A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

piggy

Pok_chocolate said:
hehe, mày nên học tập nó đi làm các công việc tốt cho xã hội đê, lười wá, bảo sao ko béo, hiihi..... :p Mày cứ làm như nó cần wà của mày ý, Paw chuyển nhượng quyến sử dụng và sở hữu lại cho tao roài, mai gửi sang đây cho tao đê. ;)
Ai bảo mày tao ko làm việc tốt cho xã hội X( Người ta béo là lí do khác chứ, xí xớn :>
@ Paw: mày ko cần quà thật hả, may quá . . . mà ko có chuyển nhượng, chuyển nhiếc gì hết á . . . ko cần là ko cần ;-) Con Pok té :q:

hate_a3

Member
chắc chắn là...không, he he
lịch đi chơi chuyển sang 16/7, địa điểm là thác đa
ai đi thì đăng kí luôn rồi có thể 12 này nộp tiền, phải nộp tiền trc ko có đến phút cuối lại bảo ko đi đc thì thằng hoàng thằng công chết dở

hate_a3

Member
a lô, đây là thông báo mới nhất nè16/7 đi thác đa, ai đi đóng tiền cho kim anh or khanh nhợn or hoàng salem trước ngày 14 này nha, hi vọng bà con sẽ đi, ai đi thì đóng tìn + gọi điện thông báo cho những ng khác, ai ko đi thì cũng gọi điện rủ rê chúng nó đi đi
thanks bà con vì đã đọc tin
lol

piggy

hate_a3 said:
a lô, đây là thông báo mới nhất nè16/7 đi thác đa, ai đi đóng tiền cho kim anh or khanh nhợn or hoàng salem trước ngày 14 này nha, hi vọng bà con sẽ đi, ai đi thì đóng tìn + gọi điện thông báo cho những ng khác, ai ko đi thì cũng gọi điện rủ rê chúng nó đi đi
thanks bà con vì đã đọc tin
lol
Á à, Vinh đen làm ăn tắc trách nhé, nhờ gọi điện thì lại lên forum nhắn tin. Tiếc tiền ĐT hả :-S

J'aime_mes_amis

CHÚ Ý CHÚ Ý.ĐỔI NGÀY ĐI THÁC ĐA

QUA NGAY 20 CHO CAC VI XIN PHEP GIA DINH,MUC PHI LA 50.000 MOI NGƯƠI
DÓNG CHO CÔNG VAO THU 2 NGAY 18 O CONG TRƯƠNG CHUVAN AN

hate_a3

Member
no more mapling, no more singing, no more going out, no more anything, only shit,
đôi lúc anh ước gì anh đã ko yêu em, có thể như thế anh sẽ ko như thế này
nhưng mà
em đã dạy anh biết yêu là thế nào
làm sao đây

anh đã muốn ôm em vào lòng, anh đã muốn khóc thật nhiều trên vai em, nhưng anh ko thể, chỉ bởi vì....
em
anh nhớ em nhiều lắm
bây h anh ko biết phải làm thế nào
có lẽ
với anh
thế là hết chăng
làm sao bây h

hate_a3

Member
chỉ có lỗi lầm do chính mình gây ra mà thôi, ko có lỗi lầm nào của mình do người khác gây ra cả
bố, mẹ, con xin lỗi.....

Linhc

Đi Thác đa hả các sếp. Dạo này lười quá , ko đi đâu hết , ở nhà ngủ thôi nên mù thông tin. 18 đóng tiền , bao h thì đi?. Đừng có đi vào 24 nhé. E nhưng Vinh đen không đi thì mất vui.

Linhc

18 đóng tiền hả. Đi thác đa hả Công? Thế cũng được.Cứ đi chơi là ok rồi. Nhưng Vinh đen mà không đi thì mất vui. Cố đi được không? Hình như bố làm việc gì gây tội lớn lắm hả?

Pok_chocolate

lớp mình đi chơi nhiều phết nha, mọi người đi chơi nhớ chụp thật nhiều ảnh vào nhé, rồi post lên mạng cho bà con ở xa thưởng thức với, :p

piggy

@ Pok: a lô! Paw béo nhắn mày là mạng nhà nó hỏng, ko lên net được nhé
(Mình bây giờ thành liên lạc viên mới kinh :> )

Pok_chocolate

piggy said:
@ Pok: a lô! Paw béo nhắn mày là mạng nhà nó hỏng, ko lên net được nhé
(Mình bây giờ thành liên lạc viên mới kinh :> )
Bảo nó đổi mạng đi mày, mạng j mà rởm thế, hehe, mà chúng mày có đi chơi đâu thì nhớ chụp ảnh gửi sang cho bạn với chớ.

hate_a3

Member
tình hình là sáng nay bà con sang nhà nhỉ nhảnh nhậu nhẹt, trẻ em dưới 15 tuổi và phụ nữ có thai, đang cho con bú ko đc đi lol

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000