A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

J'aime_mes_amis

"tại cái hội lớp mình
Rủ nhau rầm rộ nhưng rồi lại tịt ngóm, chả thấy tăm hơi gì luôn"
Con me mafy.Rủ có bao h thấy lên tiếng đâu

C500

Dạo này lớp mình chán lên đây rồi à? Toàn thấy VInh Đen với cả Hà Đen chat với nhau thôithooi..(sao bọn này không hẹn chat nick với nhau nhỉ) :) :)
=)) =)) =)) =))
Bà con có định đi chơi không đây?
6/7 nha, tôi sắp đi học rồi

sayang

Thôi, đừng có sĩ đi con bác Đạt ... Gửi giấy mời trước 1 tháng mà 30/4 có thèm về đâu ... Kiêu wá !!!

sayang

C500 said:
Dạo này lớp mình chán lên đây rồi à? Toàn thấy VInh Đen với cả Hà Đen chat với nhau thôithooi..(sao bọn này không hẹn chat nick với nhau nhỉ) :) :)
=)) =)) =)) =))
Bà con có định đi chơi không đây?
6/7 nha, tôi sắp đi học rồi
Bọn tao không cố gắng thì cái tiopic này toi từ lâu rồi. Mà bọn mày thỉnh thoảng lên mạng thì tạt vào đây, nói mấy lời , báo cáo tình hình sức khoẻ, học tập , iu đương cho bạn bè biết....Cả lớp bàn chuyện cho vui... Thế mới có cái để buôn dưa lê chứ .... Hồi trước bọn mày buôn dưa lê trong lớp nhiều thế còn gì nữa ....

Pok_chocolate

uh, đúng rùi, tớ ủng hộ người fát động phong trào buôn dưa lê. Hà đầu têu, đi tiên phong đi, tình hình học tập yêu đương sao rùi? Thông báo cái cho bà con có đề tài buôn đi, hi`hì,

sayang

É, tại sao tôi lại là đầu tiên ? Đã đưa ra ý kiến lại bắt phát biểu đầu tiên ... Thôi, cán bộ gương mẫu để các bạn còn noi theo .... E hèm .... yêu thì ...... chưa có zè ... Học hành thì cũng khá ổn .... Còn 1 năm rưỡi nữa là ra trường ... đi làm ... Hiện đang đi làm thêm ở Pizza Hut ( sau giờ làm được ăn Pizza miễn phí .... hí hí ...)

Pok_chocolate

úi, Hà học cái j mà nhanh thế, có 2 năm rưỡi thôi à? nhanh ra trường nhanh kiếm tiền, sướng nhé.
Hihi, nhắc đến pizza, sao ở nhà thì thèm, sang đây rùi ko muốn ăn, hehe

sayang

con bác Đạt nhá! Ai thèm làm chân vú em cho ông ... Vào trong đấy mà không kiếm được em nào nói giọng miền Nam sao ? con gái HCM chẳng dịu dàng , sành điệu hơn con gái HN là gì ...:p Tìm 1 em mà làm vú em cho ông ...
Tôi học đến khoảng giữa năm 2007 là xong :D nhanh lắm... Còn nhanh hơn cả 3 năm cấp 3 nhiều...

piggy

sayang said:
con bác Đạt nhá! Ai thèm làm chân vú em cho ông ... Vào trong đấy mà không kiếm được em nào nói giọng miền Nam sao ? con gái HCM chẳng dịu dàng , sành điệu hơn con gái HN là gì ...:p Tìm 1 em mà làm vú em cho ông ...
Tôi học đến khoảng giữa năm 2007 là xong :D nhanh lắm... Còn nhanh hơn cả 3 năm cấp 3 nhiều...
Êu sếp cu, ai bảo sếp là bầu đao ko kiếm được em nào hả, có kiếm được đấy chứ, đao nhỉ ;-) chỉ tội là thay bằng em đấy làm vú em cho nó, thì nó làm vú anh cho người ta thui :>

Pok_chocolate

Úi, có phải ảnh thằng Hoàng trong avatar của mày ko vậy Béo ơi?
Trông giống giống.
Ai bảo là Bầu phải đi kiếm nào? Các em theo xếp hàng dài í chứ, sao phải kiếm, Bầu trông thế thôi, kiêu phết đấy, hihi, Bầu nhẩy?
Mà con trai lớp mình đào hoa phết đấy, khối em theo, :p

hate_a3

Member
cho anh em giải trí tí này
hôm wa tao chơi điện tử thấy có 1 con ăn mặc hở hang, chạy ra ngó ngó 1 tí

chưa kịp làm gì, thế mà nó đuổi đánh tao tí chết

còn đây là screen shot mới nhất của film shrek 3 mà tao vừa ăn cắp đc

dù má bọn diendantinhoc làm bây h bố ko xem film bên ione đc

piggy

Pok_chocolate said:
Ai bảo là Bầu phải đi kiếm nào? Các em theo xếp hàng dài í chứ, sao phải kiếm, Bầu trông thế thôi, kiêu phết đấy, hihi, Bầu nhẩy?
Mà con trai lớp mình đào hoa phết đấy, khối em theo, :p
Đúng rùi đấy, tuy bầu đao nhà tao vừa già vừa xấu, nhưng các em ngây thơ, dại dột vẫn theo dài dài :> điển hình là ;-) bố nhỉ? Mà bố có nhớ đeo cái biển "chống lạc đường dành cho người đao" con làm cho ko đấy? Kẻo lạc mất em nó, lại ko biết tìm đường về, khổ thật, đao thế nên xa con xa cái là lo lắng lắm lắm :(

piggy

doanducminh86 said:
Lớp minh hôm nào di chơi nhỉ ?????????????
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Hê hê, tình hình là đi rùi nè . . . vui quá, vui quá :d: Nhưng có 1 vấn đề là tao mới phát hiện ra, chú Sơn ko những THIẾU RĂNG mà bây giờ còn cận nữa :-S Chú nhìn miếng thịt DÊ rồi dõng dạc tuyên bố: "đây là NẤM" :>> ---> pó tay
@ Paw: con kia, lấy cớ tiếp sức mùa thi rùi bỏ bạn bè nhé, được lắm . . . giỏi thì bỏ lun quà nhé cu :>

Pok_chocolate

piggy said:
@ Paw: con kia, lấy cớ tiếp sức mùa thi rùi bỏ bạn bè nhé, được lắm . . . giỏi thì bỏ lun quà nhé cu :>
hehe, mày nên học tập nó đi làm các công việc tốt cho xã hội đê, lười wá, bảo sao ko béo, hiihi..... :p Mày cứ làm như nó cần wà của mày ý, Paw chuyển nhượng quyến sử dụng và sở hữu lại cho tao roài, mai gửi sang đây cho tao đê. ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000