A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

piggy

Ý, thì ra tên Du á, thế mà chị cứ tưởng là DƯ :> Hỏi khí ko phải chứ chú em từ đâu chui ra thế :-/

hate_a3

Member
cả lò nhà mày là thằng nào vào đây vậy, sao dám chửi con bác Vạn là thằng cùng cha khác ông nội hả, bố mày là cái giống gì thế ku, tinh trùng lẫn lộn đầu đuôi à con??
Đỗ ơi, kiếm lại cái bài các kiểu chết của tinh trùng đi, post lên đây cho thằng này nó xem xem ngày xưa ông nội nó bị kiểu nào mà vào đến lỗ đít rồi còn bị thằng khác nó đút cho đến nỗi bố nó đẻ ra kiểu gì bây h thằng bé lại có thằng anh em cùng cha khác ông nội
akakaka
tao rất ghét thằng nào vào nhà người khác mà ko thèm chào hỏi gì
bài này coi như là tao chào mày đấy con 4`

killerDu

hìhi`, hiện ko ở Vn, đang xuất khẩu lao động bên Canada. nhìn cái avatar thì ăn tham quá nha, chắc là ko ngừng tăng cân đâu nhỉ.sorry!":D
WTF! :) vào 4rum góp vui thôi chứ đã chửi đến ai đâu, chắc là hiểu nhầm rồi. nói vậy là trêu lại cái thằng nói ra câu "cùng cha khác ông nội" thôi và cũng ủng hộ với người nói"mẹ !!!!!!!!!!!! Không thèm bình luận". ko nên nói nhau như vậy trong 4rum, nó làm người ngoài nghĩ ko hay về room này mất, cùng nhau xây dựng cho nó đi. đấy chỉ là sự hiểu nhầm, có j thì bỏ qua cho nhau nha. Thks!

Pok_chocolate

killerDu said:
hìhi`, hiện ko ở Vn, đang xuất khẩu lao động bên Canada. nhìn cái avatar thì ăn tham quá nha, chắc là ko ngừng tăng cân đâu nhỉ.sorry!":D
WTF! :) vào 4rum góp vui thôi chứ đã chửi đến ai đâu, chắc là hiểu nhầm rồi. nói vậy là trêu lại cái thằng nói ra câu "cùng cha khác ông nội" thôi và cũng ủng hộ với người nói"mẹ !!!!!!!!!!!! Không thèm bình luận". ko nên nói nhau như vậy trong 4rum, nó làm người ngoài nghĩ ko hay về room này mất, cùng nhau xây dựng cho nó đi. đấy chỉ là sự hiểu nhầm, có j thì bỏ qua cho nhau nha. Thks!
Oạch, chui vào đây lúc nào vậy anh ui?
@ Pot: ko trêu lung tung nha. Mà bao h gửi quà sang cho tao vậy ku? Lâu wé vậy? Chờ dài cổ rồi nha.

Pok_chocolate

pooha3 said:
trời, toàn thấy lớp mình đi chơi thui, trước khi vào năm học mơi, các vị chức sắc tổ chức gặp mặt buổi nữa đê(ở HN thì tốt )
Đi chơi xa 1 chuyến đi mày, bác Nông ko cho đi thì bảo tao, tao gọi điện về xin phép cho. Đảm bảo ở nhà luôn. Hehehe.

piggy

killerDu said:
Hê hê, đúng người chị cần tìm rùi đó chú em. Paw đâu, tấn công ;)
@ Pok: Nè cu, tao trêu lúc nào đâu, đấy gọi là tiết mục chào hỏi, làm wen ;-)
@ Vinh đen: bls quá, người nhà đó, lần sau xác định rõ hẵng chửi :-S
@ Công công: tao thù mày, đến phút cuối vẫn trốn, được lắm X(

killerDu

hehe, tìm làm gì vậy? ko thù ko oán sao tự nhiên từ đâu lại tấn công vậy. hey sư muội:D ! tấn công cận thận ko tự làm mình đau đấy nhé, killer có "hàng phòng ngự tên lửa đạn đạo" Lê pok đằng sau rồi,chắc chắn lắm, công nổi không???

