùng Sơn dín, đến lần thứ 2 gặp nhau đã lói em iêu anh gòi +_+

Pok_chocolate

Haha, thế chắc em đấy máu lắm đấy nhỉ? Chơi GB lại còn tự thổ lộ nữa chứ, hihi
Uh, xem ra cũng bù trừ được đấy chứ, :SS nhưng mà có thật là bộ răng tranh nhau làm thủ trưởng ko vậy? Vân là Vân rất tò mò ko biết sau này con của Móm và em kia răng lợi sẽ ra sao :-w

Pok_chocolate

hate_a3 said:
bật mí tí: em đấy bắn GB cùng Sơn dín, đến lần thứ 2 gặp nhau đã lói em iêu anh gòi +_+
Còn j nữa ko em, bật mí nốt đi cho mọi người cùng biết nào, khi nào về chị thưởng cho cái kẹo nhé :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000