A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

killerDu

hehe, ái đâu, nam tính đầy mình. thì tại có người ăn nói ko lịch sự nên mới phản bác lại thôi, còn ko nói đụng đến những người khác

hate_a3

Member
cưng cái đ** mẹ mày đấy, bố mày cần cak lịch sự với mày
xin lỗi bố mày ở việt nam ăn lông ở lỗ từ bé đến h đ** biết lịch sự là gì

Pok_chocolate

nếu thấy ko hợp thì thôi, chứ cãi nhau như vậy hay ho j đâu, mất vui ra. 4rum là để mọi người vào nói chuyện vui vẻ chứ đâu phải chỗ chửi lộn nhau thế. :)

killerDu

này đừng có ra oai trước mặt mọi người thế, tao cũng ko muốn chửi mày đâu, có gì thì add nick này vào tao với mày nói chuyện : hn_inmyheart_mysoul

doanducminh86

killerDu said:
này đừng có ra oai trước mặt mọi người thế, tao cũng ko muốn chửi mày đâu, có gì thì add nick này vào tao với mày nói chuyện : hn_inmyheart_mysoul
Mày nghĩ mày là ai ??????. Mày sĩ gái với ai????????????? X( X(

sayang

Ạc.... Sao lại chửi nhau khiếp quá vậy? Đây là box cho lớp A 3 nói chuyện với nhau. Vậy nên đồng chí nào " ngoài luồng " xin giới thiệu sơ qua bản thân nếu muốn nói chuyện trong box và đề nghị nói chuyện lịch sự !!!

hate_a3

Member
đ* con ơi, bố mày sợ bạn mày quá đi, thích chiến nhau thì về đây mà chiến với bố mày, gọi bạn mày ra bố mày sợ quá, cái gì mà anh em trần nhân tông với cả thụy khuê, sợ vãi l**. bố mày sợ mày quá đi mất, sun hết cả dái lại rồi, thế này thì tối nay con mẹ mày lại đ** đc sướng thôi
mày lịch sự vãi l**, thấy ai chửi mày là mày đòi táng luôn à, tha cho tao đi, tao nhát lắm, tao sợ nhất thằng nào gọi hội, sợ vãi l**, sợ đến nỗi rụng cả lông chim, sợ đến sun cả dái, sợ đến đái ra quần rồi này, akakaka
mày tưởng bố mày thích chửi mày lắm à, chẳng qua bố thấy mày vào nhà bố đ** thèm chào hỏi ai thì bố dạy cho mày biết thôi, còn mày thích chiến nhau thì bố mày sợ mấy thằng bạn mày lắm, sợ sun cả dái lại rồi, lát nữa kiếm cái gậy cho mẹ mày vậy
-------------
@Vân: bảo thằng người yêu chị té đi cho đc việc, chỗ này của lớp mình, yêu nhau có cần phải nhìn nhau ỉa ko vậy, yêu thì ra chỗ khác mà yêu

killerDu

:)), này bố mày hỏi lại mày lần nữa nhé, mày là người hay là súc vật thế con. Chỉ biết chửi người khác mà ko xem lại mình à. mày cứ giỏi mồm to đi, hôm đấy cái đời mày cũng tí chết rồi con, mày chửi tao buối sáng, buổi chiều mày có chuyện đấy thôi. hôm đấy mày có dám ra đấy mà đứng ko???? bố ko muốn chơi mày tới cùng thôi, thoát được 1 lần thì im đi con.

hate_a3

Member
sayang said:
Ạc.... Sao lại chửi nhau khiếp quá vậy? Đây là box cho lớp A 3 nói chuyện với nhau. Vậy nên đồng chí nào " ngoài luồng " xin giới thiệu sơ qua bản thân nếu muốn nói chuyện trong box và đề nghị nói chuyện lịch sự !!!
lolz đồng chí killerDu vào box A3 nói chuyện lịch sự quá có ng phản ánh, trừ phi mình là "ngoài luồng" =))
nói có sách mách có chứng nghe con, ko có lại đổ tại bố mày tự nhiên ko có chuyện gì lại gây sự trước

Pok_chocolate

hate_a3 said:
đ* con ơi, bố mày sợ bạn mày quá đi, thích chiến nhau thì về đây mà chiến với bố mày, gọi bạn mày ra bố mày sợ quá, cái gì mà anh em trần nhân tông với cả thụy khuê, sợ vãi l**. bố mày sợ mày quá đi mất, sun hết cả dái lại rồi, thế này thì tối nay con mẹ mày lại đ** đc sướng thôi
mày lịch sự vãi l**, thấy ai chửi mày là mày đòi táng luôn à, tha cho tao đi, tao nhát lắm, tao sợ nhất thằng nào gọi hội, sợ vãi l**, sợ đến nỗi rụng cả lông chim, sợ đến sun cả dái, sợ đến đái ra quần rồi này, akakaka
mày tưởng bố mày thích chửi mày lắm à, chẳng qua bố thấy mày vào nhà bố đ** thèm chào hỏi ai thì bố dạy cho mày biết thôi, còn mày thích chiến nhau thì bố mày sợ mấy thằng bạn mày lắm, sợ sun cả dái lại rồi, lát nữa kiếm cái gậy cho mẹ mày vậy
-------------
@Vân: bảo thằng người yêu chị té đi cho đc việc, chỗ này của lớp mình, yêu nhau có cần phải nhìn nhau ỉa ko vậy, yêu thì ra chỗ khác mà yêu
em ăn nói j mà nghe ghê quá vậy hả Vinh? :(

sayang

Bài viết đầu tiên của KillerDu được post @ 21 Jul 14:39...... Sau đó KillerDu post thêm rất nhiều bài , nhưng ko có bài nào giới thiệu về bản thân.
Sau 1 tuần @ 28 Jul 13:10 KillerDu đã giới thiệu về bản thân sau khi tôi đề nghị giới thiệu lí lịch.
Tôi hoan nghênh mọi người vào đây nói chuyện dù không phải là thành viên A 3. Tuy nhiên, nếu KillerDu tôn trọng mọi người trong 4rum thì đã giới thiệu về bản thân ngay từ bài viết đầu tiên @ 21 Jul và nói rõ mục đích KillerDu vào box này.
Nếu KillerDu chỉ muốn nói chuyện với 1 số thành viên trong này ( chuyện riêng ) thì làm ơn nhắn tin trực tiếp tới thành viên đó hoặc dùng YIM hay MSN thì tùy KillerDu.
Đây là 4rum cho nhiều người , các bạn nói chuyện riêng của các bạn , ko ai hiểu cả !!!

Linhc

Nóng mặt rồi đó .
Killer Du nếu quen ai trong lớp A3 này , muốn chat với họ thì PM hoặc add nick rồi ra YM! mà chat riêng . Tôi không hề hoan nghênh sự có mặt của bạn đâu . Vào rum của lớp bọn tôi đã chẳng nói được câu nào lịch sự , chỉ gây chuyện thôi . yêu cầu lần sau đừng có vào đây nữa . Hiểu chứ .

pooha3

hic, sao 4forum lớp mình lại cãi nhau dữ wa.
Chú a, thôi bỏ wa đi, ko thích thì ko nói chuyen cũng được mà,kệ dân ngoại đạo
Du:nếu ông vào forum lớp tôi để chửi nhau thì tôi phản đối.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000