piggy

killerDu said:
hehe, tìm làm gì vậy? ko thù ko oán sao tự nhiên từ đâu lại tấn công vậy. hey sư muội:D ! tấn công cận thận ko tự làm mình đau đấy nhé, killer có "hàng phòng ngự tên lửa đạn đạo" Lê pok đằng sau rồi,chắc chắn lắm, công nổi không???
Hey sư đệ, đánh sai chính tả kìa, chán thật đấy "sư muội" ---> "sư tỉ", nhầm lẫn thế này là hỏng :-S Mà sư đệ đừng chủ wan á, Lê Pok công nhận chắc chắn nhưng gặp Mai Pot và Đỗ Paw cộng lại cũng chào thua =)) Ko tin thì về rồi bít ngay á :>

Pok_chocolate

=)) Ặc ặc , đại ca với sư muội cãi nhau hay nhỉ? Thế Mai Pot ơi đã gửi quà mà mày mua cho Đỗ Paw sang cho Lê Pok chưa? Nó chuyển quyền sở hữu lại cho tao rồi nha. Hehehe, gửi nhanh lên nhá.
:( Mày mà ưu tiên Paw hơn là tao ăn vạ đấy, suốt ngày mua quà cho nó mà mình thì chưa được cái j hết, chán chưa? :>

killerDu

đấy có phải là ko biết dùng từ đâu, cố tình mượn tiếng hán việt để được gọi người khác là em mà hehe:D
nói chung là 2 con gái, đâu đánh nổi bên này đâu, đã nghe câu "thuận vợ thuận chồng thì tườn bê tông cũng đổ" chưa???? Dù có là ai thì cũng chào thua thôi haha.

hate_a3

Member
ò oạch
người nhà à
chào killerDu
ặc ặc
ai dzị
:D
----
@killerDu: sign quá to chiếm nhiều diện tích + hình ảnh có thể gây shock cho trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú, đề nghị sửa lại cho bé đi
@ wateva u think, i dun care

pooha3

Pok_chocolate said:
=)) Ặc ặc , đại ca với sư muội cãi nhau hay nhỉ? Thế Mai Pot ơi đã gửi quà mà mày mua cho Đỗ Paw sang cho Lê Pok chưa? Nó chuyển quyền sở hữu lại cho tao rồi nha. Hehehe, gửi nhanh lên nhá.
:( Mày mà ưu tiên Paw hơn là tao ăn vạ đấy, suốt ngày mua quà cho nó mà mình thì chưa được cái j hết, chán chưa? :>
hehe, làm j có chuyện Paw chuyển nhượng bản wuyền đâu, mà nói thế thui chứ tao đã được sờ tới wà đâu mày
Killer Du: eu, sư đệ, giữa chốn đông người fải nể mặt các sư tỉ thì mới có chuyện sau này tỉ đệ jup nhau chư(Pok ngồi im cấm ho he fản đới
Pok: sao ảnh nào của mày tao cũng thấy ăn zay, cẩn thận thành ỉn đó, Ỉn à :)

killerDu

:)) =)) nhầm to rồi, ko biết có giúp được j ko hay là lại quây vào hội đồng tổng cốc mình :D, muốn bắt nạt à, thử xem!!! Pok Le ăn nhiều để khoẻ mạnh còn bảo vệ killer nhưng mà nói vậy thôi chứ killer cũng thừa sức tự bảo vệ hehe.
Pok ngồi im cấm ho he phản đối cho anh
Pawu & Ipod, giỏi thì nhào zô kiếm ăn.

killerDu

hehe, Hi Vinh! :D, thi nhin vào cái signature có cô bé ăn tham đấy cũng đoán được có quan hệ họ hàng j với cô ta chứ. Tại ở đây ko có ai, nói nhỏ cùng nghe nhé, my fiancee' đấy

piggy

:>>
killerDu said:
Tại ở đây ko có ai, nói nhỏ cùng nghe nhé, my fiancee' đấy
Kinh kinh, fiancee' cơ đấy, Paw ơi :p
Chúc mừng, chúc mừng :> SƯ ĐỆ mình trông thế mà khá
@ Pok: Món HQ hả cưng, thèm quá

pooha3

killerDu said:
:)) =)) nhầm to rồi, ko biết có giúp được j ko hay là lại quây vào hội đồng tổng cốc mình :D, muốn bắt nạt à, thử xem!!! Pok Le ăn nhiều để khoẻ mạnh còn bảo vệ killer nhưng mà nói vậy thôi chứ killer cũng thừa sức tự bảo vệ hehe.
Pok ngồi im cấm ho he phản đối cho anh
Pawu & Ipod, giỏi thì nhào zô kiếm ăn.
:cool: haha, tên này càng ngày càng láo wá. Nhưng nể tình tỉ đệ, tỉ tha cho,cũng tại nể mặt Pok đó.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000