A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

killerDu

haha, thế chứng tỏ là rất sợ Vân, ko phải ngại nữa rồi, được đà lấn tới anh em ơi!
"Bó cánh" bây giờ phải cẩn thận, gà vịt nhiễm H5N1 hết rồi, vùng vẫy khoẻ lắm, bay mất ngay. Cẩn thận ko lấy ko được ăn món tiết canh gà vịt thì buồn đời lặm

piggy

@ Vinh đen: E cũng dùng từ đó cu ạ
@ Sư đệ: nè cu, hiểu nhầm ý Đỗ Paw rùi á, nể mặt chứ ko phải sợ :> Nể cái mặt đen đen, lại đang xa nhà, nếu bắt nạt cả nó và chú em thì tội nghiệp ;-)

piggy

killerDu said:
ngại quá ngại quá, nói chung là nói mồm thì ko giải quyết được gì đâu, thực hiện bằng hành động đị
OK thui, chú em về đi, các chị hành động cho :>

killerDu

:)) từ thưở cha sinh mẹ đẻ ra, chưa sợ 1 ai hệt được rồi, quân tử 10 năm trả thù chưa muộn.thối chết, hình như quân tử ko trả thù đàn bà phụ nữ và em nhỏ. thế thôi vây, tha cho sư muội đấy, ko có lần 2 đâu nha.

CrazyA3

Member
Alo !Alo
Yêu cầu đồng chí KillerDu tức Trần Hoài đ* :q: cho cái chữ kí bé bé xuống một ít.Mỗi lần mở lên là sởn cả gai ốc

hate_a3

Member
@ K: em út gì dạo này hư ghê.......
killerDu là thằng đíu nào thế, có bà con với mình ko mà ăn nói có vẻ thân quen thế nhỉ, lạ hoắc, ko khai tên ra thì e rằng còn phải phiền nhìu đấy, ko bít tuổi tác thế nào nhìn trên này kém tuổi là tao look down tất
lần cuối cảnh cáo chú, thay sign đi, ảnh to chiếm nhiều bandwidth + nội dung hình ảnh có thể gây shock cho trẻ em, phụ nữ có thai và người đang cho con bú nếu ko biết cách làm nhỏ ảnh thì vào photobucket chọn edit/resize 25% ori
mô phật, Vân tha lỗi cho em nhá, đấy là sự thật, em ko nói ra thì có người bỏ mạng mất lolz

piggy

@ sư đệ: trông thế mà chú em cũng hiểu lẽ phải đó, đáng khen :p Chỉ tội dạy mấy lần mà vẫn viết sai chính tả, hic
@ Vinh đen: quan hệ gì hả? chồng của Lê Pok và sư đệ của Mai Pot và Đỗ Paw . . . thấy quan hệ chưa??? Nhìn lại cũng hơi phức tạp nhỉ

hate_a3

Member
chả thấy quan hệ gì với mình cả :( người nhà nào :-/
sa fiancee' est Pok thì đương nhiên him là chồng của Pok roài lolz
Chú KillerDu là ai thế? Sao tự nhiên như ở nhà vậy?
chắc có họ hàng bà con gì đó với ruồi mày à ;))
cái đ đ đ ụ ụ ụ ụ ụ ụ
akakakaka

