A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

C500

hôm nay mới thứ tư mà ! Thứ năm mới sang nhà Nhí Nhảnh nhậu chứ? 9h sang thứ năm tập trung tại cổng trường CVA nhé bà con

sayang

Lớp mình dạo này cướp được tiền ở đâu mà đi chơi nhậu nhẹt nhiều thế? Có gì vui thì kể lên đây cho pà kon gần xa cùng chia zui nhá !!!

sayang

Lớp mình dạo này cướp được tiền ở đâu mà đi chơi nhậu nhẹt nhiều thế? Có gì vui thì kể lên đây cho pà kon gần xa cùng chia zui nhá !!!

Pok_chocolate

hate_a3 said:
tình hình là sáng nay bà con sang nhà nhỉ nhảnh nhậu nhẹt, trẻ em dưới 15 tuổi và phụ nữ có thai, đang cho con bú ko đc đi lol
Thế cai sữa rồi thì có được đi ko đây? Hehehehe, thế lại ko đi thác đa nữa hay sao mà sang nhà Nhí Nhảnh nhậu vậy?

piggy

Pok_chocolate said:
Hehehehe, thế lại ko đi thác đa nữa hay sao mà sang nhà Nhí Nhảnh nhậu vậy?
Thác đa vẫn đi chứ, nhưng đi xe máy, và hầu hết toàn con trai, ặc :cool:
@ sếp: ko phải lớp mình lắm tiền mà tình hình là quĩ lớp vẫn còn (1,2 triệu gì đấy) :> thế thì dại giè chứ ;-)

killerDu

cái lớp này bàn đi chơi vui phết nhẩy, đi công viên lê nin là vui nhất, tha hồ ngắm các anh các chị để mở mang tầm mặt

pooha3

Pok_chocolate said:
hehe, mày nên học tập nó đi làm các công việc tốt cho xã hội đê, lười wá, bảo sao ko béo, hiihi..... :p Mày cứ làm như nó cần wà của mày ý, Paw chuyển nhượng quyến sử dụng và sở hữu lại cho tao roài, mai gửi sang đây cho tao đê. ;)
eu, tao co chuyen ban wuyen cho may hoi nao dau, wa cua paw ma, pot nhể
hehe, lâu ngày ko lên forum dung là thành mù căng chải rùi, doc hoa cả mắt,

piggy

pooha3 said:
eu, tao co chuyen ban wuyen cho may hoi nao dau, wa cua paw ma, pot nhể
hehe, lâu ngày ko lên forum dung là thành mù căng chải rùi, doc hoa cả mắt,
Ê cu, tao thấy đọc bài của mày hoa cả mắt mới đúng, chả hiểu gì á :-O Lúc có dấu, lúc ko có dấu :-/

pooha3

Pok_chocolate said:
Bảo nó đổi mạng đi mày, mạng j mà rởm thế, hehe, mà chúng mày có đi chơi đâu thì nhớ chụp ảnh gửi sang cho bạn với chớ.
pok: mạng chung chứ rieng j nhà tao đâu hả Pok kia, thấy có người mách mày đi chơi nhiều nên ốm rùi, hư wá

pooha3

piggy said:
Ê cu, tao thấy đọc bài của mày hoa cả mắt mới đúng, chả hiểu gì á :-O Lúc có dấu, lúc ko có dấu :-/
bà con thông cảm thói wen khó bỏ, pot iêu wí, khi nào paw lấy wa đê...hehe

killerDu

đọc mấy bài của bà này phê lòi mắt, suốt ngày dùng mấy cái mặt cười như down mà ko thấy chán a??
à ngày xưa ở trong công viên suốt mà, ko phải tập thể dục với bạn gái mà là cao hơn thế. Đó là hướng dẫn các cụ già tập thể dục để trở về thời kỳ đỉnh cao đạt phong độ cao nhất khi "trượt tuyết" hoặc "leo núi.

pooha3

trời, toàn thấy lớp mình đi chơi thui, trước khi vào năm học mơi, các vị chức sắc tổ chức gặp mặt buổi nữa đê(ở HN thì tốt )

pooha3

killerDu said:
đọc mấy bài của bà này phê lòi mắt, suốt ngày dùng mấy cái mặt cười như down mà ko thấy chán a??
à ngày xưa ở trong công viên suốt mà, ko phải tập thể dục với bạn gái mà là cao hơn thế. Đó là hướng dẫn các cụ già tập thể dục để trở về thời kỳ đỉnh cao đạt phong độ cao nhất khi "trượt tuyết" hoặc "leo núi.
hehe, tên này wen wen.

killerDu

ừ đi chơi vui nhỉ, cho mình đi với nhé, được ko vậy. xung phong đóng trước 1900 cho bất kể kế hoạch đi đâu. tại nhà nghèo chưa thể đóng nhiều được, mọi người thông cảm nha.

killerDu

tất nhiên là trên đời nhiều người trùng và giống nhau rồi. Như ngày xưa mình với thằng em sinh đôi giống nhau như 2 giọt nước, chỉ mỗi tội cùng cha khác ông nôi.

piggy

Ý, chú em này sinh năm 87 mà cũng xưng mình như ai nhỉ :-S Trần Hoài Dư, nghe wen wen á, Paw ui! Ai thía, ai thía nhỉ? :>

doanducminh86

killerDu said:
tất nhiên là trên đời nhiều người trùng và giống nhau rồi. Như ngày xưa mình với thằng em sinh đôi giống nhau như 2 giọt nước, chỉ mỗi tội cùng cha khác ông nôi.

mẹ !!!!!!!!!!!! Không thèm bình luận :cool: :cool:

killerDu

hehe, thì đấy chỉ là cái khai báo thông thường thôi. Mà nói chuyện như những người bằng tuổi ko dễ chịu hơn hả Pót :)). mà tên mình là Du nha, ko phải Dư đâu, có tí chỉnh sửa cho đúng tên khai sinh.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000