killerDu

thì có ai cần quan hệ gì đâu, vào nói chyện cho đỡ buồn tại ngồi nhà chán quá thôi. muốn đọc giới thiệu thì bây giờ giới thiệu vậy, còn từ trước tới nay, ngoài họ hàng ra, ko bao giờ phải cúi đầu trước ai cả hehe.
Tên đầy đủ: Trần Hoài Du
Cân nặng: Để mai đi cân
Nơi tôi sinh: Hà Nội phố
Ngày tôi sinh: 1 ngày bỏng cháy 06-09-1987 (sau khai giảng, bà con lại phải cắp sách tới trường)
Địa chỉ bây giờ trú: 2957 Dundas Toronto Ontario Canada
Điện thoại: 416 880 2655
Sở thích(xếp theo thứ tự): Đá bóng ( măm tiền), tennis, mua đồ điện tử, kể chuyện vui khi buồn ,chơi comp games, đôi khi phang nhau :D
Ghét nhất: người ăn nói ko lịch sự và ko trung thực
Màu sắc: Xanh nước biển, đôi khi là da cam pha trắng
Tiểu sử: Cất tiếng khóc chào đời trong 1 gia đình nghèo khó, ko có tuổi thơ. Lớn lên chủ yếu theo sự thay đổi của xã hôi. Cựu hoc sinh 10-11 A12 Việt Đức 2002 - 2005. Ko tiền án tiền sự, hạnh kiểm tốt 11 năm liền hehe, được thầy cô giáo cấp 3 tin tưởng và luôn cho nghỉ học ko cần xin phép, ko cần phải có mặt trong giờ học. Vì những điều tốt đẹp trên nên được bố mẹ tin tưởng tống cổ đi du lịch sớm, chưa cần phải học hết 12.
Thành tích tự mình cảm thấy tự hào nhất: Ko cờ bạc, rượu chè, ko thuốc lá, ko trai gái, vượt chỉ tiêu 5 điều bác Hồ dạy.
Đính chính: còn nhiều câu hỏi ai thắc mắc thì cứ hỏi, trừ những câu hỏi quá riêng tư như là "bạn có thích ăn mắm tôm và thịt mỡ ko??" miễn bình luân.

killerDu

hate_a3 said:
mô phật, Vân tha lỗi cho em nhá, đấy là sự thật, em ko nói ra thì có người bỏ mạng mất lolz
Thằng em láo toét, nó dám chê chị nó thế đấy, kiểu này khi nào về phải xử lý, bắt dần chị đi ăn cho khi nào cháy túi thì thui, hehehe, cái này phải ghi vào sổ ko quên. :p
Ơ quên ko vào lại nick mình, :p sorry. chú thích cái này là vân post :p

hate_a3

Member
vậy thì phải gọi các cô các chú trong đây là anh chị nghe chưa ku
Thằng em láo toét, nó dám chê chị nó thế đấy, kiểu này khi nào về phải xử lý, bắt dần chị đi ăn cho khi nào cháy túi thì thui, hehehe, cái này phải ghi vào sổ ko quên.
Ơ quên ko vào lại nick mình, sorry. chú thích cái này là vân post
lịch sự vãi đái, 2 bài gửi cách nhau 5', trùng IP mà kêu vân gửi akakaka
Tiểu sử: Cất tiếng khóc chào đời trong 1 gia đình nghèo khó, ko có tuổi thơ. Lớn lên chủ yếu theo sự thay đổi của xã hôi.
vãi lòn, lớn lên trong 1 gia đình nghèo khó nhưng do sự thay đổi của xã hội trộm cắp lừa đảo ngày càng phổ biến trong xã hội nên gia đình mau chóng phất lên cùng với đó là

Ko tiền án tiền sự, hạnh kiểm tốt 11 năm liền hehe, được thầy cô giáo cấp 3 tin tưởng và luôn cho nghỉ học ko cần xin phép, ko cần phải có mặt trong giờ học. Vì những điều tốt đẹp trên nên được bố mẹ tin tưởng tống cổ đi du lịch sớm, chưa cần phải học hết 12.
nên bố mẹ mau chóng
tống cổ đi du lịch sớm

killerDu

chẳng phải gọi ai ở đây là anh là chị cả, hiểu ko cưng???
haha, thế ko có trường hợp Vân đến nhà tao, ngồi máy tính rồi ko để ý postst bài bằng nick tao à, ko tính đến cái đấy sao??? Thời gian 2 bài post cách nhau 8 tiếng hehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000